PDA

View Full Version : @@@แม่ค้าคนดีจ้า : DVD ราคาถูก คุณภาพดี ส่งชัวร์@@@

หน้า : 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 [19] 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29

แม่ค้าคนดีจ้า
17-01-2014, 12:48
แจ้งกลับทาง pm นะคะ

sallow
17-01-2014, 15:05
ไ้ด้รับแล้ว ขอบคุณค่ะ :(

manfield
19-01-2014, 02:17
สวัสดีครับ

ขอสั่งซื้อหนังครับ ตามรายการนี้ ( ขอเป็นแบบแผ่นมีสกรีน แผ่นละ 25 บาท )

My Mad Fat Diary Season 1 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย 3 แผ่นจบ
New Girl Season 2 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย มาสเตอร์ 3 แผ่นจบ
Modern Family Season 2 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย มาสเตอร์ 3 แผ่นจบ
Modern Family : The Complete First Season / ครอบครัวเดิ้นเกินร้อย ปี 1 ซีรี่ส์ฝรั่ง มาสเตอร์ ซับไทย 3 แผ่นจบ
Nikita Season 3 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย มาสเตอร์ 5 แผ่นจบ
Breaking bad season 2 ซีรีส์ฝรั่ง ซับไทย มาสเตอร์ 4 แผ่นจบ
30 ROCK Season 2 // ชุลมุนคนหลังม่าน ปี 2 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย 3 แผ่นจบ
Akuryo Byoto ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย 2 แผ่นจบ
Soumatou Kabushiki Gaisha ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย 2 แผ่นจบ
Make Your Move / เต้นถึงใจ ใจถึงเธอ (พากย์ไทย+ซับไทย)
Greatest, The / รักยิ่งใหญ่ไม่มีวันเลือน (พากย์ไทย + ซับไทย)
True Love / ถ้ารัก อย่ากลัว (พากย์ไทย + ซับไทย)
Sapphires, The / เดอะแซฟไฟร์ ปั้นดินให้เป็นดาว (พากย์ไทย + ซับไทย)
Secretly Greatly หนังเกาหลี ซับไทย 1 แผ่น นำโดย คิมซูฮยอน
The Amityville Haunting /บ้านสังหารโหด (พากย์ไทย + ซับไทย)
Two Wedding and a Funeral / สองวิวาห์กับ หนึ่งงานศพ (พากย์ไทย+ซับไทย )
Poongsan ภาพยนตร์ล่าสุดของ เคซัง ซับไทย RU INDY 1 แผ่น
Don't Cry Mommy ซับไทย 1 แผ่นนำโดย ยูซัน,นัมโบรา,ยูโอซอง,ชินดงโฮ
Stranger Within (Plug&Play)/สวยร้อน ซ่อนอำมหิต พากย์ไทย+ซับไทย มาสเตอร์
The Chef of South Polar (Nankyoku Ryurinin) ซับไทย 1 แผ่น
Hear Me 2009 / สื่อรักภาษากาย หนังไต้หวัน (ซับไทย)
Touch Of Light / มองโลกทั้งใบด้วยหัวใจของเรา (พากย์ไทย + ซับไทย)

ส่งลงทะเบียนครับ รบกวนขอราคาและบัญชีธนาคารที่ใช้โอนครับ ( ถ้ามี ธ.กรุงเทพขอ ธ.กรุงเทพ ) ขอบคุณครับ

ยังไม่ได้พีเอ็มเลยครับ

ยังไงรายการนี้ รบกวนเพิ่มสองเรื่องครับ

A Chorus of Angels (2012) ซับไทย
มอ 6/5 ปากหมาท้าผี

ขอบคุณมากครับ

turbo333
19-01-2014, 12:26
แผ่นสกรีน แผ่นละ 25 บาท 10 แถม 2 แผ่น + ส่งทั่วไป ลงทะเบียน+พัสดุ : กี่แผ่นก็ 40 บาท

Pretty Man ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 4 แผ่นจบ + ปก
Criminal Minds Season 8 ซีรีส์ฝรั่ง มาสเตอร์ ซับไทย 5 แผ่น + ปก
20's TwentyYears Old มินิซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 1 แผ่นจบ (4ตอน)
Please Remember Princess (Love Poten) มินิซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 1 แผ่นจบ (12ตอน)

mirin
19-01-2014, 18:14
แม่ค้าค่ะ มีหนังญี่ปุ่นเรื่อง Confessions มั้ยคะ?

เรื่องนี้น่ะค่ะ http://www.imdb.com/title/tt1590089/

หนังเยอะมาก หาจนตาลายแล้วค่ะ

19-01-2014, 19:53
คุณลูกค้าช่วย clear pm ด้วยนะคะ พยามตอบกลับแต่ไม่ได้ค่ะ รู้สึกจะเต็มค่ะ

ยังไงรายการนี้ รบกวนเพิ่มสองเรื่องครับ

A Chorus of Angels (2012) ซับไทย

19-01-2014, 19:57
ไม่มีนะคะ ขออภัยจ้า

แม่ค้าค่ะ มีหนังญี่ปุ่นเรื่อง Confessions มั้ยคะ?

เรื่องนี้น่ะค่ะ http://www.imdb.com/title/tt1590089/

หนังเยอะมาก หาจนตาลายแล้วค่ะ

manfield
20-01-2014, 00:51
เคลียร์อินบอกซ์แล้วครับ ขอโทษด้่วยครับ

ยังไงขอรายละเอียดราคา กับบัญชีที่ใช้โอน ( ถ้ามี ธ.กรุงเทพ ขอ ธ.กรุงเทพ ) ด้วยครับ สั่งเป็นแบบมีสกรีนเต็มแผ่น แผ่นละ 25 บาท ส่งลงทะเบียน

รายการนี้
My Mad Fat Diary Season 1 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย 3 แผ่นจบ
New Girl Season 2 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย มาสเตอร์ 3 แผ่นจบ
Modern Family Season 2 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย มาสเตอร์ 3 แผ่นจบ
Modern Family : The Complete First Season / ครอบครัวเดิ้นเกินร้อย ปี 1 ซีรี่ส์ฝรั่ง มาสเตอร์ ซับไทย 3 แผ่นจบ
Nikita Season 3 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย มาสเตอร์ 5 แผ่นจบ
Breaking bad season 2 ซีรีส์ฝรั่ง ซับไทย มาสเตอร์ 4 แผ่นจบ
30 ROCK Season 2 // ชุลมุนคนหลังม่าน ปี 2 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย 3 แผ่นจบ
Akuryo Byoto ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย 2 แผ่นจบ
Soumatou Kabushiki Gaisha ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย 2 แผ่นจบ
Make Your Move / เต้นถึงใจ ใจถึงเธอ (พากย์ไทย+ซับไทย)
Greatest, The / รักยิ่งใหญ่ไม่มีวันเลือน (พากย์ไทย + ซับไทย)
True Love / ถ้ารัก อย่ากลัว (พากย์ไทย + ซับไทย)
Sapphires, The / เดอะแซฟไฟร์ ปั้นดินให้เป็นดาว (พากย์ไทย + ซับไทย)
Secretly Greatly หนังเกาหลี ซับไทย 1 แผ่น นำโดย คิมซูฮยอน
The Amityville Haunting /บ้านสังหารโหด (พากย์ไทย + ซับไทย)
Two Wedding and a Funeral / สองวิวาห์กับ หนึ่งงานศพ (พากย์ไทย+ซับไทย )
Poongsan ภาพยนตร์ล่าสุดของ เคซัง ซับไทย RU INDY 1 แผ่น
Don't Cry Mommy ซับไทย 1 แผ่นนำโดย ยูซัน,นัมโบรา,ยูโอซอง,ชินดงโฮ
Stranger Within (Plug&Play)/สวยร้อน ซ่อนอำมหิต พากย์ไทย+ซับไทย มาสเตอร์
The Chef of South Polar (Nankyoku Ryurinin) ซับไทย 1 แผ่น
Hear Me 2009 / สื่อรักภาษากาย หนังไต้หวัน (ซับไทย)
Touch Of Light / มองโลกทั้งใบด้วยหัวใจของเรา (พากย์ไทย + ซับไทย)

20-01-2014, 15:08
แจ้งกลับเรียบร้อยค่ะ

เคลียร์อินบอกซ์แล้วครับ ขอโทษด้่วยครับ

ยังไงขอรายละเอียดราคา กับบัญชีที่ใช้โอน ( ถ้ามี ธ.กรุงเทพ ขอ ธ.กรุงเทพ ) ด้วยครับ สั่งเป็นแบบมีสกรีนเต็มแผ่น แผ่นละ 25 บาท ส่งลงทะเบียน

20-01-2014, 22:05
Rooftop Prince / ตามหาหัวใจเจ้าชายหลงยุค ซีรี่ส์เกาหลี พากย์ไทย 7 แผ่นจบ

21-01-2014, 23:03
user : premshowO รบกวน clear pm ด้วยนะคะ แม่ค้าตอบกลับไม่ได้ค่ะ

bewithu
24-01-2014, 14:21
แม่ค้า

รบกวนเช็คหนังให้หน่อยจ้าว่ามีเรื่องตามนี้หรือเปล่า
1. love now สลับร้อนสลับรัก
2. absolute boyfriend

และอยากรู้ว่าเรื่อง Detective Conan The Movie 17 /โคนัน เดอะมูฟวี่ 17 ภาค ฝ่าวิกฤติเรือรบมรณะ (พากย์ไทย) อันนี้อัดจาก master ใช่ไหมคะ

ขอบคุณค่ะ

24-01-2014, 22:07
love now ยังไม่มีค่ะ
absoulte boyfriend ซับไทย 3 แผ่นจบนะคะ
โคนัน master ค่ะ

แม่ค้า

รบกวนเช็คหนังให้หน่อยจ้าว่ามีเรื่องตามนี้หรือเปล่า
1. love now สลับร้อนสลับรัก
2. absolute boyfriend

และอยากรู้ว่าเรื่อง Detective Conan The Movie 17 /โคนัน เดอะมูฟวี่ 17 ภาค ฝ่าวิกฤติเรือรบมรณะ (พากย์ไทย) อันนี้อัดจาก master ใช่ไหมคะ

ขอบคุณค่ะ

24-01-2014, 23:21
รายการใหม่ 24-1-14

http://imagizer.imageshack.us/v2/150x100q90/838/deg6.jpghttp://imagizer.imageshack.us/v2/150x100q90/843/7edr.jpghttp://imagizer.imageshack.us/v2/150x100q90/545/bgtb.png
I Need Romance 2012 / รักนี้ต้องโรมานซ์ ซีรี่ส์เกาหลี พากย์ไทย 4 แผ่นจบ
Rooftop Prince / ตามหาหัวใจเจ้าชายหลงยุค ซีรี่ส์เกาหลี พากย์ไทย 7 แผ่นจบ
TOHOSHINKI LIVE TOUR 2013 TIME (First Press Limited Edition) ซับไทย 3 แผ่น

In The Name Of The King 3 /ศึกนักรบกองพันปีศาจ 3 (พากย์ไทย+ซับไทย)
The World's End /ก๊วนรั่วกู้โลก (พากย์ไทย+ซับไทย)
You're Next /คืนหอน คนโหด (พากย์ไทย+ซับไทย)
Mafia, The Salesman, The / สั่งเจ้าพ่อไปเป็นเซลล์แมน (พากย์ไทย+ซับไทย)
Control / แผนบงการสะท้านเมือง (พากย์ไทย+ซับไทย)
Young Detective Dee : Rise Of The Sea Dragon / ตี๋เหรินเจี๋ย ผจญกับดักเทพมังกร (พากย์ไทย + ซับไทย)
Detective Dee / ตี๋เหรินเจี๋ย ดาบทะลุคนไฟ (พากย์ไทย + ซับไทย)
Dragon Ball Z : Battle of the God/ ดราก้อนบอล แซด ตอน ศึกสงครามเทพเจ้า
Fireman Sam : Mandy at Sea & other stories/ แซมยอดตำรวจดับเพลิง ชุด แมนดี้ท่องทะเล (พากย์ไทย+ซับไทย)
Unstable Fables : 3 Pigs And A Baby / หมู 3 ซ่าส์กับลูกหมาป่าจอมเฮี้ยว
(2แผ่น) พงษ์เทพ กระโดนชำนาญ:บันทึกการแสดงสด คอนเสิร์ต หนึ่งก้าว ๖๐

Aroon
25-01-2014, 16:17
เมื่อวานผมส่งmail ทาง hotmail แต่ยังไม่ได้คำตอบ

ขอสั่งหนังตามรายการข้างล่างครับ

สำหรับหนังซีรี่ส์ (เริ่มตั้งแต่ 3 แผ่นจบขึ้นไปเท่านั้นค่ะ) แผ่นสกรีนพร้อมปกและกล่อง (Boxset กล่องใส import) แผ่นละ 35 บาท

ส่งด่วนพิเศษ ems : 41-60 แผ่น คิดราคา 90 บาท

Twin Peaks Season 1 (ซับไทย) 3 แผ่นจบ
Twin Peaks Season 2 ซีรีส์ฝรั่ง (ซับไทย) 6 แผ่นจบ
Band Of Brothers : แบนด์ ออฟ บราเธอร์ กองรบวีรบุรุษ D2D (พากย์อังกฤษ+บรรยายไทย 6 แผ่น
Pacific ซีรีส์ฝรั่ง (ซับไทย) 5 แผ่นจบ
American Horror Story Season 1 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย 3 แผ่น มาสเตอร์
American Horror Story Season 2 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย Thai sub 4 แผ่นจบ
ตะวันฉายในม่านเมฆ (ปกรณ์ ณฐพร) 4 แผ่นจบ
ก้นครัวตัวแสบ (หมอก้อง สรวิชญ์ , ก้อย รัชวิน) 4 แผ่นจบ
4 หัวใจแห่งขุนเขา (ธาราหิมาลัย) 3 แผ่นจบ มาสเตอร์ นำโดย อั้ม อธิชาติ, คิมเบอร์ลี แอน โวลเทมัส
ไอ้คุณผี (โมริส รัณปภา ) 4 แผ่นจบ
นางร้ายสายลับ 5 แผ่นจบ นำโดย ปีเตอร์ / มาร์กี้
อันโกะ กลรักสตรอว์เบอร์รี่ 4 แผ่นจบ นำโดย เคน+ชมพู่
The sixth sense 1 / สื่อรักสัมผัสหัวใจ ซีซั่น 1 - 5 แผ่นจบ
ชรินทร์ อิน คอนเสิร์ต หมายเลข 13 โลกนี้คือละคร มหากาพย์แห่งภาพและเพลง
KARAOKE : อัสนี-วสันต์ ฮิต
KARAOKE : Grammy Best Of The Year 2013
Detective Conan The Movie 17 /โคนัน เดอะมูฟวี่ 17 ภาค ฝ่าวิกฤติเรือรบมรณะ (พากย์ไทย)

มีเดี่ยวไมโครโฟนไม๊ครับ

รบกวนช่วยแจ้งยอดที่ต้องโอนด้วยครับ

ขอบคุณครับ
อรุณ

26-01-2014, 01:31
แจ้งกลับทาง pm เรียบร้อยค่ะ

เมื่อวานผมส่งmail ทาง hotmail แต่ยังไม่ได้คำตอบ

ขอสั่งหนังตามรายการข้างล่างครับ

สำหรับหนังซีรี่ส์ (เริ่มตั้งแต่ 3 แผ่นจบขึ้นไปเท่านั้นค่ะ) แผ่นสกรีนพร้อมปกและกล่อง (Boxset กล่องใส import) แผ่นละ 35 บาท

ส่งด่วนพิเศษ ems : 41-60 แผ่น คิดราคา 90 บาท

Twin Peaks Season 1 (ซับไทย) 3 แผ่นจบ
Twin Peaks Season 2 ซีรีส์ฝรั่ง (ซับไทย) 6 แผ่นจบ
Band Of Brothers : แบนด์ ออฟ บราเธอร์ กองรบวีรบุรุษ D2D (พากย์อังกฤษ+บรรยายไทย 6 แผ่น
Pacific ซีรีส์ฝรั่ง (ซับไทย) 5 แผ่นจบ
American Horror Story Season 1 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย 3 แผ่น มาสเตอร์
American Horror Story Season 2 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย Thai sub 4 แผ่นจบ
ตะวันฉายในม่านเมฆ (ปกรณ์ ณฐพร) 4 แผ่นจบ
ก้นครัวตัวแสบ (หมอก้อง สรวิชญ์ , ก้อย รัชวิน) 4 แผ่นจบ
4 หัวใจแห่งขุนเขา (ธาราหิมาลัย) 3 แผ่นจบ มาสเตอร์ นำโดย อั้ม อธิชาติ, คิมเบอร์ลี แอน โวลเทมัส
ไอ้คุณผี (โมริส รัณปภา ) 4 แผ่นจบ
นางร้ายสายลับ 5 แผ่นจบ นำโดย ปีเตอร์ / มาร์กี้
อันโกะ กลรักสตรอว์เบอร์รี่ 4 แผ่นจบ นำโดย เคน+ชมพู่
The sixth sense 1 / สื่อรักสัมผัสหัวใจ ซีซั่น 1 - 5 แผ่นจบ
ชรินทร์ อิน คอนเสิร์ต หมายเลข 13 โลกนี้คือละคร มหากาพย์แห่งภาพและเพลง
KARAOKE : อัสนี-วสันต์ ฮิต
KARAOKE : Grammy Best Of The Year 2013
Detective Conan The Movie 17 /โคนัน เดอะมูฟวี่ 17 ภาค ฝ่าวิกฤติเรือรบมรณะ (พากย์ไทย)

มีเดี่ยวไมโครโฟนไม๊ครับ

รบกวนช่วยแจ้งยอดที่ต้องโอนด้วยครับ

ขอบคุณครับ
อรุณ

Aroon
26-01-2014, 15:06
ผมได้แจ้งการโอนเงินไปทาง PM ได้รับไม๊ครับ
อรุณ

26-01-2014, 21:57
ขอบคุณมากค่ะ แจ้งกลับทาง pm เรียบร้อยค่ะ

ผมได้แจ้งการโอนเงินไปทาง PM ได้รับไม๊ครับ
อรุณ

27-01-2014, 15:59
:):):):):):):):):):):):):):):)สันติ อหิงสา

27-01-2014, 23:10
:cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool: flight flight

ultramarine
28-01-2014, 08:00
แผ่น DVD แบบสกรีนแผ่น
- Two And A Half Men season 1 : สองชายกับหนึ่งนายตัวเล็ก ปี 1 (พากย์อังกฤษ+บรรยายไทย) 4 แผ่นจบ
- Two And A Half Men Season 2: สองชายกับหนึ่งนายตัวเล็ก ปี 2 (บรรยายไทย) 4 แผ่นจบ
- Two And A Half Men Season 3: สองชายกับหนึ่งนายตัวเล็ก ปี 3 (บรรยายไทย) 4 แผ่นจบ
- White Collar Season 1 // อาชญากรสมองเพชร ปี 1 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย มาสเตอร์ 4 แผ่น
- White Collar : The Complete Second Season / อาชญากรสมองเพชร ปี 2 ซีรี่ส์ฝรั่ง มาสเตอร์ ซับไทย 4 แผ่นจบ
- White Collar : The Complete Third Season / อาชญากรสมองเพชร ปี 3 ซีรี่ส์ฝรั่ง มาสเตอร์ ซับไทย 4 แผ่นจบ
- The Heirs ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย RUINDY 10 แผ่นจบ

มีแผ่น DVD Transformer ฉบับที่เป็นหนังทั้ง 3 ภาคมั้ยครับ

28-01-2014, 12:45
transformers มีค่ะ ภาคละ 1 แผ่น มาสเตอร์ค่ะ
แจ้งรายละเอียดกลับทาง pm นะคะ

แผ่น DVD แบบสกรีนแผ่น
- Two And A Half Men season 1 : สองชายกับหนึ่งนายตัวเล็ก ปี 1 (พากย์อังกฤษ+บรรยายไทย) 4 แผ่นจบ
- Two And A Half Men Season 2: สองชายกับหนึ่งนายตัวเล็ก ปี 2 (บรรยายไทย) 4 แผ่นจบ
- Two And A Half Men Season 3: สองชายกับหนึ่งนายตัวเล็ก ปี 3 (บรรยายไทย) 4 แผ่นจบ
- White Collar Season 1 // อาชญากรสมองเพชร ปี 1 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย มาสเตอร์ 4 แผ่น
- White Collar : The Complete Second Season / อาชญากรสมองเพชร ปี 2 ซีรี่ส์ฝรั่ง มาสเตอร์ ซับไทย 4 แผ่นจบ
- White Collar : The Complete Third Season / อาชญากรสมองเพชร ปี 3 ซีรี่ส์ฝรั่ง มาสเตอร์ ซับไทย 4 แผ่นจบ
- The Heirs ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย RUINDY 10 แผ่นจบ

มีแผ่น DVD Transformer ฉบับที่เป็นหนังทั้ง 3 ภาคมั้ยครับ

29-01-2014, 12:18
:cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool:

devilgirl
29-01-2014, 23:05
แผ่นขาว (printable) แผ่นละ 15 บาท
สามี 4 แผ่นจบ 2 ชุด
The sixth sense 2 / สื่อรักสัมผัสหัวใจ ซีซั่น 2 - 7 แผ่นจบ
ปีกมาร 3 แผ่นจบ นำโดย หนุ่ม ศรราม, อรจิรา กุลดิลก
คู่กรรม ชุด 1+2 มาสเตอร์ 12 แผ่นจบ นำโดย บี้ สุกฤษฎิ์, หนููนา หนึ่งธิดา โสภณ
คุณชายพุฒิภัทร 6 แผ่นจบ
มาดามดัน 4 แผ่นจบ

29-01-2014, 23:08

แผ่นขาว (printable) แผ่นละ 15 บาท
สามี 4 แผ่นจบ 2 ชุด
The sixth sense 2 / สื่อรักสัมผัสหัวใจ ซีซั่น 2 - 7 แผ่นจบ
ปีกมาร 3 แผ่นจบ นำโดย หนุ่ม ศรราม, อรจิรา กุลดิลก
คู่กรรม ชุด 1+2 มาสเตอร์ 12 แผ่นจบ นำโดย บี้ สุกฤษฎิ์, หนููนา หนึ่งธิดา โสภณ
คุณชายพุฒิภัทร 6 แผ่นจบ
มาดามดัน 4 แผ่นจบ

31-01-2014, 00:39
รายการใหม่ 30-1-14

49 DAYS / 49 วัน ลิขิตฟ้า ตามหารัก ซีรี่ส์เกาหลี พากย์ไทย 7 แผ่นจบ
POSSESSED (HON/Soul) / สิงร่างวิญญาณหลอน ซีรี่ส์เกาหลี พากย์ไทย 3 แผ่นจบ
แม่คุณเอ๊ย 4 แผ่นจบ นำโดย เขต ฐานทัพ,ป่านทอทอง บุญทอง
มาเฟียตาหวาน 6 แผ่นจบ นำโดย ฐปนัท สัตยานุรักษ์,ณัฐพิมล นาฏยลักษณ์
Sleepy Hollow Season 1 ซับไทย 7 แผ่นจบ (by GD_series)
Bakuman II / วัยซนคนการ์ตูน 2 พากย์ไทย+ซับไทย 6 แผ่นจบ

Big Wedding, The / พ่อตาซ่าส์ วิวาห์ป่วง
ILo ILo / อิโล อิโล่ เต็มไปด้วยรัก
Jobs / สตีฟ จ็อบส์ อัจฉริยะเปลี่ยนโลก
Mr.Go / มิสเตอร์โก (พากย์ไทย+ซับไทย)
Malavita / พันธุ์แสบยกตระกูล (พากย์ไทย+ซับไทย)
Man Who Laughs, The / ปาฏิหาริย์รักจากโจ๊กเกอร์ (พากย์ไทย+ซับไทย)
Super Collider / มหาหายนะทลายโลก
12 Years a Slave / ปลดแอก คนย่ำคน (ซับไทย)
Together / โลกใบอุ่นในบ้านวุ่นรัก (พากย์ไทย+ซับไทย)
One Direction : This is Us / นี่คือพวกเรา (พากย์ไทย + ซับไทย)

ประโยคสัญญารัก Present Perfect Continuous Tense (2013) นำโดย หมิว
Monster High Ghouls Rule / มอนสเตอร์ไฮ แก๊งสาวโรงเรียนปีศาจ
Steam Boy / สตีมบอย วีรบุรุษจักรกลไอน้ำปฏิวัติโลก
Space Sherrif Gavan The Movie / ตำรวจอวกาศเกียบัน เดอะมูฟวี่
Thomas and Friends Vol.79 : Too Many Fire Engines (พากย์ไทย+ซับไทย)
Barney & Friends : Big World ADVENTURE The Movie / ผจญภัยรอบโลก (พากย์ไทย+ซับไทย)
(2 แผ่น) Concert ป้าง บรรลุนิติภาวะ
PALMY BAREFOOT ACOUSTIC CONCERT
KARAOKE : FOREVER LOVE HITS By เสือ ธนพล
One Piece 10th Season Thriller Bark 5 Vol. 89
Scooby-Doo! 13 Spooky Tales: For The Love Of Snack Vol.1 /สคูบี้ดู ตอน รวมผีคดีรสเด็ด ชุดที่ 1 พากย์ไทย

31-01-2014, 13:41
:cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool:

bewithu
31-01-2014, 19:10
แผ่นสกรีน
Cinderella's Stepsister / ปมชีวิตลิขิตรัก ซีรี่ส์เกาหลี พากย์ไทย 5 แผ่นภาพ Master นำมาโมใส่เสียงไทย
Last Cinderella ซีรีส์ญี่ปุ่น ซับไทย 6 แผ่นจบ ซับ ruindyชัดกว่า
absoulte boyfriend ซับไทย 3 แผ่นจบ
Sherlock: Season Two (TV Series 2012) (DVD 2 Disc Box Set) (พากย์ไทย + ซับไทย) 2 แผ่นจบ
Magic Kaito Vol.4(end) / จอมโจรคิด บุรุษรัตติกาล Vol.4(end) (พากย์ไทย + ซับไทย)
Magic Kaito Vol.3 / จอมโจรคิด บุรุษรัตติกาล Vol.3 (พากย์ไทย + ซับไทย)
Magic Kaito Vol.2 / จอมโจรคิด บุรุษรัตติกาล Vol.2(พากย์ไทย + ซับไทย)
Magic Kaito /จอมโจรคิด บุรุษรัตติกาล Vol. 1 (พากย์ไทย + ซับไทย)
สามหัวใจ ซีีรีส์ไทย บอย ปกรณ์ & แพท ณปภา 3 แผ่นจบ อัดทีวี
ไฟรักอสูร (ซีรีส์ไทย) 4 แผ่นจบ - version บอย ปกรณ์
หัวใจ 2 ภาค ทฤษฎี ณฐพร 3 แผ่น
Homeland Season 3 ซีรีส์ฝรั่ง ซับไทย Modified by GD_Series 6 แผ่นจบ

แผ่นขาว
(2แผ่น) พงษ์เทพ กระโดนชำนาญ:บันทึกการแสดงสด คอนเสิร์ต หนึ่งก้าว ๖๐

kiku8
31-01-2014, 19:34
สนใจสั่งซื้อซีรี่ย์จีนหลานหลิงหวางค่ะ
รบกวนติดต่อ Line ID:ptip8

01-02-2014, 00:15
ยังไม่มีนะคะ

สนใจสั่งซื้อซีรี่ย์จีนหลานหลิงหวางค่ะ
รบกวนติดต่อ Line ID:ptip8

01-02-2014, 22:58

02-02-2014, 00:50
รายการใหม่ 30-1-14

49 DAYS / 49 วัน ลิขิตฟ้า ตามหารัก ซีรี่ส์เกาหลี พากย์ไทย 7 แผ่นจบ
POSSESSED (HON/Soul) / สิงร่างวิญญาณหลอน ซีรี่ส์เกาหลี พากย์ไทย 3 แผ่นจบ
แม่คุณเอ๊ย 4 แผ่นจบ นำโดย เขต ฐานทัพ,ป่านทอทอง บุญทอง
มาเฟียตาหวาน 6 แผ่นจบ นำโดย ฐปนัท สัตยานุรักษ์,ณัฐพิมล นาฏยลักษณ์
Sleepy Hollow Season 1 ซับไทย 7 แผ่นจบ (by GD_series)
Bakuman II / วัยซนคนการ์ตูน 2 พากย์ไทย+ซับไทย 6 แผ่นจบ

Big Wedding, The / พ่อตาซ่าส์ วิวาห์ป่วง
ILo ILo / อิโล อิโล่ เต็มไปด้วยรัก
Jobs / สตีฟ จ็อบส์ อัจฉริยะเปลี่ยนโลก
Mr.Go / มิสเตอร์โก (พากย์ไทย+ซับไทย)
Malavita / พันธุ์แสบยกตระกูล (พากย์ไทย+ซับไทย)
Man Who Laughs, The / ปาฏิหาริย์รักจากโจ๊กเกอร์ (พากย์ไทย+ซับไทย)
Super Collider / มหาหายนะทลายโลก
12 Years a Slave / ปลดแอก คนย่ำคน (ซับไทย)
Together / โลกใบอุ่นในบ้านวุ่นรัก (พากย์ไทย+ซับไทย)
One Direction : This is Us / นี่คือพวกเรา (พากย์ไทย + ซับไทย)

ประโยคสัญญารัก Present Perfect Continuous Tense (2013) นำโดย หมิว
Monster High Ghouls Rule / มอนสเตอร์ไฮ แก๊งสาวโรงเรียนปีศาจ
Steam Boy / สตีมบอย วีรบุรุษจักรกลไอน้ำปฏิวัติโลก
Space Sherrif Gavan The Movie / ตำรวจอวกาศเกียบัน เดอะมูฟวี่
Thomas and Friends Vol.79 : Too Many Fire Engines (พากย์ไทย+ซับไทย)
Barney & Friends : Big World ADVENTURE The Movie / ผจญภัยรอบโลก (พากย์ไทย+ซับไทย)
(2 แผ่น) Concert ป้าง บรรลุนิติภาวะ
PALMY BAREFOOT ACOUSTIC CONCERT
KARAOKE : FOREVER LOVE HITS By เสือ ธนพล
One Piece 10th Season Thriller Bark 5 Vol. 89
Scooby-Doo! 13 Spooky Tales: For The Love Of Snack Vol.1 /สคูบี้ดู ตอน รวมผีคดีรสเด็ด ชุดที่ 1 พากย์ไทย

yamsom
02-02-2014, 14:25
สั่งหนังค่ะ
รักสุดฤทธิ์ 4 แผ่นจบ
แม่ค้า 5 แผ่นจบ
Doctor X Season 1 ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย 2 แผ่นจบ
Love Around ซีรี่ส์ไต้หวัน ซับไทย 5 แผ่นจบ
We Got Married HongKi (ฮงกิ F.T. Island) & Mina (ฟูจิ มินะ) ซับไทย 4 แผ่นจบ
We Got Taecyeon & GuiGui เกมส์โชว์เกาหลี ซับไทย 4 แผ่นจบ
I Need Romance 2012 ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย ลดบิท 4 แผ่นจบ

ki22
02-02-2014, 20:41
I still I love you//บอกหัวใจ I love you พากย์ไทย 2 แผ่น
I Summon You Gold! ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 13 แผ่นจบ
Love on carousel//รักปรุงรส พากย์ไทย 7 แผ่น
Family's Honor // The Glory of the Family ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย ลดบิท 14 แผ่นจบ
Surgeon Bong Dal He 3 แผ่นจบซับไทย
Can Love Become Money ซีรีส์เกาหลี ซับไทย ลดบิท 5 แผ่นจบ
Madagascar (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
Madagascar 2 (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
Madagascar 3: Europe's Most Wanted (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
My love patzzi //นายติ๋มซำกับยายต้มยำกุ้ง 2 แผ่น
Evangelion มหาสงครามวันพิพากษา+EVAเดอะมูวี่ 2 ตอน 2แผ่นจบ
On air ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 4 แผ่น (ซับไทย medee)
Phineas and Ferb : Mission Marvel / ฟีเนียสกับเฟิร์บ : ภารกิจ มาร์เวล (พากย์ไทย + ซับไทย)
Fireman Sam : Mandy at Sea & other stories/ แซมยอดตำรวจดับเพลิง ชุด แมนดี้ท่องทะเล (พากย์ไทย+ซับไทย)
Transformers Cybertron / สงครามจักรกลทะลุจักรวาล (พากย์ไทย + ซับไทย) 13 แผ่นจบ
Transformers Prime Season One /ทรานส์ฟอร์มเมอร์ส ไพร์มฯ ปี 1 รวม 8 แผ่นจบ
เดอะ คอนฟิกเกอเรเตอร์ จักรกลพิทักษ์จักรวาล (พากย์ไทย) 5 แผ่น
Iron man Hulk Heroes United / ไอรอนแมน and ฮักค์ (พากย์ไทย+ซับไทย)

02-02-2014, 21:51

linyulian
03-02-2014, 11:05
สั่งซื้อ / แจ้งโอน ไปทางอีเมล์ เรียบร้อยแล้วนะคะแม่ค้า ^^

1. Just You ซีรี่ส์ไต้หวัน ซับไทย 6 แผ่นจบ
2. Who Are You ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 4 แผ่นจบ
3. Reply to me 1997 ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย RUINDY 4 แผ่นจบ
4. ฟ้าจรดทราย 3 แผ่นจบ
5. นางมาร 4 แผ่นจบ นำโดย ฟิล์ม รัฐภูมิ, จ๋า ณัฐฐาวีรนุช
6. วันนี้ที่รอคอย 7 แผ่นจบ นำโดย อ๋อม อรรคพันธ์, ปริยฉัตร
7. Kamen Teacher ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย 2 แผ่นจบ
8. Kindaichi Kosuke Vs Akechi Kogoro (SP) (2013) ซับไทย 1 แผ่นจบ
9. The Brain Man หนังญีปุ่น ซับไทย 1 แผ่นจบ
10. Psychometry 2013 หนังเกาหลี ซับไทย นำโดย คิมบอม , พระเอก Haeundae Loves

03-02-2014, 13:15
แจ้งกลับละค่า ขอบคุณมากค่ะ

สั่งซื้อ / แจ้งโอน ไปทางอีเมล์ เรียบร้อยแล้วนะคะแม่ค้า ^^

1. Just You ซีรี่ส์ไต้หวัน ซับไทย 6 แผ่นจบ
2. Who Are You ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 4 แผ่นจบ
3. Reply to me 1997 ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย RUINDY 4 แผ่นจบ
4. ฟ้าจรดทราย 3 แผ่นจบ
5. นางมาร 4 แผ่นจบ นำโดย ฟิล์ม รัฐภูมิ, จ๋า ณัฐฐาวีรนุช
6. วันนี้ที่รอคอย 7 แผ่นจบ นำโดย อ๋อม อรรคพันธ์, ปริยฉัตร
7. Kamen Teacher ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย 2 แผ่นจบ
8. Kindaichi Kosuke Vs Akechi Kogoro (SP) (2013) ซับไทย 1 แผ่นจบ
9. The Brain Man หนังญีปุ่น ซับไทย 1 แผ่นจบ
10. Psychometry 2013 หนังเกาหลี ซับไทย นำโดย คิมบอม , พระเอก Haeundae Loves

sallow
03-02-2014, 17:01
ได้รับครบถ้วน ขอบคุณค่ะ ;)

inblack13
03-02-2014, 20:32
แบบ boxset
Hormones วัยว้าวุ่น (Director's cut version) มาสเตอร์ 5 แผ่นจบ
ส่งแบบ EMs

03-02-2014, 23:06

05-02-2014, 01:13
;);););););););););););););););););););););)

ultramarine
06-02-2014, 11:00
Unstable Fables : 3 Pigs And A Baby / หมู 3 ซ่าส์กับลูกหมาป่าจอมเฮี้ยว
Chronicles Of Riddick 2 / ริดดิค 2 (พากย์ไทย + ซับไทย)
Pitch Black Riddick 1 / ฝูงค้างคาวฉลามสยองจักรวาล ภาค 1 (พากย์ไทย + ซับไทย)
(2 แผ่น) บันทึกการแสดงสด DJs ON STAGE VS THE STAR
Angry Birds Toons: Season One - Volume One /แองกรีเบิร์ดส์ตูนส์ ปี 1 ชุดที่ 1 (เป็นเสียงใน Film ไม่มีเสียงไทยและซับค่ะ)
Planet Dinosaur / อัศจรรย์โลกบรรพกาล (พากย์ไทย + ซับไทย) (ให้เสียงภาษาไทย โดย ตูน Body Slam)
Secrets Of Our Living Planet / ความลับแห่งพงไพร พากย์ไทย+ซับไทย 2 แผ่นจบ (ให้เสียงภาษาไทย โดย ปั๊ป Potato)

06-02-2014, 14:43

Chronicles Of Riddick 2 / ริดดิค 2 (พากย์ไทย + ซับไทย)
Pitch Black Riddick 1 / ฝูงค้างคาวฉลามสยองจักรวาล ภาค 1 (พากย์ไทย + ซับไทย)
(2 แผ่น) บันทึกการแสดงสด DJs ON STAGE VS THE STAR
Angry Birds Toons: Season One - Volume One /แองกรีเบิร์ดส์ตูนส์ ปี 1 ชุดที่ 1 (เป็นเสียงใน Film ไม่มีเสียงไทยและซับค่ะ)
Planet Dinosaur / อัศจรรย์โลกบรรพกาล (พากย์ไทย + ซับไทย) (ให้เสียงภาษาไทย โดย ตูน Body Slam)
Secrets Of Our Living Planet / ความลับแห่งพงไพร พากย์ไทย+ซับไทย 2 แผ่นจบ (ให้เสียงภาษาไทย โดย ปั๊ป Potato)

06-02-2014, 16:13
แจ้งคุณ Fluky นะคะ คุณลุกค้ากล่องข้อความเต็ม ตอบกลับไม่ได้ค่ะ
จัดส่งให้พรุ่งนี้นะคะ

lerm
06-02-2014, 22:49
สั่งหนังแผ่นขาว
ทั้งหมด 30แผ่น แถม 6
1.Mr.Go / มิสเตอร์โก (พากย์ไทย+ซับไทย)
2.12 Years a Slave / ปลดแอก คนย่ำคน (ซับไทย)
3.Space Sherrif Gavan The Movie / ตำรวจอวกาศเกียบัน เดอะมูฟวี่
4.Rooftop Prince / ตามหาหัวใจเจ้าชายหลงยุค ซีรี่ส์เกาหลี พากย์ไทย 7 แผ่นจบ
5.Young Detective Dee : Rise Of The Sea Dragon / ตี๋เหรินเจี๋ย ผจญกับดักเทพมังกร (พากย์ไทย + ซับไทย)
6.Gatchaman / วิหคสายฟ้า (พากย์ไทย + ซับไทย)
7.มอ 6/5 ปากหมาท้าผี
8.Brain / ศึกสมองประลองหัวใจ ซีรี่ส์เกาหลี พากย์ไทย 7 แผ่นจบ
9.Doraemon The Movie: Nobita In The Secret Gadget Museum / โดราเอมอน เดอะมูฟวี่ ตอน โนบิตะล่าโจรปริศนาในพิพิธภัณฑ์ของวิเศษ (พากย์ไทย)
10.Syndrome / ศัลยแพทย์มือใหม่ ใจเกินร้อย ซีรี่ส์เกาหลี มาสเตอร์ พากย์ไทย+ซับไทย 7 แผ่นจบ
11.Detective Conan The Movie 17 /โคนัน เดอะมูฟวี่ 17 ภาค ฝ่าวิกฤติเรือรบมรณะ (พากย์ไทย)
12.Running man รายการเกมส์โชว์ เกาหลี พากย์ไทย อัดทรู 22-27 แผ่น++
13.Mortal Instruments, The: City Of Bones /นักรบครึ่งเทวดา (พากย์ไทย + ซับไทย)

06-02-2014, 23:28

สั่งหนังแผ่นขาว
ทั้งหมด 30แผ่น แถม 6
1.Mr.Go / มิสเตอร์โก (พากย์ไทย+ซับไทย)
2.12 Years a Slave / ปลดแอก คนย่ำคน (ซับไทย)
3.Space Sherrif Gavan The Movie / ตำรวจอวกาศเกียบัน เดอะมูฟวี่
4.Rooftop Prince / ตามหาหัวใจเจ้าชายหลงยุค ซีรี่ส์เกาหลี พากย์ไทย 7 แผ่นจบ
5.Young Detective Dee : Rise Of The Sea Dragon / ตี๋เหรินเจี๋ย ผจญกับดักเทพมังกร (พากย์ไทย + ซับไทย)
6.Gatchaman / วิหคสายฟ้า (พากย์ไทย + ซับไทย)
7.มอ 6/5 ปากหมาท้าผี
8.Brain / ศึกสมองประลองหัวใจ ซีรี่ส์เกาหลี พากย์ไทย 7 แผ่นจบ
9.Doraemon The Movie: Nobita In The Secret Gadget Museum / โดราเอมอน เดอะมูฟวี่ ตอน โนบิตะล่าโจรปริศนาในพิพิธภัณฑ์ของวิเศษ (พากย์ไทย)
10.Syndrome / ศัลยแพทย์มือใหม่ ใจเกินร้อย ซีรี่ส์เกาหลี มาสเตอร์ พากย์ไทย+ซับไทย 7 แผ่นจบ
11.Detective Conan The Movie 17 /โคนัน เดอะมูฟวี่ 17 ภาค ฝ่าวิกฤติเรือรบมรณะ (พากย์ไทย)
12.Running man รายการเกมส์โชว์ เกาหลี พากย์ไทย อัดทรู 22-27 แผ่น++
13.Mortal Instruments, The: City Of Bones /นักรบครึ่งเทวดา (พากย์ไทย + ซับไทย)

07-02-2014, 23:52
:):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):)

lemonade_nono
08-02-2014, 15:30
สอบถามค่ะ

ไม่ทราบว่าทางร้านขายแผ่นแยกหรือเปล่าคะ? อย่างซีรีส์มี 4 แผ่น เลือกซื้อแค่แผ่นที่2อย่างเดียวได้ไหมคะ?

รบกวนด้วยนะคะ

saintone
08-02-2014, 16:22
แผ่นขาว (printable) แผ่นละ 15 บาท 10 แถม แถม 2 ค่ะ ตกแผ่นละ 12 บาทเองค่ะ ถูกสุดๆ **

ATARU ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย 3 แผ่นจบ
Ando Lloyd A.I. knows LOVE? ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย 3 แผ่นจบ
Kagi no Kakatta Heya / The Locked Room Murders ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย 3 แผ่นจบ
Tokyo Airport ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย 3 แผ่นจบ
37sai de Isha ni Natta Boku ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย 3 แผ่นจบ
Going My Home ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย 3 แผ่นจบ
Kazoku Game ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย 3 แผ่นจบ
Take Five ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย 3 แผ่นจบ
Doubles ~ Futari no Keiji ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย 2 แผ่นจบ
35 Sai no koukousai ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย 3 แผ่นจบ
Hanzawa Naoki ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย 3 แผ่นจบ
Saikou no Rikon ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย 3 แผ่นจบ
Yamada and the Seven Witches ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย 2 แผ่นจบ
Limit ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย 2 แผ่นจบ
Toshi Densetsu no Onna ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย 3 แผ่นจบ
Shinya Shokudo (Midnight Restaurant) ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย 3 แผ่นจบ

Dokushin Kizoku (A Swinging Single) ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย 3 แผ่นจบ

Sherlock Season 3 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย 3 แผ่นจบ
Dexter Season 8 (final season) ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย by Thai subtitles 6 แผ่นจบ
Breaking Bad Season 5 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย by Thai subtitles 4 แผ่นจบ
Big Bang Theory Season 6 / ทฤษฎีวุ่นหัวใจ ปี 6 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย มาสเตอร์ 3 แผ่นจบ

JoJo s Bizarre Adventure (2012) โจโจ้ ล่าข้ามศตวรรษ (ซับไทย) 6 แผ่นจบ
AKB0048 Season 1 พากย์ไทย+ซับไทย 5 แผ่นจบ
JOJO (โจโจ้ ล่าข้ามศตวรรษ) 1 แผ่น (จบ)

We are the Millers / มิลเลอร์ มิลรั่ว ครอบครัวกำมะลอ (พากย์ไทย+ซับไทย)
kick-ass / เกรียนโคตรมหาประลัย (พากย์ไทย+ซับไทย)
Red / คนอึดต้องกลับมาอึด (พากย์ไทย + ซับไทย)
Grown ups 2 / ขาใหญ่ วัยกลับ2 (พากย์ไทย + ซับไทย)
Only God Forgives / รับคำท้าจากพระเจ้า(พากย์ไทย+ซับไทย )
Internship, The / คู่ป่วนอินเทิร์นดูโอ (พากย์ไทย + ซับไทย)
Hangover III / เดอะ แฮงค์โอเวอร์ ภาค 3 (พากย์ไทย + ซับไทย)
The Heirs : Bear the Weight of Love ตอนพิเศษ วันคริสต์มาส ซับไทย 1 แผ่นจบ

Tokyo Family (2013) ซับไทย
Gatchaman / วิหคสายฟ้า (พากย์ไทย + ซับไทย)
School Days with a Pig หนังญีปุ่น ซับไทย 1 แผ่น
Toire no Kamisama (2011) ซับไทย
Jinsei ga Tokimeku Katazuke no Mahou (2013) ซับไทย
Petal Dance 2013 ซับไทย 1 แผ่นนำโดย Aoi Miyazaki, Sakura Ando
Tokyo Girl ซับไทย 1 แผ่น
Double Face - Sennyuu Sosa Hen 2012 ซับไทย
Double Face - Giso Keisatsu Hen 2012 ซับไทย
Kindaichi Kosuke Vs Akechi Kogoro (SP) (2013) ซับไทย 1 แผ่นจบ
SPEC: Zero SP (SPEC~Rei) (2013) ซับไทย 1 แผ่นจบ
Kamisama no Beretbou หนังญี่ปุ่น ซับไทย 1 แผ่นจบ
Platina Data ซับไทย 1 แผ่นจบ นำโดย คาซึนาริ นิโนมิยะ
Hentai Kamen: Forbidden Super Hero (2013) ซับไทย 1 แผ่น
ลาก่อน วันนี้ ละครพิเศษรายการโทรทัศน์ ซับไทย 1 แผ่น (ฟูคาดะ เคียวโกะ,ยามาดะ เรียวสุเกะ,โอโนะ ซาโตชิ)
I Have To Buy New Shoes 2012 ซับไทย 1 แผ่น นำโดย Miho Nakayam,Osamu Mukai
Key of Life / Kagi Dorobo no Mesoddo หนังญีปุ่น ซับไทย 1 แผ่น
Coin Locker Monogatari มินิซีรี่ส์ ซับไทย 1 แผ่นจบ (4 ตอน)

The Silent War / 701 รหัสลับคนคม (พากย์ไทย + ซับไทย)
Switch / คนคมล่าคม (พากย์ไทย + ซับไทย)
The Company You Keep / เปิดโปงล่า คนประวัติเดือด (พากย์ไทย + ซับไทย)
The Bullet Vanishes / ดับแผนล่ากระสุนสั่งตาย (พากย์ไทย)
Journey To The West: Conquering The Demons / ไซอิ๋ว 2013 คนเล็กอิทธิฤทธิ์หญ่าย พากย์ไทย+ซับไทย 1 แผ่น
แหยมยโสธร 3
ต้มยำกุ้ง 2
สารวัตรหมาบ้า (พากย์ไทย)
ตั้งวง (พากย์ไทย)
ฤดูที่ฉันเหงา / Love In The Rain

คอนเสิร์ต Happy-Face-Tival Party Reunion Concert 2 แผ่นจบ
Concert Paradox ผงาดง้ำค้ำโลก โดดไม่รู้ล้ม 2 แผ่น
บันทึกการแสดงสด 6.2.13 รวม 2 แผ่น

ตัวนี้ถ้ามีเอาด้วยครับ
บันทึกการแสดงสด NJ's Story Concert-Concert

09-02-2014, 00:41
ส่งรายการมานะคะ

สอบถามค่ะ

ไม่ทราบว่าทางร้านขายแผ่นแยกหรือเปล่าคะ? อย่างซีรีส์มี 4 แผ่น เลือกซื้อแค่แผ่นที่2อย่างเดียวได้ไหมคะ?

รบกวนด้วยนะคะ

09-02-2014, 02:03
รายการใหม่ 8-2-14

JEON WOO CHI / จอนวูชิ ซีรี่ส์เกาหลี พากย์ไทย 8 แผ่นจบ
The Prime Minister and I ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 5 แผ่นจบ
Genius / เกมกลคนอัจฉริยะ ซับไทย 1 แผ่น (episode1+2)
49 / Forty Nine ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย 2 แผ่นจบ
Dokushin Kizoku (A Swinging Single) ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย 3 แผ่นจบ
คือหัตถาครองพิภพ 7 แผ่นจบ
พรมแดนหัวใจ 5 แผ่นจบ
ในสวนขวัญ 4 แผ่นจบ
ลูกไม้ของพ่อ : ในม่านเมฆ 2 แผ่นจบ
Phi Brain Season 2 Set 1 / ไฟเบรน ไขปริศนาเกมเทวะซีซั่น 2 Set 1 (3 แผ่นจบ+พากย์ไทย + ซับไทย)
Oniai / พี่แล้วทำไมถ้าใจอยากจะรัก พากย์ไทย+ซับไทย 6 แผ่นจบ

Thor : The Dark World / ธอร์ โลกาทมิฬ (พากย์ไทย + ซับไทย)
Thor : ธอร์ เทพเจ้าสายฟ้า (พากย์ไทย + ซับไทย)
Closed Circuit / ปิดวงจร ล่าจารชน (พากย์ไทย + ซับไทย)
Escape Plan / แหกคุกมหาประลัย (พากย์ไทย + ซับไทย)
Grabbers / ก๊วนคนเกรียนล้างพันธุ์อสูร (พากย์ไทย + ซับไทย)
No Habra Paz Para Los Malvados /ภารกิจเพชรเด็ดหัวมือระเบิด (พากย์ไทย + ซับไทย)
Drinking Buddies/คู่ดริ๊งค์ ปิ๊งรัก (พากย์ไทย + ซับไทย)
In a World ในโลกใบหนึ่ง (พากย์ไทย + ซับไทย)
7 Assassins / 7 เพชฌฆาตทะเลทราย (พากย์ไทย + ซับไทย)

Alone For Christmas / แก๊งน้องหมาโดดเดี่ยวผู้น่ารัก (พากย์ไทย + ซับไทย)
Justice League Adventures: Trapped In Time Original Movie /จัสติซ ลีก: หยุดแผนย้อนเวลายึดโลก (พากย์ไทย + ซับไทย)
One Piece 13th Season Impel Down 9 Vol. 114 (พากย์ไทย + ซับไทย)
ตั้ม วราวุธ สบายดีรึเปล่า ? (Karaoke)
Love Scenes Love Songs ธงไชย แมคอินไตย (Karaoke)
ลูกทุ่งดาวโหลดโค้ดฮิต 2 (Karaoke)
ลูกทุ่งแกรมมี่บิ๊กฮิต 2556 (Karaoke)
(2 แผ่น) CONCERT : Crossroads Guitar Festival 2013

10-02-2014, 14:17
:):):):):):):):):):):):):):):):)

Hypnos
10-02-2014, 22:58
ได้รับแล้วคะ ^^

11-02-2014, 23:35
ขอบคุณมากนะคะ

13-02-2014, 00:55
;);););););););););););););););););););)

maimaimai
15-02-2014, 15:22
สั่งหนังค่ะ แบบสกรีนแผ่น แผ่นละ 25 บาท 10 แผ่น ฟรี 2 แผ่น
Doraemon The Movie: Nobita In The Secret Gadget Museum / โดราเอมอน เดอะมูฟวี่ ตอน โนบิตะล่าโจรปริศนาในพิพิธภัณฑ์ของวิเศษ (พากย์ไทย)
About Time / ย้อนเวลาให้เธอ (ปิ้ง) รัก (พากย์ไทย+ซับไทย)
Runner Runner / ตัดเหลี่ยมเดิมพันอันตราย (พากย์ไทย+ซับไทย)
คาราโอเกะ Hit music channel รวม 90 เพลง 1 แผ่น
Detective Dee / ตี๋เหรินเจี๋ย ดาบทะลุคนไฟ (พากย์ไทย + ซับไทย)
Pain&gain / ล้ำ ลุย ล้าน (พากย์ไทย+ซับไทย)
Red 2 / คนอึดต้องกลับมาอึด 2 (พากย์ไทย+ซับไทย )
Red / คนอึดต้องกลับมาอึด (พากย์ไทย + ซับไทย)
Sherlock Season 3 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย 3 แผ่นจบ
Criminal Minds Season 8 ซีรีส์ฝรั่ง มาสเตอร์ ซับไทย 5 แผ่น
Gossip Girl : The Complete Season 2 : กอสซิป เกิร์ล แสบใสไฮโซ ปี 2 ( บรรยายไทย ) 7 แผ่นจบ
Gossip Girl: The Complete Third Season : กอสซิป เกิร์ล แสบใสไฮโซ ปี 3 (ซับไทย) 5 แผ่นจบ มาสเตอร์
Gossip Girl Season 4 ซีรี่ส์ฝรั่ง (ซับไทย) 5 แผ่นจบ
Gossip Girl: The Complete Fifth Season /กอสซิป เกิร์ล แสบใสไฮโซ ปี 5 ซีรี่ส์ฝรั่ง (ซับไทย) 5 แผ่นจบ
Gossip Girl Season 6 (Final Season) ซีรี่ส์ฝรั่ง (ซับไทย) 3 แผ่นจบ
รวม 43 แผ่น

15-02-2014, 22:54
แจ้งรายละเอียดกลับทาง pm นะคะ

สั่งหนังค่ะ แบบสกรีนแผ่น แผ่นละ 25 บาท 10 แผ่น ฟรี 2 แผ่น
Doraemon The Movie: Nobita In The Secret Gadget Museum / โดราเอมอน เดอะมูฟวี่ ตอน โนบิตะล่าโจรปริศนาในพิพิธภัณฑ์ของวิเศษ (พากย์ไทย)
About Time / ย้อนเวลาให้เธอ (ปิ้ง) รัก (พากย์ไทย+ซับไทย)
Runner Runner / ตัดเหลี่ยมเดิมพันอันตราย (พากย์ไทย+ซับไทย)
คาราโอเกะ Hit music channel รวม 90 เพลง 1 แผ่น
Pain&gain / ล้ำ ลุย ล้าน (พากย์ไทย+ซับไทย)
Red 2 / คนอึดต้องกลับมาอึด 2 (พากย์ไทย+ซับไทย )
Criminal Minds Season 8 ซีรีส์ฝรั่ง มาสเตอร์ ซับไทย 5 แผ่น
Gossip Girl : The Complete Season 2 : กอสซิป เกิร์ล แสบใสไฮโซ ปี 2 ( บรรยายไทย ) 7 แผ่นจบ
Gossip Girl: The Complete Third Season : กอสซิป เกิร์ล แสบใสไฮโซ ปี 3 (ซับไทย) 5 แผ่นจบ มาสเตอร์
Gossip Girl Season 4 ซีรี่ส์ฝรั่ง (ซับไทย) 5 แผ่นจบ
Gossip Girl: The Complete Fifth Season /กอสซิป เกิร์ล แสบใสไฮโซ ปี 5 ซีรี่ส์ฝรั่ง (ซับไทย) 5 แผ่นจบ
Gossip Girl Season 6 (Final Season) ซีรี่ส์ฝรั่ง (ซับไทย) 3 แผ่นจบ
รวม 43 แผ่น

15-02-2014, 23:15
รายการใหม่ 14-2-14

Gravity / กราวิตี้ มฤตยูแรงโน้มถ่วง (พากย์ไทย + ซับไทย)
Welcome To The Jungle / คอร์สโหดโค้ชมหาประลัย (พากย์ไทย + ซับไทย)
Baggage Claim / ข้ามฟ้าตามหารัก (พากย์ไทย + ซับไทย)
Vikingdom / มหาศึกพิภพสยบเทพเจ้า (พากย์ไทย + ซับไทย)
El Gringo / โคตรคนนอกกฎหมาย (พากย์ไทย + ซับไทย)
Ender's Game / เอนเดอร์เกม สงครามพลิกจักรวาล (พากย์ไทย + ซับไทย)
Mood Indigo (aka L'ecume des jours) / รักนี้มหัศจรรย์ (พากย์ไทย + ซับไทย)
Unstable Fables : Tortoise VS Hare /เต่าซิ่งกับต่ายซ่าส์ (พากย์ไทย + ซับไทย)
Sailor Moon Super S the movie / เซเลอร์มูน ซุปเปอร์เอส เดอะมูฟวี่ ตอน รวมพลังเหล่าอัศวินเซเลอร์ทั้ง 9 ปาฏิหาริย์แห่งแบล๊กดรีมโฮล (พากย์ไทย + ซับไทย)
Gokaigers VS Gavan/โกไคเจอร์ปะทะเกียบัน เดอะมูฟวี่ (พากย์ไทย + ซับไทย)
Hashima Project / ฮาชิมะ โปรเจกต์ ไม่เชื่อ ต้องลบหลู่

16-02-2014, 00:08
รายการใหม่ 15-2-14

Umi no Ue no Shinryoujo (Clinic on the sea) ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย 3 แผ่นจบ
Vampire Heaven ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย 2 แผ่นจบ
DoctorX SS 2 ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย 3 แผ่นจบ
ATM 2 คู่เว่อ เออเร่อ เออรัก 5 แผ่นจบ
ผู้ชนะสิบทิศ 6 แผ่นจบ
ไฟในวายุ 3 แผ่นจบ
Passionate Goodbye ซับไทย 1 แผ่น
No Breathing ซับไทย 1 แผ่น
The Commitment ซับไทย 1 แผ่น

YI PLK WAN TIN / มังกรเฉือนคม ซีรี่ย์จีน พากย์ไทย 4 แผ่นจบ นำโดย ม้อเส้าชง,เติ้ลชุ่ยเหวิน
Dallas: The Complete Second Season /ทายาทเจ้าพ่อดัลลัส ปี 2 ซีรี่ส์ฝรั่ง มาสเตอร์ ซับไทย 4 แผ่นจบ
Da Vinci's Demons: The Complete First Season ซีรี่ส์ฝรั่ง มาสเตอร์ ซับไทย 3 แผ่นจบ
Dracula Season 1 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย by GD_Series 5 แผ่นจบ
American Horror Story Season 3 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย by GD_Series 7 แผ่นจบ

Gravity / กราวิตี้ มฤตยูแรงโน้มถ่วง (พากย์ไทย + ซับไทย)
Welcome To The Jungle / คอร์สโหดโค้ชมหาประลัย (พากย์ไทย + ซับไทย)
Baggage Claim / ข้ามฟ้าตามหารัก (พากย์ไทย + ซับไทย)
Vikingdom / มหาศึกพิภพสยบเทพเจ้า (พากย์ไทย + ซับไทย)
El Gringo / โคตรคนนอกกฎหมาย (พากย์ไทย + ซับไทย)
Ender's Game / เอนเดอร์เกม สงครามพลิกจักรวาล (พากย์ไทย + ซับไทย)
Mood Indigo (aka L'ecume des jours) / รักนี้มหัศจรรย์ (พากย์ไทย + ซับไทย)
Unstable Fables : Tortoise VS Hare /เต่าซิ่งกับต่ายซ่าส์ (พากย์ไทย + ซับไทย)
Sailor Moon Super S the movie / เซเลอร์มูน ซุปเปอร์เอส เดอะมูฟวี่ ตอน รวมพลังเหล่าอัศวินเซเลอร์ทั้ง 9 ปาฏิหาริย์แห่งแบล๊กดรีมโฮล (พากย์ไทย + ซับไทย)
Gokaigers VS Gavan/โกไคเจอร์ปะทะเกียบัน เดอะมูฟวี่ (พากย์ไทย + ซับไทย)
Hashima Project / ฮาชิมะ โปรเจกต์ ไม่เชื่อ ต้องลบหลู่

ultramarine
17-02-2014, 13:23
***DVD แบบสกรีนแผ่น***
Ben 10 Omniverse Volume 3 /เบ็นเท็น ออมนิเวอส ชุดที่ 3
Ben 10 Omniverse Volume 4 / เบ็นเท็น ออมนิเวอส ชุดที่ 4 (พากย์ไทย+ซับไทย )
Ben 10 Ultimate Alien /เบ็นเท็น อัลติเมทเอเลี่ยนการ์ตูน มาสเตอร์ พากย์ไทย + ซับไทย 10 แผ่นจบ
Thor : The Dark World / ธอร์ โลกาทมิฬ (พากย์ไทย + ซับไทย)
Thor : ธอร์ เทพเจ้าสายฟ้า (พากย์ไทย + ซับไทย)
Closed Circuit / ปิดวงจร ล่าจารชน (พากย์ไทย + ซับไทย)
Escape Plan / แหกคุกมหาประลัย (พากย์ไทย + ซับไทย)
Home Run / โฮม รัน หวดเพื่อฝัน วันแห่งชัยชนะ (พากย์ไทย + ซับไทย)
ATARU ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย 3 แผ่นจบ
Hard Nut ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย 3 แผ่นจบ
Iron Man 3 / มหาประลัย คนเกราะเหล็ก 3 (พากย์ไทย+ซับไทย )
Iron Man 2 / มหาประลัย คนเกราะเหล็ก 2 (พากย์ไทย+ซับไทย )
Iron Man 1 / มหาประลัย คนเกราะเหล็ก 1 (พากย์ไทย+ซับไทย )
Tom And Jerry's Giant Adventure / ทอมกับเจอรี่ ตอน แจ็คตะลุยเมืองยักษ์ (พากย์ไทย+ซับไทย)
Katyn / บันทึกเลือดสงครามโลก (พากย์ไทย+ซับไทย)
Sponge ฉลาดสุดๆ พากย์ไทย 9 แผ่น+
Hormones / วัยว้าวุ่น 4 แผ่นจบ (จบซีซั่น 1) นำโดย พีช-พชร, แพทตี้-อังศุมาลิน, กันต์, ไมเคิล-ศิรชัช

17-02-2014, 15:21

***DVD แบบสกรีนแผ่น***
Ben 10 Omniverse Volume 3 /เบ็นเท็น ออมนิเวอส ชุดที่ 3
Ben 10 Omniverse Volume 4 / เบ็นเท็น ออมนิเวอส ชุดที่ 4 (พากย์ไทย+ซับไทย )
Ben 10 Ultimate Alien /เบ็นเท็น อัลติเมทเอเลี่ยนการ์ตูน มาสเตอร์ พากย์ไทย + ซับไทย 10 แผ่นจบ
Home Run / โฮม รัน หวดเพื่อฝัน วันแห่งชัยชนะ (พากย์ไทย + ซับไทย)
Hard Nut ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย 3 แผ่นจบ
Iron Man 3 / มหาประลัย คนเกราะเหล็ก 3 (พากย์ไทย+ซับไทย )
Iron Man 2 / มหาประลัย คนเกราะเหล็ก 2 (พากย์ไทย+ซับไทย )
Iron Man 1 / มหาประลัย คนเกราะเหล็ก 1 (พากย์ไทย+ซับไทย )
Tom And Jerry's Giant Adventure / ทอมกับเจอรี่ ตอน แจ็คตะลุยเมืองยักษ์ (พากย์ไทย+ซับไทย)
Katyn / บันทึกเลือดสงครามโลก (พากย์ไทย+ซับไทย)
Sponge ฉลาดสุดๆ พากย์ไทย 9 แผ่น+
Hormones / วัยว้าวุ่น 4 แผ่นจบ (จบซีซั่น 1) นำโดย พีช-พชร, แพทตี้-อังศุมาลิน, กันต์, ไมเคิล-ศิรชัช

zizu21
18-02-2014, 09:19
สั่งหนังไปทางเมลล์เช็คให้ด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

18-02-2014, 22:52

สั่งหนังไปทางเมลล์เช็คให้ด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

annejung
19-02-2014, 22:39
-Passionate Goodbye ซับไทย 1 แผ่น
-No Breathing ซับไทย 1 แผ่น
-The Commitment ซับไทย 1 แผ่น
-Gravity / กราวิตี้ มฤตยูแรงโน้มถ่วง (พากย์ไทย + ซับไทย)
-Thor : The Dark World / ธอร์ โลกาทมิฬ (พากย์ไทย + ซับไทย)
-Jobs / สตีฟ จ็อบส์ อัจฉริยะเปลี่ยนโลก
-Mr.Go / มิสเตอร์โก (พากย์ไทย+ซับไทย)
-12 Years a Slave / ปลดแอก คนย่ำคน (ซับไทย)
-About Time / ย้อนเวลาให้เธอ (ปิ้ง) รัก (พากย์ไทย+ซับไทย)
-คอนเสิร์ต บันทึกการแสดงสด Gun Man Show Concert 2 แผ่นจบ
-(2 แผ่น) Concert ป้าง บรรลุนิติภาวะ
-PALMY BAREFOOT ACOUSTIC CONCERT
-Smurfs 2, The /เสมิร์ฟ 2 (พากย์ไทย+ซับไทย )
-Now You See Me (2013) /อาชญากล ปล้นโลก (พากย์ไทย + ซับไทย)

19-02-2014, 23:14
รับแบบไหนคะ

-Passionate Goodbye ซับไทย 1 แผ่น
-The Commitment ซับไทย 1 แผ่น
-Gravity / กราวิตี้ มฤตยูแรงโน้มถ่วง (พากย์ไทย + ซับไทย)
-Thor : The Dark World / ธอร์ โลกาทมิฬ (พากย์ไทย + ซับไทย)
-Jobs / สตีฟ จ็อบส์ อัจฉริยะเปลี่ยนโลก
-Mr.Go / มิสเตอร์โก (พากย์ไทย+ซับไทย)
-12 Years a Slave / ปลดแอก คนย่ำคน (ซับไทย)
-About Time / ย้อนเวลาให้เธอ (ปิ้ง) รัก (พากย์ไทย+ซับไทย)
-คอนเสิร์ต บันทึกการแสดงสด Gun Man Show Concert 2 แผ่นจบ
-(2 แผ่น) Concert ป้าง บรรลุนิติภาวะ
-PALMY BAREFOOT ACOUSTIC CONCERT
-Smurfs 2, The /เสมิร์ฟ 2 (พากย์ไทย+ซับไทย )
-Now You See Me (2013) /อาชญากล ปล้นโลก (พากย์ไทย + ซับไทย)

pupx
20-02-2014, 15:38
แผ่นขาว (printable) แผ่นละ 15 บาท 10 แถม แถม 2 ค่ะ ตกแผ่นละ 12 บาทเองค่ะ ถูกสุดๆ **

NCIS: Naval Criminal Investigative Service Season 9 : เอ็นซีไอเอส หน่วยสืบสวนแห่งนาวิกโยธิน ปี 9 พากย์ไทย อัดทรู 5 แผ่นจบ
NCIS: Naval Criminal Investigative Service Season 10 : เอ็นซีไอเอส หน่วยสืบสวนแห่งนาวิกโยธิน ปี 10 พากย์ไทย อัดทรู 12 แผ่นจบ
คุณสามี(กำมะลอ)ที่รัก ( พัชฏะ อารยา ) 4 แผ่นจบ
Bones : Season 2 / โบนส์ พลิกซากปมมรณะ ปี 2 ซีรี่ส์ฝรั่ง มาสเตอร์ พากย์ไทย+ซับไทย 6 แผ่นจบ
Bones : Season 3 / โบนส์ พลิกซากปมมรณะ ปี 3 ซีรี่ส์ฝรั่ง มาสเตอร์ พากย์ไทย+ซับไทย 4 แผ่นจบ
Ben 10 Ultimate Alien / เบ็นเท็น อัลติเมทเอเลี่ยน (พากย์ไทย+ซับไทย) 10 แผ่น

20-02-2014, 21:38

NCIS: Naval Criminal Investigative Service Season 9 : เอ็นซีไอเอส หน่วยสืบสวนแห่งนาวิกโยธิน ปี 9 พากย์ไทย อัดทรู 5 แผ่นจบ
NCIS: Naval Criminal Investigative Service Season 10 : เอ็นซีไอเอส หน่วยสืบสวนแห่งนาวิกโยธิน ปี 10 พากย์ไทย อัดทรู 12 แผ่นจบ
คุณสามี(กำมะลอ)ที่รัก ( พัชฏะ อารยา ) 4 แผ่นจบ
Bones : Season 2 / โบนส์ พลิกซากปมมรณะ ปี 2 ซีรี่ส์ฝรั่ง มาสเตอร์ พากย์ไทย+ซับไทย 6 แผ่นจบ
Bones : Season 3 / โบนส์ พลิกซากปมมรณะ ปี 3 ซีรี่ส์ฝรั่ง มาสเตอร์ พากย์ไทย+ซับไทย 4 แผ่นจบ
Ben 10 Ultimate Alien / เบ็นเท็น อัลติเมทเอเลี่ยน (พากย์ไทย+ซับไทย) 10 แผ่น

turbo333
22-02-2014, 13:00
แผ่นสกรีน แผ่นละ 25 บาท 10 แถม 2 แผ่น + ส่งทั่วไป ลงทะเบียน+พัสดุ : กี่แผ่นก็ 40 บาท
Madagascar (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
Madagascar 2 (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
Madagascar 3: Europe's Most Wanted (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
Dracula Season 1 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย by GD_Series 5 แผ่นจบ + ปก
Thor : The Dark World / ธอร์ โลกาทมิฬ (พากย์ไทย + ซับไทย) = 2 แผ่น
Control / แผนบงการสะท้านเมือง (พากย์ไทย+ซับไทย)

23-02-2014, 01:49

Dracula Season 1 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย by GD_Series 5 แผ่นจบ + ปก
Thor : The Dark World / ธอร์ โลกาทมิฬ (พากย์ไทย + ซับไทย) = 2 แผ่น

23-02-2014, 21:55
รายการใหม่ 23-2-14
Romantic Red Rouge / รอยรักแรงแค้น ซีรี่ส์จีน พากย์ไทย 4 แผ่นจบ
The Core / ผ่านรกกลางใจโลก (พากย์ไทย+ซับไทย)
Enough Said / อยากรัก ก็รักเลย (พากย์ไทย+ซับไทย)
At Any Price /สัมพันธ์รักไม่เคยร้าง (พากย์ไทย+ซับไทย)
Machete Kills /คนระห่ำ ดุกระฉูด (พากย์ไทย+ซับไทย)
Blood / เลือดล้างเหลี่ยมคน (พากย์ไทย+ซับไทย)
โอ้ ! มายโกสต์ คุณผีช่วย (TH)
Chronicle Of My Mother / กราบหัวใจแม่ แด่หัวใจรัก (พากย์ไทย+ซับไทย) (JP)
The Incredible Truth / อาถรรพ์ บ้านน้ำพุร้อน (พากย์ไทย+ซับไทย) (CH)
Ben 10 Omniverse Volume 5 /เบ็นเท็น ออมนิเวอส ชุดที่ 5 (พากย์ไทย + ซับไทย)
One Piece 10th Season Thriller Bark 6 Vol. 90 (พากย์ไทย + ซับไทย)
Thomas & Friends Vol.80 : HENRY'S HERO / โธมัสยอดหัวรถจักร ชุดที่ 80 : เฮนรี่เป็นฮีโร่ (พากย์ไทย + ซับไทย)
Chuggington Budge Your Bumpers / ชักกิงตัน ชุด ภารกิจหรรษา (พากย์ไทย + ซับไทย)
Peanuts Deluxe Edition : Touchdown Charlie Brown! (พากย์ไทย + ซับไทย)
Phi Brain Season 2 Set 2 / ไฟเบรน ไขปริศนาเกมเทวะซีซั่น 2 Set 2 (พากย์ไทย+ซับไทย) 3 แผ่น (vol.4-6)
Danball Senki Double Set 3/หุ่นจิ๋วประจัญบาน ดับเบิ้ล (พากย์ไทย+ซับไทย) 16 แผ่นจบ

kaijae2004
25-02-2014, 12:27
สั่งหนังครับ
Primeval season 1 (พากย์ไทย+ซับไทย) 2 แผ่นจบ มาสเตอร์
Primeval season 2 (พากย์ไทย+ซับไทย) 2 แผ่นจบ มาสเตอร์
Primevel season 3: ไดโนเสาร์ทะลุโลก ปี 3 (พากย์ไทย+ซับไทย) 3 แผ่นจบ มาสเตอร์
Primeval 4 season 4 (พากย์ไทย+ซับไทย) 3 แผ่นจบ มาสเตอร์
Primeval Season 5 : ไดโนเสาร์ทะลุโลก ปี 5 (พากย์ไทย + ซับไทย) 2 แผ่นจบ มาสเตอร์

25-02-2014, 22:16

Primeval season 1 (พากย์ไทย+ซับไทย) 2 แผ่นจบ มาสเตอร์
Primeval season 2 (พากย์ไทย+ซับไทย) 2 แผ่นจบ มาสเตอร์
Primevel season 3: ไดโนเสาร์ทะลุโลก ปี 3 (พากย์ไทย+ซับไทย) 3 แผ่นจบ มาสเตอร์
Primeval 4 season 4 (พากย์ไทย+ซับไทย) 3 แผ่นจบ มาสเตอร์
Primeval Season 5 : ไดโนเสาร์ทะลุโลก ปี 5 (พากย์ไทย + ซับไทย) 2 แผ่นจบ มาสเตอร์

weezer32
26-02-2014, 19:12
แผ่นสกรีน แผ่นละ 25 บาท 10 แถม 2 แผ่น

1.Gravity / กราวิตี้ มฤตยูแรงโน้มถ่วง (พากย์ไทย + ซับไทย
2.Ender's Game / เอนเดอร์เกม สงครามพลิกจักรวาล
3.Thor : The Dark World / ธอร์ โลกาทมิฬ
4.Jobs / สตีฟ จ็อบส์ อัจฉริยะเปลี่ยนโลก
5.Mr.Go / มิสเตอร์โก
6.Riddick 3 : Rule The Dark / ริดดิค 3 (
7.Prisoners / คู่เดือดเชือดปมดิบ
8.Vehicle 19 / ฝ่าวิกฤต เหยียบมิดไมล์
9.Runner Runner / ตัดเหลี่ยมเดิมพันอันตราย
10.2 Guns /ดวล ปล้น สนั่นเมือง
11.Grown ups 2 / ขาใหญ่ วัยกลับ2
12.Smurfs 2, The /เสมิร์ฟ 2

ส่ง EMS

26-02-2014, 22:48
แจ้งกลับทาง pm ค่ะ

แผ่นสกรีน แผ่นละ 25 บาท 10 แถม 2 แผ่น

1.Gravity / กราวิตี้ มฤตยูแรงโน้มถ่วง (พากย์ไทย + ซับไทย
2.Ender's Game / เอนเดอร์เกม สงครามพลิกจักรวาล
3.Thor : The Dark World / ธอร์ โลกาทมิฬ
4.Jobs / สตีฟ จ็อบส์ อัจฉริยะเปลี่ยนโลก
5.Mr.Go / มิสเตอร์โก
6.Riddick 3 : Rule The Dark / ริดดิค 3 (
7.Prisoners / คู่เดือดเชือดปมดิบ
8.Vehicle 19 / ฝ่าวิกฤต เหยียบมิดไมล์
9.Runner Runner / ตัดเหลี่ยมเดิมพันอันตราย
10.2 Guns /ดวล ปล้น สนั่นเมือง
11.Grown ups 2 / ขาใหญ่ วัยกลับ2
12.Smurfs 2, The /เสมิร์ฟ 2

ส่ง EMS

28-02-2014, 00:12
:):):):):):):):):):):):):):):):):):)

taidao
28-02-2014, 19:24
ในร้านเห็นมีเรื่อง Insidious Chapter 2 / วิญญาณยังตามติด (พากย์ไทย+ซับไทย)
อยากสอบถามว่ามีเรื่อง วิญญาณตามติด (Insidious) ภาค 1 ด้วยรึเปล่าครับ ถ้ามีจะได้สั่งพร้อมออเดอร์ถัดไป

28-02-2014, 22:20
ในร้านเห็นมีเรื่อง Insidious Chapter 2 / วิญญาณยังตามติด (พากย์ไทย+ซับไทย)
อยากสอบถามว่ามีเรื่อง วิญญาณตามติด (Insidious) ภาค 1 ด้วยรึเปล่าครับ ถ้ามีจะได้สั่งพร้อมออเดอร์ถัดไป

มีจ้า สั่งได้เลยจ๊ะ

bewithu
01-03-2014, 23:26
แผ่นสกรีน
Smallville Season 2 : ผจญภัยหนุ่มน้อยซุปเปอร์แมน ปี 2 พากย์ไทย 3 แผ่น v2d
Young Detective Dee : Rise Of The Sea Dragon / ตี๋เหรินเจี๋ย ผจญกับดักเทพมังกร (พากย์ไทย + ซับไทย)

แผ่นขาว
Personal Taste // รักไม่เก๊ จัดเต็มหัวใจ ซีรี่ส์เกาหลี พากย์ไทย + ซับไทย มาสเตอร์ ลดบิท 4 แผ่นจบ
Arrow Season 1 ซีรี่ส์ฝรั่ง (ซับไทย) 6 แผ่นจบลดบิท

สอบถาม มีเรื่อง Barbie In The Pink Shoes (2013) : บาร์บี้กับมหัศจรรย์รองเท้าสีชมพู ไหมคะ

02-03-2014, 00:59

แผ่นสกรีน
Smallville Season 2 : ผจญภัยหนุ่มน้อยซุปเปอร์แมน ปี 2 พากย์ไทย 3 แผ่น v2d

แผ่นขาว
Personal Taste // รักไม่เก๊ จัดเต็มหัวใจ ซีรี่ส์เกาหลี พากย์ไทย + ซับไทย มาสเตอร์ ลดบิท 4 แผ่นจบ
Arrow Season 1 ซีรี่ส์ฝรั่ง (ซับไทย) 6 แผ่นจบลดบิท

สอบถาม มีเรื่อง Barbie In The Pink Shoes (2013) : บาร์บี้กับมหัศจรรย์รองเท้าสีชมพู ไหมคะ

vanadium
02-03-2014, 08:18

แผ่นสกรีน แผ่นละ 25 บาท
ยอดสั่ง 40 แผ่น แถม 8 = 48 แผ่น

1. Gravity / กราวิตี้ มฤตยูแรงโน้มถ่วง (พากย์ไทย + ซับไทย)
2. Ender's Game / เอนเดอร์เกม สงครามพลิกจักรวาล (พากย์ไทย + ซับไทย)
3. Justice League Adventures: Trapped In Time Original Movie /จัสติซ ลีก: หยุดแผนย้อนเวลายึดโลก (พากย์ไทย + ซับไทย)
4. Monster High Ghouls Rule / มอนสเตอร์ไฮ แก๊งสาวโรงเรียนปีศาจ
5. Unstable Fables : 3 Pigs And A Baby / หมู 3 ซ่าส์กับลูกหมาป่าจอมเฮี้ยว
6. ต้มยำกุ้ง 2
7. Swan Princess: The Secret of the Castle /เจ้าหญิงหงส์ขาว 2 ศึกพ่อมดหุบเขามรณะ (พากย์ไทย + ซับไทย)
8. Doraemon The Movie: Nobita In The Secret Gadget Museum / โดราเอมอน เดอะมูฟวี่ ตอน โนบิตะล่าโจรปริศนาในพิพิธภัณฑ์ของวิเศษ (พากย์ไทย)
9. Angry Birds Toons: Season One - Volume One /แองกรีเบิร์ดส์ตูนส์ ปี 1 ชุดที่ 1 (เป็นเสียงใน Film ไม่มีเสียงไทยและซับค่ะ)
10. 2 Guns /ดวล ปล้น สนั่นเมือง (พากย์ไทย+ซับไทย)
11. Little Mermaid, The: Ariel's Beginning /กำเนิดแอเรียลกับอาณาจักรอันเงียบงัน (พากย์ไทย+ซับไทย)
12. Regular Show Volume 3 / เร้กกิวล่า โชว์ ชุดที่ 3 (พากย์ไทย+ซับไทย)
13. Adventure Time Volume 9 / แอดเวนเจอร์ ไทม์ ชุดที่ 9 (พากย์ไทย + ซับไทย)
14. Adventure Time Volume 8 / แอดเวนเจอร์ ไทม์ ชุดที่ 8 (พากย์ไทย + ซับไทย)
15. Adventure Time Volume 7 / แอดเวนเจอร์ ไทม์ ชุดที่ 7 (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
16. Adventure Time Volume 6 / แอดเวนเจอร์ ไทม์ ชุดที่ 6 (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
17. Pokemon Diamond & Pearl Series Vol.13 (พากย์ไทย + ซับไทย)
18. Pokemon Diamond & Pearl Series Vol.12 (พากย์ไทย + ซับไทย)
19. Pokemon Diamond & Pearl Series Vol.11 (พากย์ไทย + ซับไทย)
20. Planes /เหินซิ่งชิงเจ้าเวหา (พากย์ไทย + ซับไทย)
21. Jake And The Never Land Pirates: Jake Saves Bucky /เจคกับสหายโจรสลัดแห่งเนเวอร์แลนด์ : บั๊คกี้แข่งซิ่งส์! (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
22. Jake And The Never Land Pirate : Never Land Rescue (พากย์ไทย + ซับไทย)
23. Smurfs 2, The /เสมิร์ฟ 2 (พากย์ไทย+ซับไทย )
24. Smurfs, The / เสมิร์ฟ (พากย์ไทย+ซับไทย )
25. Amazing World Of Gumball Volume 2, The / โลกสุดอัศจรรย์ของกัมบอล ชุดที่ 2 (พากย์ไทย + ซับไทย)
26. Pop Pixie Vol.4 / พ็อบพิกซี่ ก๊วนนางฟ้าในแดนมหัศจรรย์ Vol.4 (พากย์ไทย + ซับไทย)
27. Despicable Me 2 (2013) / มิสเตอร์แสบ ร้ายเกินพิกัด 2 (พากย์ไทย + ซับไทย)
28. Digimon Season 3 Vol.8 / ดิจิมอน ปี 3 ชุด 8 (พากย์ไทย + ซับไทย)
29. สตรอว์เบอร์รี่ ชอร์ทเค้ก ใน เบอร์รี่บิตตี้แลนด์ ปี 2 Vol.3 (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
30. lego batman the movie dc superheroes unite เลโก้ แบทแมน เดอะมูฟวี่(พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
31. Chi's New Address Season 2 Vol. 7 /บ้านนี้ต้องมีเหมียว 2 บ้านใหม่ แผ่นที่ 7 (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
32. ชูการ์บันนี่ แก็งหวานจอมป่วน Vol. 1 (พากษ์ไทย) 1 แผ่น
33. Dr. Slump & Arale Vol.5 (ตอนที่ 44-52) (พากย์ไทย ) 1 แผ่น
34. Dr. Slump & Arale Vol.4 (ตอนที่ 34-43) (พากย์ไทย) 1 แผ่น
35. Dr. Slump & Arale Vol.3 (ตอนที่ 23-33) (พากย์ไทย ) 1 แผ่น
36. Dr. Slump & Arale Vol.2 (ตอนที่ 12-22) (พากย์ไทย) 1 แผ่น (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
37. Dr. Slump & Arale Vol.1 (ตอนที่ 1-11) (พากย์ไทย) 1 แผ่น
38. ไซอิ๋ว อภินิหารสี่เทพพิทักษ์ แผ่น 1(พากย์ไทย) 1 แผ่น
39. Brave (2012) /นักรบสาวหัวใจมหากาฬ (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
40. Charmmy Kitty : เหมียวน้อยแสนซน Vol.1 (พากย์ไทย) 1 แผ่น
41. Charmmy Kitty : เหมียวน้อยแสนซน Vol.2 (พากย์ไทย) 1 แผ่น
42. Charmmy Kitty : เหมียวน้อยแสนซน Vol.3 (พากย์ไทย) 1 แผ่น
43. Phineas and Ferb : Mission Marvel / ฟีเนียสกับเฟิร์บ : ภารกิจ มาร์เวล (พากย์ไทย + ซับไทย)
44. Phineas And Ferb: The Daze Of Summer /ฟีเนียสกับเฟิร์บ : คู่หูจอมกวนป่วนซัมเมอร์ (พากย์ไทย+ซับไทย)
45. Phineas And Ferb: The Fast And The Phineas /ฟีเนียสกับเฟิร์บ: ฟิเนียสซิ่งระเบิด (พากย์ไทย+ซับไทย)
46. Dora Dora’s World Adventure / ดอร่าฯ ตอน ดอร่าผจญภัยในโลกกว้าง (พากย์ไทย+ซับไทย)
47. The Salads ตอน ไปทะเลกันเถอะ (พากย์ไทย + ซับไทย)
48. The Salads ตอน ฮัลโหลจาจ้า (พากย์ไทย + ซับไทย)

ขอบคุณครับ

02-03-2014, 21:23

ยอดสั่ง 40 แผ่น แถม 8 = 48 แผ่น

1. Gravity / กราวิตี้ มฤตยูแรงโน้มถ่วง (พากย์ไทย + ซับไทย)
2. Ender's Game / เอนเดอร์เกม สงครามพลิกจักรวาล (พากย์ไทย + ซับไทย)
3. Justice League Adventures: Trapped In Time Original Movie /จัสติซ ลีก: หยุดแผนย้อนเวลายึดโลก (พากย์ไทย + ซับไทย)
4. Monster High Ghouls Rule / มอนสเตอร์ไฮ แก๊งสาวโรงเรียนปีศาจ
5. Unstable Fables : 3 Pigs And A Baby / หมู 3 ซ่าส์กับลูกหมาป่าจอมเฮี้ยว
6. ต้มยำกุ้ง 2
7. Swan Princess: The Secret of the Castle /เจ้าหญิงหงส์ขาว 2 ศึกพ่อมดหุบเขามรณะ (พากย์ไทย + ซับไทย)
8. Doraemon The Movie: Nobita In The Secret Gadget Museum / โดราเอมอน เดอะมูฟวี่ ตอน โนบิตะล่าโจรปริศนาในพิพิธภัณฑ์ของวิเศษ (พากย์ไทย)
9. Angry Birds Toons: Season One - Volume One /แองกรีเบิร์ดส์ตูนส์ ปี 1 ชุดที่ 1 (เป็นเสียงใน Film ไม่มีเสียงไทยและซับค่ะ)
10. 2 Guns /ดวล ปล้น สนั่นเมือง (พากย์ไทย+ซับไทย)
11. Little Mermaid, The: Ariel's Beginning /กำเนิดแอเรียลกับอาณาจักรอันเงียบงัน (พากย์ไทย+ซับไทย)
12. Regular Show Volume 3 / เร้กกิวล่า โชว์ ชุดที่ 3 (พากย์ไทย+ซับไทย)
13. Adventure Time Volume 9 / แอดเวนเจอร์ ไทม์ ชุดที่ 9 (พากย์ไทย + ซับไทย)
14. Adventure Time Volume 8 / แอดเวนเจอร์ ไทม์ ชุดที่ 8 (พากย์ไทย + ซับไทย)
15. Adventure Time Volume 7 / แอดเวนเจอร์ ไทม์ ชุดที่ 7 (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
16. Adventure Time Volume 6 / แอดเวนเจอร์ ไทม์ ชุดที่ 6 (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
17. Pokemon Diamond & Pearl Series Vol.13 (พากย์ไทย + ซับไทย)
18. Pokemon Diamond & Pearl Series Vol.12 (พากย์ไทย + ซับไทย)
19. Pokemon Diamond & Pearl Series Vol.11 (พากย์ไทย + ซับไทย)
20. Planes /เหินซิ่งชิงเจ้าเวหา (พากย์ไทย + ซับไทย)
21. Jake And The Never Land Pirates: Jake Saves Bucky /เจคกับสหายโจรสลัดแห่งเนเวอร์แลนด์ : บั๊คกี้แข่งซิ่งส์! (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
22. Jake And The Never Land Pirate : Never Land Rescue (พากย์ไทย + ซับไทย)
23. Smurfs 2, The /เสมิร์ฟ 2 (พากย์ไทย+ซับไทย )
24. Smurfs, The / เสมิร์ฟ (พากย์ไทย+ซับไทย )
25. Amazing World Of Gumball Volume 2, The / โลกสุดอัศจรรย์ของกัมบอล ชุดที่ 2 (พากย์ไทย + ซับไทย)
26. Pop Pixie Vol.4 / พ็อบพิกซี่ ก๊วนนางฟ้าในแดนมหัศจรรย์ Vol.4 (พากย์ไทย + ซับไทย)
27. Despicable Me 2 (2013) / มิสเตอร์แสบ ร้ายเกินพิกัด 2 (พากย์ไทย + ซับไทย)
28. Digimon Season 3 Vol.8 / ดิจิมอน ปี 3 ชุด 8 (พากย์ไทย + ซับไทย)
29. สตรอว์เบอร์รี่ ชอร์ทเค้ก ใน เบอร์รี่บิตตี้แลนด์ ปี 2 Vol.3 (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
30. lego batman the movie dc superheroes unite เลโก้ แบทแมน เดอะมูฟวี่(พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
31. Chi's New Address Season 2 Vol. 7 /บ้านนี้ต้องมีเหมียว 2 บ้านใหม่ แผ่นที่ 7 (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
32. ชูการ์บันนี่ แก็งหวานจอมป่วน Vol. 1 (พากษ์ไทย) 1 แผ่น
33. Dr. Slump & Arale Vol.5 (ตอนที่ 44-52) (พากย์ไทย ) 1 แผ่น
34. Dr. Slump & Arale Vol.4 (ตอนที่ 34-43) (พากย์ไทย) 1 แผ่น
35. Dr. Slump & Arale Vol.3 (ตอนที่ 23-33) (พากย์ไทย ) 1 แผ่น
36. Dr. Slump & Arale Vol.2 (ตอนที่ 12-22) (พากย์ไทย) 1 แผ่น (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
37. Dr. Slump & Arale Vol.1 (ตอนที่ 1-11) (พากย์ไทย) 1 แผ่น
38. ไซอิ๋ว อภินิหารสี่เทพพิทักษ์ แผ่น 1(พากย์ไทย) 1 แผ่น
39. Brave (2012) /นักรบสาวหัวใจมหากาฬ (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
40. Charmmy Kitty : เหมียวน้อยแสนซน Vol.1 (พากย์ไทย) 1 แผ่น
41. Charmmy Kitty : เหมียวน้อยแสนซน Vol.2 (พากย์ไทย) 1 แผ่น
42. Charmmy Kitty : เหมียวน้อยแสนซน Vol.3 (พากย์ไทย) 1 แผ่น
43. Phineas and Ferb : Mission Marvel / ฟีเนียสกับเฟิร์บ : ภารกิจ มาร์เวล (พากย์ไทย + ซับไทย)
44. Phineas And Ferb: The Daze Of Summer /ฟีเนียสกับเฟิร์บ : คู่หูจอมกวนป่วนซัมเมอร์ (พากย์ไทย+ซับไทย)
45. Phineas And Ferb: The Fast And The Phineas /ฟีเนียสกับเฟิร์บ: ฟิเนียสซิ่งระเบิด (พากย์ไทย+ซับไทย)
46. Dora Dora’s World Adventure / ดอร่าฯ ตอน ดอร่าผจญภัยในโลกกว้าง (พากย์ไทย+ซับไทย)
47. The Salads ตอน ไปทะเลกันเถอะ (พากย์ไทย + ซับไทย)
48. The Salads ตอน ฮัลโหลจาจ้า (พากย์ไทย + ซับไทย)

ขอบคุณครับ

Hypnos
02-03-2014, 22:50
ได้รับแล้วนะคะ

02-03-2014, 23:18
รายการใหม่ 1-3-14
http://i128.photobucket.com/albums/p163/patoonaa/11_zpsc7220030.jpg
Pretty Man ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย RUINDY 8 แผ่นจบชัดกว่า
Pretty Man ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย RUINDY 4 แผ่นจบ
Ghost / ลวง ลับ จับตาย ซีรี่ส์เกาหลี พากย์ไทย+ซับไทย 6 แผ่นจบ ฉบับปรับปรุงใหม่ ภาพมาสเตอร์โมใส่เสียงไทย
Fermentation Family (Kimchi Family) / รักนี้หัวใจกิมจิ พากย์ไทย+ซับไทย 6 แผ่นจบ ฉบับปรับปรุงใหม่ ภาพมาสเตอร์โมใส่เสียงไทย
You Who Came From the Stars ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 6 แผ่นจบ
Miss Korea ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 5 แผ่นจบ
King s Family ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 13 แผ่นจบ
One Warm World ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 5 แผ่นจบ
577 Project ซับไทย 1 แผ่นจบ นำโดย กงฮโยจิน, คิมซองกยูน,ฮาจองวู
Hide and Seek (2013) (บรรยาย ไทย)
Kimi to Boku (2011) (บรรยายไทย)

http://i128.photobucket.com/albums/p163/patoonaa/7000_zps381ef3cf.jpg
Ando Lloyd - A.I. Knows Love ? ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย RU INDY 5 แผ่นจบชัดกว่า
Ando Lloyd - A.I. Knows Love ? ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย RU INDY 3 แผ่นจบ
Kindaichi Case Files ซับไทย 1 แผ่นจบ นำโดย นิชคุณ, ยามาดะ,อู๋จิ่น
ATARU Special ~ Challenge from New York!! ซับไทย 1 แผ่นจบ
เวียงร้อยดาว 4 แผ่นจบ
หมอรัก หมอเพลง 2 แผ่นจบ
เณรจ๋า 6 แผ่นจบ
ลูกพี่ลูกน้อง ปี2 5 แผ่นจบ
ลูกพี่ลูกน้อง ปี1 4 แผ่นจบ
ลูกไม้ของพ่อ : หัวใจใกล้รุ่ง 3 แผ่นจบ
Romantic Red Rouge / รอยรักแรงแค้น ซีรี่ส์จีน พากย์ไทย 4 แผ่นจบ
Akibarangers /ขบวน[ไม่เป็นทาง]การ อากิบะเรนเจอร์ (พากย์ไทย+ซับไทย) 4 แผ่นจบ

http://i128.photobucket.com/albums/p163/patoonaa/7001_zpsbdb14a82.jpg
Homefront /โคตรคนระห่ำล่าผ่าเมือง (พากย์ไทย+ซับไทย)
The Fifth Estate / วิกิลีกส์ เจาะปมลับเขย่าโลก (พากย์ไทย+ซับไทย)
African Safari /ตะลุยซาฟารี (พากย์ไทย+ซับไทย)
Diana /ไดอาน่า เรื่องรักที่โลกไม่รู้ (พากย์ไทย+ซับไทย)
Ice Soldiers /ไอซ์โซลด์เยอร์ส นักรบเหนือมนุษย์ (พากย์ไทย+ซับไทย)
IS AM ARE: A Reason To Live For /เหตุผล(ต่อ)ลมหายใจ
Kings Of Summer, The /ทิ้งโลกเดิม เติมโลกใหม่ (พากย์ไทย+ซับไทย)
Ledge, The /เล่ห์กลลวงพิศวาส (พากย์ไทย+ซับไทย)
Pawn Shop Chronicles /ปล้น วาย ป่วง (พากย์ไทย+ซับไทย)
Plush /บันทึก(ลับ)ร็อคสตาร์ (พากย์ไทย+ซับไทย)

http://i128.photobucket.com/albums/p163/patoonaa/7002_zpsfb582f3b.jpg
Ragnarok /อสูรยักษ์วันดับโลก (พากย์ไทย+ซับไทย)
Rush /อัดเต็มสปีด (พากย์ไทย+ซับไทย)
Crazy Horse Paris FEU By Louboutin /อีโรติกบันลือโลก (พากย์ไทย+ซับไทย)
Once Upon A Time In Vietnam /จอมคนดาบมหากาฬ (พากย์ไทย+ซับไทย)
ASHES OF TIME / มังกรหยก ศึกอภิมหายุทธ (พากย์ไทย)
เก๋าเกรียน
แสตมป์เกรียนเดย์ คอนเสิร์ต วันแห่งความเกรียน
(2 แผ่น) คอนเสิร์ตขนนกกับดอกไม้ ตอน Secret Garden

http://i128.photobucket.com/albums/p163/patoonaa/7003_zpsab6464ba.jpg
Frozen / ผจญภัยแดนคำสาปราชินีหิมะ (พากย์ไทย+ซับไทย)
Legend Of Sarila, The /ตามล่าตำนานแดนสวรรค์ (พากย์ไทย+ซับไทย)
Swan Princess, The: A Royal Family Tale /เจ้าหญิงหงส์ขาว 4 ผจญภัยพิทักษ์เจ้าหญิงน้อย (พากย์ไทย+ซับไทย)
Justice League War / สงครามกำเนิด จัสติซ ลีก (พากย์ไทย+ซับไทย)
Mickey Mouse Clubhouse: Minnie s Pet Salon / ร้านเสริมสวยสัตว์เลี้ยงของมินนี่ (พากย์ไทย+ซับไทย)
One Piece 14th Season Marineford 1 Vol. 115 (พากย์ไทย+ซับไทย)

PaGrIm KaItAo
03-03-2014, 22:53
CSI Miami ปี 11 [พากย์ไทย/ซับไทย]
CSI NY ปี 9 [พากย์ไทย/ซับไทย]

มาหรือยังคะ

Eiffel
04-03-2014, 00:42
สั่งดีวีดีไปทางอีเมลล์นะคะ รบกวนตอบเมลล์ด้วยค่ะ ;)

04-03-2014, 02:35
มีแต่ csi ny ปี 9 นะคะ มาสเตอร์ พากย์ไทย+ซับไทย 5 แผ่นจบค่ะ

CSI Miami ปี 11 [พากย์ไทย/ซับไทย]
CSI NY ปี 9 [พากย์ไทย/ซับไทย]

มาหรือยังคะ

red
05-03-2014, 09:52
ส่งออเดอร์ไปทางเมือวันจันทร์ที่ 3/3/57 ที่ผ่านมาไม่ทราบได้รับรึยังไม่เห็นตอบกลับเลย.........

pupx
05-03-2014, 11:35

โอนแล้วครับ

05-03-2014, 15:39
ตอบกลับหมดแล้วนะคะ ไม่มีค้างจ๊ะ

ส่งออเดอร์ไปทางเมือวันจันทร์ที่ 3/3/57 ที่ผ่านมาไม่ทราบได้รับรึยังไม่เห็นตอบกลับเลย.........

ultramarine
05-03-2014, 20:09
แผ่น DVD แบบสกรีน
-Mega Series Collection Of Walking With Dinosaurs, The: 10th Anniversary สารคดี (พากย์ไทย+บรรยายไทย) 4 แผ่นจบ
-Planet Dinosaur / อัศจรรย์โลกบรรพกาล (พากย์ไทย + ซับไทย) (ให้เสียงภาษาไทย โดย ตูน Body Slam)
-Speckles: The Tarbosaurus /ฝูงไดโนเสาร์จ้าวพิภพ (พากย์ไทย+ซับไทย)
-Bob The Builder : A Dinosaur Sor Scratch And Other Stories (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
-Frozen / ผจญภัยแดนคำสาปราชินีหิมะ (พากย์ไทย+ซับไทย)
-Frozen / ผจญภัยแดนคำสาปราชินีหิมะ (พากย์ไทย+ซับไทย)
-Legend Of Sarila, The /ตามล่าตำนานแดนสวรรค์ (พากย์ไทย+ซับไทย)
-Legend Of Sarila, The /ตามล่าตำนานแดนสวรรค์ (พากย์ไทย+ซับไทย)
-Ben 10 Omniverse Volume 5 /เบ็นเท็น ออมนิเวอส ชุดที่ 5 (พากย์ไทย + ซับไทย)
-Ben 10 Omniverse Volume 5 /เบ็นเท็น ออมนิเวอส ชุดที่ 5 (พากย์ไทย + ซับไทย)
-Ben 10 Omniverse Volume 4 /เบ็นเท็น ออมนิเวอส ชุดที่ 4 (พากย์ไทย + ซับไทย)
-Ben 10 Omniverse Volume 4 /เบ็นเท็น ออมนิเวอส ชุดที่ 4 (พากย์ไทย + ซับไทย)
-Steam Boy / สตีมบอย วีรบุรุษจักรกลไอน้ำปฏิวัติโลก
-Dinotasia /บุกดินแดนไดโนเสาร์ (พากย์ไทย + ซับไทย)

แม่ค้ามีแผ่น Jurarric Park บ้างมั้ยครับ ถ้ามี มีอยู่กี่ภาค?

06-03-2014, 00:11

แผ่น DVD แบบสกรีน
-Mega Series Collection Of Walking With Dinosaurs, The: 10th Anniversary สารคดี (พากย์ไทย+บรรยายไทย) 4 แผ่นจบ
-Planet Dinosaur / อัศจรรย์โลกบรรพกาล (พากย์ไทย + ซับไทย) (ให้เสียงภาษาไทย โดย ตูน Body Slam)
-Speckles: The Tarbosaurus /ฝูงไดโนเสาร์จ้าวพิภพ (พากย์ไทย+ซับไทย)
-Bob The Builder : A Dinosaur Sor Scratch And Other Stories (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
-Steam Boy / สตีมบอย วีรบุรุษจักรกลไอน้ำปฏิวัติโลก
-Dinotasia /บุกดินแดนไดโนเสาร์ (พากย์ไทย + ซับไทย)

แม่ค้ามีแผ่น Jurarric Park บ้างมั้ยครับ ถ้ามี มีอยู่กี่ภาค?

06-03-2014, 14:24
รบกวนลูกค้า Maguai clear inbox ด้วยจ๊ะ เต็มจ้า

Hypnos
08-03-2014, 09:23
ได้หนังแล้วนะคะ

09-03-2014, 00:02
ขอบคุณมากค่า

lifeaey2011
09-03-2014, 00:15
แจ้งโอนทางอีเมล์แล้วนะครบตั้งแต่เที่ยงแล้วครับ

09-03-2014, 01:53
http://i128.photobucket.com/albums/p163/patoonaa/8000_zpsc27a47b4.jpg

yamsom
09-03-2014, 13:17
สั่งหนังค่ะ
NCIS Los Angeles Season 3 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย 8 แผ่นจบ (ไม่มีตอนที่ 20 ค่ะ)
Vampire Diaries Season 4 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย 5 แผ่นจบ
Supernatural Season 8 ซีรีส์ฝรั่ง มาสเตอร์ ซับไทย 6 แผ่นจบ
Arrow Season 1 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย 12 แผ่นจบ
Warehouse 13 Season 4 ซีรี่สืฝรั่ง ซับไทย 10 แผ่นจบ
White Collar Season 4 ซีรีส์ฝรั่ง ซับไทย 4 แผ่นจบ อัดทรู
White Collar Season 5 ซีรี่สืฝรั่ง ซับไทย 7 แผ่นจบ
Gossip Girl Season 6 (Final Season) ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย (Thai sub) 3 แผ่นจบ
Miss Korea ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 5 แผ่นจบ
Ando Lloyd - A.I. Knows Love ? ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย RU INDY 3 แผ่นจบ
Frozen / ผจญภัยแดนคำสาปราชินีหิมะ (พากย์ไทย+ซับไทย)
Can We Get Married? ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย ลดบิท 5 แผ่นจบ
Vampire Heaven ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย 2 แผ่นจบ
The Salads ตอน ค้นฟ้าคว้าดาว (พากย์ไทย + ซับไทย)

10-03-2014, 00:46

dakara
10-03-2014, 17:58
Hanzawa Naoki ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย 3 แผ่นจบ
Monsters University (2013) / มหา'ลัย มอนสเตอร์ส (พากย์ไทย + ซับไทย)
คอนเสิร์ต Happy-Face-Tival Party Reunion Concert 2 แผ่นจบ
Shokuzai ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย 3 แผ่น
You Who Came From the Stars ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 6 แผ่นจบ
Ikemen desu ne (You’re Beautiful) ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย RU INDY ลดบิท 3 แผ่นจบ นำโดย ยูตะ ทามาโมริ,มิโอริ ทากิโมโตะ,ไทสุเกะ ฟุจิกายะ
Bartender ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย D2D 4 แผ่นจบ

รบกวนแจ้งทางเมลล์ dakara.1212@gmail.com ขอบคุณค่ะ :D

10-03-2014, 18:04

Monsters University (2013) / มหา'ลัย มอนสเตอร์ส (พากย์ไทย + ซับไทย)
Shokuzai ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย 3 แผ่น
Ikemen desu ne (You’re Beautiful) ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย RU INDY ลดบิท 3 แผ่นจบ นำโดย ยูตะ ทามาโมริ,มิโอริ ทากิโมโตะ,ไทสุเกะ ฟุจิกายะ
Bartender ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย D2D 4 แผ่นจบ

รบกวนแจ้งทางเมลล์ dakara.1212@gmail.com ขอบคุณค่ะ :D

11-03-2014, 01:35
Maguai

รบกวน clear inbox ด้วยค่ะ เต็มจ้า แม่ค้าตอบกลับไม่ได้นะคะ

arachi
11-03-2014, 21:38
ฝากแม่ค้าเช็คเมล์ด้วยจ้า สั่งหนังไป

taone
11-03-2014, 22:01
สั่งซื้อซีรี่ย์ตามรายการข้างล่างครับ

- Rooftop Prince ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย RU INDY D2D 10 แผ่นจบ
- You Who Came From the Stars ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 6 แผ่นจบ
- The Master’s Sun ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย RU INDY 5 แผ่นจบ
- I Hear Your Voice ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย RUINDY 5 แผ่นจบ
- Ghost ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย RU INDYลดบิท 5 แผ่นจบ

- Ando Lloyd - A.I. Knows Love ? ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย RU INDY 5 แผ่นจบ
- Doctor X Season 1 ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย 2 แผ่นจบ
- Legal High ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย D2D 6 แผ่นจบ + Legal High SP ซับไทย 1 แผ่น
- Hanzawa Naoki ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย 3 แผ่นจบ
- Miss Pilot ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย 3 แผ่นจบ
- Priceless [RuIndy] 5 DVD
- Boss Season 2 : 5 DVD
- Galileo 2 [RuIndy] : 6 DVD + Galileo XX ตอนพิเศษ : 1 DVD
- Keizoku 2: SPEC ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย D2D 6 แผ่นจบ
- SPEC: Heaven (2012) ซับไทย 1 แผ่นจบ
- Ninkyo Helper Special ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย 1

ทุกแผ่นเป็นแผ่นขาวไม่สกรีน ส่งแบบลงทะเบียนครับ

:)

ultramarine
12-03-2014, 11:52
สั่ง DVD แบบสกรีนครับ

-Umi no Ue no Shinryoujo (Clinic on the sea) ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย 3 แผ่นจบ
-DoctorX SS 2 ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย 3 แผ่นจบ
-ATM 2 คู่เว่อ เออเร่อ เออรัก 5 แผ่นจบ
-Shinya Shokudo (Midnight Restaurant) ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย 3 แผ่นจบ
-The Core / ผ่านรกกลางใจโลก (พากย์ไทย+ซับไทย)
-Unstable Fables : Tortoise VS Hare /เต่าซิ่งกับต่ายซ่าส์ (พากย์ไทย + ซับไทย)
-Love Syndrome / รักโง่ๆ (พากย์ไทย)
-The Salads ตอน พลับบีทอยู่ไหน (พากย์ไทย + ซับไทย)
-The Salads ตอน ค้นฟ้าคว้าดาว (พากย์ไทย + ซับไทย)
-The Salads ตอน ไปทะเลกันเถอะ (พากย์ไทย + ซับไทย)
-The Salads ตอน ฮัลโหลจาจ้า (พากย์ไทย + ซับไทย)
-Kaseifu no Mita ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย D2D 6 แผ่นจบ
-Downton Abbey Season 1 ซีรีส์ฝรั่ง (ซับไทย) 3 แผ่นจบ มาสเตอร์
-Downton Abbey Series Two / กลเกียรติยศ ปี 2 ซีรี่ส์ฝรั่ง มาสเตอร์ ซับไทย 3 แผ่นจบ
-Downton Abbey Season 2 Episode Christmas Special ซับไทย 1 แผ่นจบ
-Downton Abbey Season 3 ซีรีส์ฝรั่ง (ซับไทย) 4 แผ่นจบ
-Downton Abbey Season 3 Episode : A Journey to the Highlands ซับไทย By shalex 1 แผ่นจบ

arachi
12-03-2014, 17:32
แจ้งโอนเมื่อวาน 12/03/2557

ยังไม่เห็นแม่ค้าตอบเมล์ สั่งแบบ EMS

แม่ค้า ตอบเมล์ด้วยนะ จะได้รู้ว่าได้รับอีเมล์แจ้งแล้ว

okeji
13-03-2014, 10:29
สั่งหนังคะ
แผ่นขาว (printable) แผ่นละ 15 บาท 10 แถม แถม 2 ค่ะ เฉลี่ยแผ่นละ 12 บาท** // ส่งแบบลงทะเบียน

SPY MYUNGWOL / สายลับหน้าใส พิชิตใจซูเปอร์สตาร์ ซีรี่ส์เกาหลี พากย์ไทย 5 แผ่นจบ
Rooftop Prince / ตามหาหัวใจเจ้าชายหลงยุค ซีรี่ส์เกาหลี พากย์ไทย+ซับไทย 5 แผ่นจบ
Faith / สุภาพบุรุษยอดองครักษ์ ซีรี่ส์เกาหลี พากย์ไทย 6 แผ่นจบ ภาพ HDTV นำมาโมใส่กับเสียงไทย
Just You ซีรี่ส์ไต้หวัน ซับไทย 6 แผ่นจบ
Love Around ซีรี่ส์ไต้หวัน ซับไทย 5 แผ่นจบ
Endless Love ซีรี่ส์ไต้หวัน ซับไทย 4 แผ่นจบ
Hi My Sweet Heart / หวานใจนายหัวเห็ด +Special ซีรี่ส์ไต้หวัน ซับไทย ลดบิท 6 แผ่นจบ

13-03-2014, 15:12
แม่ค้าตอบทุกเมลต่อวันไม่มีค้างจร้า
email อะไรคะ

แจ้งโอนเมื่อวาน 12/03/2557

ยังไม่เห็นแม่ค้าตอบเมล์ สั่งแบบ EMS

แม่ค้า ตอบเมล์ด้วยนะ จะได้รู้ว่าได้รับอีเมล์แจ้งแล้ว

arachi
13-03-2014, 15:25
แม่ค้าตอบทุกเมลต่อวันไม่มีค้างจร้า
email อะไรคะ

ส่งไปให้แม่ค้าใหม่แล้วครับ ยอด 460 ครับ
ขอบคุณครับ :)

13-03-2014, 23:02
แจ้งกลับเรียบร้อยนะคะ แต่ขอชื่อผู้รับด้วยนะคะ เดี่ยวของไม่ถึงจร้า

ส่งไปให้แม่ค้าใหม่แล้วครับ ยอด 460 ครับ
ขอบคุณครับ :)

arachi
14-03-2014, 01:54
แจ้งกลับเรียบร้อยนะคะ แต่ขอชื่อผู้รับด้วยนะคะ เดี่ยวของไม่ถึงจร้า

ตอบกลับทางเมล์แล้วจ้า

okeji
14-03-2014, 13:29
สั่งหนังคะ
แผ่นขาว (printable) แผ่นละ 15 บาท 10 แถม แถม 2 ค่ะ เฉลี่ยแผ่นละ 12 บาท** // ส่งแบบลงทะเบียน

SPY MYUNGWOL / สายลับหน้าใส พิชิตใจซูเปอร์สตาร์ ซีรี่ส์เกาหลี พากย์ไทย 5 แผ่นจบ
Rooftop Prince / ตามหาหัวใจเจ้าชายหลงยุค ซีรี่ส์เกาหลี พากย์ไทย+ซับไทย 5 แผ่นจบ
Faith / สุภาพบุรุษยอดองครักษ์ ซีรี่ส์เกาหลี พากย์ไทย 6 แผ่นจบ ภาพ HDTV นำมาโมใส่กับเสียงไทย
Just You ซีรี่ส์ไต้หวัน ซับไทย 6 แผ่นจบ
Endless Love ซีรี่ส์ไต้หวัน ซับไทย 4 แผ่นจบ
Hi My Sweet Heart / หวานใจนายหัวเห็ด +Special ซีรี่ส์ไต้หวัน ซับไทย ลดบิท 6 แผ่นจบ

แจ้งโอนเงินแล้วนะคะ รายละเอียดทาง PM คะ
ขอบคุณคะ

suchaon
14-03-2014, 13:37
ได้รับของแล้วค่ะ

mahasamood
14-03-2014, 17:50
รบกวนแม่ค้า อัฟเดทรายชื่อจัดส่งด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

16-03-2014, 22:31
update หนังใหม่จ้า

FE1188
17-03-2014, 10:06
โอนเงินเรียบร้อยค่

krabi45
17-03-2014, 13:33
แผ่นขาวพร้อมสกรีนชื่อเรื่อง
1. I Hear Your Voice ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย RUINDY 9 แผ่นจบชัดกว่า
2. The Heirs ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย RUINDY 10 แผ่นจบชัดกว่า
3. You Who Came From the Stars ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย RU Indy 10 แผ่นจบ ชัดกว่า
4. Hunger Games, The: Catching Fire / เกมล่าเกม 2 แคชชิ่งไฟเออร์ [มาสเตอร์] พากย์ไทย + ซับไทย
5. Hunger Games, The /เกมล่าเกม 1 [มาสเตอร์] พากย์ไทย + ซับไทย
6. Oh! My Lady / รักต่างขั้ว แต่ชัวร์ว่าเธอ พากย์ไทย+ซับไทย 4 แผ่นจบ ฉบับปรับปรุงใหม่
7. Gravity / กราวิตี้ มฤตยูแรงโน้มถ่วง (พากย์ไทย + ซับไทย)

17-03-2014, 23:44

krabi45
18-03-2014, 11:58
ขอเปลี่ยนแปลงบางเรื่อง แต่จำนวนแผ่นเท่าเดิมครับ ถ้าไม่ขัดข้องจะได้โอนเงินเลยครับ

1. I Hear Your Voice ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย RUINDY 9 แผ่นจบชัดกว่า
2. The Heirs ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย RUINDY 10 แผ่นจบชัดกว่า
3. You Who Came From the Stars ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย RU Indy 10 แผ่นจบ ชัดกว่า
4. Oh! My Lady / รักต่างขั้ว แต่ชัวร์ว่าเธอ พากย์ไทย+ซับไทย 4 แผ่นจบ ฉบับปรับปรุงใหม่
5. Gravity / กราวิตี้ มฤตยูแรงโน้มถ่วง (พากย์ไทย + ซับไทย)[/QUOTE]
6. Kennedys, The ซีรี่ส์ฝรั่ง มาสเตอร์ พากย์ไทย+ซับไทย 2 แผ่นจบ

แผ่นขาวพร้อมสกรีนชื่อเรื่อง
4. Hunger Games, The: Catching Fire / เกมล่าเกม 2 แคชชิ่งไฟเออร์ [มาสเตอร์] พากย์ไทย + ซับไทย
5. Hunger Games, The /เกมล่าเกม 1 [มาสเตอร์] พากย์ไทย + ซับไทย
6. Oh! My Lady / รักต่างขั้ว แต่ชัวร์ว่าเธอ พากย์ไทย+ซับไทย 4 แผ่นจบ ฉบับปรับปรุงใหม่
7. Gravity / กราวิตี้ มฤตยูแรงโน้มถ่วง (พากย์ไทย + ซับไทย)

18-03-2014, 18:11
ได้ค่ะ โอนแล้วแจ้งมาเลยค่ะ

ขอเปลี่ยนแปลงบางเรื่อง แต่จำนวนแผ่นเท่าเดิมครับ ถ้าไม่ขัดข้องจะได้โอนเงินเลยครับ

4. Oh! My Lady / รักต่างขั้ว แต่ชัวร์ว่าเธอ พากย์ไทย+ซับไทย 4 แผ่นจบ ฉบับปรับปรุงใหม่
5. Gravity / กราวิตี้ มฤตยูแรงโน้มถ่วง (พากย์ไทย + ซับไทย)
6. Kennedys, The ซีรี่ส์ฝรั่ง มาสเตอร์ พากย์ไทย+ซับไทย 2 แผ่นจบ[/QUOTE]

18-03-2014, 18:14
username : wnsmyk

clear pm ด้วยนะคะ แม่ค้าตอบกลับไม่ได้ค่ะ

krabi45
19-03-2014, 10:54
โอนแล้วครับ

ได้ค่ะ โอนแล้วแจ้งมาเลยค่ะ

6. Kennedys, The ซีรี่ส์ฝรั่ง มาสเตอร์ พากย์ไทย+ซับไทย 2 แผ่นจบ[/QUOTE]

wnsmyk
19-03-2014, 13:58
เคลียร์เรียบร้อยแล้วค่ะ

20-03-2014, 00:14

ultramarine
20-03-2014, 14:49
Dragons Riders Of Berk Season 1 การ์ตุน พากย์ไทย+ซับไทย 2 แผ่นจบ
ASHES OF TIME / มังกรหยก ศึกอภิมหายุทธ (พากย์ไทย)
เก๋าเกรียน
แสตมป์เกรียนเดย์ คอนเสิร์ต วันแห่งความเกรียน
(2 แผ่น) คอนเสิร์ตขนนกกับดอกไม้ ตอน Secret Garden
Legend Of Sarila, The /ตามล่าตำนานแดนสวรรค์ (พากย์ไทย+ซับไทย)
Swan Princess, The: A Royal Family Tale /เจ้าหญิงหงส์ขาว 4 ผจญภัยพิทักษ์เจ้าหญิงน้อย (พากย์ไทย+ซับไทย)
Justice League War / สงครามกำเนิด จัสติซ ลีก (พากย์ไทย+ซับไทย)
Mickey Mouse Clubhouse: Minnie s Pet Salon / ร้านเสริมสวยสัตว์เลี้ยงของมินนี่ (พากย์ไทย+ซับไทย)
Monkey King / ไซอิ๋ว ลิงเทวดา [มาสเตอร์] พากย์ไทย + ซับไทย
Mickey Mouse Clubhouse : Super Adventure [มาสเตอร์] พากย์ไทย + ซับไทย
Looney Tunes Back in Action The Movie / ลูนี่ย์ ทูนส์ รวมพลพรรคผจญภัยสุดโลก [มาสเตอร์] พากย์ไทย + ซับไทย

20-03-2014, 22:45

Dragons Riders Of Berk Season 1 การ์ตุน พากย์ไทย+ซับไทย 2 แผ่นจบ
เก๋าเกรียน
Monkey King / ไซอิ๋ว ลิงเทวดา [มาสเตอร์] พากย์ไทย + ซับไทย
Mickey Mouse Clubhouse : Super Adventure [มาสเตอร์] พากย์ไทย + ซับไทย
Looney Tunes Back in Action The Movie / ลูนี่ย์ ทูนส์ รวมพลพรรคผจญภัยสุดโลก [มาสเตอร์] พากย์ไทย + ซับไทย

FE1188
21-03-2014, 10:14
ขอรายชื่อแจ้งการส่งรายวันด้วยค่ะ

21-03-2014, 13:41
แม่ค้าโพสอยู่หน้า 10 อยู่แล้วค่ะ click link จากหน้าแรกอ่ะค่ะ

ขอรายชื่อแจ้งการส่งรายวันด้วยค่ะ

Blue Scorpions
22-03-2014, 19:14
ออเดอร์หนังด้วยค่ะ

แผ่นขาว (printable) แผ่นละ 15 บาท 10 แถม แถม 2 ค่ะ เฉลี่ยแผ่นละ 12 บาท**
-Let’s Eat ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 4 แผ่นจบ
-Tokeiya no Musume SP ซับไทย 1 แผ่น
-Qian Shan Mu Xue / Sealed With A KISS มินิซีรี่ส์ไต้หวัน ซับไทย 1 แผ่นจบ
-The Face Reader ซับไทย 1 แผ่น

แผ่นสกรีน แผ่นละ 25 บาท 10 แถม 2 แผ่น เฉลี่ยแผ่นละ 20 บาท**
-Another Parting / What Kind of Goodbye หนังเกาหลี ซับไทย 1 แผ่นจบ

ขอบคุณค่ะ ^^

por030
23-03-2014, 09:09
แผ่นขาว (printable) แผ่นละ 15 บาท 10 แถม แถม 2 ค่ะ เฉลี่ยแผ่นละ 12 บาท**

-The Heirs ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย RUINDY 10 แผ่นจบชัดกว่า
-You Who Came From the Stars ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย RU Indy 10 แผ่นจบ ชัดกว่า
-Miss Pilot ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย 3 แผ่นจบ
-The Heirs : Bear the Weight of Love ตอนพิเศษ วันคริสต์มาส ซับไทย 1 แผ่นจบ

ขอบคุณครับ

arachi
23-03-2014, 18:20
- สั่ง EMS+เคลมหนัง และโอนวันนี้ (23/03/2557)
ทางเมล์ ฝากเช็คด้วยจ้า

yamsom
23-03-2014, 20:00
สั่งหนังค่ะ
You Who Came From the Stars ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย RU Indy 6 แผ่นจบ
You Who Came From the Stars ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย RU Indy 6 แผ่นจบ
Arrow Season 1 / แอร์โรว์ คนธนูมหากาฬ ปี 1 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย มาสเตอร์ 5 แผ่นจบ
Yes Or No 2 /รักไม่รัก...อย่ากั๊กเลย 1 แผ่น
Let’s Eat ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 4 แผ่นจบ
Hana no Zubora Meshi ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย 2 แผ่นจบ

23-03-2014, 23:40
แจ้งกลับทางเมลนะคะ

24-03-2014, 00:06
ขอลงรายการใหม่ตรงนี้ก่อนนะคะ แก้ไขโพสไม่ได้ง่ะ:(:(

King's Daughter, Soo Baek Hyang ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย14 แผ่นจบ
Mimi มินิซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 1 แผ่นจบ
Tokyo Bandwagon ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย 3 แผ่นจบ
Sherlock Season 3 / อัจฉริยะยอดนักสืบ ปี 3 ซีรี่ส์ฝรั่ง มาสเตอร์ พากย์ไทย+ซับไทย 2 แผ่นจบ
Almost Human Season 1 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย GD_Series 7 แผ่นจบ
Banshee Season 2 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย 5 แผ่นจบ
Black Sails Season 1 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย 4 แผ่นจบ

Ain'T Them Bodies Saints /นานแค่ไหน ถ้าใจจะอยู่เพื่อเธอ
Bling Ring, The /วัยร้าย วัยลัก
Last Days On Mars, The /วิกฤตการณ์ ดาวอังคารมรณะ
P-51 Dragon Fighter /P-51 หน่วยบินถล่มมังกร
Free Birds /เกรียนไก่ ซ่าส์ทะลุมิติ
Henry Hugglemonster: Meet The Hugglemonsters /ฮัคเกิลมอนสเตอร์ ปีศาจน้อยแสนซน

My Little Pony: Friendship Is Magic Vol. 1 /มายลิตเติ้ลโพนี่ มหัศจรรย์แห่งมิตรภาพ Vol. 1
One Piece 10th Season Thriller Bark 7 Vol. 91
Transformers Prime Season II Vol.1 /มหาสงครามจักรกลถล่มจักรวาล ปี 2 Vol.1
Masked Rider OOO TV Vol. 10 /มาสก์ไรเดอร์ โอส ทีวี Vol. 10

arachi
26-03-2014, 13:11
แม่ค้า ช่วยเช็คเมล์ตอบด้วยจ้า ถามเลข พสด EMS เมื่อวานยังไม่ได้เมล์ตอบกลับเลย ขอบคุณมากๆจ้า

lek2512
26-03-2014, 16:09
สั่งหน่อยคะเอาแบบสกรีนแผ่นอย่างเดียวคะ
Kindaichi Case Files ซับไทย 1 แผ่นจบ นำโดย นิชคุณ, ยามาดะ,อู๋จิ่น
Sherlock Season 3 / อัจฉริยะยอดนักสืบ ปี 3 ซีรี่ส์ฝรั่ง มาสเตอร์ พากย์ไทย+ซับไทย 2 แผ่นจบ
Hunger Games, The: Catching Fire / เกมล่าเกม 2 แคชชิ่งไฟเออร์ [มาสเตอร์] พากย์ไทย + ซับไทย
Hunger Games, The /เกมล่าเกม 1 [มาสเตอร์] พากย์ไทย + ซับไทย
4 หัวใจแห่งขุนเขา (วายุภัคมนตรา) 2 แผ่นจบ มาสเตอร์ นำโดย บอย ปกรณ์ ฉัตรบริรักษ์, มาร์กี้ ราศรี บาเล็นซิเอก้า
ผู้ใหญ่ลีกับนางมา ซีรี่ส์ไทย 5 แผ่น (มีรายการสตาร์สเตจ+รายการตีสิบ ที่พลอย+ปอ+ริชาร์ด ไปออก)
Sherlock season 1 (พ่ากย์ไทย + ซับไทย) 2 แผ่นจย
Sherlock: Season Two (TV Series 2012) (DVD 2 Disc Box Set) (พากย์ไทย + ซับไทย) 2 แผ่นจบ

26-03-2014, 23:25

am_yukina
27-03-2014, 15:29
สั่งซื้อค่ะ
แผ่นสกรีน แผ่นละ 25 บาท 10 แถม 2 แผ่น เฉลี่ยแผ่นละ 20 บาท
ส่งทั่วไป ลงทะเบียน+พัสดุ : กี่แผ่นก็ 40 บาท
The Fifth Estate / วิกิลีกส์ เจาะปมลับเขย่าโลก (พากย์ไทย+ซับไทย)
Bones Season 8 / พลิกซากปมมรณะ ปี 8 ซีรี่ส์ฝรั่ง พากย์ไทย+ซับไทย 6 แผ่นจบ HDTV2DVD
Bones Season 7 ซีรีส์ฝรั่ง มาสเตอร์ ซับไทย 3 แผ่น
รวม 13แผ่น=11x25=275+40=315

27-03-2014, 23:31

baboo0093
28-03-2014, 15:05
แผ่นขาว (printable) แผ่นละ 15 บาท 10 แถม แถม 2
ส่งด่วนพิเศษ ems

Arthur Newman / เปลี่ยนคนใหม่ให้ใจสุดเหวี่ยง (พากย์ไทย + ซับไทย)
Slightly Single in LA / ขอบ่มรักครั้งสุดท้ายใน แอลเอ (พากย์ไทย + ซับไทย)
Crazy Horse Paris FEU By Louboutin /อีโรติกบันลือโลก (พากย์ไทย+ซับไทย)
The Incredible Truth / อาถรรพ์ บ้านน้ำพุร้อน (พากย์ไทย+ซับไทย) (CH)
Bunny Drop / อั๊ยยะ น้าผม 6 ขวบเองงะ [มาสเตอร์] พากย์ไทย + ซับไทย
จอมโจรโค่นยุทธภพ / Gu Shang Zao Shi Qian ซีรี่ส์จีน พากย์ไทย 6 แผ่นจบ+ปก
ถังไป่หู่ บัณฑิตจอมทะเล้น / In The Eye Of The Boholder ซีรี่ส์จีน พากย์ไทย 4 แผ่นจบ+ปก
POSSESSED (HON/Soul) / สิงร่างวิญญาณหลอน ซีรี่ส์เกาหลี พากย์ไทย 3 แผ่นจบ+ปก
JEON WOO CHI / จอนวูชิ ซีรี่ส์เกาหลี พากย์ไทย+ซับไทย 6 แผ่นจบ+ปก
Together / โลกใบอุ่นในบ้านวุ่นรัก (พากย์ไทย+ซับไทย
I Do / สามหัวใจใครคือรักแท้ (พากย์ไทย + ซับไทย)
Code Geass Lelouch of the Rebellion 2 แผ่นจบภาค
Code Geass ภาค2 2 แผ่นจบ
The Greatness Of A Hero / ตี๋เหรินเจี๋ย ยอดคนคู่บัลลังก์ ซีรี่ส์จีน พากย์ไทย 4 แผ่นจบ ภาพชัด 99%+ปก
IPMAN 2013 / ยิปมัน ปรมาจารย์เจ้ากังฟู ซีรี่ส์จีน พากย์ไทย 12 แผ่นจบ (ภาพมาสเตอร์โมใส่เสียงไทย)+ปก

28-03-2014, 22:51

แผ่นขาว (printable) แผ่นละ 15 บาท 10 แถม แถม 2
ส่งด่วนพิเศษ ems

Arthur Newman / เปลี่ยนคนใหม่ให้ใจสุดเหวี่ยง (พากย์ไทย + ซับไทย)
Slightly Single in LA / ขอบ่มรักครั้งสุดท้ายใน แอลเอ (พากย์ไทย + ซับไทย)
Bunny Drop / อั๊ยยะ น้าผม 6 ขวบเองงะ [มาสเตอร์] พากย์ไทย + ซับไทย
จอมโจรโค่นยุทธภพ / Gu Shang Zao Shi Qian ซีรี่ส์จีน พากย์ไทย 6 แผ่นจบ+ปก
ถังไป่หู่ บัณฑิตจอมทะเล้น / In The Eye Of The Boholder ซีรี่ส์จีน พากย์ไทย 4 แผ่นจบ+ปก
POSSESSED (HON/Soul) / สิงร่างวิญญาณหลอน ซีรี่ส์เกาหลี พากย์ไทย 3 แผ่นจบ+ปก
JEON WOO CHI / จอนวูชิ ซีรี่ส์เกาหลี พากย์ไทย+ซับไทย 6 แผ่นจบ+ปก
Together / โลกใบอุ่นในบ้านวุ่นรัก (พากย์ไทย+ซับไทย
I Do / สามหัวใจใครคือรักแท้ (พากย์ไทย + ซับไทย)
Code Geass Lelouch of the Rebellion 2 แผ่นจบภาค
Code Geass ภาค2 2 แผ่นจบ
The Greatness Of A Hero / ตี๋เหรินเจี๋ย ยอดคนคู่บัลลังก์ ซีรี่ส์จีน พากย์ไทย 4 แผ่นจบ ภาพชัด 99%+ปก
IPMAN 2013 / ยิปมัน ปรมาจารย์เจ้ากังฟู ซีรี่ส์จีน พากย์ไทย 12 แผ่นจบ (ภาพมาสเตอร์โมใส่เสียงไทย)+ปก

baboo0093
29-03-2014, 19:22
โอนเงินแล้วนะครับ แจ้งทาง pm ได้รับข้อความแล้วตอบกลับด้วย

30-03-2014, 02:14
Her Lovely Heels ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 2 แผ่นจบ
Cheap Flight / แอร์สาวมือใหม่ หัวใจโลว์คอสต์ ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย 1 แผ่นจบ
Omoni Naitemasu ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย 2 แผ่นจบ
คุณชายรักเร่ 5 แผ่นจบ
เจ้าสาวสลาตัน 6 แผ่นจบ
นางร้ายซัมเมอร์ 3 แผ่นจบ
Hwayi / A Monster Boy หนังเกาหลี ซับไทย 1 แผ่นจบ
ขอหล่อข้ามคืน / Don Juan DeMercado 2010 ซีรี่ส์จีน พากย์ไทย (6 ตอน) 1 แผ่นจบ

Pretty Little Liars Season 4 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย 8 แผ่นจบ
Teen Wolf Season 3 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย 12 แผ่นจบ
ATM2 / คู่เว่อ เออเร่อ เออรัก ละครไทย มาสเตอร์ 8 แผ่นจบ
Puchimas! Petit Iddlm@Ster /ปุจิมาส! พากย์ไทย+ซับไทย 3 แผ่นจบ
Hakuoki Season 1 / บุปผาซามูไร ผ่าตำนานนักรบชินเซ็น ซี่ซั่น 1 พากย์ไทย+ซับไทย 6 แผ่นจบ
Arcana Famiglia / มาเฟียมนตรา มือปราบกำราบหัวใจ พากย์ไทย+ซับไทย 6 แผ่นจบ
(2 แผ่น) Best Of Batman, The / รวมภารกิจสุดยอดของแบทแมน พากย์ไทย + ซับไทย

Captain Phillips /กัปตันฟิลิปส์ ฝ่านาทีระทึกโลก พากย์ไทย + ซับไทย
Man Of Tai Chi /คนแกร่งสังเวียนเดือด พากย์ไทย + ซับไทย
Bad Ass 2: Bad Asses /เก๋าโหดโคตรระห่ำ 2 พากย์ไทย + ซับไทย
Blackfish /แบล็คฟิช วาฬเพชฌฆาต พากย์ไทย + ซับไทย
Evidence /ชนวนฆ่าขนหัวลุก พากย์ไทย + ซับไทย
Powder Room /แก๊งสาวแซ่บแสบยกก๊วน พากย์ไทย + ซับไทย
Seal Team Eight: Behind Enemy Lines /บีไฮด์ เอนิมี ไลน์ 4 ปฏิบัติการหน่วยซีลยึดนรก พากย์ไทย + ซับไทย
Snowpiercer /สโนว์เพียร์ซเซอร์ ยึดด่วน วันสิ้นโลก พากย์ไทย + ซับไทย

The Hobbit 2 : The Desolation of Smaug / เดอะฮอบบิท ดินแดนเปลี่ยวร้างของสม็อค พากย์ไทย + ซับไทย
The Hobbit 1: An Unexpected Journey / เดอะฮอบบิท การผจญภัยสุดคาดคิด พากย์ไทย + ซับไทย
Reckoning, The / บันทึกภาพปมมรณะ พากย์ไทย + ซับไทย
The Last Ride / ซิ่ง ดับแค้น พากย์ไทย + ซับไทย
Better Living Through Chemistry / คู่กิ๊กเคมีลงล็อค พากย์ไทย + ซับไทย
Doc Mcstuffins: A Little Cuddle Goes A Long Way / ด็อก แมคสตัฟฟินส์ ตอน อ้อมกอดแสนหวาน พากย์ไทย + ซับไทย
Mickey Mouse Clubhouse: Minnie-Rella / บ้านมิคกี้แสนสนุก: มินนี่เรลล่า พากย์ไทย + ซับไทย
Toaru Majutsu No Index The Movie /อินเดกซ์ คัมภีร์คาถาต้องห้าม เดอะมูฟวี่ ปาฏิหาริย์แห่งเอนเดเมียน พากย์ไทย + ซับไทย
Ultraman Zero The Revenge of Belial / อุลตร้าแมนซีโร่ เดอะ มูฟวี่ ตอน เบเลียลจักรพรรดิทมิฬ เสียงไทย

Delivery Man / ผู้ชายขายน้ำ พากย์ไทย + ซับไทย
Border Run (aka The Mule) /กล้าท้านรก พากย์ไทย + ซับไทย
Emperor / จักรพรรดิของปวงชน พากย์ไทย + ซับไทย
Dabangg 2 / มือปราบกำราบเซียน 2 พากย์ไทย + ซับไทย
Grupo 7 / หน่วยบัญชีขยี้แก๊งยา พากย์ไทย + ซับไทย
(JP)Decco Truck Gal Nami 3 /นางฟ้านามิ สวย แสบ ซ่าส์ พากย์ไทย + ซับไทย
(KR)Commitment /ล่าเดือด สายลับเพชฌฆาต พากย์ไทย + ซับไทย
(TH)Pee Kao Pee Ook - Possessed / ผีเข้า ผีออก

suchaon
01-04-2014, 01:34
สั่งหนังรายละเอียดตาม pm ค่ะ

kanmai
01-04-2014, 09:42
สั่งซื้อไปทาง E-mail รบกวนตอบทาง E-mail ค่ะ
ขอบคุณค่ะ:D

bewithu
01-04-2014, 17:27
Snow Queen // ลิขิตรัก..ละลายใจ พากย์ไทย 3 แผ่น นำโดยฮุนบิน
All about eve // สงครามแห่งความรัก พากย์ไทย 3 แผ่น
Thank You // ขอขอบคุณจากดวงใจ ซีรีส์เกาหลี พากย์ไทย 4 แผ่นจบ
What happened in Bali//รักสุดหัวใจฝากไว้ที่บาหลี พากย์ไทย 3 แผ่น

แผ่นสกรีนหมดค่ะ

Hypnos
01-04-2014, 20:57
ได้รับหนังแล้วคะ

bewithu
02-04-2014, 10:02
แผ่นสกรีน
Dong Yi/ ทงอี จอมนางคู่บัลลังก์ ซีรี่ส์เกาหลี มาสเตอร์ พากษ์ไทย+ซับไทย12 แผ่นจบ
Revenge Season 1 ซีรีส์ฝรั่ง (ซับไทย) 5 แผ่นจบ
Gold / โกลด์ คุณแม่เหรียญทอง ซีรี่ส์ญีปุ่น พากย์ไทย อัดทีวี 4 แผ่นจบ
Her Lovely Heels ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 2 แผ่นจบ

แผ่นขาว
Conan The Series Year 12 / ยอดนักสืบจิ๋วโคนัน เดอะซีรี่ส์ ปี 12 พากย์ไทย อัดทรู 4 แผ่นจบ
City Hunter ซิตี้ฮันเตอร์ ซีรี่ส์เกาหลี มาสเตอร์ พากย์ไทย+ซับไทย ลดบิท 5 แผ่นจบ
NCIS: Naval Criminal Investigative Service Season 4 : เอ็นซีไอเอส หน่วยสืบสวนแห่งนาวิกโยธิน ปี 4 (ซับไทย) 6 แผ่นจบ
NCIS: Naval Criminal Investigative Service Season 5 : เอ็นซีไอเอส หน่วยสืบสวนแห่งนาวิกโยธิน ปี 5 (ซับไทย) 5 แผ่นจบ
NCIS: Naval Criminal Investigative Service Season 6 : เอ็นซีไอเอส หน่วยสืบสวนแห่งนาวิกโยธิน ปี 6 (ซับไทย) 6 แผ่นจบ
NCIS: Naval Criminal Investigative Service Season 7 : เอ็นซีไอเอส หน่วยสืบสวนแห่งนาวิกโยธิน ปี 7 (ซับไทย) 6 แผ่นจบ
A Gentleman s Dignity /โสดคูณ 4 กะล่อนปลิ้นปล้อน ซีรีส์เกาหลี พากย์ไทย 7 แผ่นจบ

faroh
02-04-2014, 10:55
ปกใบละ 10 บาท (กระดาษ glossy อย่างดี)
** ส่งทั่วไป ลงทะเบียน+พัสดุ : กี่แผ่นก็ 40 บาท
You Who Came From the Stars ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย RU Indy 6 แผ่นจบ ขอปกด้วยคะ
Umi no Ue no Shinryoujo (Clinic on the sea) ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย 3 แผ่นจบ
Star Man / Kono Hoshi no Koi ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย 3 แผ่นจบ
Nazotoki wa Dinner no Ato de ซีรี่ย์ญี่ปุ่น ซับไทย 3 แผ่นจบ
Nazotoki wa Dinner no Ato de SP ซับไทย 1 แผ่น
Otenki Onee San ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย 2 แผ่นจบ
The Queen of SOP ซีรี่ส์ไต้หวัน ซับไทย 6 แผ่นจบ
The Suspicious Housekeeper ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 5 แผ่นจบ
Midnight Bakery ซีรีส์ญี่ปุ่น ซับไทย 2 แผ่นจบ ซับ ruindy
Antiquarian Bookshop Biblia's Case Files ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย 3 แผ่นจบ (โกริคิ อายาเมะ,อาคิระ)
Hanzawa Naoki ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย 3 แผ่นจบข

ขอปก priceless ยาจกมือใหม่ หัวใจเกินร้อย 1 ปกด้วยคะ

faroh
02-04-2014, 11:05
ขอโทษคะ ขอยกเลิกก่อนคะ

turbo333
03-04-2014, 23:53
ส่งทั่วไป ลงทะเบียน+พัสดุ : กี่แผ่นก็ 40 บาท
แผ่นสกรีน แผ่นละ 25 บาท 10 แถม 2 แผ่น เฉลี่ยแผ่นละ 20 บาท
Fud-Jung-To /ฟัด จัง โตะ 2 แผ่น
Tiger Mask /หน้ากากเสือ พากย์ไทย + ซับไทย
Apocalypse Pompeii /ลาวานรกถล่มปอมเปอี พากย์ไทย + ซับไทย
Man Of Tai Chi /คนแกร่งสังเวียนเดือด พากย์ไทย + ซับไทย
(KR)Commitment /ล่าเดือด สายลับเพชฌฆาต พากย์ไทย + ซับไทย
Fullhouse / วุ่นนักรักเต็มบ้าน 5 แผ่นจบ นำโดย ไมค์+ออม + ปก

puiipzi
04-04-2014, 19:44
แม่ค้าสั่งหนังหน่อยค่า

Boys over Flowers ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 6 แผ่น
The Heirs ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย RUINDY 5 แผ่นจบ

รวมยอดด้วยนะคะ ขอบคุณค่า

PaGrIm KaItAo
05-04-2014, 16:33
สั่งของค่ะ

Nine:9 Times Time Travel 5 V2D [บรรยายไทย] –จบ
Pretty Little Liars Season 2 / สวยแสบแอบซ่อนร้าย ปี 2 ซีรี่ส์ฝรั่ง (ซับไทย) 6 แผ่นจบ
Pretty Little Liars Season 3 ซีรี่ย์ฝรั่ง ซับไทย มาสเตอร์ 5 แผ่นจบ
Vampire Prosecutor ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย ลดบิท 3 แผ่นจบ
You Who Came From the Stars ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย Unlimited4d 6 แผ่นจบ+MV
Warehouse 13 Season 4 ซีรี่สืฝรั่ง ซับไทย 10 แผ่นจบ
White Collar Season 5 ซีรี่สืฝรั่ง ซับไทย 7 แผ่นจบ
The Prime Minister and I ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 5 แผ่นจบ
CSI: Crime Scene Investigation - The Thirteenth Season /ไขคดีปริศนา เวกัส 13 ซีรี่ส์ฝรั่ง มาสเตอร์ พากย์ไทย+ซับไทย 6 แผ่นจบ
CSI New York Season 9 / ไขคดีปริศนา นิวยอร์ค 9 ซีรี่ส์ฝรั่ง มาสเตอร์ พากย์ไทย+ซับไทย 5 แผ่นจบ
Hunger Games, The: Catching Fire / เกมล่าเกม 2 แคชชิ่งไฟเออร์ พากย์ไทย + ซับไทย
Who Are You ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 4 แผ่นจบ [มีแผ่นโม r u indyไหม]
Arang and the Magistrate ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย RU INDY ลดบิท 5 แผ่นจบ
Secret / Secret Love ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 4 แผ่นจบ
The Suspicious Housekeeper ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 5 แผ่นจบ
Answer to 1994 ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 6 แผ่นจบ
Good Doctor ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 5 แผ่นจบ

05-04-2014, 22:29
รายการใหม่ 4-4-14

Inspiring Generation ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 6 แผ่นจบ
Golden Rainbow ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 11 แผ่นจบ
สามีตีตรา 4 แผ่นจบ
คุ้มนางครวญ 4 แผ่นจบ
Blood Boiling Youth ซับไทย 1 แผ่นจบ
Kagi no kakatta heya SP (2014) ซับไทย 1 แผ่นจบ

All Is Lost / ออล อีส ลอสต์ พากย์ไทย + ซับไทย
Android Cop /แอนดรอยด์คอป ตำรวจจักรกล พากย์ไทย + ซับไทย
Apocalypse Pompeii /ลาวานรกถล่มปอมเปอี พากย์ไทย + ซับไทย
Chariot /ไฟลท์นรกสยองโลก พากย์ไทย + ซับไทย
Metro /รถด่วนขบวนนรก พากย์ไทย + ซับไทย
ทอล์คโชว์ หนึ่งตัน

(CH)Firestorm / ปิดเมืองล่าโจร พากย์ไทย + ซับไทย
Stash House /คนโหดปิดบ้านเชือด พากย์ไทย + ซับไทย
(TH)Fud-Jung-To /ฟัด จัง โตะ
(CT)Monster High Frights, Camera, Action! /มอนสเตอร์ไฮ ซุป พากย์ไทย + ซับไทย
(JP)Tiger Mask /หน้ากากเสือ พากย์ไทย + ซับไทย

Passionate Love ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 12 แผ่นจบ
The Season Of Fate / สูตรลับชีวิต 5 รส ซีรี่ส์จีน พากย์ไทย 5 แผ่นจบ นำโดย กัวจิ้งอัน, กวนหย่งเหอ, หมีเซียะ
Born To Be A King / จอมจักรพรรดิ จูหยวนจาง ซีรี่ส์จีน พากย์ไทย 4 แผ่นจบ ฉบับปรับปรุงใหม่ นำโดย เยิ่นต๊ะหัว, หลิวชิงหวิน
Love keeps going / รักนี้มีแต่เธอ ซีรี่สืไต้หวัน พากย์ไทย 5 แผ่นจบ นำโดย ไมค์ ฮี
Helix Season 1 ซับไทย 7 แผ่นจบ
โก๊ะ 8 ตะลุยแดนมหัศจรรย์ 6 แผ่นจบ

07-04-2014, 14:23
:):):):):):):):):):):):):):):):)

annejung
10-04-2014, 21:09
* หนัง movie เอาแบบแผ่นสกรีนหร้อมปก
** หนังซีรี่ส์ เอาแบบแผ่นสกรีนพร้อมปกและกล่อง (Boxset กล่องใส import)

Inspiring Generation ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 6 แผ่นจบ
Golden Rainbow ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 11 แผ่นจบ
Captain Phillips /กัปตันฟิลิปส์ ฝ่านาทีระทึกโลก พากย์ไทย + ซับไทย
Snowpiercer /สโนว์เพียร์ซเซอร์ ยึดด่วน วันสิ้นโลก พากย์ไทย + ซับไทย
The Hobbit 2 : The Desolation of Smaug / เดอะฮอบบิท ดินแดนเปลี่ยวร้างของสม็อค พากย์ไทย + ซับไทย
The Hobbit 1: An Unexpected Journey / เดอะฮอบบิท การผจญภัยสุดคาดคิด พากย์ไทย + ซับไทย
Free Birds /เกรียนไก่ ซ่าส์ทะลุมิติ พากย์ไทย + ซับไทย
Let’s Eat ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 4 แผ่นจบ
Hunger Games, The: Catching Fire / เกมล่าเกม 2 แคชชิ่งไฟเออร์ พากย์ไทย + ซับไทย
Hunger Games, The /เกมล่าเกม 1 พากย์ไทย + ซับไทย
The Face Reader ซับไทย 1 แผ่น
Ando Lloyd - A.I. Knows Love ? ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย RU INDY 5 แผ่นจบชัดกว่า
Rough Play หนังเกาหลี ซับไทย นำโดย ลีจุน (MBLAQ)

10-04-2014, 21:59

* หนัง movie เอาแบบแผ่นสกรีนหร้อมปก
** หนังซีรี่ส์ เอาแบบแผ่นสกรีนพร้อมปกและกล่อง (Boxset กล่องใส import)

Free Birds /เกรียนไก่ ซ่าส์ทะลุมิติ พากย์ไทย + ซับไทย
Hunger Games, The /เกมล่าเกม 1 พากย์ไทย + ซับไทย
Rough Play หนังเกาหลี ซับไทย นำโดย ลีจุน (MBLAQ)

kate666
13-04-2014, 23:20
สั่งแผ่นหน่อยค่าาา

แม่ค้าคนดี

สำหรับหนังซีรี่ส์ (เริ่มตั้งแต่ 3 แผ่นจบขึ้นไปเท่านั้นค่ะ) แผ่นสกรีนพร้อมปกและกล่อง (Boxset กล่องใส import) แผ่นละ 29 บาทเท่านั้นค่ะ
1. วุ่นนักรักหรือหลอก 4 แผ่นจบ
2. อันโกะ กลรักสตรอว์เบอร์รี่ 4 แผ่นจบ นำโดย เคน+ชมพู่
3. ลูกไม้ของพ่อ : ลูกหนี้ที่รัก 2 แผ่นจบ (ขอปก และกล่อง ด้วยค่ะ)
4. Tokyo Bandwagon ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย 3 แผ่นจบ
5. Fullhouse / วุ่นนักรักเต็มบ้าน 5 แผ่นจบ นำโดย ไมค์+ออม
6. ในสวนขวัญ 4 แผ่นจบ
7. Hanzawa Naoki ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย 3 แผ่นจบ
8. Legal High SP ซับไทย 1 แผ่น (ปก+กล่อง)
9. (มี Legal High ภาค 2 ที่มี 10 ตอนจบไหมคะ ถ้ามีเอาด้วยค่ะ)

ส่งทั่วไป ลงทะเบียน+พัสดุ : กี่แผ่นก็ 40 บาท และสำหรับแบบ boxset 50 บาท

moonsnow
15-04-2014, 21:40
สั่งหนังค่ะ
แผ่นขาว ส่งลงทะเบี่ยน
- Kyou, Koi wo Hajimemasu / Love for Beginners หนังญีปุ่น ซับไทย 1 แผ่น
- Switch Girl Season 1 ซีรีย์ญี่ปุ่น ซับไทย 2 แผ่นจบ
- SWITCH GIRL Season 2 ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย 2 แผ่นจบ
- Walking Dead Seson 3 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซอมบี้ (พากย์ไทย+ซับไทย) 5 แผ่นจบ
- Walking Dead,The ตอนสั้นพิเศษ ซับไทย 1 แผ่น (เป็นตอนพิเศษที่ฉายเฉพาะทางเว็บ 4 ตอนควรดูก่อน season 3 )
- Mortal Instruments, The: City Of Bones /นักรบครึ่งเทวดา (พากย์ไทย + ซับไทย)
- Hobbit, The: An Unexpected Journey (2012) / เดอะ ฮอบบิท การผจญภัยสุดคาดคิด (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
- The Hobbit 2 : The Desolation of Smaug / เดอะฮอบบิท ดินแดนเปลี่ยวร้างของสม็อค พากย์ไทย + ซับไทย
- African Safari /ตะลุยซาฟารี (พากย์ไทย+ซับไทย)
- Hunger Games, The: Catching Fire / เกมล่าเกม 2 แคชชิ่งไฟเออร์ [มาสเตอร์] พากย์ไทย + ซับไทย
- Bleach 14 Arrancar : Downfall Arc Vol.11 / บลีช 14 ล้างพันธุ์อาร์รันคาร์ Vol.11 (พากย์ไทย + ซับไทย)
- Bleach 14 Arrancar : Downfall Arc Vol.10 / บลีช 14 ล้างพันธุ์อาร์รันคาร์ Vol.10 (พากย์ไทย + ซับไทย)
- Bleach 14 Arrancar : Downfall Arc Vol.9 / บลีช 14 ล้างพันธุ์อาร์รันคาร์ Vol.9 (พากย์ไทย + ซับไทย)
- Bleach 14 Arrancar : Downfall Arc Vol.8 / บลีช 14 ล้างพันธุ์อาร์รันคาร์ Vol.8 (พากย์ไทย + ซับไทย)
- The Lost Medallion / ผจญภัยล่าเหรียญข้ามเวลา (พากย์ไทย + ซับไทย)
- Sage Curse of the Shadow / ศึกคำสาปมรณะ (พากย์ไทย + ซับไทย)
- 47 Ronin /47 โรนิน มหาศึกซามูไร
- ทอล์คโชว์ หนึ่งตัน

moonsnow
16-04-2014, 14:43
แจ้งโอนไปแล้วค่ะ

sonadax
16-04-2014, 14:48
โอนเงินแล้ว
ตาม pm ครับ

ultramarine
17-04-2014, 13:23
DVD แบบสกรีน
-Watashi ga Renai Dekinai Riyuu ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย 3 แผ่นจบ
-47 Ronin /47 โรนิน มหาศึกซามูไร
-(สารคดี)Steve Jobs One Last Thing /สตีฟ จอบส์
-(2 แผ่นจบ)CONCERT : บันทึกการแสดงสดฟองน้ำ : Bruce Gaston
-Apocalypse Pompeii /ลาวานรกถล่มปอมเปอี พากย์ไทย + ซับไทย
-ทอล์คโชว์ หนึ่งตัน
-Cheap Flight / แอร์สาวมือใหม่ หัวใจโลว์คอสต์ ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย 1 แผ่นจบ
-Free Birds /เกรียนไก่ ซ่าส์ทะลุมิติ [มาสเตอร์] พากย์ไทย + ซับไทย
-Hunger Games, The: Catching Fire / เกมล่าเกม 2 แคชชิ่งไฟเออร์ พากย์ไทย + ซับไทย
-Hunger Games, The /เกมล่าเกม 1 พากย์ไทย + ซับไทย
-Cloudy With A Chance Of Meatballs 2 /มหัศจรรย์ของกินดิ้นได้ พากย์ไทย + ซับไทย
-Cloudy with a Chance of Meatballs 1 / มหัศจรรย์ลูกชิ้นตกทะลุมิติ พากย์ไทย + ซับไทย
-Justin And The Knights Of Valour / จัสติน อัศวินวัยเกรียน พากย์ไทย + ซับไทย
-Downton Abbey Season 4 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย by shalex 5 แผ่นจบ
-Armstrong Lie, The / แลนซ์ อาร์มสตรอง แชมป์ลวงโลก [มาสเตอร์] พากย์ไทย + ซับไทย
-Kennedys, The ซีรี่ส์ฝรั่ง มาสเตอร์ พากย์ไทย+ซับไทย 2 แผ่นจบ
-Miss Pilot ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย 3 แผ่นจบ
-Dragons Riders Of Berk Season 1 การ์ตุน พากย์ไทย+ซับไทย 2 แผ่นจบ

sallow
17-04-2014, 14:39
ได้รับเรียบร้อย ขอบคุณค่ะ:o

18-04-2014, 16:45
:cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool:

krabi45
19-04-2014, 06:33
มีเรื่องไหนบ้างครับ
1. Bride of the century
2. Good Doctor
3. The moon that Embrace the sun
4. Emergency man&women

AhCin
19-04-2014, 22:31
สั่งหนังค่า : แผ่นขาว (printable)

Walking Dead, The Season 4 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย 8 แผ่นจบ
47 Ronin /47 โรนิน มหาศึกซามูไร
12 Years A Slave /ปลดแอก คนย่ำคน
(JP)Tiger Mask /หน้ากากเสือ พากย์ไทย + ซับไทย
Delivery Man / ผู้ชายขายน้ำ พากย์ไทย + ซับไทย
The Wolverine (2013) / เดอะ วูล์ฟเวอรีน (พากย์ไทย + ซับไทย)
Now You See Me (2013) /อาชญากล ปล้นโลก (พากย์ไทย + ซับไทย)
World War Z / มหาวิบัติสงคราม Z (พากย์ไทย + ซับไทย)

ปล. ไม่มี Leverage Season 5 เหรอคะ

20-04-2014, 00:44
ตอบกลับแล้วจร้า

krabi45
20-04-2014, 07:51
แผ่นขาว ครับ
1. Bride of the century 4 แผ่น
2. Good Doctor 5 แผ่น
3. The moon that Embrace the sun 5 แผ่น
4. Emergency man&women 6 แผ่น
5. Apocalypse Pompeii /ลาวานรกถล่มปอมเปอี พากย์ไทย + ซับไทย
6. เจแปนแสนอร่อย พากย์ไทย 1 แผ่นจบ
7. Captain Phillips /กัปตันฟิลิปส์ ฝ่านาทีระทึกโลก พากย์ไทย + ซับไทย
8. Barbie The Pearl Princess / บาร์บี้ เจ้าหญิงเงือกน้อยกับไข่มุกวิเศษ พากย์ไทย + ซับไทย

yamsom
20-04-2014, 12:15
สั่งหนังค่ะ ไม่สกรีนแผ่น
Chuck season 1 พากย์ไทยมาสเตอร์ 2 แผ่นจบ
Chuck season 2 (พากย์ไทย) 3 แผ่นจบ
Chuck season 3 (พากย์ไทย) 2 แผ่นจบ
Chuck season 4 (พากย์ไทย) 2 แผ่นจบ
Flashpoint Season 1/ หน่วยสวาทสาดโคตรกระสุน ปี 1 ซีรี่ส์ฝรั่ง (พากย์ไทย+ซับไทย) 4 แผ่นจบ
Flashpoint Season 2 / หน่วยสวาทสาดโคตรกระสุน ปี 2 ซีรี่ส์ฝรั่ง มาสเตอร์ โซน 3 พากย์ไทย + ซับไทย 4 แผ่น
Flash Point Season 3 / หน่วยสวาทสาดโคตรกระสุน ปี 3 ซีรี่ส์ฝรั่ง มาสเตอร์ (พากย์ไทย+ซับไทย) 4 แผ่น
Flash Point Season 4 / หน่วยสวาทสาดโคตรกระสุน ปี 4 ซีรี่ส์ฝรั่ง มาสเตอร์ (พากย์ไทย+ซับไทย) 4 แผ่น
Flashpoint Season 5 ซีรี่ส์ฝรั่ง มาสเตอร์ พากย์ไทย+ซับไทย 4 แผ่นจบ
Hustle Season 1 : ขบวนการตุ๋น ไม่จำกัดนามสกุล ปี 1 (พากย์ไทย+บรรยายไทย) 2 แผ่นจบ
Hustle Season 2 : ขบวนการตุ๋น ไม่จำกัดนามสกุล ปี 2 (พากย์ไทย+บรรยายไทย) 2 แผ่นจบ
Hustle Season 3 / แก็งค์ตุ๋นระเบิด เชิดเงินสนั่นเมือง ปี 3 ซีรี่ส์ฝรั่ง (พากย์ไทย+ซับไทย) 2 แผ่นจบ
Hustle Season 4 / แก็งค์ตุ๋นระเบิด เชิดเงินสนั่นเมือง ปี 4 ซีรีส์ฝรั่ง (พากย์ไทย+ซับไทย) 2 แผ่นจบ
Hutle season5 ซีรี่ส์ฝรั่ง (พากย์ไทย+ซับไทย) 2 แผ่นจบ
Nikita season 1 / นิกิต้า รหัสสวยโคตรเพชฌฆาต ปี1 ซีรี่ส์ฝรั่ง (พากย์ไทย) 3 แผ่นจบ
Nikita season 2 / นิกิต้า รหัสสวยโคตรเพชฌฆาต ปี2 ซีรี่ส์ฝรั่ง (พากย์ไทย) 3 แผ่นจบ
Roswell Season 1 : รอสเวลล์ คนเหนือมนุษย์ ปี 1 (พากย์ไทย) 3 แผ่น
Roswell Season 2 : รอสเวลล์ คนเหนือมนุษย์ ปี 2 (พากย์ไทย) 3 แผ่น
Roswell Season 3 : รอสเวลล์ คนเหนือมนุษย์ ปี 3 (พากย์ไทย) 2 แผ่น
Unit, The Season 1 เดอะ ยูนิต ปี 1 พากย์ไทย 2 แผ่น
Unit, The Season 2 เดอะยูนิต ปี 2 พากย์ไทย 3 แผ่น
Walking Dead Season 1 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซอมบี้ (พากย์ไทย+ซับไทย) 2 แผ่นจบ
Walking Dead Seson 2 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซอมบี้ (พากย์ไทย+ซับไทย) 4 แผ่นจบ
Walking Dead Seson 3 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซอมบี้ (พากย์ไทย+ซับไทย) 5 แผ่นจบ
History of the Salaryman ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย ลดบิท 6 แผ่นจบ
Emergency Man and Woman ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 6 แผ่นจบ
Kang Koo’s Story มินิซีรี่ส์เกาหลี (2ตอน) ซับไทย 1 แผ่นจบ นำโดย ลีดองวุค
Blood Boiling Youth ซับไทย 1 แผ่นจบ

20-04-2014, 14:48

moonsnow
21-04-2014, 16:26
ไม่ทราบว่าแม่ค้าได้จัดส่งหรือยังค่ะ เห็นยังไม่อัพเดตการจัดส่ง รอบนี้ทำไมนานจังค่ะแจ้งโอนไป 5 วันแล้ว
ปล. พอดีสั่งให้เพื่อนด้วย โดนทวงทุกวันเลย

krabi45
21-04-2014, 16:33
โอนแล้วครับ

1. Bride of the century 4 แผ่น
2. Good Doctor 5 แผ่น
3. The moon that Embrace the sun 5 แผ่น
4. Emergency man&women 6 แผ่น
5. Apocalypse Pompeii /ลาวานรกถล่มปอมเปอี พากย์ไทย + ซับไทย
6. เจแปนแสนอร่อย พากย์ไทย 1 แผ่นจบ
7. Captain Phillips /กัปตันฟิลิปส์ ฝ่านาทีระทึกโลก พากย์ไทย + ซับไทย
8. Barbie The Pearl Princess / บาร์บี้ เจ้าหญิงเงือกน้อยกับไข่มุกวิเศษ พากย์ไทย + ซับไทย

21-04-2014, 22:07
ส่งให้แล้วค่ะ
พอดีรอบนี้ติดช่วงเทศกาลสงกรานต์ค่ะ ทั้งไปรษณีย์หยุดยาว และลูกทีมลากลับบ้านจร้า

ไม่ทราบว่าแม่ค้าได้จัดส่งหรือยังค่ะ เห็นยังไม่อัพเดตการจัดส่ง รอบนี้ทำไมนานจังค่ะแจ้งโอนไป 5 วันแล้ว
ปล. พอดีสั่งให้เพื่อนด้วย โดนทวงทุกวันเลย

moonsnow
22-04-2014, 09:40
รับทราบค่า :)
ส่งให้แล้วค่ะ
พอดีรอบนี้ติดช่วงเทศกาลสงกรานต์ค่ะ ทั้งไปรษณีย์หยุดยาว และลูกทีมลากลับบ้านจร้า

nunaka
22-04-2014, 19:38
สั่งหนังค่ะ สกรีนแผ่นเต็มวง
1. Sugarless ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย 2 แผ่นจบ
2. Blackboard -Jidai no Tatakatta Kyoushitachi ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย 3 แผ่นจบ
3.Good Life / Arigato,Papa. Sayonara ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย 3 แผ่นจบ
4. Time between dog and wolf นำโดยลีจุนกิ พระรอง my girl ซับไทย 3 แผ่น
5. Kekkon Shinai / Wonderful Simple Life ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย 3 แผ่นจบ
6. Shinya Shokudo (Midnight Restaurant) ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย 3 แผ่นจบ
7. Scandal, A Shocking and Wrongful Incident ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 9 แผ่นจบ
8. Office Girls ซีรี่ส์ไต้หวัน ซับไทย 5 แผ่นจบ
9. Let’s Eat ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 4 แผ่นจบ
10. The Prime Minister and I ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 5 แผ่นจบ
11. Teen wolf Season 1 ซีรี่ส์ฝรั่ง (ซับไทย) 6 แผ่นจบ
12. Bride of the Century ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 4 แผ่นจบ
13.SPEC: Heaven (2012) ซับไทย 1 แผ่นจบ
14. Good Doctor ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 5 แผ่นจบ
15. Shut Up Flower Boy Band ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย ลดบิท 4 แผ่นจบ

สกรีนแผ่น เต็มวง ส่งแบบพัสดุธรรมดาค่ะ

23-04-2014, 00:11

สั่งหนังค่ะ สกรีนแผ่นเต็มวง
1. Sugarless ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย 2 แผ่นจบ
2. Blackboard -Jidai no Tatakatta Kyoushitachi ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย 3 แผ่นจบ
3.Good Life / Arigato,Papa. Sayonara ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย 3 แผ่นจบ
4. Time between dog and wolf นำโดยลีจุนกิ พระรอง my girl ซับไทย 3 แผ่น
5. Kekkon Shinai / Wonderful Simple Life ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย 3 แผ่นจบ
6. Shinya Shokudo (Midnight Restaurant) ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย 3 แผ่นจบ
7. Scandal, A Shocking and Wrongful Incident ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 9 แผ่นจบ
8. Office Girls ซีรี่ส์ไต้หวัน ซับไทย 5 แผ่นจบ
9. Let’s Eat ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 4 แผ่นจบ
10. The Prime Minister and I ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 5 แผ่นจบ
11. Teen wolf Season 1 ซีรี่ส์ฝรั่ง (ซับไทย) 6 แผ่นจบ
12. Bride of the Century ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 4 แผ่นจบ
13.SPEC: Heaven (2012) ซับไทย 1 แผ่นจบ
14. Good Doctor ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 5 แผ่นจบ
15. Shut Up Flower Boy Band ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย ลดบิท 4 แผ่นจบ

สกรีนแผ่น เต็มวง ส่งแบบพัสดุธรรมดาค่ะ

npa
23-04-2014, 02:51
สั่งหนังครับ แผ่นขาว

Boss ทีมล่าทรชน 2 ซีรี่ส์ญีปุ่น พากย์ไทย 3 แผ่นจบ
Galileo 2 ยอดอัจฉริยะไขคดีป่วนภาค 2 ซีรีส์ญี่ปุ่น ซับไทย 3 แผ่นจบ ซับ ruindy
Castle Season 4 ซีรี่ส์ฝรั่ง (พากย์ไทย) 6 แผ่นจบ

รวมทั้งหมด 14 แผ่น+ลงทะเบียน

23-04-2014, 21:45

สั่งหนังครับ แผ่นขาว

Boss ทีมล่าทรชน 2 ซีรี่ส์ญีปุ่น พากย์ไทย 3 แผ่นจบ
Galileo 2 ยอดอัจฉริยะไขคดีป่วนภาค 2 ซีรีส์ญี่ปุ่น ซับไทย 3 แผ่นจบ ซับ ruindy
Castle Season 4 ซีรี่ส์ฝรั่ง (พากย์ไทย) 6 แผ่นจบ

รวมทั้งหมด 14 แผ่น+ลงทะเบียน

npa
24-04-2014, 21:23
แจ้งโอนไปแล้วนะครับ

sorapong
25-04-2014, 17:13
สั่งหนังร้านแม่ค้าคนดี - 25 เม.ย.57
แผ่นขาว (printable) แผ่นละ 15 บาท 22 เรื่อง 24 แผ่น ส่งแบบธรรมดา

ต้มยำกุ้ง 2
47 Ronin /47 โรนิน มหาศึกซามูไร
(สารคดี)Steve Jobs One Last Thing /สตีฟ จอบส์
Police Story 2013 /วิ่ง สู้ ฟัด 2013
Looktung Millionaire / รวมพลคนลูกทุ่งเงินล้าน (TH) [มาสเตอร์]
Tarbosaurus The Mightiest Ever / ทาร์โบซอรัส เจ้าแห่งไดโนเสาร์ [มาสเตอร์] พากย์ไทย + ซับไทย
Diana /ไดอาน่า เรื่องรักที่โลกไม่รู้ (พากย์ไทย+ซับไทย)
7 Assassins / 7 เพชฌฆาตทะเลทราย (พากย์ไทย + ซับไทย)
(2 แผ่น) คอนเสิร์ตเพลงทำนองสองครู : ชรินทร์/อรวี/สุเมธ/สุเทพ (เอื้อ-สมาน)
ตำนานรักแม่นาค 3D
Tukky คอนเสิร์ตแบบ ปลวก ปลวก
จับคนมาทำเชื้อโรค (พากย์ไทยวงจรปิด 1 แผ่น+ซับไทย)
Amazing Spider-Man, The (2012) /ดิ อะเมซิ่ง สไปเดอร์แมน (พากย์ไทย + ซับไทย)
บอกเล่า 9 ศพ
หอแต๋วแตก แหกมว๊ากมว๊ากกก (ภาค 4)
คอนเสิร์ต25ปีสุดหัวใจใหม่ไม้ม้วน (2 Disc)
Giant King, The /ยักษ์ (พากย์ไทย)
คู่กรรม2013 นำโดย ณเดช 1 แผ่น
Man Of Steel / บุรุษเหล็ก ซูเปอร์แมน (พากย์ไทย + ซับไทย)

- สำรอง หรือแถม (ตามลำดับ) เรื่อง...

After Shock 2010 หนังจีนแดง พากย์ไทย
James Bond 007 SkyFall พลิกรหัสพิฆาตพยัคฆ์ร้าย (พากย์ไทย+ซับไทย
First Love / เฟิร์ส เลิฟ
จิตสัมผัส
The Three Stooges สามเกลอหัวแข็ง (พากย์ไทย+ซับไทย)
Ice /ไอซ์ ยุคน้ำแข็งกลืนโลก (พากย์ไทย+ซับไทย)
Hmoob Blood For Freedom /ม้ง สงครามวีรบุรุษ
วงจรปิด

ส่งเลขที่บัญชีและยอดที่ต้องโอนมาที่ PM นะครับ
ขอบคุณครับ
sorapong
086-8844178

sorapong
26-04-2014, 16:34
โอนเงินแล้ว แจ้งรายละเอียดทาง PM แล้วครับ รายการ(อัพเดทใหม่)ตามนี้ครับ...

[QUOTE=แม่ค้าคนดีจ้า]แผ่นขาว (printable) แผ่นละ 15 บาท 22 เรื่อง 24 แผ่น ส่งแบบธรรมดา

ต้มยำกุ้ง 2
(สารคดี)Steve Jobs One Last Thing /สตีฟ จอบส์
Police Story 2013 /วิ่ง สู้ ฟัด 2013
Looktung Millionaire / รวมพลคนลูกทุ่งเงินล้าน (TH) [มาสเตอร์]
(2 แผ่น) คอนเสิร์ตเพลงทำนองสองครู : ชรินทร์/อรวี/สุเมธ/สุเทพ (เอื้อ-สมาน)
ตำนานรักแม่นาค 3D
Tukky คอนเสิร์ตแบบ ปลวก ปลวก
จับคนมาทำเชื้อโรค (พากย์ไทยวงจรปิด 1 แผ่น+ซับไทย)
Amazing Spider-Man, The (2012) /ดิ อะเมซิ่ง สไปเดอร์แมน (พากย์ไทย + ซับไทย)
บอกเล่า 9 ศพ
คอนเสิร์ต25ปีสุดหัวใจใหม่ไม้ม้วน (2 Disc)
Giant King, The /ยักษ์ (พากย์ไทย)
คู่กรรม2013 นำโดย ณเดช 1 แผ่น
Man Of Steel / บุรุษเหล็ก ซูเปอร์แมน (พากย์ไทย + ซับไทย)
After Shock 2010 มหาภิบัติสิ้นแผ่นดิน (หนังจีนแดง) พากย์ไทย
James Bond 007 SkyFall พลิกรหัสพิฆาตพยัคฆ์ร้าย (พากย์ไทย+ซับไทย)

- สำรอง 8 เรื่อง (ตามลำดับ) เรื่อง...
Tarbosaurus The Mightiest Ever / ทาร์โบซอรัส เจ้าแห่งไดโนเสาร์ [มาสเตอร์] พากย์ไทย + ซับไทย
หอแต๋วแตก แหกมว๊ากมว๊ากกก (ภาค 4)
First Love / เฟิร์ส เลิฟ
จิตสัมผัส
The Three Stooges สามเกลอหัวแข็ง (พากย์ไทย+ซับไทย)
Ice /ไอซ์ ยุคน้ำแข็งกลืนโลก (พากย์ไทย+ซับไทย)
Hmoob Blood For Freedom /ม้ง สงครามวีรบุรุษ
วงจรปิด]

ขอบคุณครับ
sorapong

krabi45
27-04-2014, 06:06
โอนแล้วครับ
ได้รับแล้ว.....ขอบคุณครับ

onizugolf
27-04-2014, 16:36
สั่งหนังคับ
สกรีนแผ่น+ปก
I Need Romance 3 ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 4 แผ่นจบ
I Need Romance 2012 / รักนี้ต้องโรมานซ์ ซีรี่ส์เกาหลี พากย์ไทย+ซับไทย 4 แผ่นจบ
Dexter: The Seventh Season /เด็กซเตอร์ เชือดพิทักษ์คุณธรรม ปี 7 ซีรี่ส์ฝรั่ง มาสเตอร์ ซับไทย 4 แผ่นจบ

สั่งเฉพาะปก
Dexter Season 1 ถึง 6

เคลม
Game of Thrones Season 3 แผ่นที่ 5 (สกรีนแผ่น) คราวก่อนทางร้านไร้หนังเรื่อง Hostage มาในแผ่นครับ

27-04-2014, 23:11

สั่งหนังคับ
สกรีนแผ่น+ปก
I Need Romance 3 ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 4 แผ่นจบ
I Need Romance 2012 / รักนี้ต้องโรมานซ์ ซีรี่ส์เกาหลี พากย์ไทย+ซับไทย 4 แผ่นจบ
Dexter: The Seventh Season /เด็กซเตอร์ เชือดพิทักษ์คุณธรรม ปี 7 ซีรี่ส์ฝรั่ง มาสเตอร์ ซับไทย 4 แผ่นจบ

สั่งเฉพาะปก
Dexter Season 1 ถึง 6

เคลม
Game of Thrones Season 3 แผ่นที่ 5 (สกรีนแผ่น) คราวก่อนทางร้านไร้หนังเรื่อง Hostage มาในแผ่นครับ

tiktik
28-04-2014, 08:03
โอนเงินแล้วนะค่ะ แจ้งรายละเอียดทาง PM จ้า

dvdemperor
29-04-2014, 09:25
(TH)บุญติดจรวด / The Rocket
(CH)Blind Detective /คมเพชฌฆาต ล่าพลิกเมือง พากย์ไทย
Attila /คืนชีพกองทัพนักรบปีศาจ พากย์ไทย + ซับไทย
The Season Of Fate / สูตรลับชีวิต 5 รส ซีรี่ส์จีน พากย์ไทย 5 แผ่นจบ นำโดย กัวจิ้งอัน, กวนหย่งเหอ, หมีเซียะ
Bad Ass 1 /เก๋าโหดโคตรระห่ำ 1 พากย์ไทย + ซับไทย
Dabangg 2 / มือปราบกำราบเซียน 2 พากย์ไทย + ซับไทย
Grupo 7 / หน่วยบัญชีขยี้แก๊งยา พากย์ไทย + ซับไทย
Rebirth / เกิดมาสู้ พากย์ไทย + ซับไทย

npa
29-04-2014, 15:30
ได้รับของเรียบร้อยแล้วครับ

nunaka
29-04-2014, 20:25
ได้รับแผ่นแล้วค่ะ
ขอบคุณมาก

Kruball
30-04-2014, 15:30
สั่งหนัง
The Secret Life Of Walter Mitty (2013) / ชีวิตพิศวงของวอลเตอร์ มิตตี้ พากย์ไทย + ซับไทย
12 Years A Slave /ปลดแอก คนย่ำคน พากย์ไทย + ซับไทย
The Croods/ เดอะครู้ดส์ ตระกูลครู้ดส์ มนุษย์ถ้ำผจญภัย (พากย์ไทย+ซับไทย)
Olympus has Fallen / ฝ่าวิกฤติ วินาศกรรมทำเนียบขาว (ซับไทย) 1 แผ่น

01-05-2014, 00:38

สั่งหนัง
The Secret Life Of Walter Mitty (2013) / ชีวิตพิศวงของวอลเตอร์ มิตตี้ พากย์ไทย + ซับไทย
12 Years A Slave /ปลดแอก คนย่ำคน พากย์ไทย + ซับไทย
The Croods/ เดอะครู้ดส์ ตระกูลครู้ดส์ มนุษย์ถ้ำผจญภัย (พากย์ไทย+ซับไทย)
Olympus has Fallen / ฝ่าวิกฤติ วินาศกรรมทำเนียบขาว (ซับไทย) 1 แผ่น

bewithu
01-05-2014, 08:24
สกรีน หมดเลยค่ะ

Cunning Single Lady ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 4 แผ่นจบ
God's Gift - 14 Days ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 4 แผ่นจบ
Emergency Man and Woman ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 6 แผ่นจบ
Love story in Harvard ซับไทย 3 แผ่น

Good Life / ดวงใจพ่อ ซีรี่ส์ญีปุ่น พากย์ไทย 3 แผ่นจบ

sorapong
03-05-2014, 11:23
ได้รับของแล้ว เมื่อวานนี้
ขอบคุณครับ

turbo333
03-05-2014, 12:19
แผ่นสกรีน แผ่นละ 25 บาท 10 แถม 2 แผ่น+ส่งทั่วไป ลงทะเบียน+พัสดุ : กี่แผ่นก็ 40 บาท
You Who Came From the Stars ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย Unlimited4d 6 แผ่นจบ+MV + ปก
Inspiring Generation ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 6 แผ่นจบ+ปก

04-05-2014, 00:32

แผ่นสกรีน แผ่นละ 25 บาท 10 แถม 2 แผ่น+ส่งทั่วไป ลงทะเบียน+พัสดุ : กี่แผ่นก็ 40 บาท
You Who Came From the Stars ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย Unlimited4d 6 แผ่นจบ+MV + ปก
Inspiring Generation ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 6 แผ่นจบ+ปก

05-05-2014, 01:12
รายการใหม่ 3-4-14

Bride of the Century ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย RUINDY 8 แผ่นจบ ชัดกว่า
Bride of the Century ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย RUINDY 4 แผ่นจบ
Empress Kiซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 13 แผ่นจบ
Dream High / มุ่งสู่ดาว ก้าวตามฝัน ซีรี่ส์เกาหลี พากย์ไทย 4 แผ่นจบ
SHARK ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย 2 แผ่นจบ
ยอดชาย นายตุ๊กตุ๊ก 6 แผ่นจบ
The Star 10 / ค้นฟ้าคว้าดาว ปี 10 4 แผ่นจบ
Hakuoki Season 2 /บุปผาซามูไร ผ่าตำนานนักรบชินเซ็น ซี่ซั่น 2 การ์ตูน มาสเตอร์ 5 แผ่นจบ
Btoom Set 1 / บึ้มแxงเลย!! ชุดที่ 1 พากย์ไทย+ซับไทย 4 แผ่น

Anchorman 2: The Legend Continues / แองเคอร์แมน 2 ขำข้น คนข่าว พากย์ไทย + ซับไทย
The Book Thief / จอมโจรหนังสือ พากย์ไทย + ซับไทย
Bullet / ตำรวจโหดล้างโคตรคน พากย์ไทย + ซับไทย
Paranormal Activity: The Marked Ones / เรียลลิตี้ ขนหัวลุก: เป้าหมายปีศาจ พากย์ไทย + ซับไทย
Blue Is The Warmest Color / วันที่หัวใจกล้ารัก พากย์ไทย + ซับไทย
Romeo & Juliet / โรมิโอแอนด์ จูเลียต พากย์ไทย + ซับไทย
In The Blood / แค้นสู้ทะลวงเดี่ยว พากย์ไทย + ซับไทย

(TH)3 Am Part 2 / ตีสาม คืน 3 3D
(TH)Coffee Please / แก้วนี้หัวใจสั่น
(Cartoon)Lupin The 3rd VS Detective Conan TV Special / ลูแปงที่ 3 ปะทะ ยอดนักสืบจิ๋วโคนัน สเปเชียล ฉบับเสียงไทยเท่านั้น
Ben 10 Omniverse Volume 6 /เบ็นเท็น ออมนิเวอส ชุดที่ 6 พากย์ไทย + ซับไทย
One Piece 10th Season Thriller Bark 10 Vol. 94 พากย์ไทย + ซับไทย
One Piece 10th Season Thriller Bark 9 Vol. 93 พากย์ไทย + ซับไทย
Thomas And Friends Vol.82 : No Snow For Thomas พากย์ไทย + ซับไทย

06-05-2014, 17:04
:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

07-05-2014, 00:27
Three Days ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 4 แผ่นจบ
Breaking Bad Season 4 ซีรี่ส์ฝรั่ง มาสเตอร์ ซับไทย 4 แผ่นจบ
Doctor Who Season 7 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย 4 แผ่นจบ
Doctor Who Season 6 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย 4 แผ่นจบ
Vikings Season 2 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย 5 แผ่นจบ
Following Season 2 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย 8 แผ่นจบ
Napoleon / จอมจักรพรรดิ์นโปเลียน ซีรี่ส์ฝรั่ง มาสเตอร์ พากย์ไทย+ซับไทย 4 แผ่นจบ
Tudors, The Season 1 ซีรี่ส์ฝรั่ง มาสเตอร์ ซับไทย 3 แผ่นจบ
Tudors, The Season 2 ซีรี่ส์ฝรั่ง มาสเตอร์ ซับไทย 3 แผ่นจบ
สาปสาง 4 แผ่นจบ

09-05-2014, 14:44
;);););););););););););););););););)

kobkk
09-05-2014, 18:41
แผ่นสกรีน
Initial D Stage 1-3 นักซิ่งดริฟท์สายฟ้า ภาค 1-3 ( 3 แผ่นจบ )
CSI New York Season 9 / ไขคดีปริศนา นิวยอร์ค 9 ซีรี่ส์ฝรั่ง มาสเตอร์ พากย์ไทย+ซับไทย 5 แผ่นจบ
CSI: Crime Scene Investigation - The Thirteenth Season /ไขคดีปริศนา เวกัส 13 ซีรี่ส์ฝรั่ง มาสเตอร์ พากย์ไทย+ซับไทย 6 แผ่นจบ
Grey Anatomy Season 9 ซีรี่ส์ฝรั่ง (ซับไทย) 6 แผ่นจบ

Queen In Hyun s Man ซีรี่ส์ เกาหลี ซับไทย RU INDY 8 แผ่นจบ
Faith The Great Doctor ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย RU INDY D2D 12 แผ่นจบ
Cunning Single Lady ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 4 แผ่นจบ
Monstar ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 3 แผ่นจบ
Good Doctor ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 10 แผ่นจบ ชัดกว่า
The Master’s Sun ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 5 แผ่นจบ
SHARK ซีรีย์เกาหลี ซับไทย 5 แผ่นจบ
ขอรายละเอียดด้วยครับ

krabi45
10-05-2014, 21:38
ขอถามจำนวนแผ่นครับ
1. Flower boy next door
2. Queen in hyun man
3. Your best lee soon sin

11-05-2014, 02:19
รายการใหม่ 11-5-14

After School Bokbulbok ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 2 แผ่นจบ (12ตอน)
Good Doctor / ฟ้าส่งผมมาเป็นหมอ ซีรี่ส์เกาหลี ภาพมาสเตอร์โมใส่เสียงไทย 5 แผ่นจบ
Dr. DMAT ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย 3 แผ่นจบ
Midsummer Formula ซับไทย 1 แผ่น
Miyamoto Musashi SP ซับไทย 1 แผ่น
The Punisher 2013 ซับไทย 1 แผ่น
Can't Buy Me Love / ศึกบุปผาธิดามังกร ซีรี่ส์จีน พากย์ไทย 7 แผ่นจบ นำโดย เฉินเห่า,เสอซื่อมั่น,จงจงซิน,เฉินฝาร่า
The Emissary / มือปราบจ้าวอินทรี ซีรี่ส์จีน พากย์ไทย 4 แผ่นจบ นำโดย หลิวเต๋อหัว,เฉินหมิงเอ๋อ,เหลียงเฉาเหว่ย,ฉินเพ่ย

Robocop(2014)/โรโบคอป
Tokarev /ปลุกแค้นสัญชาติคนโหด
Battle Of The Damned /สงครามจักรกลถล่มกองทัพซอมบี้
Necessary Death Of Charlie Countryman, The /ชาร์ลี คันทรีแมน รักนี้อย่าได้ขวาง
Disconnect /เครือข่ายโยงใยมรณะ
Philly Kid /นักสู้สังเวียนเดือด
Puncture wounds /คนยุติธรรมระห่ำนรก

(CN)Monkey King, The /ไซอิ๋ว ตอน กำเนิดราชาวานร
(JP)009-1 The End Of The Beginning /009-1 สายลับสาวรหัสพิฆาต
(TH)The Pray / บนบานศาลกล่าว
(Cartoon)Magical princess The movie : The revenge of the queen /เมจิคอล ปริ้นเซส เดอะมูฟวี่ ภาค สโนว์ไวท์กับการแก้แค้นของราชินีแม่มด (เสียงไทย)
(Cartoon)Magical princess The movie 2 : The Adventure in Dream town /เมจิคอล ปริ้นเซส เดอะมูฟวี่ 2 ภาค เจ้าหญิงนิทรา มหัศจรรย์เมืองแห่งความฝัน (เสียงไทย)
Masked Rider OOO TV Vol. 11 /มาสก์ไรเดอร์ โอส ทีวี Vol. 11

krabi45
11-05-2014, 06:37
1. Flower boy next door ซับไทย 4 แผ่น
2. Queen in hyun man ซับไทย 4 แผ่น
3. Your best lee soon sin ซับไทย 13 แผ่น
4. Cunning Single Lady ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 4 แผ่นจบ

11-05-2014, 23:38

1. Flower boy next door ซับไทย 4 แผ่น
2. Queen in hyun man ซับไทย 4 แผ่น
3. Your best lee soon sin ซับไทย 13 แผ่น
4. Cunning Single Lady ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 4 แผ่นจบ

krabi45
12-05-2014, 12:08
โอนเงินแล้วครับ

bewithu
12-05-2014, 18:37
แม่ค้า

รบกวนเช็คให้ด้วยค่ะ ว่ามีเรื่องตามด้านล่างหรือเปล่าค่ะ
i love you phillip morris
ชิงร้อยชิงล้าน555 ชุด 1-9 9 แผ่น (รายการนี้เคยมี แต่ตอนนี้ไม่เห็นแล้วค่ะ)

ขอบคุณค่ะ

12-05-2014, 23:51
i love you phillip morris มีค่ะ

ชิงร้อยชิงร้านเช็คให้นะคะ

แม่ค้า

รบกวนเช็คให้ด้วยค่ะ ว่ามีเรื่องตามด้านล่างหรือเปล่าค่ะ
ชิงร้อยชิงล้าน555 ชุด 1-9 9 แผ่น (รายการนี้เคยมี แต่ตอนนี้ไม่เห็นแล้วค่ะ)

ขอบคุณค่ะ

dakara
13-05-2014, 23:07
สั่งค่า ^^

Hana no Zubora Meshi ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย 2 แผ่นจบ
Shinya Shokudo (Midnight Restaurant) ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย 3 แผ่นจบ
Hungry! ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย ลดบิท 3 แผ่นจบ
Good Life / Arigato,Papa. Sayonara ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย 3 แผ่นจบ
Nobunaga no Chef ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย 3 แผ่นจบ
Mi wo Tsukushi Ryoricho SP ญี่ปุ่น ซับไทย 1 แผ่นจบ
Kogure shashinkan 1 ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย 1 แผ่นจบ (4ตอน)
ลาก่อน วันนี้ ละครพิเศษรายการโทรทัศน์ ซับไทย 1 แผ่น (ฟูคาดะ เคียวโกะ,ยามาดะ เรียวสุเกะ,โอโนะ ซาโตชิ
Gekiryu ~ Watashi wo Oboete Imasuka ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย 2 แผ่นจบ
Jinsei ga Tokimeku Katazuke no Mahou (2013) ซับไทย

แจ้งทางเมลล์ค่า dakara.1212@gmail.com

ขอบคุณค่า ^^

14-05-2014, 00:02
แจ้งกลับทางเมลเรียบร้อยค่ะ

สั่งค่า ^^

Hungry! ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย ลดบิท 3 แผ่นจบ
Good Life / Arigato,Papa. Sayonara ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย 3 แผ่นจบ
Nobunaga no Chef ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย 3 แผ่นจบ
Mi wo Tsukushi Ryoricho SP ญี่ปุ่น ซับไทย 1 แผ่นจบ
Kogure shashinkan 1 ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย 1 แผ่นจบ (4ตอน)
ลาก่อน วันนี้ ละครพิเศษรายการโทรทัศน์ ซับไทย 1 แผ่น (ฟูคาดะ เคียวโกะ,ยามาดะ เรียวสุเกะ,โอโนะ ซาโตชิ
Gekiryu ~ Watashi wo Oboete Imasuka ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย 2 แผ่นจบ

แจ้งทางเมลล์ค่า dakara.1212@gmail.com

ขอบคุณค่า ^^

bewithu
14-05-2014, 12:21
order #1
แผ่นสกรีน
Smallville Season 3 : ผจญภัยหนุ่มน้อยซุปเปอร์แมน ปี 3 พากย์ไทย 2 แผ่น v2d
Bride of the Century ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย RUINDY 4 แผ่นจบ
The Pet Girl of Sakurasou Vol.2 / ซากุระโซว หอพักสร้างฝัน Vol.2 (พากย์ไทย + ซับไทย)
The Pet Girl of Sakurasou Vol.1 / ซากุระโซว หอพักสร้างฝัน Vol.1 (พากย์ไทย + ซับไทย)
(Cartoon)Lupin The 3rd VS Detective Conan TV Special / ลูแปงที่ 3 ปะทะ ยอดนักสืบจิ๋วโคนัน สเปเชียล ฉบับเสียงไทยเท่านั้น ** 2ชุด
Lan Ling Wang / จอมทัพหลานหลิงหวาง ซีรี่ส์จีน ซับไทย 8 แผ่นจบ (46 ตอนจบ)
Three Days ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 4 แผ่นจบ
Empress Ki ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 13 แผ่นจบ
SHARK ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย 2 แผ่นจบ
เจ้าสาวสลาตัน 6 แผ่นจบ

เช็คแม่ค้าว่ามีหรือเปล่า
ชิงร้อยชิงล้าน555 ชุด 1-9 9 แผ่น

แผ่นขาว
Dream High / มุ่งสู่ดาว ก้าวตามฝัน ซีรี่ส์เกาหลี พากย์ไทย 4 แผ่นจบ
God's Gift - 14 Days ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 4 แผ่นจบ
(Cartoon)Lupin The 3rd VS Detective Conan TV Special / ลูแปงที่ 3 ปะทะ ยอดนักสืบจิ๋วโคนัน สเปเชียล ฉบับเสียงไทยเท่านั้น
NCIS: Naval Criminal Investigative Service Season 8 : เอ็นซีไอเอส หน่วยสืบสวนแห่งนาวิกโยธิน ปี 8 (ซับไทย) 6 แผ่นจบ
NCIS: Naval Criminal Investigative Service Season 9 : เอ็นซีไอเอส หน่วยสืบสวนแห่งนาวิกโยธิน ปี 9 (ซับไทย) 6 แผ่นจบ

order#2
Good Doctor ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 5 แผ่นจบ

Milo
14-05-2014, 20:02
สั่งหนังค่ะ = แผ่นขาว =

(2 แผ่น) บันทึกการแสดงสด SEVEN RETURN
(2แผ่น) คอนเสิร์ต 45 Years of Jennifer Kim คอนเสิร์ตครั้งสุดท้ายก่อนวัยทอง
Internship, The / คู่ป่วนอินเทิร์นดูโอ (พากย์ไทย + ซับไทย)
The Change-Up / โสดปุ๊บปั๊บสลับพ่อเรือพ่วง (พากย์ไทย+ซับไทย)
Ledge, The /เล่ห์กลลวงพิศวาส (พากย์ไทย+ซับไทย)
End Of Watch (2012) /คู่ปราบกำราบนรก (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
Don Jon / รักติดเรท (พากย์ไทย+ซับไทย)
Empire State / แผนปล้นคนระห่ำ [มาสเตอร์] พากย์ไทย + ซับไทย
Lone Ranger, The /หน้ากากพิฆาตอธรรม (พากย์ไทย + ซับไทย)
Hours, The / ฝ่าวิกฤติชั่วโมงนรก (พากย์ไทย + ซับไทย)
Now You See Me (2013) /อาชญากล ปล้นโลก (พากย์ไทย + ซับไทย)
Passion /พิศวาสรักลวงแค้น (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
Headhunters /ล่าหัวเกมโจรกรรม (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
Trouble With The Curve (2012) /หักโค้งชีวิต สะกิดรัก (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
Abraham Lincoln: Vampire Hunter (2012) /ประธานาธิบดีลินคอล์น นักล่าแวมไพร์ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
Help, The (2011) / คุณนายตัวดี สาวใช้ตัวดำ (พากย์ไทย + ซับไทย)
The Purge / คืนอำมหิต (พากย์ไทย + ซับไทย)
Bachelorette (2012) /ปาร์ตี้ชะนี โชคดีมีผัว (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
Sinister เห็นแล้วต้องตาย (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น

Hypnos
15-05-2014, 20:39
ได้รับแล้วคะ

krabi45
17-05-2014, 07:46
ได้รับแล้ว รวดเร็วทันใจครับ

lolita
17-05-2014, 17:35
มีเรื่อง พันธุ์หมาบ้า ไหมคะ

18-05-2014, 00:04
ขอบคุณมากนะคะ

ได้รับแล้ว รวดเร็วทันใจครับ

18-05-2014, 00:35
ไม่มีนะคะ ขออภัยค่ะ

มีเรื่อง พันธุ์หมาบ้า ไหมคะ

devilgirl
18-05-2014, 15:51
คือหัตถาครองพิภพ 7 แผ่นจบ
สามีตีตรา 4 แผ่นจบ 2 ชุด
ลูกทาส 4 แผ่นจบ 2 ชุด
อีสา รวีช่วงโชติ 6 แผ่นจบ
อย่าลืมฉัน 4 แผ่นจบ นำโดย แอน ติ๊ก ริต้า ก้อง 3 ชุด
ก๊วนคานทองกับแก๊งพ่อปลาไหล 4 แผ่นจบ นำโดย เบ๊นซ์ - อั๋น

FE1188
18-05-2014, 17:13
โอนเงินเรียบร้อยค่ะ 415 บาท 18/5/57

19-05-2014, 00:00
ขอบคุณมากค่ะ

Aroon
19-05-2014, 12:40
ขอสั่งหนังครับ ช่วยคิดเงินด้วยครับ

แผ่นสกรีน แผ่นละ 25 บาท 10 แถม 2 แผ่น เฉลี่ยแผ่นละ 20 บาท**

** ส่งด่วนพิเศษ ems : 11-20 แผ่น คิดราคา 60 บาท

(Cartoon)Magical princess The movie : The revenge of the queen /เมจิคอล ปริ้นเซส เดอะมูฟวี่ ภาค สโนว์ไวท์กับการแก้แค้นของราชินีแม่มด (เสียงไทย)
(Cartoon)Magical princess The movie 2 : The Adventure in Dream town /เมจิคอล ปริ้นเซส เดอะมูฟวี่ 2 ภาค เจ้าหญิงนิทรา มหัศจรรย์เมืองแห่งความฝัน (เสียงไทย)
Bad Grandpa / คุณปู่โคตรซ่าส์ หลานบ้าโคตรป่วน พากย์ไทย + ซับไทย
The New Adventure of Peter Pan Vol.3 / เดอะนิวแอดเวนเจอร์ ออฟ ปีเตอร์แพน Vol.3 (พากย์ไทย + ซับไทย)
The New Adventure Of Peter Pan Vol.4 / เดอะนิวแอดเวนเจอร์ ออฟ ปีเตอร์แพน Vol.4 (พากย์ไทย + ซับไทย)
Prince Of Tennis II , The (U-17) / เดอะปริ๊นออฟเทนนิส พากย์ไทย+ซับไทย 4 แผ่นจบ
Doc Mcstuffins: A Little Cuddle Goes A Long Way / ด็อก แมคสตัฟฟินส์ ตอน อ้อมกอดแสนหวาน พากย์ไทย + ซับไทย
Alone For Christmas / แก๊งน้องหมาโดดเดี่ยวผู้น่ารัก (พากย์ไทย + ซับไทย)
ลาฟลอร่า โรงเรียนป่วนก๊วนเจ้าหญิง ตอน ตำนานผีเสื้อสีทองแห่งทางช้างเผือก พากย์ไทย

สำรอง
47 Ronin /47 โรนิน มหาศึกซามูไร พากย์ไทย + ซับไทย
Seal Team Eight: Behind Enemy Lines /บีไฮด์ เอนิมี ไลน์ 4 ปฏิบัติการหน่วยซีลยึดนรก พากย์ไทย + ซับไทย

19-05-2014, 14:09

ขอสั่งหนังครับ ช่วยคิดเงินด้วยครับ

** ส่งด่วนพิเศษ ems : 11-20 แผ่น คิดราคา 60 บาท

Bad Grandpa / คุณปู่โคตรซ่าส์ หลานบ้าโคตรป่วน พากย์ไทย + ซับไทย
The New Adventure of Peter Pan Vol.3 / เดอะนิวแอดเวนเจอร์ ออฟ ปีเตอร์แพน Vol.3 (พากย์ไทย + ซับไทย)
The New Adventure Of Peter Pan Vol.4 / เดอะนิวแอดเวนเจอร์ ออฟ ปีเตอร์แพน Vol.4 (พากย์ไทย + ซับไทย)
Prince Of Tennis II , The (U-17) / เดอะปริ๊นออฟเทนนิส พากย์ไทย+ซับไทย 4 แผ่นจบ
ลาฟลอร่า โรงเรียนป่วนก๊วนเจ้าหญิง ตอน ตำนานผีเสื้อสีทองแห่งทางช้างเผือก พากย์ไทย

สำรอง
47 Ronin /47 โรนิน มหาศึกซามูไร พากย์ไทย + ซับไทย

ultramarine
20-05-2014, 17:10
ไซอิ๋ว ศึกเทพอภินิหารปราบมาร / Pilgrimage To The West ซีรี่ส์จีน พากย์ไทย+ซับไทย มาสเตอร์13 แผ่นจบ
Kokuhatsu Kokusen Bengonin สุดยอดทนาย ซีรี่ส์ญีปุ่น พากย์ไทย อัดทรู 4 แผ่นจบ
Doraemon ตอนสั้นล่าสุด(อัดจากช่อง 9 /เนื้อหาตามช่อง 9) 13 แผ่น
Doraemon the Movie /โดราเอมอนฉบับภาพยนตร์ ตอน ผจญกองทัพมนุษย์เหล็ก (พากย์ไทย+ซับไทย)
Doraemon the Movie: New Record of Nobita's Spaceblazer / โดราเอมอน เดอะมูฟวี่ ตอน โนบิตะนักบุกเบิกอวกาศ (พากย์ไทย) 1 แผ่น
Doraemon TheMovie 5 แผ่นจบ
Midsummer Formula ซับไทย 1 แผ่น
Miyamoto Musashi SP ซับไทย 1 แผ่น
Robocop(2014)/โรโบคอป พากย์ไทย + ซับไทย
The Book Thief / จอมโจรหนังสือ พากย์ไทย + ซับไทย
American Hustle /โกงกระฉ่อนโลก พากย์ไทย + ซับไทย
Ashita, Mama ga Inai ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย 3 แผ่นจบ
Shitsuren Chocolatier ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย 3 แผ่นจบ
(CT)Sky Force /สกายฟอร์ซ ยอดฮีโร่เจ้าเวหา พากย์ไทย + ซับไทย
(CT)Inazuma Eleven Go the movie/นักเตะแข้งสายฟ้า เดอะมูฟวี่พิชิตสายสัมพันธ์ฯ พากย์ไทย + ซับไทย

eify
20-05-2014, 19:50
สั่งหนังค่ะ แผ่นขาวธรรมดา 10 แถม 2 ส่งลงทะเบียน

Thank You // ขอขอบคุณจากดวงใจ ซีรีส์เกาหลี พากย์ไทย 4 แผ่นจบ
Bad Boy (Bad Guy) // รักที่สุดเทพบุตรคนเลว ซีรี่ส์เกาหลี มาสเตอร์ พากย์ไทย+ซับไทย 6 แผ่นจบ
Smile Again แผนลวงบ่วงรัก ซีรี่ส์เกาหลี พากย์ไทย มาสเตอร์ 4 แผ่นจบ
SCHOOL 2013 ไฮสคูล 2013 โรงเรียนหัวใจใส ซีรีส์เกาหลี พากย์ไทย ภาพ HDTV นำมาโมใส่กับเสียงไทย 4 แผ่นจบ
Friends//ข้ามฟ้ามาเชื่อมรัก 2 แผ่น (พากย์ไทย)
I Do, I Do อุบัติรักกับดักหัวใจ ซีรี่ส์เกาหลี พากย์ไทย+ซับไทย 6 แผ่นจบ ภาพ HDTV เกาหลี นำมาโมใส่กับเสียงไทย
Cheongdamdong Alice ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย RU INDY ลดบิท 4 แผ่นจบ
The Master’s Sun ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย RU INDY 5 แผ่นจบ
emergency man ซับไทย 6 แผ่นจบ
cunning single lady ซับไทย 4 แผ่นจบ

(TH)Fud-Jung-To /ฟัด จัง โตะ 1 แผ่น
The Hobbit 2 : The Desolation of Smaug / เดอะฮอบบิท ดินแดนเปลี่ยวร้างของสม็อค พากย์ไทย + ซับไทย 1 แผ่น
Delivery Man / ผู้ชายขายน้ำ พากย์ไทย + ซับไทย 1 แผ่น
Hunger Games, The: Catching Fire / เกมล่าเกม 2 แคชชิ่งไฟเออร์ พากย์ไทย + ซับไทย 1 แผ่น
Dragon Ball Z : Battle of the God/ ดราก้อนบอล แซด ตอน ศึกสงครามเทพเจ้า 1 แผ่น
มอ 6/5 ปากหมาท้าผี 1 แผ่น
Doraemon The Movie: Nobita In The Secret Gadget Museum / โดราเอมอน เดอะมูฟวี่ ตอน โนบิตะล่าโจรปริศนาในพิพิธภัณฑ์ของวิเศษ (พากย์ไทย) 1 แผ่น
Nurse /นังพยาบาท พากย์ไทย + ซับไทย 1 แผ่น
(TH)ร่าง / The Parallel 1 แผ่น
(TH)สี เรียง เซียน โต๊ด / 4 Kings 1 แผ่น
(TH)ตายโหงตายเฮี้ยน 1 แผ่น
(TH)บุญติดจรวด / The Rocket 1 แผ่น

The Hobbit 1: An Unexpected Journey / เดอะฮอบบิท การผจญภัยสุดคาดคิด พากย์ไทย + ซับไทย 1 แผ่น
(TH)Fud-Jung-To /ฟัด จัง โตะ 1 แผ่น

Walking Dead, The Season 4 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย 8 แผ่นจบ
Sherlock Season 2 ซีรี่ส์ฝรั่ง มาสเตอร์ พากย์ไทย+ซับไทย 2 แผ่นจบ

Fullhouse / วุ่นนักรักเต็มบ้าน 5 แผ่นจบ นำโดย ไมค์+ออม

สำรอง

Brave นักรบสาวหัวใจมหากาฬ(วอลท์ ดิสนีย์ พิคเจอร์ส
Robocop(2014)/โรโบคอป พากย์ไทย + ซับไทย

78 แผ่น

ปล.ฟัด จัง โตะ สรุปคือ สั่ง 2 แผ่นนะคะ ไม่ได้ผิด ^ ^

ขอบคุณค่ะ

21-05-2014, 22:29
;););););););););););););););)

LadySunflow
22-05-2014, 10:53

The Heirs ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย RUINDY 5 แผ่นจบ
Supernatural Season 8 ซีรีส์ฝรั่ง มาสเตอร์ ซับไทย 6 แผ่นจบ
Criminal Minds: Season 6: คริมินอล ไมน์...อ่านเกมอาชญากร ปี 6 D2D ซับไทย 6 แผ่น
Miracle In Cell No.7 /ปาฏิหาริย์ห้องขังหมายเลข 7 (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น

22-05-2014, 11:20

Criminal Minds: Season 6: คริมินอล ไมน์...อ่านเกมอาชญากร ปี 6 D2D ซับไทย 6 แผ่น
Miracle In Cell No.7 /ปาฏิหาริย์ห้องขังหมายเลข 7 (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น

umininn69
22-05-2014, 16:11
แบบสกรีนแผ่น
1 Frozen / ผจญภัยแดนคำสาปราชินีหิมะ (พากย์ไทย+ซับไทย)
2 American Hustle /โกงกระฉ่อนโลก พากย์ไทย + ซับไทย
แบบสกรีนแผ่น + ปก
1. Thor
2 The Avengers
3 โอ้มายโกสต์ ! คุณผีช่วย หนังไทย *** มีมั้ยค่ะ??
4 Timeline หนังไทย *** มีมั้ยค่ะ??
แบบสกรีนแผ่น + ปก + กล่อง dvd 4 แผ่น
1 อย่าลืมฉัน 4 แผ่นจบ นำโดย แอน ติ๊ก ริต้า ก้อง
แบบสกรีนแผ่น + ปก + กล่อง dvd 8 แผ่น
1 Personal Taste // รักไม่เก๊ จัดเต็มหัวใจ ซีรี่ส์เกาหลี พากย์ไทย + ซับไทย D2D มาสเตอร์ 8 แผ่นจบ

22-05-2014, 23:09

แบบสกรีนแผ่น
1 Frozen / ผจญภัยแดนคำสาปราชินีหิมะ (พากย์ไทย+ซับไทย)
2 American Hustle /โกงกระฉ่อนโลก พากย์ไทย + ซับไทย
แบบสกรีนแผ่น + ปก
1. Thor
2 The Avengers
3 โอ้มายโกสต์ ! คุณผีช่วย หนังไทย *** มีมั้ยค่ะ??
4 Timeline หนังไทย *** มีมั้ยค่ะ??
แบบสกรีนแผ่น + ปก + กล่อง dvd 4 แผ่น
1 อย่าลืมฉัน 4 แผ่นจบ นำโดย แอน ติ๊ก ริต้า ก้อง
แบบสกรีนแผ่น + ปก + กล่อง dvd 8 แผ่น
1 Personal Taste // รักไม่เก๊ จัดเต็มหัวใจ ซีรี่ส์เกาหลี พากย์ไทย + ซับไทย D2D มาสเตอร์ 8 แผ่นจบ

bewithu
23-05-2014, 11:15
แผ่นสกรีนค่ะ
อย่าลืมฉัน 4 แผ่นจบ นำโดย แอน ติ๊ก ริต้า ก้อง
Dong Yi/ ทงอี จอมนางคู่บัลลังก์ ซีรี่ส์เกาหลี มาสเตอร์ พากษ์ไทย+ซับไทย12 แผ่นจบ
(TH)Fud-Jung-To /ฟัด จัง โตะ

** แผ่นฟรี อีก 1 แผ่นขอใช้สิทธิ์ครั้งหน้าค่ะ **

sallow
23-05-2014, 17:06
ได้รับแล้ว ครบถ้วน ขอบคุณค่ะ :o

24-05-2014, 00:27
รายการใหม่ 17-5-14

Secret Love Affair ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 4 แผ่นจบ
I Can Hear Your Voice /กระซิบรัก จิตสัมผัส ซีรี่ส์เกาหลี พากย์ไทย 5 แผ่นจบ (ภาพ HDTV โมเสียงไทย)
Doku (Poison)ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย 2 แผ่นจบ
Doctor-X หมอซ่าส์พันธุ์เอ็กซ์ ซีรี่ส์ญี่ปุ่น พากย์ไทย 2 แผ่นจบ
Strawberry Night ขบวนการนักสืบแห่งรัตติกาล ซีรี่ส์ญี่ปุ่น พากย์ไทย+ซับไทย 3 แผ่นจบ
Senryokugai Sosakan ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย 3 แผ่นจบ
Kinkyu Torishirabeshitsu ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย 3 แผ่นจบ
Camouflage ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย 2 แผ่นจบ

Saki ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย 3 แผ่นจบ
Boku no Ita Jikan ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย 3 แผ่นจบ
Primeval New World The Complete Series 1 /ไดโนเสาร์ทะลุโลกพิศวง ปี 1 ซีรี่ส์ฝรั่ง มาสเตอร์ พากย์ไทย+ซับไทย 4 แผ่นจบ
Mentalist Season 3 ซีรรี่ส์ฝรั่ง มาสเตอร์ พากย์ไทย 3 แผ่นจบ
Revenge Season 3 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย 11 แผ่นจบ
Once Upon A Time Season 3 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย 11 แผ่นจบ
Person of Interest Season 3 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย 12 แผ่นจบ
Marvels Agents of S.H.I.E.L.D Season 1 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย 11 แผ่นจบ

Arrow Season 2 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย 12 แผ่นจบ
Tomorrow People Season 1 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย 11 แผ่นจบ
Bates Motel Season 2 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย 5 แผ่นจบ
Musketeers, The Season 1 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย 5 แผ่นจบ
Community Season 5 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย 4 แผ่นจบ
Once Upon A Time In Wonderland Season 1 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย 7 แผ่นจบ
Beauty and the Beast Season 1 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย 8 แผ่นจบ
Masked Rider OOO TV /มาสก์ไรเดอร์ โอส ทีวี มาสเตอร์ พากย์ไทย+ซับไทย 12 แผ่นจบ

ก๊วนคานทองกับแก๊งพ่อปลาไหล 4 แผ่นจบ นำโดย เบ๊นซ์ - อั๋น
อย่าลืมฉัน 4 แผ่นจบ นำโดย แอน ติ๊ก ริต้า ก้อง
It's Me, It's Me (2013) ซับไทย
Unfair: Double Meaning Yes or No ? (2013) ซํบไทย
Enoshima Prism (2013) ซับไทย

Legend Of Hercules, The / โคตรคน พลังเทพ พากย์ไทย+ซับไทย
Best Man Holiday, The / วันรักหวนคืน พากย์ไทย+ซับไทย
Jack Ryan: Shadow Recruit / แจ็ค ไรอัน: สายลับไร้เงา พากย์ไทย+ซับไทย
Squatters / สวมรอย ซ่อนร้าย พากย์ไทย+ซับไทย
Aleksandr. Nevskaya Bitva / อเล็กซานเดอร์ นักรบจ้าวพิชิต พากย์ไทย+ซับไทย
Venus In Fur / วุ่นนัก รักผู้หญิงร้าย พากย์ไทย+ซับไทย

(JP)Oshin / โอชิน สาวน้อยหัวใจแกร่ง พากย์ไทย+ซับไทย
(JP)Lesson Of The Evil/ บทเรียนครูปีศาจ พากย์ไทย+ซับไทย
Thor The Legend Of Magical Hammer / ธอร์ อภินิหาริย์ค้อนสยบโลกา พากย์ไทย+ซับไทย
Tinker Bell And The Pirate Fairy / ทิงเกอร์เบลล์กับนางฟ้าโจรสลัด ซับไทย
(2 แผ่น)The Best of Batman Volume 2 พากย์ไทย
Avengers Confidential: Black Widow & Punisher/ขบวนการ อเวนเจอร์ส : แบล็ควิโดว์ กับ พันนิชเชอร์ พากย์ไทย+ซับไทย
Masked Rider Let's Go Net Movie / มาสค์ไรเดอร์ ทำนายดวงสไตล์มาสค์ไรเดอร์ พากย์ไทย+ซับไทย
One Piece 10th Season Thriller Bark 11 Vol. 95 พากย์ไทย+ซับไทย

25-05-2014, 00:27
รายการใหม่ 24-5-14

Japanese American / 99 ปี สงครามความทรงจำ ซีรี่ส์ญีปุ่น พากย์ไทย 2 แผ่นจบ
A Song to Remember / ฝากรักเอาไว้ในเพลง ซีรี่ส์สิงค์โปร์ พากย์ไทย 6 แผ่นจบ
PALACE / เจาะเวลาตามหาหัวใจ ซีรี่ส์จีน พากย์ไทย 7 แผ่นจบ
สะใภ้หัวแดง 4 แผ่นจบ
ไฟรักเพลิงแค้น 3 แผ่นจบ
Nikita: The Complete Fourth And Final Season /นิกิต้า รหัสสาวโคตรเพชฌฆาต ปี 4 ซีรี่ส์ฝรั่ง มาสเตอร์ ซับไทย 1 แผ่นจบ
Frank Herbert Dune / ดูน : ราชันย์พิภพทราย ซีรี่ส์ฝรั่ง มาสเตอร์ ซับไทย 2 แผ่นจบ
How I Met Your Mother Season 6 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย 4 แผ่นจบ

Criminal Minds Season 9 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย 12 แผ่นจบ
Mentalist Season 6 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย 11 แผ่นจบ
Supernatural Season 9 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย 12 แผ่นจบ
Grey''s Anatomy Season 10 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย 6 แผ่นจบ
Original, The Season 1 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย 11 แผ่นจบ
Intelligence Season 1 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย 6 แผ่นจบ
Vampire Diaries Season 5 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย 11 แผ่นจบ
Glee Season 5 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย 10 แผ่นจบ

Breaking Bad Season 5 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย มาสเตอร์ 3 แผ่นจบ
Hannibal Season 2 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย 7 แผ่นจบ
Big Bang Theory Season 7 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย 6 แผ่นจบ
Kaseifu wa Mita SP แม่บ้านเห็นนะจ๊ะ ซับไทย 1 แผ่น
Mou Yuukai Nante Shinai ซับไทย 1 แผ่น
Steal My Heart ซับไทย 1 แผ่น
Girl in The Sunny Place (Hidamari no Kanojo) ซับไทย 1 แผ่น

Pompeii / ไฟนรกถล่มปอมเปอี พากย์ไทย+ซับไทย
Bag Man, The / หิ้วนรกท้าคนโหด พากย์ไทย+ซับไทย
Atlantic Rim / อสูรเหล็กล้างพันธุ์มนุษย์ พากย์ไทย+ซับไทย
Machine, The / มฤตยูมนุษย์จักรกล พากย์ไทย+ซับไทย
Not Safe For Work / ปิดออฟฟิศฆ่า พากย์ไทย+ซับไทย
That Awkward Moment / หนึ่ง ส่อง ซั่ม เอาวะ เลิกโสด พากย์ไทย+ซับไทย
Mega Shark Vs Mecha Shark / ฉลามยักษ์ปะทะฉลามเหล็ก พากย์ไทย+ซับไทย

The Crypt / เปิดกรุผีนรก พากย์ไทย+ซับไทย
Apartment 1303 / 1303 ห้องผีดุ พากย์ไทย+ซับไทย
(CH)Bad Blood / เตะสู้ฟัด วัดใจเจ้าพ่อ
(TH)Timeline / จดหมายความทรงจำ
(2 แผ่น)Scooby-Doo 13 Spooky Tales : Field of Screams / สคูบี้ดู ไขปริศนากีฬาปีศาจ พากย์ไทย+ซับไทบ
Angry Birds Toons Season 1 Volume 2 /แองกรีเบิร์ดส์ ตูนส์ ปี 1 ชุดที่ 2 (original soundtrack)

beeepeee
25-05-2014, 00:51
สั่งหนังแบบแผ่นขาวธรรมดา ส่ง EMS

ทราบแล้วตอบด้วยนะครับ

Primeval New World The Complete Series 1 /ไดโนเสาร์ทะลุโลกพิศวง ปี 1 ซีรี่ส์ฝรั่ง มาสเตอร์ พากย์ไทย+ซับไทย 4 แผ่นจบ

Aleksandr. Nevskaya Bitva / อเล็กซานเดอร์ นักรบจ้าวพิชิต พากย์ไทย+ซับไทย

Thor The Legend Of Magical Hammer / ธอร์ อภินิหาริย์ค้อนสยบโลกา พากย์ไทย+ซับไทย

Iron Lord / บุรุษเหล็กชาติอาชา

Dumper Girl Erika / เอริกะ เซ็กซี่สาวรถบรรทุก

Decco Truck Gal Nami 4 / นางฟ้านามิ สวย แสบ ซ่าส์ 4

Reckoning, The / บันทึกภาพปมมรณะ พากย์ไทย + ซับไทย

The Last Ride / ซิ่ง ดับแค้น พากย์ไทย + ซับไทย

(JP)Decco Truck Gal Nami 3 /นางฟ้านามิ สวย แสบ ซ่าส์ พากย์ไทย + ซับไทย

Ripper Street: Season One ซีรี่ส์ฝรั่ง มาสเตอร์ พากย์ไทย+ซับไทย 3 แผ่นจบ

Shotgun Love / เสือปืนไว กะหวานใจกำมะลอ (พากย์ไทย + ซับไทย)

The Crypt / เปิดกรุผีนรก พากย์ไทย+ซับไทย

Angry Birds Toons Season 1 Volume 2 /แองกรีเบิร์ดส์ ตูนส์ ปี 1 ชุดที่ 2 (original soundtrack)

Peanuts Deluxe Edition : Touchdown Charlie Brown! (พากย์ไทย + ซับไทย)

Syvalle Salattu / ภูติทะเลสาบ (พากย์ไทย + ซับไทย)

Scooby-Doo! 13 Spooky Tales : Ruh-Roh Robot! (พากย์ไทย + ซับไทย)

Scooby-Doo! 13 Spooky Tales: For The Love Of Snack /สคูบี้ดู ตอน รวมผีคดีรสเด็ด พากย์ไทย+ซับไทย

Scooby-Doo 13 Spooky Tales : Field of Screams / สคูบี้ดู ไขปริศนากีฬาปีศาจ พากย์ไทย+ซับไทบ

25-05-2014, 14:05
เห็นมีสั่งมาทางเมลด้วย แจ้งกลับทางเมลเรียบร้อยนะคะ

สั่งหนังแบบแผ่นขาวธรรมดา ส่ง EMS

ทราบแล้วตอบด้วยนะครับ

Iron Lord / บุรุษเหล็กชาติอาชา

Dumper Girl Erika / เอริกะ เซ็กซี่สาวรถบรรทุก

Decco Truck Gal Nami 4 / นางฟ้านามิ สวย แสบ ซ่าส์ 4

Ripper Street: Season One ซีรี่ส์ฝรั่ง มาสเตอร์ พากย์ไทย+ซับไทย 3 แผ่นจบ

Shotgun Love / เสือปืนไว กะหวานใจกำมะลอ (พากย์ไทย + ซับไทย)

Syvalle Salattu / ภูติทะเลสาบ (พากย์ไทย + ซับไทย)

Scooby-Doo! 13 Spooky Tales : Ruh-Roh Robot! (พากย์ไทย + ซับไทย)

Scooby-Doo! 13 Spooky Tales: For The Love Of Snack /สคูบี้ดู ตอน รวมผีคดีรสเด็ด พากย์ไทย+ซับไทย

Scooby-Doo 13 Spooky Tales : Field of Screams / สคูบี้ดู ไขปริศนากีฬาปีศาจ พากย์ไทย+ซับไทบ

yamsom
25-05-2014, 22:06
สั่งหนังค่ะ
Game of Thrones Season 1 / มหาศึกชิงบัลลังก์ ปี 1 ซีรี่ส์ฝรั่ง (ซับไทย) 5 แผ่นจบ
Game of Thrones Season 2 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย มาสเตอร์ 5 แผ่นจบ มาสเตอร์
Game of Thrones Season 3 ซีรีส์ฝรั่ง ซับไทย 5 แผ่นจบ
Game of Thrones Season 1 / มหาศึกชิงบัลลังก์ ปี 1 ซีรี่ส์ฝรั่ง (ซับไทย) 5 แผ่นจบ
Game of Thrones Season 2 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย มาสเตอร์ 5 แผ่นจบ มาสเตอร์
Game of Thrones Season 3 ซีรีส์ฝรั่ง ซับไทย 5 แผ่นจบ
Revenge Season 1 ซีรีส์ฝรั่ง (ซับไทย) 5 แผ่นจบ
Revenge Season 2 ซีรี่ย์ฝรั่ง ซับไทย 6 แผ่นจบ
Revolution : The Complete First Season ซีรี่ส์ฝรั่ง มาสเตอร์ ซับไทย 5 แผ่นจบ
Supernatural Season 9 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย 12 แผ่นจบ
Vampire Diaries Season 5 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย 11 แผ่นจบ
Pompeii / ไฟนรกถล่มปอมเปอี พากย์ไทย+ซับไทย
Bag Man, The / หิ้วนรกท้าคนโหด พากย์ไทย+ซับไทย
Atlantic Rim / อสูรเหล็กล้างพันธุ์มนุษย์ พากย์ไทย+ซับไทย
Machine, The / มฤตยูมนุษย์จักรกล พากย์ไทย+ซับไทย
Revenge Season 3 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย 11 แผ่นจบ
Arrow Season 2 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย 12 แผ่นจบ
Jack Ryan: Shadow Recruit / แจ็ค ไรอัน: สายลับไร้เงา พากย์ไทย+ซับไทย
Disconnect /เครือข่ายโยงใยมรณะ พากย์ไทย + ซับไทย
American Hustle /โกงกระฉ่อนโลก พากย์ไทย + ซับไทย
Last Vegas /แก๊งค์เก๋า เขย่าเวกัส พากย์ไทย + ซับไทย
Dallas Buyers Club /ดัลลัส บายเออร์ส คลับ สอนโลกให้รู้จักกล้า พากย์ไทย + ซับไทย
Grudge Match / 2 เก๋า ปิดตำนานสังเวียนเดือด พากย์ไทย + ซับไทย
Oldboy /โอลด์บอย เปิดบัญชีแค้น พากย์ไทย + ซับไทย
Blue Jasmine / วิมานลวง พากย์ไทย + ซับไทย
Empress Ki ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 13 แผ่นจบ
(CN)Monkey King, The /ไซอิ๋ว ตอน กำเนิดราชาวานร พากย์ไทย + ซับไทย

25-05-2014, 22:11

สั่งหนังค่ะ
Revenge Season 2 ซีรี่ย์ฝรั่ง ซับไทย 6 แผ่นจบ
Revolution : The Complete First Season ซีรี่ส์ฝรั่ง มาสเตอร์ ซับไทย 5 แผ่นจบ
Disconnect /เครือข่ายโยงใยมรณะ พากย์ไทย + ซับไทย
Last Vegas /แก๊งค์เก๋า เขย่าเวกัส พากย์ไทย + ซับไทย
Dallas Buyers Club /ดัลลัส บายเออร์ส คลับ สอนโลกให้รู้จักกล้า พากย์ไทย + ซับไทย
Grudge Match / 2 เก๋า ปิดตำนานสังเวียนเดือด พากย์ไทย + ซับไทย
Oldboy /โอลด์บอย เปิดบัญชีแค้น พากย์ไทย + ซับไทย
Blue Jasmine / วิมานลวง พากย์ไทย + ซับไทย
(CN)Monkey King, The /ไซอิ๋ว ตอน กำเนิดราชาวานร พากย์ไทย + ซับไทย

lerm
26-05-2014, 20:38
สั่งหนังแผ่นขาว ครับ
1.Running man รายการเกมส์โชว์ เกาหลี พากย์ไทย อัดทรู รวม แผ่นที่28-29
2.Supernatural Season 9 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย 12 แผ่นจบ
3.Apartment 1303 / 1303 ห้องผีดุ พากย์ไทย+ซับไทย
4.(TH)Timeline / จดหมายความทรงจำ
5.(2 แผ่น)Scooby-Doo 13 Spooky Tales : Field of Screams / สคูบี้ดู ไขปริศนากีฬาปีศาจ พากย์ไทย+ซับไทบ
6.I Can Hear Your Voice /กระซิบรัก จิตสัมผัส ซีรี่ส์เกาหลี พากย์ไทย 5 แผ่นจบ (ภาพ HDTV โมเสียงไทย
7.Good Doctor / ฟ้าส่งผมมาเป็นหมอ ซีรี่ส์เกาหลี ภาพมาสเตอร์โมใส่เสียงไทย 5 แผ่นจบ
8.Cartoon)Lupin The 3rd VS Detective Conan TV Special / ลูแปงที่ 3 ปะทะ ยอดนักสืบจิ๋วโคนัน สเปเชียล ฉบับเสียงไทยเท่านั้น
9.ATM2 / คู่เว่อ เออเร่อ เออรัก ละครไทย มาสเตอร์ 8 แผ่นจบ
9.Frozen / ผจญภัยแดนคำสาปราชินีหิมะ (พากย์ไทย+ซับไทย)
10.Justice League War / สงครามกำเนิด จัสติซ ลีก (พากย์ไทย+ซับไทย)
11.Level 7 Civil Servant / เลเวลเซเว่น ซีวิล เซอร์แวนท์ ซีรี่ส์เกาหลี พากย์ไทย+ซับไทย 5 แผ่นจบ
12.Doctor-X หมอซ่าส์พันธุ์เอ็กซ์ ซีรี่ส์ญี่ปุ่น พากย์ไทย 2 แผ่นจบ
13.Strawberry Night ขบวนการนักสืบแห่งรัตติกาล ซีรี่ส์ญี่ปุ่น พากย์ไทย+ซับไทย 3 แผ่นจบ

26-05-2014, 21:27

สั่งหนังแผ่นขาว ครับ
1.Running man รายการเกมส์โชว์ เกาหลี พากย์ไทย อัดทรู รวม แผ่นที่28-29
2.Supernatural Season 9 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย 12 แผ่นจบ
3.Apartment 1303 / 1303 ห้องผีดุ พากย์ไทย+ซับไทย
4.(TH)Timeline / จดหมายความทรงจำ
5.(2 แผ่น)Scooby-Doo 13 Spooky Tales : Field of Screams / สคูบี้ดู ไขปริศนากีฬาปีศาจ พากย์ไทย+ซับไทบ
6.I Can Hear Your Voice /กระซิบรัก จิตสัมผัส ซีรี่ส์เกาหลี พากย์ไทย 5 แผ่นจบ (ภาพ HDTV โมเสียงไทย
7.Good Doctor / ฟ้าส่งผมมาเป็นหมอ ซีรี่ส์เกาหลี ภาพมาสเตอร์โมใส่เสียงไทย 5 แผ่นจบ
8.Cartoon)Lupin The 3rd VS Detective Conan TV Special / ลูแปงที่ 3 ปะทะ ยอดนักสืบจิ๋วโคนัน สเปเชียล ฉบับเสียงไทยเท่านั้น
9.ATM2 / คู่เว่อ เออเร่อ เออรัก ละครไทย มาสเตอร์ 8 แผ่นจบ
9.Frozen / ผจญภัยแดนคำสาปราชินีหิมะ (พากย์ไทย+ซับไทย)
10.Justice League War / สงครามกำเนิด จัสติซ ลีก (พากย์ไทย+ซับไทย)
11.Level 7 Civil Servant / เลเวลเซเว่น ซีวิล เซอร์แวนท์ ซีรี่ส์เกาหลี พากย์ไทย+ซับไทย 5 แผ่นจบ
12.Doctor-X หมอซ่าส์พันธุ์เอ็กซ์ ซีรี่ส์ญี่ปุ่น พากย์ไทย 2 แผ่นจบ
13.Strawberry Night ขบวนการนักสืบแห่งรัตติกาล ซีรี่ส์ญี่ปุ่น พากย์ไทย+ซับไทย 3 แผ่นจบ

mo55
28-05-2014, 10:29
สอบถาม
จะซื้อ Passionate Love ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 12 แผ่นจบ (แต่จะเอา แผ่น 9-12 ) ได้หรือป่าวค่ะ)
ขอบคุณค่ะ

wit_aw
28-05-2014, 11:46
สั่ง DVD ครับ
รบกวนแจ้งรายละเอียดการโอนครับ ขอบคุณครับ
Tokarev /ปลุกแค้นสัญชาติคนโหด พากย์ไทย + ซับไทย
Battle Of The Damned /สงครามจักรกลถล่มกองทัพซอมบี้ พากย์ไทย + ซับไทย
Romeo & Juliet / โรมิโอแอนด์ จูเลียต พากย์ไทย + ซับไทย
TH)3 Am Part 2 / ตีสาม คืน 3 3D
(TH)Coffee Please / แก้วนี้หัวใจสั่น
(TH)สี เรียง เซียน โต๊ด / 4 Kings

28-05-2014, 11:48
ส่งรายการมาได้เลยค่ะ

สอบถาม
จะซื้อ Passionate Love ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 12 แผ่นจบ (แต่จะเอา แผ่น 9-12 ) ได้หรือป่าวค่ะ)
ขอบคุณค่ะ

Regina_1
28-05-2014, 23:02
สั่งทางหน้าร้านอีกทีนะคะ
24 Season 1 พากย์ไทย 3 แผ่น v2d
24 Season 2 พากย์ไทย 3 แผ่น v2d
24 Season 3 พากย์ไทย 3 แผ่น v2d
24 Season 4 พากย์ไทย 3 แผ่น v2d
24 Season 5 พากย์ไทย 3 แผ่น v2d
24 Season 6 พากย์ไทย 3 แผ่น v2d
24 season 7 (พากย์ไทย) 3 แผ่นจบ
24 season 8 (Final Season) (พากย์ไทย) 3 แผ่นจบ

Walking Dead Season 1 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซอมบี้ (พากย์ไทย+ซับไทย) 2 แผ่นจบ
Walking Dead Seson 2 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซอมบี้ (พากย์ไทย+ซับไทย) 4 แผ่นจบ
Walking Dead Seson 3 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซอมบี้ (พากย์ไทย+ซับไทย) 5 แผ่นจบ
Walking Dead,The ตอนสั้นพิเศษ ซับไทย 1 แผ่น (เป็นตอนพิเศษที่ฉายเฉพาะทางเว็บ 4 ตอนควรดูก่อน season 3 )

I Can Hear Your Voice /กระซิบรัก จิตสัมผัส ซีรี่ส์เกาหลี พากย์ไทย 5 แผ่นจบ (ภาพ HDTV โมเสียงไทย)

Lan Ling Wang / จอมทัพหลานหลิงหวาง ซีรี่ส์จีน ซับไทย 8 แผ่นจบ (46 ตอนจบ)

Friend 2 ซับไทย 1 แผ่นจบ นำโดย วูบิน,จูจินโม

29-05-2014, 00:31

สั่งทางหน้าร้านอีกทีนะคะ
24 Season 1 พากย์ไทย 3 แผ่น v2d
24 Season 2 พากย์ไทย 3 แผ่น v2d
24 Season 3 พากย์ไทย 3 แผ่น v2d
24 Season 4 พากย์ไทย 3 แผ่น v2d
24 Season 5 พากย์ไทย 3 แผ่น v2d
24 Season 6 พากย์ไทย 3 แผ่น v2d
24 season 7 (พากย์ไทย) 3 แผ่นจบ
24 season 8 (Final Season) (พากย์ไทย) 3 แผ่นจบ

Walking Dead,The ตอนสั้นพิเศษ ซับไทย 1 แผ่น (เป็นตอนพิเศษที่ฉายเฉพาะทางเว็บ 4 ตอนควรดูก่อน season 3 )

Friend 2 ซับไทย 1 แผ่นจบ นำโดย วูบิน,จูจินโม

beeepeee
29-05-2014, 10:44
ได้รับของครบถ้วน รวดเร็วมากครับ ขอบคุณครับ

31-05-2014, 13:28
:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o:o

mpon
31-05-2014, 17:52
How I Met Your Mother Season 6 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย 4 แผ่นจบ
Big Bang Theory Season 7 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย 6 แผ่นจบ
The Four (2012) 4 มหากาฬพญายม (หลิวอี้เฟย) (ซับไทย) 1 แผ่น
Cat And Mouse / จั่นเจาแมวหลวงสะท้านยุทธภพ(พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ

EMS ครับ

bangging
31-05-2014, 22:35
:rolleyes::rolleyes:

mpon
31-05-2014, 23:41
แจ้งโอนไปทาง PM แม่ค้าแล้วครับ

31-05-2014, 23:45

แจ้งโอนไปทาง PM แม่ค้าแล้วครับ

moonsnow
01-06-2014, 15:51
สั่งหนังค่ะ
- Primeval New World The Complete Series 1 /ไดโนเสาร์ทะลุโลกพิศวง ปี 1 ซีรี่ส์ฝรั่ง มาสเตอร์ พากย์ไทย+ซับไทย 4 แผ่นจบ
- Primeval season 2 (พากย์ไทย+ซับไทย) 2 แผ่นจบ มาสเตอร์
- Primevel season 3: ไดโนเสาร์ทะลุโลก ปี 3 (พากย์ไทย+ซับไทย) 3 แผ่นจบ มาสเตอร์
- Primeval 4 season 4 (พากย์ไทย+ซับไทย) 3 แผ่นจบ มาสเตอร์
- Primeval Season 5 : ไดโนเสาร์ทะลุโลก ปี 5 (พากย์ไทย + ซับไทย) 2 แผ่นจบ มาสเตอร์
- Dream High / มุ่งสู่ดาว ก้าวตามฝัน ซีรี่ส์เกาหลี พากย์ไทย 4 แผ่นจบ
- Mentalist Season 1 / เจาะจิตผ่าปริศนา ปี 1 ซีรี่ส์ฝรั่ง พากย์ไทย+พากย์อังกฤษ ซับ eng 6 แผ่นจบ
- Bones : Season 1 / โบนส์ พลิกซากปมมรณะ ปี 1 ซีรี่ส์ฝรั่ง มาสเตอร์ พากย์ไทย+ซับไทย 6 แผ่นจบ
- Criminal Minds Season 1 : คริมินอลไมน์ อ่านเกมอาชญากร ปี 1 D2D (พากย์อังกฤษ+บรรยายไทย) 6 แผ่น

yamsom
01-06-2014, 19:42
สั่งหนังค่ะ แจ้งในpm

01-06-2014, 22:32
:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D