PDA

View Full Version : ★บ้านซีรี่ย์ chan28 ดีวีดี ★★★★★★★ราคาถูก มีโปรลดสุดๆ แถมเพียบ ★★★★★★★★

หน้า : 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33 34 35 36 37 38 39 40 41 42 43 44 45 46 47 48 49 50 51 52 53 54 55 56 57 58 59 60 61 62 63 64 65 66 67 68 69 70 71

tatandchin
18-11-2010, 09:44
ศึกลำน้ำเลือด (อู่ฉี่หัว เหลียงเฉาเหว่ย หวงเย่อหัว) 7 แผ่นจบ

มีแผ่นแบบ แบบที่ 1 แผ่นไม่สกรีน เหลือเพียง แผ่นละ 20 บาท ไหมครับ
ถ้ามีผมจะได้สั่งเรื่องอื่นเพิ่มทีเดียวครับ

kibkae
18-11-2010, 14:16
แจ้งหนังที่ได้มาไม่ครบทาง PM นะค่ะ
รบกวนตอบกลับด้วยค่ะ

chan28
18-11-2010, 14:51
แจ้งหนังที่ได้มาไม่ครบทาง PM นะค่ะ
รบกวนตอบกลับด้วยค่ะ

ส่งตามไปวันที่ 10 แล้วครับ เช็คแล้วมีคนรับไปแล้ว รายละเอียดใน pm ครับผม

cmpunk
18-11-2010, 16:35
แจ้งโอนเงิน+รายละเอียดทางPMแล้วครับ

chan28
18-11-2010, 22:26
ศึกลำน้ำเลือด (อู่ฉี่หัว เหลียงเฉาเหว่ย หวงเย่อหัว) 7 แผ่นจบ

มีแผ่นแบบ แบบที่ 1 แผ่นไม่สกรีน เหลือเพียง แผ่นละ 20 บาท ไหมครับ
ถ้ามีผมจะได้สั่งเรื่องอื่นเพิ่มทีเดียวครับ

มีครับผม สั่งมาได้เลยครับ

tatandchin
19-11-2010, 12:45
เจ้าพ่อเซี่ยงไฮ้ ภาค 2 (หลี่เหลี่ยงเหว่ย) 5 แผ่น
ซิยิ่งกุ้ย (ว่านจื่อเหลียง) 4 แผ่นจบ ภาพจะเก่าหน่อย
ซิยิ่นกุ้ย จอมทัพคู่บัลลังก์ ซีรี่ส์จีน (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ (อัดทีวี)
ซิติงซาน พิชิตตะวันตก 2 DVD หวงเยอะหัว,เฉินหมิ่งเอ๋อ
ซิกัง จอมพยศ 3 DVD หลิวชิงหยุน,หลอฮุ่ยเจียน,เซี้ยะเสียน,โอวหยังเจิ้นหัว
แบบที่ 1 แผ่นไม่สกรีน เหลือเพียง แผ่นละ 20 บาท
รวม 25แผ่น ส่งลงทะเบียน
PMไปขอเลขบช.ด้วยแล้วครับ

akaibuta
19-11-2010, 14:47
ขอสั่งของหน่อยนะคะ ไม่เคยสั่งเลย อยากได้เรื่อง
สื่อรักแสนรู้ (กู่เทียนเล่อ ซวนซวน) 2 แผ่นจบ (1ปก) รูปแบบปก
ศึกรักศึกชิงกุ๊กเทวดา (กู่เทียนเล่อ) 3 แผ่นจบ (1ปก) รูปแบบปก
[b]ยอดดาบวงพระจันทร์ (กู่เทียนเล่อ) 2แผ่นจบ รูปแบบปก
พิษรักแรงริษยา (กว๊ะเข่ออิ๋ง, เหมยเสี่ยวฮุ่ย , เว่ยจุ้นเจี๊ยะ ) 7 แผ่นจบ (อันนี่ขอแบบแผ่น 20 บาท นะคะ)
Family honor ซีรี่สเกาหลี (ซับไทย) 14 แผ่นจบ (อันนี่ขอแบบแผ่น 20 บาท นะคะ)
นักฆ่าสะท้านฟ้า ซีรี่ส์ฮ่องกง (กู่เทียนเล่อ) พากย์ไทย ปรับปรุงใหม่ภาพชัด99% รวม 7 ตอน 8 แผ่นจบ (อันนี่ขอแบบแผ่น 20 บาท นะคะ)

chan28
19-11-2010, 16:17
ขอสั่งของหน่อยนะคะ ไม่เคยสั่งเลย อยากได้เรื่อง
สื่อรักแสนรู้ (กู่เทียนเล่อ ซวนซวน) 2 แผ่นจบ (1ปก) รูปแบบปก
ศึกรักศึกชิงกุ๊กเทวดา (กู่เทียนเล่อ) 3 แผ่นจบ (1ปก) รูปแบบปก
[b]ยอดดาบวงพระจันทร์ (กู่เทียนเล่อ) 2แผ่นจบ รูปแบบปก
พิษรักแรงริษยา (กว๊ะเข่ออิ๋ง, เหมยเสี่ยวฮุ่ย , เว่ยจุ้นเจี๊ยะ ) 7 แผ่นจบ (อันนี่ขอแบบแผ่น 20 บาท นะคะ)
Family honor ซีรี่สเกาหลี (ซับไทย) 14 แผ่นจบ (อันนี่ขอแบบแผ่น 20 บาท นะคะ)
นักฆ่าสะท้านฟ้า ซีรี่ส์ฮ่องกง (กู่เทียนเล่อ) พากย์ไทย ปรับปรุงใหม่ภาพชัด99% รวม 7 ตอน 8 แผ่นจบ (อันนี่ขอแบบแผ่น 20 บาท นะคะ)

เจ้าพ่อเซี่ยงไฮ้ ภาค 2 (หลี่เหลี่ยงเหว่ย) 5 แผ่น
ซิยิ่งกุ้ย (ว่านจื่อเหลียง) 4 แผ่นจบ ภาพจะเก่าหน่อย
ซิยิ่นกุ้ย จอมทัพคู่บัลลังก์ ซีรี่ส์จีน (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ (อัดทีวี)
ซิติงซาน พิชิตตะวันตก 2 DVD หวงเยอะหัว,เฉินหมิ่งเอ๋อ
ซิกัง จอมพยศ 3 DVD หลิวชิงหยุน,หลอฮุ่ยเจียน,เซี้ยะเสียน,โอวหยังเจิ้นหัว
แบบที่ 1 แผ่นไม่สกรีน เหลือเพียง แผ่นละ 20 บาท

ตอบแล้วครับ

papiyon
19-11-2010, 16:18
สั่งวันที่ 19 พย.แบบไม่สกรีนค่ะ

Miracle Doctor / หมอเทพเทวดา ซีรีส์จีน (เจิ้งเส้าชิว) (พากย์ไทย) 7 แผ่นจบ อัดทรู
Sherlock season 1 (ซับไทย) 3 แผ่นจบ
Torchwood: Children Of Earth / ทอร์ชวูด ขบวนการล่าปริศนา ตอน เอเลี่ยนยึดโลก ซีรี่ส์ฝรั่ง (พากย์ไทย+ซับไทย) 2 แผ่นจบ

SG.
19-11-2010, 16:59
สั่งหนังค่ะ...มาสเตอร์Zone 3 ทุกเรื่องเลยนะค่ะ!!!
สั่งซื้อเรื่อง...

แบบที่ 3 แผ่นสกรีน+ ปก + กล่องใส สวยหรู เหลือเพียง แผ่นละ 45 บาท
1. You're Beautiful : หล่อน่ารักกับซุปเปอร์สตาร์น่าเลิฟ ซีรี่ส์เกาหลี (พากย์ไทย+ซับไทย) D2D 6 แผ่นจบ

แบบที่ 2 แผ่นสกรีน เหลือเพียง แผ่นละ 30 บาท ** มาสเตอร์ Zone 3 ทุกเรื่องเลยนะค่ะ **
1. Lady Castle / คุณหนูครับ มีรักมาเสิร์ฟ ซีรีส์เกาหลี (พากย์ไทย+ซับไทย) 8 แผ่นจบ D2D
2. Salt / สวยสังหาร (พากย์ไทย + บรรยายไทย)
3. The Last Airbender มหาศึก 4 ธาตุจอมราชันย์
4. Splice / สัตว์สาวกลายพันธุ์ล่าสยองโลก (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
5. Marmaduke / มาร์มาดู๊ค บิ๊กตูบซูเปอร์ป่วน (ฉบับพิเศษ) (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
6. Knight And Day : Extended Cut โคตรคนพยัคฆ์ร้ายกับหวานใจมหาประลัย (ฉบับที่มีทั้งพากย์ไทย+บรรยายไทย)
7. How to Train Your Dragon : อภินิหารไวกิ้งพิชิตมังกร (พากย์ไทย+ซับไทย)
8. Predators (2010) / มหากาฬพรีเดเตอร์ (พากย์ไทย+ซับไทย)
9. Toy Story 3 (SE) / ทอย สตอรี่ 3 (พากย์ไทย+ซับไทย)
10. Good Morning President : อรุณสวัสดิ์รักประธานาธิบดี (พากย์ไทย+ซับไทย)
11. Hot Tub Time Machine / สี่เกลอเจาะเวลาป่วนอดีต (พากย์ไทย+ซับไทย)
12. Nightmare On Elm Street, A ( 2010 ) / นิ้วเขมือบ (พากย์ไทย+ซับไทย)
13. Killers / เทพบุตร หรือนักฆ่า บอกมาซะดีดี (พากย์ไทย+ซับไทย)
14. Iron man2 / มหาประลัย คนเกราะเหล็ก 2 (พากษ์ไทย+ซับไทย)
15. The Karate Kid / เดอะ คาราเต้ คิด (พากษ์ไทย+ซับไทย)
16. Robin Hood (2010) / จอมโจรกู้แผ่นดินเดือด (พากษ์ไทย+ซับไทย)
17. Dance Of The Dead / คืนฉลอง ล้างบางซอบบี้ (พากย์ไทย+ซับไทย)
18. The Crazies / เมืองคลั่งมนุษย์ผิดคน(พากย์ไทย+ซับไทย)
19. When in Rome / อธิษฐานวุ่นลุ้นรัก ณ กรุงโรม (ฉบับเสียงไทยเท่านั้น)

แจ้งยอดกับเลขที่บัญชี ด้วยนะค่ะ...
(แจ้งด้วยนะค่ะว่า ได้แผ่นแถมกี่แผ่น ยังไงบ้าง)
ขอบคุณค่ะ...

chizuka
19-11-2010, 20:02
คุณชาญ ได้รับหนังเรียบร้อยค่ะ
มีโอชิน แผ่น 12 แผ่นสุดท้าย เปิดไม่ได้ค่ะ
รบกวนขอแผ่นแก้ด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

คุณชาญ ลืมส่งแผ่นแก้ของออเดอร์ก่อนให้ด้วยนะคะ
OB & GYN Doctor ซับไทย แผ่น 1 ค่ะ
ส่งมาพร้อมกับโอชินนะคะ ขอบคุณค่ะ

chan28
19-11-2010, 21:29
คุณชาญ ลืมส่งแผ่นแก้ของออเดอร์ก่อนให้ด้วยนะคะ
OB & GYN Doctor ซับไทย แผ่น 1 ค่ะ
ส่งมาพร้อมกับโอชินนะคะ ขอบคุณค่ะ

รับทราบครับ

chan28
19-11-2010, 21:32

แจ้งกล้บแล้วครับ

chan28
19-11-2010, 21:34
สั่งหนังค่ะ...มาสเตอร์Zone 3 ทุกเรื่องเลยนะค่ะ!!!
สั่งซื้อเรื่อง...

แบบที่ 3 แผ่นสกรีน+ ปก + กล่องใส สวยหรู เหลือเพียง แผ่นละ 45 บาท
1. You're Beautiful : หล่อน่ารักกับซุปเปอร์สตาร์น่าเลิฟ ซีรี่ส์เกาหลี (พากย์ไทย+ซับไทย) D2D 6 แผ่นจบ

แบบที่ 2 แผ่นสกรีน เหลือเพียง แผ่นละ 30 บาท ** มาสเตอร์ Zone 3 ทุกเรื่องเลยนะค่ะ **
1. Lady Castle / คุณหนูครับ มีรักมาเสิร์ฟ ซีรีส์เกาหลี (พากย์ไทย+ซับไทย) 8 แผ่นจบ D2D
2. Salt / สวยสังหาร (พากย์ไทย + บรรยายไทย)
3. The Last Airbender มหาศึก 4 ธาตุจอมราชันย์
4. Splice / สัตว์สาวกลายพันธุ์ล่าสยองโลก (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
5. Marmaduke / มาร์มาดู๊ค บิ๊กตูบซูเปอร์ป่วน (ฉบับพิเศษ) (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
6. Knight And Day : Extended Cut โคตรคนพยัคฆ์ร้ายกับหวานใจมหาประลัย (ฉบับที่มีทั้งพากย์ไทย+บรรยายไทย)
7. How to Train Your Dragon : อภินิหารไวกิ้งพิชิตมังกร (พากย์ไทย+ซับไทย)
8. Predators (2010) / มหากาฬพรีเดเตอร์ (พากย์ไทย+ซับไทย)
9. Toy Story 3 (SE) / ทอย สตอรี่ 3 (พากย์ไทย+ซับไทย)
10. Good Morning President : อรุณสวัสดิ์รักประธานาธิบดี (พากย์ไทย+ซับไทย)
11. Hot Tub Time Machine / สี่เกลอเจาะเวลาป่วนอดีต (พากย์ไทย+ซับไทย)
12. Nightmare On Elm Street, A ( 2010 ) / นิ้วเขมือบ (พากย์ไทย+ซับไทย)
13. Killers / เทพบุตร หรือนักฆ่า บอกมาซะดีดี (พากย์ไทย+ซับไทย)
14. Iron man2 / มหาประลัย คนเกราะเหล็ก 2 (พากษ์ไทย+ซับไทย)
15. The Karate Kid / เดอะ คาราเต้ คิด (พากษ์ไทย+ซับไทย)
16. Robin Hood (2010) / จอมโจรกู้แผ่นดินเดือด (พากษ์ไทย+ซับไทย)
17. Dance Of The Dead / คืนฉลอง ล้างบางซอบบี้ (พากย์ไทย+ซับไทย)
18. The Crazies / เมืองคลั่งมนุษย์ผิดคน(พากย์ไทย+ซับไทย)
19. When in Rome / อธิษฐานวุ่นลุ้นรัก ณ กรุงโรม (ฉบับเสียงไทยเท่านั้น)

แจ้งยอดกับเลขที่บัญชี ด้วยนะค่ะ...
(แจ้งด้วยนะค่ะว่า ได้แผ่นแถมกี่แผ่น ยังไงบ้าง)
ขอบคุณค่ะ...

ตอบทาง pm แล้วครับ

chan28
19-11-2010, 21:38
พรุ่งนี้มาอัพเดทหนังเพิ่มอีกครับ

papiyon
20-11-2010, 08:35
แจ้งโอนไปแล้วนะคะ 20 พย.

SG.
20-11-2010, 08:44
โอนเงินให้แล้วนะค่ะ 960 บาท, ธ.กรุงเทพ, วันที่ 20/11/2010, เวลา 08:10

สั่งซื้อเรื่อง...(มาสเตอร์Zone 3 ทุกเรื่องเลยนะค่ะ!!!)

ตอบกลับด้วยนะค่ะว่าได้รับแจ้งการโอนเงินแล้ว...
รายละเอียดที่อยู่ ทาง PM นะค่ะ
ขอบคุณค่ะ...:o

kangnova
20-11-2010, 16:36
หนังที่ผมสั่งสกรีนทุกเรื่อง(ประมาณเดือนกว่าๆ) ตอนนี้ลายสกรีนหมึกเริ่มละลายแล้วครับ ภาพที่สกรีนและชื่อเรื่องเริ่มพร่ามัว มองไม่เห็น ใครเป็นอย่างผมบ้างครับ สงสัยต้องเปลี่ยนแผ่นแล้วละครับ แต่ถ้าเป็นแผ่น Ohayo ที่ผมเคยสั่งซื้อไปไม่เป็นไรครับ

mass
20-11-2010, 16:58
มาดันร้านให้พ่อค้าคะ :)

rachanee
20-11-2010, 17:28
5555555555555555555555555555555

สกรีนแผ่น
1.Creating Destiny ซีรี่ส์เกาหลี (ซับไทย) ลดบิท 7 แผ่นจบ
2.Loving You a Thousand Times // ขอรักเธอสักพันครั้ง ซีรี่ส์เกาหลี (พากย์ไทย) 14 แผ่นจบ อัดทร
3.Good Morning President : อรุณสวัสดิ์รักประธานาธิบดี (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
4.My Queen / รักวุ่นต่างวัย หัวใจไม่ต่างกัน (พากย์ไทย) 6 แผ่นจบ
5.วนิดา ( เจษฎาภรณ์ & แอฟ ทักษอร) 4 แผ่นจบ(อัดทีวี
6.วนิดา ( เจษฎาภรณ์ & แอฟ ทักษอร) 4 แผ่นจบ(อัดทีวี
7.Thank You / ขอขอบคุณจากดวงใจ ซีรีส์เกาหลี (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ
8.You’re Beautiful // หล่อน่ารักกับซูปเปอร์สตาร์น่าเลิฟ ซีรี่ส์เกาหลี ( พากย์ไทย ) 4 แผ่นจบ
9.You’re Beautiful // หล่อน่ารักกับซูปเปอร์สตาร์น่าเลิฟ ซีรี่ส์เกาหลี ( พากย์ไทย ) 4 แผ่นจบ
10.ธาราหิมาลัย (อธิชาติ ชุมนานนท์ & คิมเบอร์ลี แอน โวลเทมัส ) 2 แผ่นจบ อัดทีวี
11.Golf Mike Took The Comedy Concert/โชว์ผสม(พันธุ์)ฮา 2 แผ่นจบ
12.Obstetrics and gynecology Doctor / กำเนิดรัก กำเนิดชีวิต ซีรี่ส์เกาหลี (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ อัดทีวี
13.Gumiho Tale of the Fox's Child ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย ลดบิท 4 แผ่นจบ นำโดย Han Eun Jeong, Seo Joon Yeoung
ทั้งหมด 60 แผ่น

aorpa
20-11-2010, 18:27
ถามหน่อยจ้า
The Sorcerer's apprentice / ศึกอภินิหารพ่อมดถล่มโลก โซน1(พากย์ไทยก้อง+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
The last airbender โซน1(พากย์ไทยก้อง +ซับไทย) 1 แผ่นจบ
2เรื่องนี้ แบบมาสเตอร์จะมาเมื่อไหรเหรอคะ

u4425759
20-11-2010, 22:30
ผมได้รับหนังแล้วครับ ขอบคุณครับ

mama979
20-11-2010, 22:59
แจ้งได้รับของแล้วค่ะ ขอบคุณค่ะ

mass
21-11-2010, 13:58
ดันๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ^______^

paijin
21-11-2010, 14:07
คุณชาญคะ

ไม่ทราบว่ามีเรื่อง วาสนาชาติใหม่ หรือ Fate of love รึป่าวคะ

chan28
22-11-2010, 03:35
ถามหน่อยจ้า
The Sorcerer's apprentice / ศึกอภินิหารพ่อมดถล่มโลก โซน1(พากย์ไทยก้อง+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
The last airbender โซน1(พากย์ไทยก้อง +ซับไทย) 1 แผ่นจบ
2เรื่องนี้ แบบมาสเตอร์จะมาเมื่อไหรเหรอคะ

มาแล้วครับ

chan28
22-11-2010, 03:37
คุณชาญคะ

ไม่ทราบว่ามีเรื่อง วาสนาชาติใหม่ หรือ Fate of love รึป่าวคะ

มีครับ ดูได้จากหนังฮ่องกงเก่าๆ ครับ

chan28
22-11-2010, 03:40
ดันๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ^______^

ขอบคุณจ้าๆ

papiyon
22-11-2010, 07:57
ยังสั่งเพิ่มได้มั้ยคะ

ฤทธิ์ดาบสุริยะมหากาฬ ซีรี่ส์จีน ( เซียะถิงฟง จงชินถง อู๋จิ้งหยี ) (เสียงไทย+จีน+ซับไทย) D2D 7 แ่ผ่นจบ เอฟเฟคตระการตา มาสเตอร์

สั่งวันที่ 19 พย.แบบไม่สกรีนค่ะ

Miracle Doctor / หมอเทพเทวดา ซีรีส์จีน (เจิ้งเส้าชิว) (พากย์ไทย) 7 แผ่นจบ อัดทรู
Sherlock season 1 (ซับไทย) 3 แผ่นจบ
Torchwood: Children Of Earth / ทอร์ชวูด ขบวนการล่าปริศนา ตอน เอเลี่ยนยึดโลก ซีรี่ส์ฝรั่ง (พากย์ไทย+ซับไทย) 2 แผ่นจบ

tatandchin
22-11-2010, 09:32
รายการข้างบน โอนแล้วครับ
แจ้งทางPMไปแล้วครับ

kibkae
22-11-2010, 10:09
ได้รับของที่ขาดเรียบร้อยแล้วนะค่ะ

ขอบคุณมากๆๆเลยค้า

Zoo
22-11-2010, 12:44
เหลียงควนวีรบุรุษใจเพชร ซีรีส์ฮ่องกง (หลีเคอะฉิน,ซวนซวน,ฟูหมิงเสียน,เหลียงเจียเหยิน) ปรับปรุงใหม่ภาพชัดกว่าเดิม 99% (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ

Sammy's Adventures : The secret passage / แซมมี่ ต.เต่าซ่าส์ไม่มีเบรก โซน1(พากย์ไทยก้อง+ซับไทย) 1 แผ่นจบ

จอมใจจอมยุทธ ซีรีส์จีน เวอร์ชั่นใหม่ (เจิ้นเส้าชิว,โจวลี่ฉี) (พากย์ไทย) 8 แผ่นจบ สนุกมาก
ตำรับลับตำนานสะท้านฟ้า ซีรี่ส์จีนฮ่องกง (โอวหยางเจิ้นหัว,เฉินเหมียวอิง,กั๊วะจิ้นอัน,เจียงหัว) ปรับปรุงใหม่ภาพชัด 8 แผ่นจบ อัดทรู
แบบที่ 1 ทั้งหมด

TaiChi
22-11-2010, 14:18
มีซีรี่ย์จีนเรื่องนี้ไหมครับ
จักรวรรดิฉิน พลิกแผ่นดินมังกร ฉายทาง ไทยทีวี

chaikuya
22-11-2010, 14:23
สั่งหนัง
Last Airbender, The / มหาศึก 4 ธาตุ จอมราชันย์ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
Titanic 2 / ไททานิค 2 หายนะเรือนรก (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
Triple Tap / เฉือนเหลี่ยมกระสุนจับตาย (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
บุญชู จะอยู่ในใจเสมอ 1 แผ่นจบ
9th Company / อำมหิต สงครามพิชิตอัฟกานิสถาน (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
Skirt Day / โศกนาฏกรรมวันวิปลาส (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
Hope For Sale / หัวใจจำหน่ายรัก : ความหวังของหัวใจ ซีรีส์จีน (หลอเจียเหลียง,อู่หยงเหว่ย, ) (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ อัดทรู
To Grow With Love / ดีไซน์รัก ฉบับหมูอ้วน: รักสุดหัวใจยัยตัวอ้วน ซีรีส์จีน ( หูเหิงเอ๋อ,สี่จื้ออัน,กวนหลีเจี้ย) (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ อัดทรู
Land of Wealth / ผู้พิทักษ์เงินแผ่นดิน : สงครามเงินยุคแรก ซีรีส์จีน (เฉินเห้า กัวเชี่ยนหนี่ หม่าจุ้นเหว่ย หยังอี้ ,เดวิดเจียง ) (พากย์ไทย) 7 แผ่นจบ
Land of glory / แดนรักแดนทรหด ซีรีส์จีน (เฉินซุ้ยเหวิน หลี่ฟาง หลอฮุ้ยเจียน) ฉบับปรับปรุงใหม่ ภาพชัด (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ อัดทรู
Locked Down / สังเวียนขังเดือด(พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
Gun / เหนี่ยวไกให้เมืองเดือด (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
Genova / เจโนวาที่รัก (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
IMAX: Under The Sea / มหัศจรรย์โลกใต้ทะเลลึก (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
Marmaduke / มาร์มาดู๊ค บิ๊กตูบซูเปอร์ป่วน (ฉบับพิเศษ) (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
A Christmas Carol (2009) / อาถรรพณ์วันคริสต์มาส (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
The Sword With No Name / ดาบองครักษ์พิทักษ์จอมนาง (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
Tsar / อีวาน ราชันย์บัลลังก์เลือด (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
Wanted / โคตรพระกาฬผลาญทรชน (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
น้ำตาลแดง 1 แผ่นจบ
The Fine Art of Love / ปริศนาลับ โรงเรียนสนธยา (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
The Sorcerer's apprentice / ศึกอภินิหารพ่อมดถล่มโลก โ(พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
Wall Street 2 / เงินอำมหิต โซน1(พากย์ไทยก้อง+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
Frozen / นรกแขวนฟ้า โซน1(พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
The Traveler โซน1(พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
Adventures of a teenage Dragonslayer โซน1(พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
Monsters โซน1(พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
Vampires suck โซน1(พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
คอนเสิร์ต 2 แผ่นจบ / แสตมป์, ว่าน : บู๊ รัก ตื่นเต้น สนุกเด็ดขาด (2 แผ่นจบ)
Harder They Fall : มิตรภาพต้องสู้ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
Hotaru The Hyper Swindler Vol.3 : จิ้งจอกสาว อารมณ์เปลี่ยว 3 (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
Hotaru The Hyper Swindler Vol.4 : จิ้งจอกสาว อารมณ์เปลี่ยว 4 (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
เชอรี่ ON STATE (เชอรี่ สามโคก) 1 แผ่นจบ
My Queen / รักวุ่นต่างวัย หัวใจไม่ต่างกัน (พากย์ไทย) 6 แผ่นจบ
V: The Complete First Season / อาคันตุกะมฤตยู ปี 1 ซีรี่ส์ฝรั่ง (ซับไทย) 3 แผ่นจบ มาสเตอร์
Road NO.1 ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย ลดบิท 5 แผ่นจบ
Kim Su Ro (The Iron King) ซีรี่ส์เกาหลี (ซับไทย ลดบิท) 8 แผ่นจบ
3 สาววาเลนไทน์ 1 แผ่นจบ
GREEN CONCERT # 13 SEVEN DIVOS 2 แผ่น
My Neighbor’s secret : ชู้ทรยศ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
Altitube โซน1(พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ สนุกดีครับ
Painting : สัมผัสรัก...ปลายพู่กัน (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
Tsuya Nyobo / ขอแอ้มหยอกๆ ไม่หลอกให้เจ็บ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
Nomad / จอมคนระบือโลก (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
Gun and Rose : ขบวนฆาต-ไม่นับญาติ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
Beauty on Duty : สวย เริ่ด เชิด ซ่า (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
Irokoishi Roaming Hokaido : สูตรรักนอกตำรา ภาคตระเวนฮอกไกโด (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
Unforgiven / ผู้หญิงฟ้าสาป (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
Beauty And The Beast: Belle's Magical World / โฉมงามกับเจ้าชายอสูร : โลกความฝันของโฉมงาม (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
Cars Toon : Mater's Tall Tales / คาร์ส ตูน : รวมฮิตวีรกรรมของเมเทอร์ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
Mickey Mouse Clubhouse : Choo-Choo Express / สโมสรมิคกี้ เม้าส์ ตอน รถไฟชู่ชู่ๆแห่งบ้านมิคกี้ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
Captain america (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
The Monster squad (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
8 Million Dollars / เกมล่ามรณะ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
เส้นทางนักสู้ ซีรี่ส์ฮ่องกง (หลีเคอะฉิน,เยี่ยซิน) 5 แผ่นจบ (อัดทรู)
Detective Couple Vol.2 : มือปราบพยัคฆ์ สำนักมังกรฟ้า 2: ไขปริศนาไข่มุกมรณะ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
Sex and the City 2 / เซ็กซ์ แอนด์ เดอะ ซิตี้ 2 (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
Hotaru Special Aoi : อาโออิ เปลืองใจ เปลืองรัก (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
Personal unknow season 1 (ซับไทย) 7 แผ่นจบ
Fringe Season 2 / ฟรินจ์ เลาะปมพิศวงโลก ปี 2 ซีรี่ส์ฝรั่ง (ซับไทย) 6 แผ่นจบ มาสเตอร์
FlashForward: The Complete Series / แฟลชฟอร์เวิร์ด วูบมิติล่าอนาคต ซีรีส์ฝรั่ง (ซับไทย) 6 แผ่นจบ มาสเตอร์
The Mentalist Season 2 / เดอะ เมนทัลลิสท์ เจาะจิตผ่าปริศนา ปี 2 (ซับไทย) 5 แผ่นจบ มาสเตอร์
My Country Calls ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย ลดบิท 4 แผ่นจบ
Comrades ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย ลดบิท 5 แผ่นจบ
Mr.Brain Special ซีรี่ส์ญีปุ่น Master Zone 2 ซับไทย by Z2PICTURES 1 แผ่น
Change Special ซีรี่ส์ญีปุ่น Master Zone 2 ซับไทย by Z2PICTURES 1 แผ่น
Boss ซีรี่ส์ญีปุ่น Master Zone 2 ซับไทย by Z2PICTURES 4 แผ่น
Monga / แสบยกเมือง (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
My Eleventh Mother / สายใยพิศุทธิ์ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
CSI Newyork season 6 (ซับไทย) 12 แผ่นจบ hdtv
Mr.Brain// มิสเตอร์เบรน นายอัจฉริยะ ซีรี่ส์ญีปุ่น (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ (อัดทีวี)
หัวใจปรารถนา ซีีรีส์จีนฮ่องกง (จางจื้อหลิน,หวีซือมั่น) พากย์ไทย ปรับปรุงใหม่ภาพชัด 4 แผ่นจบ อัดทรู
Triangle / ล่าขุมทรัพย์ สาปนรก (กู่เทียนเล่อ) (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
The Exodus / สวยซ่อนมรณะ (เยิ่นต๊ะหัว เวิ่นปี้เสีย เส้าเหม่ยฉี) (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
NCIS: Naval Criminal Investigative Service The Complete Second Season : เอ็นซีไอเอส หน่วยสืบสวนแห่งนาวิกโยธิน ปี 2 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย 6 แผ่นจบ
CSI Miami Season 8 ซีรี่ส์ฝรั่ง (ซับไทย) 12 แผ่นจบ
CSI Vegas Season 10 ซีรี่ส์ฝรั่ง (ซับไทย) 12 แผ่นจบ
Central Affairs :คมลบเหลี่ยม ซีรีส์ฮ่องกง ล่าสุด น่าดูมาก (พากย์ไทยมาสเตอร์+เสียงจีน) 3 แผ่นจบ
ช่วยแจ้งด้วยครับ

Jinx
22-11-2010, 14:32
คุณ Chan28 คะ

เรื่อง กลยุทธซุนจื่อ กับ 36กลยุทธซุนจื่อ เป็นเรื่องเดียวกันหรือปล่าวคะ

และเรื่องกำเนิดเจ้าแม่กวนอิม กับ เจ้าแม่กวนอิม เป็นเรื่องเดียวกัยหรือปล่าวคะ

Jinx

nobijang
22-11-2010, 14:50
ได้รับแล้วครับ
ขอบคุณมกครับ

asa
22-11-2010, 19:45
ส่งเมลล์ไปแล้วถูกตีกลับตลอดตั้งแต่วันอาทิตย์ ต้องการจะสั่งหนังเลยสั่งไม่ได้
ยังไงช่วยติดต่อกลับมาด้วย

มงคล ลี
asadang_mong@hotmail.com

0hmygods
22-11-2010, 19:46
แจ้งสั่งซื้อไปทางPMแล้วน่ะครับ
ขอบคุณครับ

mass
22-11-2010, 20:31
พ่อค้าส่งให้ยังค๊า ขอเลขพัสดุทาง PM ด้วยนะค๊า

ขอบคุณค๊า ^^

chan28
22-11-2010, 20:35

เรื่อง กลยุทธซุนจื่อ กับ 36กลยุทธซุนจื่อ เป็นเรื่องเดียวกันหรือปล่าวคะ

และเรื่องกำเนิดเจ้าแม่กวนอิม กับ เจ้าแม่กวนอิม เป็นเรื่องเดียวกัยหรือปล่าวคะ

Jinx
36 กลยุทธซุนจื่อ คนละเรื่องกันครับ
ส่วน เจ้าแม่กวนอิม เรื่องเดียวกันครับ

chan28
22-11-2010, 20:38
พ่อค้าส่งให้ยังค๊า ขอเลขพัสดุทาง PM ด้วยนะค๊า

พอดีวันนี้ติดแผ่นนึงเลยส่งไม่ทัน พรุ่งนี้ส่งให้นะครับ

chan28
22-11-2010, 20:40
มีซีรี่ย์จีนเรื่องนี้ไหมครับ
จักรวรรดิฉิน พลิกแผ่นดินมังกร ฉายทาง ไทยทีวี

ยังไม่ออกครับ

chan28
22-11-2010, 22:20
ได้รับของที่ขาดเรียบร้อยแล้วนะค่ะ

ขอบคุณมากๆๆเลยค้า

ขอบคุณที่ใช้บริการครับ

chan28
22-11-2010, 22:24
เหลียงควนวีรบุรุษใจเพชร ซีรีส์ฮ่องกง (หลีเคอะฉิน,ซวนซวน,ฟูหมิงเสียน,เหลียงเจียเหยิน) ปรับปรุงใหม่ภาพชัดกว่าเดิม 99% (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ

Sammy's Adventures : The secret passage / แซมมี่ ต.เต่าซ่าส์ไม่มีเบรก โซน1(พากย์ไทยก้อง+ซับไทย) 1 แผ่นจบ

จอมใจจอมยุทธ ซีรีส์จีน เวอร์ชั่นใหม่ (เจิ้นเส้าชิว,โจวลี่ฉี) (พากย์ไทย) 8 แผ่นจบ สนุกมาก
ตำรับลับตำนานสะท้านฟ้า ซีรี่ส์จีนฮ่องกง (โอวหยางเจิ้นหัว,เฉินเหมียวอิง,กั๊วะจิ้นอัน,เจียงหัว) ปรับปรุงใหม่ภาพชัด 8 แผ่นจบ อัดทรู
แบบที่ 1 ทั้งหมด

แจ้งแล้วครับ

chan28
22-11-2010, 22:26
สั่งหนัง
Last Airbender, The / มหาศึก 4 ธาตุ จอมราชันย์ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
Titanic 2 / ไททานิค 2 หายนะเรือนรก (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
Triple Tap / เฉือนเหลี่ยมกระสุนจับตาย (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
9th Company / อำมหิต สงครามพิชิตอัฟกานิสถาน (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
Skirt Day / โศกนาฏกรรมวันวิปลาส (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
Hope For Sale / หัวใจจำหน่ายรัก : ความหวังของหัวใจ ซีรีส์จีน (หลอเจียเหลียง,อู่หยงเหว่ย, ) (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ อัดทรู
To Grow With Love / ดีไซน์รัก ฉบับหมูอ้วน: รักสุดหัวใจยัยตัวอ้วน ซีรีส์จีน ( หูเหิงเอ๋อ,สี่จื้ออัน,กวนหลีเจี้ย) (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ อัดทรู
Land of Wealth / ผู้พิทักษ์เงินแผ่นดิน : สงครามเงินยุคแรก ซีรีส์จีน (เฉินเห้า กัวเชี่ยนหนี่ หม่าจุ้นเหว่ย หยังอี้ ,เดวิดเจียง ) (พากย์ไทย) 7 แผ่นจบ
Land of glory / แดนรักแดนทรหด ซีรีส์จีน (เฉินซุ้ยเหวิน หลี่ฟาง หลอฮุ้ยเจียน) ฉบับปรับปรุงใหม่ ภาพชัด (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ อัดทรู
Locked Down / สังเวียนขังเดือด(พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
Gun / เหนี่ยวไกให้เมืองเดือด (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
Genova / เจโนวาที่รัก (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
IMAX: Under The Sea / มหัศจรรย์โลกใต้ทะเลลึก (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
Marmaduke / มาร์มาดู๊ค บิ๊กตูบซูเปอร์ป่วน (ฉบับพิเศษ) (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
A Christmas Carol (2009) / อาถรรพณ์วันคริสต์มาส (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
The Sword With No Name / ดาบองครักษ์พิทักษ์จอมนาง (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
Tsar / อีวาน ราชันย์บัลลังก์เลือด (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
Wanted / โคตรพระกาฬผลาญทรชน (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
The Fine Art of Love / ปริศนาลับ โรงเรียนสนธยา (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
The Sorcerer's apprentice / ศึกอภินิหารพ่อมดถล่มโลก โ(พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
Wall Street 2 / เงินอำมหิต โซน1(พากย์ไทยก้อง+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
Frozen / นรกแขวนฟ้า โซน1(พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
The Traveler โซน1(พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
Adventures of a teenage Dragonslayer โซน1(พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
Monsters โซน1(พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
Vampires suck โซน1(พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
คอนเสิร์ต 2 แผ่นจบ / แสตมป์, ว่าน : บู๊ รัก ตื่นเต้น สนุกเด็ดขาด (2 แผ่นจบ)
Harder They Fall : มิตรภาพต้องสู้ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
Hotaru The Hyper Swindler Vol.3 : จิ้งจอกสาว อารมณ์เปลี่ยว 3 (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
Hotaru The Hyper Swindler Vol.4 : จิ้งจอกสาว อารมณ์เปลี่ยว 4 (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
เชอรี่ ON STATE (เชอรี่ สามโคก) 1 แผ่นจบ
My Queen / รักวุ่นต่างวัย หัวใจไม่ต่างกัน (พากย์ไทย) 6 แผ่นจบ
V: The Complete First Season / อาคันตุกะมฤตยู ปี 1 ซีรี่ส์ฝรั่ง (ซับไทย) 3 แผ่นจบ มาสเตอร์
Road NO.1 ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย ลดบิท 5 แผ่นจบ
Kim Su Ro (The Iron King) ซีรี่ส์เกาหลี (ซับไทย ลดบิท) 8 แผ่นจบ
3 สาววาเลนไทน์ 1 แผ่นจบ
GREEN CONCERT # 13 SEVEN DIVOS 2 แผ่น
My Neighbor’s secret : ชู้ทรยศ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
Altitube โซน1(พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ สนุกดีครับ
Painting : สัมผัสรัก...ปลายพู่กัน (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
Tsuya Nyobo / ขอแอ้มหยอกๆ ไม่หลอกให้เจ็บ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
Nomad / จอมคนระบือโลก (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
Gun and Rose : ขบวนฆาต-ไม่นับญาติ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
Beauty on Duty : สวย เริ่ด เชิด ซ่า (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
Irokoishi Roaming Hokaido : สูตรรักนอกตำรา ภาคตระเวนฮอกไกโด (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
Unforgiven / ผู้หญิงฟ้าสาป (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
Beauty And The Beast: Belle's Magical World / โฉมงามกับเจ้าชายอสูร : โลกความฝันของโฉมงาม (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
Cars Toon : Mater's Tall Tales / คาร์ส ตูน : รวมฮิตวีรกรรมของเมเทอร์ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
Mickey Mouse Clubhouse : Choo-Choo Express / สโมสรมิคกี้ เม้าส์ ตอน รถไฟชู่ชู่ๆแห่งบ้านมิคกี้ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
Captain america (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
The Monster squad (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
8 Million Dollars / เกมล่ามรณะ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
เส้นทางนักสู้ ซีรี่ส์ฮ่องกง (หลีเคอะฉิน,เยี่ยซิน) 5 แผ่นจบ (อัดทรู)
Detective Couple Vol.2 : มือปราบพยัคฆ์ สำนักมังกรฟ้า 2: ไขปริศนาไข่มุกมรณะ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
Sex and the City 2 / เซ็กซ์ แอนด์ เดอะ ซิตี้ 2 (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
Hotaru Special Aoi : อาโออิ เปลืองใจ เปลืองรัก (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
Personal unknow season 1 (ซับไทย) 7 แผ่นจบ
Fringe Season 2 / ฟรินจ์ เลาะปมพิศวงโลก ปี 2 ซีรี่ส์ฝรั่ง (ซับไทย) 6 แผ่นจบ มาสเตอร์
FlashForward: The Complete Series / แฟลชฟอร์เวิร์ด วูบมิติล่าอนาคต ซีรีส์ฝรั่ง (ซับไทย) 6 แผ่นจบ มาสเตอร์
The Mentalist Season 2 / เดอะ เมนทัลลิสท์ เจาะจิตผ่าปริศนา ปี 2 (ซับไทย) 5 แผ่นจบ มาสเตอร์
My Country Calls ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย ลดบิท 4 แผ่นจบ
Comrades ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย ลดบิท 5 แผ่นจบ
Mr.Brain Special ซีรี่ส์ญีปุ่น Master Zone 2 ซับไทย by Z2PICTURES 1 แผ่น
Change Special ซีรี่ส์ญีปุ่น Master Zone 2 ซับไทย by Z2PICTURES 1 แผ่น
Boss ซีรี่ส์ญีปุ่น Master Zone 2 ซับไทย by Z2PICTURES 4 แผ่น
Monga / แสบยกเมือง (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
My Eleventh Mother / สายใยพิศุทธิ์ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
CSI Newyork season 6 (ซับไทย) 12 แผ่นจบ hdtv
Mr.Brain// มิสเตอร์เบรน นายอัจฉริยะ ซีรี่ส์ญีปุ่น (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ (อัดทีวี)
หัวใจปรารถนา ซีีรีส์จีนฮ่องกง (จางจื้อหลิน,หวีซือมั่น) พากย์ไทย ปรับปรุงใหม่ภาพชัด 4 แผ่นจบ อัดทรู
Triangle / ล่าขุมทรัพย์ สาปนรก (กู่เทียนเล่อ) (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
The Exodus / สวยซ่อนมรณะ (เยิ่นต๊ะหัว เวิ่นปี้เสีย เส้าเหม่ยฉี) (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
NCIS: Naval Criminal Investigative Service The Complete Second Season : เอ็นซีไอเอส หน่วยสืบสวนแห่งนาวิกโยธิน ปี 2 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย 6 แผ่นจบ
CSI Miami Season 8 ซีรี่ส์ฝรั่ง (ซับไทย) 12 แผ่นจบ
CSI Vegas Season 10 ซีรี่ส์ฝรั่ง (ซับไทย) 12 แผ่นจบ
Central Affairs :คมลบเหลี่ยม ซีรีส์ฮ่องกง ล่าสุด น่าดูมาก (พากย์ไทยมาสเตอร์+เสียงจีน) 3 แผ่นจบ

ตอบแล้วครับ พอดีข้อความทางpm ลงได้ไม่หมด ผมยึดตามนี้ไปนะครับ

chan28
22-11-2010, 22:34
ขอบคุณมกครับ

ขอบคุณมากครับ

chan28
22-11-2010, 22:37
ส่งเมลล์ไปแล้วถูกตีกลับตลอดตั้งแต่วันอาทิตย์ ต้องการจะสั่งหนังเลยสั่งไม่ได้
ยังไงช่วยติดต่อกลับมาด้วย

มงคล ลี
asadang_mong@hotmail.com

เดี๋ยวเช็คดูนะครับ

omey
22-11-2010, 22:37
สั่งหนังครับ

3 ก๊ก ภาคเดียวกับ TPBSที่ฉายทางทีวี แบบD2D 17แผ่น

8 เทพอสูรมังกรฟ้า ปี 1996 (หวงเย่อหัว เป็นเฉียวฟง) 5 แผ่นจบ

Nodame Cantabile : The Final Score Part I หนังญีปุ่น (ซับไทย) 1 แผ่น

Stand up v2d ซับไทย 2 แผ่น

แจ้งกลับด้วยครับ

chan28
22-11-2010, 22:48
แจ้งสั่งซื้อไปทางPMแล้วน่ะครับ
ขอบคุณครับ

ตอบแล้วครับ

Chanainuch
23-11-2010, 00:55
สั่งหนังค่ะ
- New Heart 4 แผ่นจบ
- The Negotiator 2 4 แผ่นจบ
- มังกรหยก 2 ตำนานเทพอินทรี 20 แผ่นจบ

แบบที่ 1 ค่ะ

ขอบคุณค่ะ

0hmygods
23-11-2010, 09:22
แจ้งโอน+รายละเอียดจัดส่งไปทาง PM แล้วน่ะครับ
ขอบคุณครับ

Lucie
23-11-2010, 09:44
DEPOSIT 410.00-
1.Land of Wealth / ผู้พิทักษ์เงินแผ่นดิน : สงครามเงินยุคแรก ซีรีส์จีน (เฉินเห้า กัวเชี่ยนหนี่ หม่าจุ้นเหว่ย หยังอี้ ,เดวิดเจียง ) (พากย์ไทย) 7 แผ่นจบ อัดทรู
2.ฤทธิ์ดาบสุริยะมหากาฬ ซีรี่ส์จีน ( เซียะถิงฟง จงชินถง อู๋จิ้งหยี ) (เสียงไทย+จีน+ซับไทย) D2D 7 แผ่นมาสเตอร์
3.เกมธุรกิจชีวิตมายา แผ่น 7
4.Creating Destiny ซีรี่ส์เกาหลี (ซับไทย) ลดบิท 6 แผ่นจบ
รวม 21 แผ่น คิด 19 แผ่น = 410.00-
รายละเอียดใน pm
Thanks

tiptiptip
23-11-2010, 12:45
ของที่สั่งล๊อตแรกได้ครบแล้วค่ะ แต่ล๊อตที่สองที่แจ้งโอนไปเมื่อวันอังคารที่ 16 ได้คิวส่งหรือยังคะ

mass
23-11-2010, 21:52
มาดันร้านให้พ่อค้าจ้า .... อย่าลืมเลขพัสดุเค้าน๊า :)

lamanda
24-11-2010, 00:25

8 เทพอสูรมังกรฟ้า ปี 1996 (หวงเย่อหัว เป็นเฉียวฟง) 5 แผ่นจบ

มังกรหยก ภาคก๊วยเจ๋ง (หวงเย่อหัว องเหม่ยหลิง หลอเจียเหลียง)6 แผ่นจบ

Machete / ระห่ำ กระฉูด โซน1(พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ

ทั้งหมด 12 แผ่นค่ะ 200+30 ถูกไหมคะ

chan28
24-11-2010, 01:35
ของที่สั่งล๊อตแรกได้ครบแล้วค่ะ แต่ล๊อตที่สองที่แจ้งโอนไปเมื่อวันอังคารที่ 16 ได้คิวส่งหรือยังคะ
ออเดอร์ที่แจ้งโอนวันที่ 16 ส่งให้แล้วครับ วันที่ 19 น่าจะได้รับแล้วนะครับ

chan28
24-11-2010, 02:30
มาดันร้านให้พ่อค้าจ้า .... อย่าลืมเลขพัสดุเค้าน๊า :)

แจ้งกลับทาง pm แล้วครับ ขอบคุณครับ

chan28
24-11-2010, 02:44
DEPOSIT 410.00-
1.Land of Wealth / ผู้พิทักษ์เงินแผ่นดิน : สงครามเงินยุคแรก ซีรีส์จีน (เฉินเห้า กัวเชี่ยนหนี่ หม่าจุ้นเหว่ย หยังอี้ ,เดวิดเจียง ) (พากย์ไทย) 7 แผ่นจบ อัดทรู
2.ฤทธิ์ดาบสุริยะมหากาฬ ซีรี่ส์จีน ( เซียะถิงฟง จงชินถง อู๋จิ้งหยี ) (เสียงไทย+จีน+ซับไทย) D2D 7 แผ่นมาสเตอร์
3.เกมธุรกิจชีวิตมายา แผ่น 7
4.Creating Destiny ซีรี่ส์เกาหลี (ซับไทย) ลดบิท 6 แผ่นจบ
รวม 21 แผ่น คิด 19 แผ่น = 410.00-
Thanks

ตอบทาง pm แล้วครับ ขอบคุณครับ

thanatphat
24-11-2010, 10:52
หาหนังจีนแผ่นเดียว หนังจีนกำลังภายในเก่า ๆ อยากดูไม่ได้ดูนานแล้ว พวกเดชคัมภีร์เทวดาอะไรพวกนี้น่ะครับ หายากจัง ช่วยทำลิ้งค์ให้หน่อยดิครับ หรือต้องหาตรงไหนครับ ขอบคุณครับ..

toon23
24-11-2010, 15:49
สั่งหนังแบบที่ 1 แผ่นไม่สกรีน

1. 13 ฮ่องเต้ราชวงศ์ชิง ชุดที่ 1 (หวังเหว่ย หลี่เอียนซาน เยียะอี้ผิง จู่ฮุ่ยซัน) 7 แผ่น
2. 13 ฮ่องเต้ราชวงศ์ชิง ชุดที่ 2 3 แผ่นจบ
3. 13 ฮ่องเต้ราชวงศ์ชิง ชุดที่ 3 2 แผ่นจบ
4. 13 ฮ่องเต้ราชวงศ์ชิง ชุดที่ 4 5 แผ่นจบ
5. ฤทธิ์ดาบสุริยะมหากาฬ ซีรี่ส์จีน ( เซียะถิงฟง จงชินถง อู๋จิ้งหยี ) (เสียงไทย+จีน+ซับไทย) D2D 7 แ่ผ่นจบ มาสเตอร์
6. อุ้ยเสียวป้อ (เหลียงเฉาเหว่ย หลิวเต๋อหัว) 4 แผ่นจบ
7. Moonlight Resonance/ มรสุมชีวิต ลิขิตพระจันทร์ ซีรี่ส์จีนtvb (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ อัดทีวี
8. นาจา เทพจอมอิทธิฤทธิ์ ( เฉินเห้าหมิ่น) 4 แผ่นจบ

แจ้งรายละเอียดด้วยครับ

aorpa
24-11-2010, 17:49
อย่าลืมของเราน๊าาาา ขอบคุณค่ะ

mass
24-11-2010, 20:00
ได้รับของเรียบร้อยแล้วนะคะ ขอบคุณค๊า ^^

Jinx
25-11-2010, 00:45

แจ้งเคลมและสั่งหนังไปทาง PM แล้วนะคะ

ขอบคุณค่ะ
Jinx

chan28
25-11-2010, 02:33
หาหนังจีนแผ่นเดียว หนังจีนกำลังภายในเก่า ๆ อยากดูไม่ได้ดูนานแล้ว พวกเดชคัมภีร์เทวดาอะไรพวกนี้น่ะครับ หายากจัง ช่วยทำลิ้งค์ให้หน่อยดิครับ หรือต้องหาตรงไหนครับ ขอบคุณครับ..

ดู link หน้าแรก โพส 1 เลยครับ ทำ link ไว้ให้ครับ

papiyon
25-11-2010, 07:47
ได้ของแล้วนะคะ

ว่าแต่พ่อค้ามีซีรี่ยส์ญี่ปุ่นเรื่อง joker มั้ยคะ
http://www.yellowcinema.com/j-drama-joker-yurusarezaru-sosakan-2010/

Pru-TK
25-11-2010, 09:16
ซีรี่ส์ญี่ปุ่นเรื่อง Change กับ Mr. Brain แผ่น Special 1 แผ่นจบนี่ไม่ทราบว่าเป็นแผ่นเบื้องหลังหรือตอนใหม่เพิ่มขึ้นมาคะ???

thanatphat
25-11-2010, 09:52
ดู link หน้าแรก โพส 1 เลยครับ ทำ link ไว้ให้ครับ

ขอบคุณมาก ๆ เลยครับ จะได้ขอใช้บริการบ้าง..

jpan
25-11-2010, 11:20
แจ้งโอนแล้วนะคะ
ขอบคุณค่ะ^^

bonne99
25-11-2010, 12:19
แบบที่ 3 > 45
A love to kill V2D Disc 1
All in V2D Disc 1
Autumn in my heart Disc 1
Glass Shoes V2D Disc 1
Green rose V2D Disc 1
Hello my lady Disc 1
Love story in harvard V2D Disc 1
Lovers in paris V2D Disc 1
Lovers in prague V2D Disc 1
Something About 1% V2D Disc 1
Winter love song V2D Disc 1

ซีรี่ย์ญีปุ่น
Celeb to binbo taro Disc 1
GTO Disc 1

แบบที่ 2 > 30
A love to kill V2D Disc 2-3
All in V2D Disc 2-4
Autumn in my heart Disc 2-3
Glass Shoes V2D Disc 2-5
Green rose V2D Disc 2-3
Hello my lady Disc 2-3
Love story in harvard V2D Disc 2-3
Lovers in paris V2D Disc 2-4
Lovers in prague V2D Disc 2-3
Something About 1% V2D Disc 2-4
Winter love song V2D Disc 2-4

Celeb to binbo taro Disc 2-4
GTO Disc 2

pm ราคามาให้ด้วยนะครับบบ

mass
25-11-2010, 12:50
ดันหน่อยจ้า .... ^^

evangalist
25-11-2010, 18:55
สวัสดีครับ ขอสั่งหนังรายละเอียดดังนี้ครับ

แบบที่ 3 แผ่นสกรีน พร้อมปก บรรจุในกล่องใส
- มังกรหยก ภาคก๊วยเจ๋ง ( จางจื่อหลิน จูอิน ) 4 แผ่นจบ
- มังกรหยก ภาคเอี้ยก๊วย ( หลิวเต๋อหัว เฉินอวี้เหลียน) 4 แผ่นจบ
- เจ้าพ่อเซี่ยงไฮ้ (โจเหวินฟะ หลี่เหลี่ยงเหว่ย จ้าวหย่าจือ) 2 แผ่นจบ
- จอมทัพงักฮุย บารมีสะท้านภพ (ฉีเส้าเฉียน, เจินเฟ่ยซัน, กวั้ะฟง, เจิ้นจื้อเฉียง, หันอี้เซิง ) 2 แผ่นจบ

- มังกรหยก2 ตำนานเทพอินทรีย์ (ที่ฉายทางช่อง3 อยู่ขณะนี้)(หลิวอี้เฟย) ฉบับ D2D พร้อมปกกล่อง 20 แผ่นจบ ราคาพิเศษ 649 บาท

รบกวน PM ราคามาให้ด้วยนะครับ

chan28
26-11-2010, 00:26
ซีรี่ส์ญี่ปุ่นเรื่อง Change กับ Mr. Brain แผ่น Special 1 แผ่นจบนี่ไม่ทราบว่าเป็นแผ่นเบื้องหลังหรือตอนใหม่เพิ่มขึ้นมาคะ???

เป็นเบื้องหลังครับ

chan28
26-11-2010, 01:31
ได้ของแล้วนะคะ

ว่าแต่พ่อค้ามีซีรี่ยส์ญี่ปุ่นเรื่อง joker มั้ยคะ
http://www.yellowcinema.com/j-drama-joker-yurusarezaru-sosakan-2010/

มีครับผม 6 แผ่น

toon23
26-11-2010, 07:57
สั่งหนังแบบที่ 1 แผ่นไม่สกรีน

1. 13 ฮ่องเต้ราชวงศ์ชิง ชุดที่ 1 (หวังเหว่ย หลี่เอียนซาน เยียะอี้ผิง จู่ฮุ่ยซัน) 7 แผ่น
2. 13 ฮ่องเต้ราชวงศ์ชิง ชุดที่ 2 3 แผ่นจบ
3. 13 ฮ่องเต้ราชวงศ์ชิง ชุดที่ 3 2 แผ่นจบ
4. 13 ฮ่องเต้ราชวงศ์ชิง ชุดที่ 4 5 แผ่นจบ
5. ฤทธิ์ดาบสุริยะมหากาฬ ซีรี่ส์จีน ( เซียะถิงฟง จงชินถง อู๋จิ้งหยี ) (เสียงไทย+จีน+ซับไทย) D2D 7 แ่ผ่นจบ มาสเตอร์
6. อุ้ยเสียวป้อ (เหลียงเฉาเหว่ย หลิวเต๋อหัว) 4 แผ่นจบ
7. Moonlight Resonance/ มรสุมชีวิต ลิขิตพระจันทร์ ซีรี่ส์จีนtvb (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ อัดทีวี
8. นาจา เทพจอมอิทธิฤทธิ์ ( เฉินเห้าหมิ่น) 4 แผ่นจบ

แจ้งรายละเอียดด้วยครับ

โอนแล้วครับ เช็ค pm ด้วยครับ

nitty
26-11-2010, 08:32
Order 26-12-2010
1.นางพญาโปเยโปโลเย ตอน กระบี่ฟ้าพิชิตมาร (พากย์ไทย+ซับไทย) 2 แผ่นจบ
2.นางพญาโปเยโปโลเย ตอน อิทธิฤทธิ์จิ้งจอกสวรรค์ (พากย์ไทย+ซับไทย) 2 แผ่นจบ
3.น้ำตาลแดง 1 แผ่นจบ
4.คอนเสิร์ต คุณพระช่วยสำแดงสด 2 ตอน แผ่นดินทอง 2 แผ่น
5.Eat pray love (Julia Roberts) โซน1 (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
6. Irokoishi Roaming Hokaido: สูตรรักนอกตำรา ภาคตระเวนฮอกไกโด (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
7. ตุ๊กกี้เจ้าหญิงขายกบ 1 แผ่นจบ
8. เการักที่เกาหลี Sorry ซารังเฮโย 1 แผ่นจบ
9. Grown ups / รวมแก๊งค์เพื่อนเก่าหัวใจเราไม่ยอมโต (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ

แบบที่ 2 สกรีนแผ่น แผ่นละ 30
1. ธาราหิมาลัย 2 แผ่นจบ อัดจาก TV
2. คอนเสริ์ต 2 แผ่น สแตป์ ว่าน
3. กุหลาบไร้หนาม 3 แผ่นจบ (โฬม – อุรีสยา – พลอย)
4. GREEN CONCERT # 13 SEVEN DIVOS 2 แผ่น
5. Ghost Whisperer Season 1 : เสียงกระซิบ มิติลี้ลับ ปี 1 D2D (พากย์อังกฤษ+บรรยายไทย) 6 แผ่น
6. Ghost Whisperer Season 2 : เสียงกระซิบ มิติลี้ลับ ปี 2 D2D (พากย์อังกฤษ+บรรยายไทย) 6 แผ่น
7. 6. Fur immer Shrek โซน1 (เสียงไทยก้อง + ซับไทย) 1 แผ่นจบ
8. 7. Sammy's Adventures: The secret passage / แซมมี่ ต.เต่าซ่าส์ไม่มีเบรก โซน1 (พากย์ไทยก้อง+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
9. Toy Story 3 (SE) / ทอย สตอรี่ 3 (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ

tiptiptip
26-11-2010, 13:41
ตามหาเจอแล้วค่ะ แม่บ้านเซ็นรับแล้วเอาไปวางไว้ตรงไหนไม่รู้กว่าจะหาเจอ

ออเดอร์ที่แจ้งโอนวันที่ 16 ส่งให้แล้วครับ วันที่ 19 น่าจะได้รับแล้วนะครับ

chan28
26-11-2010, 16:00
โอนแล้วครับ เช็ค pm ด้วยครับ

อโนทัย
26-11-2010, 17:45
- Doctor Who Season 1 : ด๊อกเตอร์ฮู กู้วิกฤตจักรวาล ปี 1 ซีรีส์ฝรั่ง ((พากย์ไทย+ซับไทย) 4 แผ่นจบ
- Doctor Who Season 2 : ด๊อกเตอร์ฮู กู้วิกฤตจักรวาล ปี 2 ซีรี่ส์ฝรั่ง ( พากย์ไทย+ซับไทย) 4 แผ่นจบ

ส่งลงทะเบียนธรรมดา

Chanainuch
26-11-2010, 21:04
สั่งหนังค่ะ

- มังกรหยก 2 ตำนานเทพอินทรี 20 แผ่นจบ
- New Heart 4 แผ่นจบ
- The Negotiator 2 4 แผ่นจบ

แบบที่ 1 ค่ะ

ขอบคุณค่ะ

panda5555
26-11-2010, 21:30
ได้รับสินค้าเเล้วนะค่ะ เเต่คุณchanไม่ได้ส่งเเผ่นแก้ของเรื่อง Resident evil : afterlife3d ช่วยส่งมาให้ด้วยนะค่ะ

MEI
27-11-2010, 10:16

- Gossip Girl: The Complete Third Season : กอสซิป เกิร์ล แสบใสไฮโซ ปี 3 (ซับไทย) 5 แผ่นจบ มาสเตอร์
- Grey's Anatomy Season 6/ เกรย์ อนาโตมี่ แพทย์มือใหม่ ปี 6 (ซับไทย) 6 แผ่นจบ มาสเตอร์
-The Mentalist Season 2 / เดอะ เมนทัลลิสท์ เจาะจิตผ่าปริศนา ปี 2 (ซับไทย) 5 แผ่นจบ มาสเตอร์
-NCIS: Naval Criminal Investigative Service : Season 3 : เอ็นซีไอเอส หน่วยสืบสวนแห่งนาวิกโยธิน ปี 3 ซีรี่ส์ฝรั่ง(ซับไทย) 7 แผ่นจบ
- Prison Break Season 4 : ปฏิบัติการลับ แหกคุกนรก ปี 4 (พากย์อังกฤษ+พากย์ไทย +บรรยายไทย) 6 แผ่นจบมาสเตอร์
-Supernatural Season 5 / ล่าปริศนาเหนือโลก ปี 5 ซีรี่ส์ฝรั่ง (ซับไทย) 6 แผ่นจบ มาสเตอร์
-สิ่งเล็กๆ ที่เรียกว่า...รัก / First Love 1 แผ่น

จัดส่งแบบลงทะเบียนปกติค่ะ (อันนี้ใช้สิทธิ์สั่งซื้อ 36 แผ่น จ่ายที่ 30 แผ่น ได้ใช่ไหมคะ)

รบกวนขอรายละเอียดการโอนเงินด้วยนะคะ

ขอบคุณมากค่ะ

MEI
28-11-2010, 17:27
โอนเงินให้เรียบร้อยแล้วนะคะ

รายละเอียดในPMค่ะ

mynicky8825
28-11-2010, 19:43
สนใจหนัง แบบ 20 บาท
1. ฤทธิ์ดาบสุริยะมหากาฬ ซีรี่ส์จีน ( เซียะถิงฟง จงชินถง อู๋จิ้งหยี ) (เสียงไทย+จีน+ซับไทย) D2D 7 แ่ผ่นจบ เอฟเฟคตระการตา มาสเตอร์
2. Triple Tap / เฉือนเหลี่ยมกระสุนจับตาย (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
3. น้ำตาลแดง 1 แผ่นจบ
4. The Fine Art of Love / ปริศนาลับ โรงเรียนสนธยา (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
5. V: The Complete First Season / อาคันตุกะมฤตยู ปี 1 ซีรี่ส์ฝรั่ง (ซับไทย) 3 แผ่นจบ มาสเตอร์
6. The Girl With The Dragon Tattoo ขบถสาว โค่นทรชน (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
7. Meteor Storm : วันฟ้าถล่ม (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
8. Hyenas : ฉีกร่างเปลี่ยนพันธุ์สยอง (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
9. Detective Couple Vol.2 : มือปราบพยัคฆ์ สำนักมังกรฟ้า 2: ไขปริศนาไข่มุกมรณะ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
10. Pillars Of The Earth Season 1 ซีรี่ส์ฝรั่ง (ซับไทย) 4 แผ่นจบ
11. Vampire Boy / รักต้องห้ามของแวมไพร์หนุ่ม ซีรี่ส์ญีปุ่น (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ อัดทรู
12. Stomp The Yard: Homecoming / จังหวะระห่ำ หัวใจกระแทกพื้น 2 (พากษ์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
13. 10 Years Love / ทศวรรษแห่งรัก (พากษ์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
14. Torchwood: Children Of Earth / ทอร์ชวูด ขบวนการล่าปริศนา ตอน เอเลี่ยนยึดโลก ซีรี่ส์ฝรั่ง (พากย์ไทย+ซับไทย) 2 แผ่นจบ
15. Piranha (2010) / ปิรันย่า กัดแหลกแหวกทะลุ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
Disaster Zone : Volcano In New York / โซนนรกภูเขาไฟถล่มเมือง (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
The men who stare at goats / เรียกข้าว่า จารชนจ้อง แพะ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
The Girl who played with fire / ขบถสาวโค่นทรชน โหมไฟสังหาร (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น

nuinuinui
29-11-2010, 01:20
สวัสดีจ้าพ่อค้าาาาา
สบายดีมะเอ่ยยย มาสั่งหนังจ้าาา อิอิ

แบบที่ 2 แผ่นสกรีน เหลือเพียง แผ่นละ 30 บาท
การจัดส่งเอาแบบ ems นะค๊าาา

Salt /สวยสังหาร (Deluxe Extended Edition) (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ

เทพบุตรมายา เทพธิดาจำแลง (วิน ธาวิน+ขวัญ อุษามณี) 4 แผ่นจบ อัดทีวี
ธาราหิมาลัย (อธิชาติ ชุมนานนท์ & คิมเบอร์ลี แอน โวลเทมัส ) 2 แผ่นจบ อัดทีวี
หัวใจรักข้ามภพ (ต่าย +โดนัท ) 4 แผ่นจบ (อัดทีวี)
ระบำดวงดาว (ออย+พลอย” เฌอมาลย์) 4 แผ่นจบ (อัดทีวี)
วนิดา ( เจษฎาภรณ์ & แอฟ ทักษอร) 4 แผ่นจบ(อัดทีวี)
แม่ศรีไพร (อัษฎาวุธ เหลือสนุทร+จีรนันท์ มะโนแจ่ม) 7 แผ่นจบ(อัดทีวี)
สวรรค์สร้าง (ซี ศิวัฒน์ & มิน พีชญา) 3 แผ่นจบ (อัดทีวี)
สาวใช้ไฮเทค 5 แผ่นจบ
วิวาห์ว้าวุ่น [เคน/ชมพู่] 4 แผ่นจบ มาสเตอร์
พระจันทร์ลายพยัคฆ์ เวียร์ ศุกลวัฒน์ & อั้ม พัชราภา 6 แผ่นจบ(อัดทีวี)

Last Friend / รักออกแบบไม่ได้ ซีรีส์ญี่ปุ่น (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ
Operation Love : ย้อนเวลามาหารัก ซีรีย์ญี่ปุ่น (พากย์ไทย อัดทีวี) 4 แผ่นจบ

ซื้อ 52 แถม 10 อิอิ
Absolute Boyfriend / รักใสๆของหัวใจหุ่นยนต์ ซีรี่ส์ญี่ปุ่น (รวมตอนพิเศษ) (พากย์ไทย) 5 แผ่นจบ อัดทีวี
Hana yori dango รักใสหัวใจเกินร้อย ภาค 1+ ภาค2 ซีรี่ส์ญี่ปุ่น พากย์ไทย 5 แผ่น

ปล. พ่อค้าจ๋า ไม่ทราบว่าเรื่อง แฝดนะยะ (ปอ-แคท) กับ ดวงใจอัคนี (ญาญ่า-ณเดชน์) เข้ายังเอ่ย อยากได้ง่า
ถ้ายังไม่มาก็ไม่เป็นไรนะจ๊ะ ถามๆดูอ่ะจ้า แต่ถ้ามีก็เอาด้วยน๊า อิอิ

รบกวนด้วยนะค๊าาา ขอบคุณมากค่ะ ;3

GearBun
29-11-2010, 18:36

ugly betty season 4 ซีรี่ส์ฝรั่ง (ซับไทย) 4 แผ่นจบ ลดบิท
ศึกพิชิตนางพญางูเขียว พากย์ไทย 6 แผ่นจบ
องค์หญิงจอมทะเล้น ( จางนารา, ซูโหย่วเผิง ) D2D 9 แผ่นจบ (เสียงไทย,จีน) ซับไทย
จิ้งจอกภูเขาหิมะ เวอร์ชั่นใหม่ (กำลังฉายช่อง7) 5 แผ่นจบ มาสเตอร์
พระราชวังต้องห้าม (สารคดีรวมเรื่องราว กษัตริย์แต่ละองค์ พร้อมสถานที่จริง) 3 แผ่นจบ

อโนทัย
29-11-2010, 19:11
โอนแล้วครับ
ตาม pm.

evangalist
29-11-2010, 21:27
สั่งหนัง รายละเอียดตามนี้ครับ

แบบที่ 2 แผ่นสกรีน เหลือเพียง แผ่นละ 30 บาท

กำเนิดจิ๋นซีฮ่องเต้ 3 แผ่นจบ
จิ้นซีฮ่องเต้ (หลิวหย่ง) 6 แผ่นจบ
Art of War ซุนหวู่ ตำนานพิชัยสงคราม (ซุนเอี้ยนจิน , อู๋เส้าตง, ลู่ซู่หมิง ) พากย์ไทยมาสเตอร์ 3 แผ่นจบ

พอดีเพิ่งสั่งหนังไปเมื่อวันศุกร์ ถ้ายังไม่ได้ส่งของเก่า จัดส่งพร้อมกันเลยก็ได้นะครับ แต่ถ้าส่งไปแล้วไม่เป็นไร

ขอบคุณครับ

chan28
30-11-2010, 01:10
โอนเงินให้เรียบร้อยแล้วนะคะ

รายละเอียดในPMค่ะ

ตอบแล้วครับ

chan28
30-11-2010, 01:12
สนใจหนัง แบบ 20 บาท
1. ฤทธิ์ดาบสุริยะมหากาฬ ซีรี่ส์จีน ( เซียะถิงฟง จงชินถง อู๋จิ้งหยี ) (เสียงไทย+จีน+ซับไทย) D2D 7 แ่ผ่นจบ เอฟเฟคตระการตา มาสเตอร์
2. Triple Tap / เฉือนเหลี่ยมกระสุนจับตาย (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
3. น้ำตาลแดง 1 แผ่นจบ
4. The Fine Art of Love / ปริศนาลับ โรงเรียนสนธยา (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
5. V: The Complete First Season / อาคันตุกะมฤตยู ปี 1 ซีรี่ส์ฝรั่ง (ซับไทย) 3 แผ่นจบ มาสเตอร์
6. The Girl With The Dragon Tattoo ขบถสาว โค่นทรชน (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
7. Meteor Storm : วันฟ้าถล่ม (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
8. Hyenas : ฉีกร่างเปลี่ยนพันธุ์สยอง (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
9. Detective Couple Vol.2 : มือปราบพยัคฆ์ สำนักมังกรฟ้า 2: ไขปริศนาไข่มุกมรณะ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
10. Pillars Of The Earth Season 1 ซีรี่ส์ฝรั่ง (ซับไทย) 4 แผ่นจบ
11. Vampire Boy / รักต้องห้ามของแวมไพร์หนุ่ม ซีรี่ส์ญีปุ่น (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ อัดทรู
12. Stomp The Yard: Homecoming / จังหวะระห่ำ หัวใจกระแทกพื้น 2 (พากษ์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
13. 10 Years Love / ทศวรรษแห่งรัก (พากษ์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
14. Torchwood: Children Of Earth / ทอร์ชวูด ขบวนการล่าปริศนา ตอน เอเลี่ยนยึดโลก ซีรี่ส์ฝรั่ง (พากย์ไทย+ซับไทย) 2 แผ่นจบ
15. Piranha (2010) / ปิรันย่า กัดแหลกแหวกทะลุ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
Disaster Zone : Volcano In New York / โซนนรกภูเขาไฟถล่มเมือง (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
The men who stare at goats / เรียกข้าว่า จารชนจ้อง แพะ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
The Girl who played with fire / ขบถสาวโค่นทรชน โหมไฟสังหาร (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น

chan28
30-11-2010, 01:14
สวัสดีจ้าพ่อค้าาาาา
สบายดีมะเอ่ยยย มาสั่งหนังจ้าาา อิอิ

การจัดส่งเอาแบบ ems นะค๊าาา

Salt /สวยสังหาร (Deluxe Extended Edition) (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ

เทพบุตรมายา เทพธิดาจำแลง (วิน ธาวิน+ขวัญ อุษามณี) 4 แผ่นจบ อัดทีวี
ธาราหิมาลัย (อธิชาติ ชุมนานนท์ & คิมเบอร์ลี แอน โวลเทมัส ) 2 แผ่นจบ อัดทีวี
หัวใจรักข้ามภพ (ต่าย +โดนัท ) 4 แผ่นจบ (อัดทีวี)
ระบำดวงดาว (ออย+พลอย” เฌอมาลย์) 4 แผ่นจบ (อัดทีวี)
วนิดา ( เจษฎาภรณ์ & แอฟ ทักษอร) 4 แผ่นจบ(อัดทีวี)
แม่ศรีไพร (อัษฎาวุธ เหลือสนุทร+จีรนันท์ มะโนแจ่ม) 7 แผ่นจบ(อัดทีวี)
สวรรค์สร้าง (ซี ศิวัฒน์ & มิน พีชญา) 3 แผ่นจบ (อัดทีวี)
วิวาห์ว้าวุ่น [เคน/ชมพู่] 4 แผ่นจบ มาสเตอร์
พระจันทร์ลายพยัคฆ์ เวียร์ ศุกลวัฒน์ & อั้ม พัชราภา 6 แผ่นจบ(อัดทีวี)

Last Friend / รักออกแบบไม่ได้ ซีรีส์ญี่ปุ่น (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ
Operation Love : ย้อนเวลามาหารัก ซีรีย์ญี่ปุ่น (พากย์ไทย อัดทีวี) 4 แผ่นจบ

ซื้อ 52 แถม 10 อิอิ
Absolute Boyfriend / รักใสๆของหัวใจหุ่นยนต์ ซีรี่ส์ญี่ปุ่น (รวมตอนพิเศษ) (พากย์ไทย) 5 แผ่นจบ อัดทีวี
Hana yori dango รักใสหัวใจเกินร้อย ภาค 1+ ภาค2 ซีรี่ส์ญี่ปุ่น พากย์ไทย 5 แผ่น

ปล. พ่อค้าจ๋า ไม่ทราบว่าเรื่อง แฝดนะยะ (ปอ-แคท) กับ ดวงใจอัคนี (ญาญ่า-ณเดชน์) เข้ายังเอ่ย อยากได้ง่า
ถ้ายังไม่มาก็ไม่เป็นไรนะจ๊ะ ถามๆดูอ่ะจ้า แต่ถ้ามีก็เอาด้วยน๊า อิอิ

รบกวนด้วยนะค๊าาา ขอบคุณมากค่ะ ;3

สบายดีครับ แจ้งไปทาง pm แล้วครับ

sinnerman
30-11-2010, 03:23
แบบที่ 3 แผ่นสกรีน+ ปก + กล่องใส
- มังกรหยก ภาคเอี้ยก๊วย ( หลิวเต๋อหัว เฉินอวี้เหลียน) 4 แผ่นจบ

nuinuinui
30-11-2010, 08:41
โอนแว๊วววเน้อรรร์

สวัสดีจ้าาา :D

โอนแล้วน๊าา 1770 บาท
เวลา 7โมง 53นาที จ้าาา

รายละเอียดทาง pm คร่าาาา

ส่งแบบ ems จ้าาา

แฝดนะยะ 4 แผ่น
ดวงใจอัคนี 2แ ผ่น

ซื้อ 58 แถม 10 อิอิ

แฮปปี้วันพ่อล่วงหน้าเน้อออ สวัสดีจ้าาา

bewithu
30-11-2010, 21:34
พร้อมรับสิทธ์
ซื้อ 10 แถม 2

1.The Legend and The Hero ศึกเทพสวรรค์ บัลลังก์มังกร (พากย์ไทย+จีน+ซับไทย) D2D 11 แผ่นจบ
2.อิทธิฤทธิ์นางพญาพิณสะท้านฟ้า 4 แผ่นจบ รูปแบบปก
3.กำเนิดเจ้าแม่กวนอิม ( เยิ่นต๊ะหัว เจ้าหย่าจือ) 2 แผ่นจบ
4.กระบี่เย้ยยุทธจักร ( โจเหวินฟะ) 3 แผ่นจบรูปแบบปก
5.ขุนศึกตระกูลหยาง 1 แผ่นจบ( 1ปก) รูปแบบปก
6.Piranha (2010) / ปิรันย่า กัดแหลกแหวกทะลุ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
7.แค้นกระีบี่โค่นบัลลังก์ ซีรีส์จีน (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ
8.ดาบมังกรหยกใหม่ ( ซู่โย่เผิง) 5 แผ่นจบ รูปแบบปก
9.มังกรหยก ภาคก๊วยเจ๋ง (หวงเย่อหัว องเหม่ยหลิง หลอเจียเหลียง) 6 แผ่นจบ รูปแบบปก
10.มังกรหยก ภาคก๊วยเจ๋ง ( จางจื่อหลิน จูอิน ) 4 แผ่นจบ รูปแบบปก
11.ยอดดาบวงพระจันทร์ (กู่เทียนเล่อ) 2แผ่นจบ รูปแบบปก
12.ศึกสองนางพญา (หมีเซียะ หวีอันอัน หลิวสงเหยิน) 5 แผ่นจบ (1ปก) รูปแบบปก

ป้อ ระแกง
30-11-2010, 23:16
ได้รับของเรียบร้อยแล้วครับ...ตั้งแต่ 2 วันที่แล้ว....พอดีผมไม่อยู่จึงเข้ามาแจ้งล่าช้า...ขอบคุณมากครับ...
พรุ่งนี้จะสั่งใหม่พร้อมโอนเงินที่ค้างอีก 1 แผ่นให้นะครับ...

tatandchin
01-12-2010, 14:24
ได้รับแล้วครับ ขอบคุณครับ

chan28
02-12-2010, 00:19
โอนแว๊วววเน้อรรร์

สวัสดีจ้าาา :D

โอนแล้วน๊าา 1770 บาท
เวลา 7โมง 53นาที จ้าาา

รายละเอียดทาง pm คร่าาาา

ส่งแบบ ems จ้าาา

แฝดนะยะ 4 แผ่น
ดวงใจอัคนี 2แ ผ่น

ซื้อ 58 แถม 10 อิอิ

แฮปปี้วันพ่อล่วงหน้าเน้อออ สวัสดีจ้าาา

แจ้งทาง pm แล้วครับ ขอบคุณนะครับ

chan28
02-12-2010, 00:23
ได้รับของเรียบร้อยแล้วครับ...ตั้งแต่ 2 วันที่แล้ว....พอดีผมไม่อยู่จึงเข้ามาแจ้งล่าช้า...ขอบคุณมากครับ...
พรุ่งนี้จะสั่งใหม่พร้อมโอนเงินที่ค้างอีก 1 แผ่นให้นะครับ...

ได้รับ pm ตอบกลับแล้วครับ ขอบคุณครับ

chan28
02-12-2010, 00:26
ได้รับแล้วครับ ขอบคุณครับ

ขอบคุณที่อุดหนุนครับ

toon23
02-12-2010, 08:01

ได้รับแล้วเมื่อวาน ขอบคุณครับ

mass
02-12-2010, 11:18
แจ้งโอนเงินทาง pm แล้วนะคะ ถ้าข้อความไปไม่ถึงอีกรีบบอกนะคะ

SURACHAI1999
02-12-2010, 12:00
สั่งหนังครับ แบบไม่สกรีน

House MD season 6 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย 11 แผ่นจบ

La Femme Nikita Season 2 ซีรี่ส์ฝรั่ง (ซับไทย) 11 แผ่นจบ
Good wife Season 1 ซีรี่ส์ฝรั่ง (ซับไทย) แผ่นที่ 8
รถไฟฟ้ามาหานะเธอ 1 แผ่นจบ
รวม 24 แผ่น
ช่วยคิดเงินด้วยครับ ตอบทาง pm
เรื่อง ชั่วฟ้าดินสลาย(อนันดา+พลอย)มีหรือเปล่า
หนังจีนเก่าเรื่อง รักในม่านเมฆ มีไหมครับ

aiba500
02-12-2010, 14:37
สั่งหนังหน่อยครับ แบบสกรีนอย่างเดียวไม่เอาปกครับ
1. ไซอิ๋ว ภาค 1 (จางเหว่ยเจี้ยน) 3 แผ่น
2. ไซอิ๋ว ภาค 2 (ปรับปรุงภาพแล้ว) 9 แผ่นครับ

คิดราคากับส่ง PM มาเลยนะ

panda5555
02-12-2010, 14:45
ได้รับสินค้าเเล้วนะค่ะ เเต่คุณchanไม่ได้ส่งเเผ่นแก้ของเรื่อง Resident evil : afterlife3d ช่วยส่งมาให้ด้วยนะค่ะ

:confused::confused::confused::confused::confused:

chan28
02-12-2010, 22:10
แจ้งโอนเงินทาง pm แล้วนะคะ ถ้าข้อความไปไม่ถึงอีกรีบบอกนะคะ

ได้รับข้อความแล้วครับ ขอบคุณมากครับ

skkman
02-12-2010, 23:40
สั่งหนังครับ รายการตามข้างล่างนะครับ

ซูสีไทเฮา (หลิวเซียะหัว) 4 แผ่นจบ (ใส่เพลงmp3 ซูสีไทเฮาไว้ให้ครับ)
สิ่งเล็กๆ ที่เรียกว่า...รัก / First Love 1 แผ่น
หลวงพี่เท่ง 3 1 แผ่นจบ
Piranha (2010) / ปิรันย่า กัดแหลกแหวกทะลุ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
Kung Fu Dog / กังฟูด็อก ตูบพันธุ์เกรียนเดี๋ยวเตะเดี๋ยวกัด (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
Cats & dogs 2 The revenge of kitty galore /สงครามพยัคฆ์ร้ายขนปุย 2 (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
Conan movie รวม 10 ภาค (พากย์ไทย) 1 แผ่น
Grown ups / รวมแก๊งค์เพื่อนเก่าหัวใจเราไม่ยอมโต (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ

starwars
03-12-2010, 14:36
สั่งหนังครับ ดังนี้
- ศึกชิงมรดกราชาเป๋าฮื้อ (พากย์ไทย อัดทีวี) 4 แผ่นจบ
- Moonlight Resonance/ มรสุมชีวิต ลิขิตพระจันทร์ ซีรี่ส์จีนtvb (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ อัดทีวี
- นักสู้ผู้พิทักษ์ (ขวัญใจโปลิศ) ภาค 1 4 DVD เหลียงเฉาเหว่ย,จางมั่นอวี้
- เจ้าพ่อตลาดหุ้น เจิ้งเส้าชิว 8 แผ่นจบ ปรับปรุงใหม่ ภาพชัด99%new
- จ้าพ่อเซี้ยงไฮ้ The Bund ภาค1 (ฉบับปรับปรุ่งใหม่)นำแสดงโดย โจวเหวินฟะ ,เจ้าหย่าจือ 5 แผ่น ครบทุกตอน ภาพชัด 99 %
- ประกาศิตเหยี่ยวพญายม (เจิ้งเส้าชิว,เจ้าหย่าจือ,เฉินอวี้เหลียน) 4 แผ่นจบ ชัดแจ๋ว
- ดาบมังกรหยก 9 dvd (เจิ้นเส้าชิว, หวังหมิงฉวน , เจ้าหย่าจือ)
- ยอดมนุษย์ จัมโบ้เอ (พากย์ไทย) 3 แผ่นจบ
- conan season 9 / โคนัน ยอดนักสืบ ปี9 การ์ตูน (พากย์ไทย) 3 แผ่นจบ
- หวานใจกับนายจอมหยิ่ง ซีรีส์ไทย (มาร์ท+แมท) 4 แผ่นจบ (อัดทีวี)
.....................
รวม 48 แผ่น ขอบคุณครับ

chan28
03-12-2010, 16:05
สั่งหนังครับ ดังนี้
- ศึกชิงมรดกราชาเป๋าฮื้อ (พากย์ไทย อัดทีวี) 4 แผ่นจบ
- Moonlight Resonance/ มรสุมชีวิต ลิขิตพระจันทร์ ซีรี่ส์จีนtvb (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ อัดทีวี
- นักสู้ผู้พิทักษ์ (ขวัญใจโปลิศ) ภาค 1 4 DVD เหลียงเฉาเหว่ย,จางมั่นอวี้
- เจ้าพ่อตลาดหุ้น เจิ้งเส้าชิว 8 แผ่นจบ ปรับปรุงใหม่ ภาพชัด99%new
- จ้าพ่อเซี้ยงไฮ้ The Bund ภาค1 (ฉบับปรับปรุ่งใหม่)นำแสดงโดย โจวเหวินฟะ ,เจ้าหย่าจือ 5 แผ่น ครบทุกตอน ภาพชัด 99 %
- ประกาศิตเหยี่ยวพญายม (เจิ้งเส้าชิว,เจ้าหย่าจือ,เฉินอวี้เหลียน) 4 แผ่นจบ ชัดแจ๋ว
- ดาบมังกรหยก 9 dvd (เจิ้นเส้าชิว, หวังหมิงฉวน , เจ้าหย่าจือ)
- ยอดมนุษย์ จัมโบ้เอ (พากย์ไทย) 3 แผ่นจบ
- conan season 9 / โคนัน ยอดนักสืบ ปี9 การ์ตูน (พากย์ไทย) 3 แผ่นจบ
- หวานใจกับนายจอมหยิ่ง ซีรีส์ไทย (มาร์ท+แมท) 4 แผ่นจบ (อัดทีวี)
.....................
รวม 48 แผ่น ขอบคุณครับ

แจ้งทาง pm แล้วครับ

hasit
03-12-2010, 16:38
สนใจสั่งหนังตามนี้ครับ 20 แถม 4 แบบไม่สกรีน
1.กวน มึน โฮ/Hello Stranger 1 แผ่น
2.คอนเสิร์ต คุณพระช่วยสำแดงสด 2 ตอน แผ่นดินทอง 2 แผ่น
3.คอนเสิร์ต โก๊ะตี๋ Cafe On Stage ตอน 6 แพร่ง 2 แผ่น
4.Shanghai โจเหวินฟะ โซน1 (พากษ์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
5.The lovely bones โซน1(พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ (น่าดูมากครับ)
6.Piranha (2010) / ปิรันย่า กัดแหลกแหวกทะลุ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
7.สิ่งเล็กๆ ที่เรียกว่า...รัก / First Love 1 แผ่น
8.น้ำตาลแดง 1 แผ่นจบ
9.The Girl With The Dragon Tattoo ขบถสาว โค่นทรชน (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
10.inception / จิตพิฆาตโลก โซน1(พากย์ไทยก้องนิดหน่อย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
11.The fate / จอมทรนง ซีรีส์จีน (โจเหวินฟะ เหมียวเฉียวเหว่ย เจิ้งอี้หลิง) 3 แผ่นจบ แปลงจากมัวนวีดีโอ
12.The Sandwich Man / เฉือนรักเฉือนคม ซีรี่ส์ฮ่องกง (เจิ้นเส้าชิว,องเหม่ยหลิง) (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ (อัดทรู)
13.จิ้งจอกภูเขาหิมะ เวอร์ชั่นใหม่ (กำลังฉายช่อง7) 5 แผ่นจบ มาสเตอร์
hasit

jittra_44
03-12-2010, 20:19
สั่งหนังค่ะ เช็ค pm ด้วยค่ะเอาแบบไม่สกรีน

bewithu
03-12-2010, 23:31
แจ้งโอนทาง PM ไปแล้วนะคะ

starwars
04-12-2010, 07:08
ผมโอนเงินให้แล้วครับ 04/12/53 เช็ค PM ด้วยครับ

jittra_44
04-12-2010, 23:15
เช็ค pm ด้วยค่ะเพิ่มรายการที่สั่ง

ronnie
05-12-2010, 13:52
สั่งหนังรายการตามนี้ครับ
- The Legend and The Hero ศึกเทพสวรรค์ บัลลังก์มังกร (พากย์ไทย+จีน+ซับไทย) D2D 11 แผ่นจบ
- Masked Rider Kiva /มาสค์ไรเดอร์คิบะ (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ
แบบที่ 3 แผ่นสกรีน พร้อมปก บรรจุในกล่องใส
ส่งแบบ EMS นะครับ
ช่วยคิดราคาและ PM รายละเอียดการโอนเงินให้ด้วยนะครับ

samamtha tantranont
05-12-2010, 14:55
สั่งแผ่น +โอนเงินไปให้แล้วนะคะรายละเอียดในPm
ลืมใส่เศษสตางค์ไปให้คะ โอนไป 350 บาท เวลา 14.11 วันที่ 05/12/10
มีปัญหา Pm มาได้คะ

horsy
05-12-2010, 15:30

Masked rider AGITO (ไรเดอร์ อากิโตะ) 4 แผ่นจบ
Masked rider DEN O V2D 4 แผ่นจบ
Masked rider Decade (คาเมนไรเดอร่ดีเคต 5 แผ่นจบ)
Masked Rider × Rider Double & Decade Movie War 2010 (ซับไทย) 1 แผ่นจบ
Masked Rider DCD/มาสค์ไรเดอร์ดีเคด เดอะมูฟวี่ ออลไรเดอร์ ปะทะ ไดช็อคเกอร์ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
Kamen Rider Double ซีรี่ส์ญี่ปุ่น (ซับไทย) 12 แผ่นจบ ไรเดอร์ตัวล่าสุด ที่ต้องใช้2คนในการแปลงร่าง

Lucie
05-12-2010, 16:58
DEPOSIT 270.00-
Thanks

jittra_44
06-12-2010, 08:47
โอนเงินแล้ว เช็ค pm ด้วยค่ะ

alanna
06-12-2010, 17:40
ไม่สกรีนค่ะ
You’re Beautiful // หล่อน่ารักกับซูปเปอร์สตาร์น่าเลิฟ ซีรี่ส์เกาหลี ( พากย์ไทย ) 4 แผ่นจบ มาสเตอร์

paijin
06-12-2010, 20:59
เกมธุรกิจชีวิตมายา จบรึยังคะ ถ้าจบแล้ว จะมีทั้งหมดกี่กี่แผนคะ ขอบคุณคะ ^^

cmpunk
07-12-2010, 13:09
แจ้งโอนเงิน ทางPMแล้วครับ

ปล.หนังที่แจ้งเคลมไว้ ไม่ต้องส่งมาให้ผมแล้ว วันนี้ผมลองกับเครื่องดีวีดีเครื่องใหม่แล้วดูได้ครับ

bigmandvd
07-12-2010, 14:11
สั่งหนังครับ แบบที่ 1 แผ่นไม่สกรีน เหลือเพียง แผ่นละ 20 บาท ส่งแบบลงทะเบียน 10 แถม 2
-สงครามชีวิตโอชิน ซีรี่ส์ญีปุ่น พากย์ไทย+ซับไทย ลดบิต 12 แผ่นจบ
-ไท้เก๊กหมัดทะลุฟ้า (ใหม่) ซีรีย์จีนtvb (พากย์ไทย) 3 แผ่นจบ อัดทีวี

sonjung
07-12-2010, 14:33
รายการสินค้า
(สกรีนอย่างเดียว)

* Captain america
* Cats & dogs 2 The revenge of kitty galore /สงครามพยัคฆ์ร้ายขนปุย 2
* Nodame Cantabile : The Final Score Part I
* SungKyunKwan Scandal ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย unlimited4d - 5 แผ่นจบ

ขอบคุณค่ะ

Eu_wiz
07-12-2010, 15:11
โอนแล้ว

Check PM ด้วยครับ

jerryjeab
07-12-2010, 15:56
สวัสดีค่ะสั่งซื้อค่ะ
แบบที่ 2 แผ่นสกรีน
1.กระบี่ฟ้าดาบมังกร (อู่ฉี่หัว หลีจือ หวีซื่อมั่น) 4 แผ่นจบ
2.กระบี่เย้ยยุทธจักร ภาค 1 (เดชคัมภีร์เทวดา) (เยิ่นเสียงฉี, หยวนหย่งอี้, เดวิทเจียง, ฉีเส้าเฉียน, หลี่ลี่จวิน ) 6 แผ่น
3.มังกรหยก ภาคเอี้ยก้วย (กู่เทียนเล่อ) 4 แผ่นจบ
4.มังกรหยก ภาคก๊วยเจ๋ง ( จางจื่อหลิน จูอิน ) 4 แผ่นจบ
5.วนิดา ( เจษฎาภรณ์ & แอฟ ทักษอร) 4 แผ่นจบ
6.ธาราหิมาลัย (อธิชาติ ชุมนานนท์ & คิมเบอร์ลี แอน โวลเทมัส ) 2 แผ่นจบ
ขอบคุณค่ะ

chan28
07-12-2010, 21:33
ตอบทั้งหมดแล้วครับ

chan28
07-12-2010, 21:35
เกมธุรกิจชีวิตมายา จบรึยังคะ ถ้าจบแล้ว จะมีทั้งหมดกี่กี่แผนคะ ขอบคุณคะ ^^

จบแล้วครับ มี 9 แผ่นจบ

MEI
07-12-2010, 21:59
ได้รับของเรียบร้อยแล้วค่ะ

tsuki
07-12-2010, 23:55
Masked rider DEN O V2D 4 แผ่นจบ เป็นแบบพากษ์ไทย หรือซับไทยคะ

ronnie
08-12-2010, 13:15
แจ้งโอนเงินแล้วครับ PM รายละเอียดไปแล้ว

jerryjeab
08-12-2010, 15:01
แจ้งโอนเงินคะ
รายละเอียดทาง pm ค่ะ
ขอบคุณค่ะ

senmai12
08-12-2010, 15:10
เช็ครายการหนังให้ด้วยค่ะ
1. Inception อินเซ็ปชั่น จิตพิฆาตโลก
2 Predators : มหากาฬพรีเดเตอร์ (หนัง ปี 2010 )
3.โจนาห์ เฮ็กซ์
4.เรโบเม็น
5.สิ่งเล็ก ๆ ที่เรียกว่ารัก
6. SALT สวยสังหาร
7. The Last Airbender
8.How to train your dragon
9.Get him to the Greek
10.Nomad the warrior (จอมคนระบือโลก)
11.The Soccerer’s Apprentice (ศึกอภินิหาร พ่อมดถล่มโลก)
12.Shrek forverer after the final chapter
13.Day Breakers วันแวมไพร์ครองโลก
14.ลุงหมอ จอมป่วน (เป็นหนังซีรี่ส์ฝรั่ง ฉายเช้าวันเสาร์ หรือ อาทิตย์ นะ )

chan28
08-12-2010, 16:14
เช็ครายการหนังให้ด้วยค่ะ
1. Inception อินเซ็ปชั่น จิตพิฆาตโลก
2 Predators : มหากาฬพรีเดเตอร์ (หนัง ปี 2010 )
3.โจนาห์ เฮ็กซ์
4.เรโบเม็น
5.สิ่งเล็ก ๆ ที่เรียกว่ารัก
6. SALT สวยสังหาร
7. The Last Airbender
8.How to train your dragon
9.Get him to the Greek
10.Nomad the warrior (จอมคนระบือโลก)
11.The Soccerer’s Apprentice (ศึกอภินิหาร พ่อมดถล่มโลก)
12.Shrek forverer after the final chapter
13.Day Breakers วันแวมไพร์ครองโลก
14.ลุงหมอ จอมป่วน (เป็นหนังซีรี่ส์ฝรั่ง ฉายเช้าวันเสาร์ หรือ อาทิตย์ นะ )

มีทุกเรื่องยกเว้น ลุงหมอ จอมป่วน ไม่แน่ใจครับ

chan28
08-12-2010, 16:16
Masked rider DEN O V2D 4 แผ่นจบ เป็นแบบพากษ์ไทย หรือซับไทยคะ

เป็นพากย์ไทยอย่างเดียวครับ

patree
08-12-2010, 17:27
แบบที่ 2 แผ่นสกรีน แผ่นละ 30 บาท
ซื้อ 10 แถม 2
ค่าส่งลงทะเบียนทั่วไทย ราคาเดียว ไม่ว่ากี่แผ่นก็ตาม 30 บาท

รายการหนังที่สั่งซื้อ คือ
1. Hotaru no Hikari 2 // สาวปลาแห้ง ภาค 2 ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย ruindy ลดบิท 3 แผ่นจบ
2. กวน มึน โฮ/Hello Stranger 1 แผ่น
3. กวน มึน โฮ/Hello Stranger 1 แผ่น
4. The Back-Up Plan / พบชายงามตอนตุ๊บป่อง (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
5. Letters To Juliet / สะดุดเลิฟที่เมืองรัก (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
6. Summer Romance ซีรี่ส์ญี่ปุ่น (ซับไทย) Ruindy ลดบิท 3 แผ่นจบ
7. น้ำตาลแดง 1 แผ่นจบ
8. Sammy's Adventures : The secret passage / แซมมี่ ต.เต่าซ่าส์ไม่มีเบรก โซน1 (พากย์ไทยก้อง+ซับไทย) 1 แผ่นจบ

รวม 12 แผ่น คิด 10 แผ่น เป็นเงิน 300 บาท ค่าจัดส่ง 30 บาท

รวมเป็นเงินทั้งหมด 330 บาท ถูกต้องนะคะ

รบกวนส่งเลขที่บัญชีในการโอนเงินด้วยค่ะ

river phoenix
09-12-2010, 11:47
สั่งหนังค่ะ

1. Supernatural season 5 / ล่าปริศนาเหนือโลก ปี 5 (พากย์ไทยมาสเตอร์) 3 แผ่นจบ
2. Black death โซน1(พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
3. Cars Toon : Mater's Tall Tales / คาร์ส ตูน : รวมฮิตวีรกรรมของเมเทอร์ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
4. A Christmas Carol (2009) / อาถรรพณ์วันคริสต์มาส (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
5. ดวงใจอัคนี (ณเดชน์ คูกิมิยะ อุรัสยา เสเปอร์บันด์) 2 แผ่นจบ อัดทีวี
6. ธาราหิมาลัย (อธิชาติ ชุมนานนท์ & คิมเบอร์ลี แอน โวลเทมัส ) 2 แผ่นจบ อัดทีวี
7. The kingdom and the beauty / จอมใจจักรพรรดิ์ (หลินไต้) (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
8. Piranha (2010) / ปิรันย่า กัดแหลกแหวกทะลุ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น

เฉพาะ หมวดหนังโรง ราคาแผ่นไม่สกรีน แผ่น ละ 15 บาท เท่านั้น
9. Shrek Forever After: The Final Chapter / เชร็ค สุขสันต์นิรันดร (พากย์ไทย+ซับไทย)

รวม 13 แผ่น

เคลมแผ่น desperate Housewives Season 6 แผ่นที่ 4 แบบสกรีน 1 แผ่น
เปิดอ่านทั้งคอมและ เครื่องเล่นแล้ว เป็นแผ่นเปล่าค่ะ ไม่มีข้อมูล ช่วยจัดส่งพร้อมกับ order นี้ด้วยนะคะ

ขอบคุณค่ะ

09-12-2010, 13:30
คุณชาญคะ ตามรายการข้างบน ^^
โอนแล้วนะคะ เช็ค PM ด้วย
ขอบคุณค่ะ

bigmandvd
09-12-2010, 14:30
สั่งหนังครับ แบบที่ 1 แผ่นไม่สกรีน เหลือเพียง แผ่นละ 20 บาท ส่งแบบลงทะเบียน 10 แถม 2
-สงครามชีวิตโอชิน ซีรี่ส์ญีปุ่น พากย์ไทย+ซับไทย ลดบิต 12 แผ่นจบ
-ไท้เก๊กหมัดทะลุฟ้า (ใหม่) ซีรีย์จีนtvb (พากย์ไทย) 3 แผ่นจบ อัดทีวี

โอนให้แล้วนะครับ รายละเอียดตาม pm ครับ

ป้อ ระแกง
09-12-2010, 18:02
ได้รับของเรียบร้อยครบและรวดเร็ว...ขอบคุณมากครับ...

love_series1
09-12-2010, 22:36
สั่งหนังครับ 09/12/10 แบบที่ 2 แผ่นสกรีน แผ่นละ 30 บาท
หนังทั่วไป รวม 12 แผ่น
Shrek Forever After: The Final Chapter / เชร็ค สุขสันต์นิรันดร (พากย์ไทย+ซับไทย)
บันทึกการแสดงสด ครั้งที่ 6 โปงลางสตอรี่ ไลฟ์ อิน บางแค(Concert) 1 แผ่น
Splice / สัตว์สาวกลายพันธุ์ล่าสยองโลก (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
A-Team, The (2010) (Extended Cut) ฉบับสมบูรณ์ / เอ-ทีม หน่วยพิฆาตเดนตาย(พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
คอนเสิร์ต คุณพระช่วยสำแดงสด 2 ตอน แผ่นดินทอง 2 แผ่น
Reign of assassins / นักฆ่าดาบเทวดา โซน1 (พากย์ไทยก้อง+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
Machete / ระห่ำ กระฉูด โซน1(พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
Sin Sisters2 / ผู้หญิง 5 บาป 2 1 แผ่นจบ
ซีรี่ส์จีน รวม 26 แผ่น
The Key Man / ศึกสองตระกูลใหญ่ ซีรี่สฮ่องกง ปรับปรุงใหม่ภาพชัด99% (พากย์ไทย) 6 แผ่นจบ
บูเช็คเทียน จอมนางเหนือแผ่นดิน (ฉายทาง TPBS) 10 แผ่นจบ
คู่แค้นสายโลหิต Looking Back In Anger (2532) 6 DVD หวงเย๊อะหัว,เหวินเจ้าหลุน
ซีรี่ส์เกาหลี รวม 28 แผ่น
Gumiho Tale of the Fox's Child ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย ลดบิท 4 แผ่นจบ นำโดย Han Eun Jeong, Seo Joon Yeoung
S Clinic // คลีนิครักมหาสนุก ซีรี่ส์เกาหลี พากย์ไทย+ซับไทย 4 แผ่นจบ (rate 18+)
Jumong ซับไทย 20 แผ่นจบ
รวมทั้งหมด 66 แผ่น รบกวนpmบอกจำนวนเงิน พร้อมเลขบัญชีด้วยครับ

mass
10-12-2010, 16:57
ได้รับของเรียบร้อยแล้วนะคะ ^^

ส่วนอีก 1 แผ่นที่พ่อค้าบอกว่าขาดนี่

Animal Planet: Super Snakes : สุดยอดงูร้ายโลกตะลึง (พากย์อังกฤษ,พากย์ไทย+บรรยายไทย) 3 แผ่น (สารคดี) *ขาดแผ่นที่1*

พ่อค้าส่งมารอบนี้ก็ได้น๊า พอดีจะสั่งเพิ่มตามรายการข้างล่างนี้คะ จะได้ส่งมาทีเดียว .. รอบนี้ขอส่งแบบลงทะเบียนนะคะ
แบบที่ 1 แผ่นไม่สกรีน ซื้อ 10 แถม 2

Hotaru no Hikari 2 // สาวปลาแห้ง ภาค 2 ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย ruindy ลดบิท 3 แผ่นจบ
Stranger, The : คนอึดล่าสังหารเดือด (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
Oceans / โอเชี่ยน มหัศจรรย์ลึกสุดโลกใต้ทะเล (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
Dolphins / แรงสุดขีด สปีดเพื่อเธอ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
Way of the panda / แพนด้าจ้าวยุทธภพ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
มู่กุ้ยอิง ขุนศึกตระกูลหยาง (เฉินซิ่วเหวิน, เจียวเอินจุ้น, หลินเหว่ยเฉิน) 6 แผ่นจบ

ขอบคุนคะ

cocodie
10-12-2010, 23:53
หลักการคิดง่ายๆ
สั่งซื้อ 12 แผ่น จ่ายที่ 10 แผ่น
ค่าส่งลงทะเบียนทั่วไทย ราคาเดียว ไม่ว่ากี่แผ่นก็ตาม 30 บาท

จอมยุทธกำมะลอ (จางเหว่ยเจี้ยน,หลิวอี้ถิง) 2 แผ่นจบ
เสิ่นว่านซาน (จางเหว่ยเจี้ยน) 4 แผ่นจบ
หนุ่มน้อยสะท้านยุทธจักร (จางเหว่ยเจี้ยน) 4 แผ่นจบ
อนาคตข้าใครอย่าแตะ / Future X-Cops (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
เสน่ห์รักดอกเหมย 1-5 1 แผ่น

chan28
11-12-2010, 15:45
ได้รับของเรียบร้อยครบและรวดเร็ว...ขอบคุณมากครับ...

chan28
11-12-2010, 15:49
ได้รับของเรียบร้อยแล้วนะคะ ^^

ส่วนอีก 1 แผ่นที่พ่อค้าบอกว่าขาดนี่

Animal Planet: Super Snakes : สุดยอดงูร้ายโลกตะลึง (พากย์อังกฤษ,พากย์ไทย+บรรยายไทย) 3 แผ่น (สารคดี) *ขาดแผ่นที่1*

พ่อค้าส่งมารอบนี้ก็ได้น๊า พอดีจะสั่งเพิ่มตามรายการข้างล่างนี้คะ จะได้ส่งมาทีเดียว .. รอบนี้ขอส่งแบบลงทะเบียนนะคะ
แบบที่ 1 แผ่นไม่สกรีน ซื้อ 10 แถม 2

Hotaru no Hikari 2 // สาวปลาแห้ง ภาค 2 ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย ruindy ลดบิท 3 แผ่นจบ
Stranger, The : คนอึดล่าสังหารเดือด (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
Oceans / โอเชี่ยน มหัศจรรย์ลึกสุดโลกใต้ทะเล (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
Dolphins / แรงสุดขีด สปีดเพื่อเธอ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
Way of the panda / แพนด้าจ้าวยุทธภพ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
มู่กุ้ยอิง ขุนศึกตระกูลหยาง (เฉินซิ่วเหวิน, เจียวเอินจุ้น, หลินเหว่ยเฉิน) 6 แผ่นจบ

ขอบคุนคะ

ขอบคุณครับ แจ้งทาง pm ให้แล้วครับ

samamtha tantranont
11-12-2010, 20:05
ได้ัรับของแล้ว ขอบคุณคะ

paijin
11-12-2010, 20:55

Lovers / ฝันรักหัวใจปรารถนา ซีรี่ส์เกาหลี (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ
Fate Twisters / ชะตารักชะตาร้าย ซีรี่ส์จีนฮ่องกง ( อู๋ฉีหัว ไชเส้าเฟิน กว๋านหลี่เจีย) (พากย์ไทย) 3 แผ่นจบ อัดทรู
Moonlight Resonance/ มรสุมชีวิต ลิขิตพระจันทร์ ซีรี่ส์จีนtvb (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ อัดทีวี
Seo goong /ตำหนักนางพญา ซีรีส์เกาหลี (ลียองเอ,อิม-ทยู-ซอง) (พากย์ไทย) 6 แผ่นจบ (อัดทีวี)
ซูสีไทเฮา (หลิวเซียะหัว) 4 แผ่นจบ (ใส่เพลงmp3 ซูสีไทเฮาไว้ให้ครับ)
เลือดรัก เหนือตระกูล ซีรีส์จีน (ชิวซินจื้อ พานอี๋จิน เสินเสียวไห่) (พากย์ไทย) 10 แผ่นจบ(อัดทีวี
Green Forest//รักนี้นิรันดร พากย์ไทย 3 แผ่น
ถนนเถื่อนคนอันธพาล (ซุนเสียจื่อ ฮั่วเจี้ยนหัว) D2D 4 แผ่นจบ (หนังจีนใหม่เอี่ยม แปลงจากD9-D5)
White Flame / พยาบาลหน้าใสใส่ใจสั่งรัก ซีรีสจีนฮ่องกง ( เฉินเจี้ยนฟง , หวีซื่อมั่น) (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ อัดทรู
War And Destiny / สงครามรักลิขิตชีวิต / เพลิงแค้นไฟสงคราม ซีรีส์ฮ่องกง (หูเหิงเอ๋อ , เฉินจิ่นหง, อู๋จัวอี้ ถงหลิง) (พากย์ไทย) 6 แผ่นจบ (อัดทรู) สนุกมากครับ

ขอบคุณคะ

namio
12-12-2010, 11:41
สั่งหนังรายละเอียดใน pm ค่ะ

12-12-2010, 17:22
แจ้งโอน 12/12/10 เวลา 15.24 น. ครับ ทางATM รายละเอียดใน PM กับ email นะครับ

doctorarthit
12-12-2010, 22:22
A Love To Kill - แค้นเพื่อรัก พากย์ไทย v2d 3 แผ่น
Autumn In My Heart - รักนี้...ชั่วนิรันดร์ พากย์ไทย v2d 3 แผ่นจบ
Bichunmoo- บีชุนมู คัมภีร์ผงาดฟ้า พากย์ไทย 4 แผ่นจบ
Cats & Dogs / สงครามพยัคฆ์ร้ายขนปุย 1 (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
Cats & dogs 2 The revenge of kitty galore /สงครามพยัคฆ์ร้ายขนปุย 2 (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
Detective Dee / ตี๋เหรินเจี๋ย ดาบทะลุคนไฟ โซน1 (พากย์ไทยก้อง+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
Chi's Sweet Home Vol. 2-8 : บ้านนี้ต้องมีเหมียว แผ่น 2-8

แบบที่2

sinnerman
13-12-2010, 04:00
ดัรน...ระหว่างรอรับของครับผม

Lucie
13-12-2010, 06:01
ยอดขุนศึกตระกูลหยาง The Yeung warriors ซีรี่ส์จีน ( หูเกอ เหอยุ่นตง เฉินซิ่วเหวิน ) (เสียงไทย+จีน+ซับไทย) 8 แผ่่นจบ
ส่งหรือยังค่ะ ขอเพิ่มอีกเรื่องได้ไหมค่ะ

โอนเงินเพิ่ม 160.00- ธ.กรุงเทพ 13/12/10 08:32 RECORD NO. 6730

Thanks

namio
13-12-2010, 08:36
โอนเงินให้แล้วนะคะ

papiyon
13-12-2010, 11:26
6 เรื่อง 26 แผ่น / สกรีนแผ่นค่ะ

1. ยอดขุนศึกตระกูลหยาง The Yeung warriors ซีรี่ส์จีน ( หูเกอ เหอยุ่นตง เฉินซิ่วเหวิน ) (เสียงไทย+จีน+ซับไทย) 8 แผ่่นจบ
2. ซูสีไทเฮา ซีรี่ส์จีน ชุด 1 (พากย์ไทย) 2 แ่ผ่น (มาสเตอร์)
3. Detective Couple Vol.4 : มือปราบพยัคฆ์ สำนักมังกรฟ้า 4: พลิกแผนฆ่าบัณฑิต (พากย์ไทย+ซับไทย)
4. Inception : อินเซ็ปชั่น จิตพิฆาตโลก (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
5. กระบี่กระชากวิญาน 10 DVD เลสลี่จาง (เรื่องเดียวกับนักสู้ผู้พิซิต )
6. มังกรสะท้านบู๊ลิ้ม 4 DVD กั๊วะจิ้งอัน,หลีเหม่ยเสียน,เซี้ยะหนิง

evangalist
13-12-2010, 11:51
สวัสดีครับ สั่งหนังรายละเอียดตามนี้ครับ

มังกรหยก ภาคก๊วยเจ๋ง (หวงเย่อหัว องเหม่ยหลิง หลอเจียเหลียง) 6 แผ่นจบ
มังกรหยก ภาคเอี้ยก้วย (กู่เทียนเล่อ) 4 แผ่นจบ
มังกรหยก เฮ่งเตงเอี้ยง ( หลอเจียเหลียง เจิ้งอี้เจียน) 2 แผ่นจบ

ส่งลงทะเบียน

ขอบคุณครับ

toon23
13-12-2010, 16:30

1. ยอดขุนศึกตระกูลหยาง The Yeung warriors ซีรี่ส์จีน ( หูเกอ เหอยุ่นตง เฉินซิ่วเหวิน ) (เสียงไทย+จีน+ซับไทย) 8 แผ่่นจบ
2. บูเช็คเทียน จอมนางเหนือแผ่นดิน (ฉายทาง TPBS) 10 แผ่นจบ
3. ฟงอวิ๋น ขี่พายุทะลุฟ้า (เซียนเย่เจินอี จ้าวเหวินจั้ว หวังสี่ สุ่นหลิง ) ภาค 1 5 แผ่นจบ
4. ศึกเทพพยากรณ์ พิชิตมาร ( หลินเหวินหลง , หลินฟง) 3 แผ่นจบ
5. สิ่งเล็กๆ ที่เรียกว่า...รัก / First Love 1 แผ่น
6. น้ำตาลแดง 1 แผ่นจบ
7. กวน มึน โฮ/Hello Stranger 1 แผ่น

แจ้งราคา วิธีโอนด้วยครับ

ขอบคุณครับ

0hmygods
13-12-2010, 20:01
แจ้งโอน+รายละเอียดจัดส่ง
ไปทาง PM แล้วน่ะครับ

ขอบคุณครับ

Eu_wiz
13-12-2010, 23:15
Series : Entourage S.3
เห็นเขียนแผ่น 3 เสียจะส่งตามมา
ยังไงจะรอนะครับ (เดี๋ยวขาดช่วง)

chan28
14-12-2010, 00:59
ยอดขุนศึกตระกูลหยาง The Yeung warriors ซีรี่ส์จีน ( หูเกอ เหอยุ่นตง เฉินซิ่วเหวิน ) (เสียงไทย+จีน+ซับไทย) 8 แผ่่นจบ
ส่งหรือยังค่ะ ขอเพิ่มอีกเรื่องได้ไหมค่ะ

โอนเงินเพิ่ม 160.00- ธ.กรุงเทพ 13/12/10 08:32 RECORD NO. 6730

Thanks

ส่งไปวันนี้เองครับ ไม่ทันจริงๆ

chan28
14-12-2010, 01:50
โอนเงินให้แล้วนะคะ

แจ้งกลับแล้วครับ ขอบคุณ

chan28
14-12-2010, 01:56
6 เรื่อง 26 แผ่น / สกรีนแผ่นค่ะ

2. ซูสีไทเฮา ซีรี่ส์จีน ชุด 1 (พากย์ไทย) 2 แ่ผ่น (มาสเตอร์)
3. Detective Couple Vol.4 : มือปราบพยัคฆ์ สำนักมังกรฟ้า 4: พลิกแผนฆ่าบัณฑิต (พากย์ไทย+ซับไทย)
4. Inception : อินเซ็ปชั่น จิตพิฆาตโลก (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
5. กระบี่กระชากวิญาน 10 DVD เลสลี่จาง (เรื่องเดียวกับนักสู้ผู้พิซิต )
6. มังกรสะท้านบู๊ลิ้ม 4 DVD กั๊วะจิ้งอัน,หลีเหม่ยเสียน,เซี้ยะหนิง

ตอบให้แล้วครับ

chan28
14-12-2010, 02:01

2. บูเช็คเทียน จอมนางเหนือแผ่นดิน (ฉายทาง TPBS) 10 แผ่นจบ
3. ฟงอวิ๋น ขี่พายุทะลุฟ้า (เซียนเย่เจินอี จ้าวเหวินจั้ว หวังสี่ สุ่นหลิง ) ภาค 1 5 แผ่นจบ
4. ศึกเทพพยากรณ์ พิชิตมาร ( หลินเหวินหลง , หลินฟง) 3 แผ่นจบ
5. สิ่งเล็กๆ ที่เรียกว่า...รัก / First Love 1 แผ่น
7. กวน มึน โฮ/Hello Stranger 1 แผ่น

ขอบคุณครับ

แจ้งทางpm แล้วครับ

chan28
14-12-2010, 02:04
เห็นเขียนแผ่น 3 เสียจะส่งตามมา
ยังไงจะรอนะครับ (เดี๋ยวขาดช่วง)

เดี๋ยวแก้ไขเสร็จจะรีบส่งให้นะครับ

chan28
14-12-2010, 02:11
แจ้งโอน+รายละเอียดจัดส่ง
ไปทาง PM แล้วน่ะครับ

ขอบคุณครับ

ตอบทาง pm ให้แล้วครับ ขอบคุณมากครับ

nuinuinui
14-12-2010, 07:13
อะโหยวๆๆ มาบอกว่าได้รับของตั้งแต่อาทิตย์ก่อนแล้วนะค๊าาา อิอิ
เรียบร้อยสวยงามเหมือนเดิมจ้าาา แล้วจะมาอุดหนุนอีกนะจ๊ะ ;3

toon23
14-12-2010, 07:52

ขอบคุณครับ

โอนเรียบร้อยแล้วครับ เช็ค pm ด้วยครับ
ขอบคุณครับ

hotgreen
14-12-2010, 13:21
ถามว่าหนังเรื่อง จี้กง พระเพี้ยน (จางม่อ ,จางหลางหลาง )D2D 8 แผ่นจบ
เป็น 2 ภาคหรือเปล่าค่ะ
เพราะเราเคยดูภาค 1 แล้ว ต้องการจะซื้อภาค 2 ค่ะ
ไม่ทราบว่า เป็นภาค 2 ด้วยหรือเปล่านะ

ช่วยตอบด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ

fallen
14-12-2010, 17:52
รบกวนสอบถามครับ เรื่อง
Supernatural season 5 / ล่าปริศนาเหนือโลก ปี 5 (พากย์ไทยมาสเตอร์) 3 แผ่นจบ

มีแบบพากไทยและsoundtrack - master มั้ยครับ เหมือน season 1-4 ก่อนหน้าที่มีทั้ง2ิแบบครับ(พากย์ไทย+ซับไทย)

morefun
14-12-2010, 18:19
สั่งหนังและแจ้งโอนเงินทาง pm แล้วนะครับ
ขอบคุณครับ

chan28
14-12-2010, 19:49
รบกวนสอบถามครับ เรื่อง
Supernatural season 5 / ล่าปริศนาเหนือโลก ปี 5 (พากย์ไทยมาสเตอร์) 3 แผ่นจบ

มีแบบพากไทยและsoundtrack - master มั้ยครับ เหมือน season 1-4 ก่อนหน้าที่มีทั้ง2ิแบบครับ(พากย์ไทย+ซับไทย)

ยังไม่มีครับ

chan28
14-12-2010, 19:51
ถามว่าหนังเรื่อง จี้กง พระเพี้ยน (จางม่อ ,จางหลางหลาง )D2D 8 แผ่นจบ
เป็น 2 ภาคหรือเปล่าค่ะ
เพราะเราเคยดูภาค 1 แล้ว ต้องการจะซื้อภาค 2 ค่ะ
ไม่ทราบว่า เป็นภาค 2 ด้วยหรือเปล่านะ

ช่วยตอบด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ

เรื่องนี้มี ภาคเดียวจบครับ ไม่มีภาค 2 นะ

chan28
14-12-2010, 20:42
อะโหยวๆๆ มาบอกว่าได้รับของตั้งแต่อาทิตย์ก่อนแล้วนะค๊าาา อิอิ
เรียบร้อยสวยงามเหมือนเดิมจ้าาา แล้วจะมาอุดหนุนอีกนะจ๊ะ ;3

ขอบคุณมากๆครับ

cheesiee
14-12-2010, 21:36
Lover Vanished / รักสุดท้ายที่หายไป (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น

Detective Couple Vol .3/มือปราบพยัคฆ์ สำนักมังกรฟ้า 3 : คดีศึกชิงท่านฑูต ตอนนี้มีไหมครับ เห็นในเวปไม่มี
Detective Couple Vol.5/ มือปราบพยัคฆ์ สำนักมังกรฟ้า 5: ไขเงื่อนสังหารลูกแม่ทัพ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
Detective Couple Vol.6/ มือปราบพยัคฆ์ สำนักมังกรฟ้า 6: ศึกแผนฆ่า ศึกแรงแค้น (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
Detective Couple Vol.7/ มือปราบพยัคฆ์ สำนักมังกรฟ้า 7: พิษรักแรงพยาบาท (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
Detective Couple Vol.8/ มือปราบพยัคฆ์ สำนักมังกรฟ้า 8: เจาะกะโหลกปมพระอรหันต์ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
SungKyunKwan Scandal ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย unlimited4d ลดบิท 5 แผ่นจบ
Doctor Who Season 4 : ด๊อกเตอร์ฮู กู้วิกฤตจักรวาล ปี 4 ซีรีส์ฝรั่ง (พากย์ไทย+บรรยายไทย) 4 แผ่นจบ

แบบที่ 1 จัดส่งแบบ EMS

vodkamilk
14-12-2010, 23:43
เจ้าสาวริมทาง (สันติ ไปรยา) 3 แผ่นจบ อัดทีวี
ลูกโขน (ศรัณย์ , พิมพ์ชนก ) 2 แผ่นจบ อัดทีวี
มาลัยสามชาย (พิยะดา อรจิรา) 5 แผ่นจบ อัดทีวี
365 วันแห่งรัก (ธีรเดช แอน) 3 แผ่นจบ อัดทีวี
คุณพ่อหวานแหวว (วีรภาพ ฝนทิพย์) 4 แผ่นจบ อัดทีวี
ปฐพีเล่ห์รัก (ปริญ ชาลิดา) 2 แผ่นจบ อัดทีวี
เกมธุรกิจชีวิตมายา ซีรี่ส์จีน (พากย์ไทย) 9 แผ่นจบ อัดทีวี
Inception : อินเซ็ปชั่น จิตพิฆาตโลก (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
กุหลาบไร้หนาม (พัชฏะ นามปาน+อุรัสยา สเปอร์บันต์) 3 แผ่นจบ(อัดทีวี)
สวย เริ่ด เชิด โสด (ฟิลม์+เจนี่) 4 แผ่นจบ(อัดทีวี)
เพียงใจที่ผูกพันธ์ (อธิชาติ ณฐพร) 3 แผ่นจบ (อัดทีวี)
สะใภ้เจ้าสัว ซีรี่ส์ไทย 3 แผ่นจบ

เอาแบบสกรีนแผ่น ไม่เอาปก ได้ราคาเท่าไหร่ครับ โปรโมชั่นอ่ะ คิดให้ด้วยนะครับ

chaikuya
15-12-2010, 13:42
สั่งหนัง
เกมธุรกิจชีวิตมายา ซีรี่ส์จีน (พากย์ไทย) 9 แผ่นจบ อัดทีวี
Soul Special (Music Drama 2010)
Skyline / สงครามสกายไลน์ดูดโลก โซน1(พากย์ไทยก้อง+ซับไทย) 1 แผ่น
คอนเสริท คุณพระช่วยสำแดงสด จำอวดหน้าม่าน ชุด 2 1 แผ่น
อนาคตข้าใครอย่าแตะ / Future X-Cops (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
Kung Fu Dog / กังฟูด็อก ตูบพันธุ์เกรียนเดี๋ยวเตะเดี๋ยวกัด (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
Home of the Brave โซน1(พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
Kim Su Ro (The Iron King) ซีรี่ส์เกาหลี (ซับไทย ลดบิท) 8 แผ่นจบ (ซีรี่ย์ประวัติศาสตร์เกาหลี เรื่องเยี่ยม ที่มีการนำเอาเทคนิคแบบสามมิติเข้ามาใช้)

ronnie
15-12-2010, 13:46
ได้รับของแล้วครับ... แล้วจะอุดหนุนใหม่

fallen
15-12-2010, 13:52
เล็กเซียวหงส์ (จางจื่อหลิน ) ซีรี่ส์จีน (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ
เล็กเซียวหงส์ ดรรชนีคู่สะท้านยุทธจักร์ ซีรี่ส์จีน (จางจื่อหลิน) D2D (พากย์ไทย+ซับไทย) 10 แผ่นจบ

รบกวนสอบถามครับ เล็กเซียวหงส์ ทั้งสองดังกล่างข้างต้น คือภาคและเวอร์ชั่นเดียวกันป่าวครับ

Mindwizard
15-12-2010, 15:57
หวงเฟยหงส์ ใหม่ ผู้กำกับฉีเคอะ (จ้าวเหวินจ๊วะ ม้อเส้าฉง เส้าเหม่ยฉี) 3 แผ่นจบ
เอาแบบที่ 3 (สกรีน + ปก + กล่องใส) มีหรือเปล่าครับ
รบกวนหน่อยนะครับ

chan28
15-12-2010, 16:08
เล็กเซียวหงส์ (จางจื่อหลิน ) ซีรี่ส์จีน (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ
เล็กเซียวหงส์ ดรรชนีคู่สะท้านยุทธจักร์ ซีรี่ส์จีน (จางจื่อหลิน) D2D (พากย์ไทย+ซับไทย) 10 แผ่นจบ

รบกวนสอบถามครับ เล็กเซียวหงส์ ทั้งสองดังกล่างข้างต้น คือภาคและเวอร์ชั่นเดียวกันป่าวครับ

เป็นเวอร์ชั่นเดียวกันครับ อันหลังภาพจะคมชัดกว่า พร้อมเสียงจีน ซับไทย

chan28
15-12-2010, 16:10
Lover Vanished / รักสุดท้ายที่หายไป (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น

Detective Couple Vol .3/มือปราบพยัคฆ์ สำนักมังกรฟ้า 3 : คดีศึกชิงท่านฑูต ตอนนี้มีไหมครับ เห็นในเวปไม่มี
Detective Couple Vol.5/ มือปราบพยัคฆ์ สำนักมังกรฟ้า 5: ไขเงื่อนสังหารลูกแม่ทัพ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
Detective Couple Vol.6/ มือปราบพยัคฆ์ สำนักมังกรฟ้า 6: ศึกแผนฆ่า ศึกแรงแค้น (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
Detective Couple Vol.7/ มือปราบพยัคฆ์ สำนักมังกรฟ้า 7: พิษรักแรงพยาบาท (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
Detective Couple Vol.8/ มือปราบพยัคฆ์ สำนักมังกรฟ้า 8: เจาะกะโหลกปมพระอรหันต์ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
SungKyunKwan Scandal ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย unlimited4d ลดบิท 5 แผ่นจบ
Doctor Who Season 4 : ด๊อกเตอร์ฮู กู้วิกฤตจักรวาล ปี 4 ซีรีส์ฝรั่ง (พากย์ไทย+บรรยายไทย) 4 แผ่นจบ

แบบที่ 1 จัดส่งแบบ EMS

มีทุกภาคครับ

bigmandvd
15-12-2010, 19:19

ได้รับสินค้าแล้วครับ ขอบคุณครับ

15-12-2010, 20:04
ได้รับของแล้วค่ะ

jerryjeab
15-12-2010, 20:25
ได้รับของเรียบร้อยแล้วนะคะ
ขอบคุณค่ะ

kibkae
15-12-2010, 21:27
สั่งหนังค้าาาาา

แบบที่ 2 แผ่นสกรีนอย่างเดียวค่ะ

มาลัยสามชาย (พิยะดา อรจิรา) 5 แผ่นจบ อัดทีวี
365 วันแห่งรัก (ธีรเดช แอน) 3 แผ่นจบ อัดทีวี
The nake show #4 ซะอย่างงั้น 2 แผ่น
บันทึกการแสดงสด ครั้งที่ 6 โปงลางสตอรี่ ไลฟ์ อิน บางแค(Concert) 1 แผ่น
คอนเสิร์ต / Waii (หวาย): Waii Playgirl Party Concert 1 แผ่น

chan28
15-12-2010, 22:51
ได้รับของแล้วค่ะ

ได้รับสินค้าแล้วครับ ขอบคุณครับ

ได้รับของเรียบร้อยแล้วนะคะ
ขอบคุณค่ะ

ขอบคุณที่อุดหนุนนะครับ

sinnerman
16-12-2010, 03:51
ได้รับแล้วนะครับผม:D

namun
16-12-2010, 11:58
สั่งหนังค่ะ pm ไปเเล้วจ้า

bammy
16-12-2010, 15:09
แบบที่ 2 แผ่นสกรีน
ส่ง แบบ ems ครับ
แบบซื้อ 10 แถม 2
1.Miracle Doctor / หมอเทพเทวดา ซีรีส์จีน (เจิ้งเส้าชิว) (พากย์ไทย) 7 แผ่นจบ อัดทรู
2.บุญชู จะอยู่ในใจเสมอ 1 แผ่นจบ
3.กวน มึน โฮ/Hello Stranger 1 แผ่น
4.สิ่งเล็กๆ ที่เรียกว่า...รัก / First Love 1 แผ่น
5.The nake show #4 ซะอย่างงั้น 2 แผ่น

moophen
16-12-2010, 16:15
สวัสดีค่ะ
ขอแจ้งเปลี่ยนรายการสั่งซื้อนะคะ รายละเอียดใน pm. ค่ะ

badtzmarujung
16-12-2010, 16:48
แบบแผ่นสกรีนค่ะ

ซูสีไทเฮา ซีรี่ส์จีน ชุด 1 (พากย์ไทย) 2 แ่ผ่น (มาสเตอร์)
กวน มึน โฮ/Hello Stranger 1 แผ่น
สิ่งเล็กๆ ที่เรียกว่า...รัก / First Love 1 แผ่น
Nodame Cantabile : The Final Score Part I หนังญีปุ่น (ซับไทย) 1 แผ่น
คอนเสิร์ต คุณพระช่วยสำแดงสด 2 ตอน แผ่นดินทอง 2 แผ่น
Simpsons, the: Season 13 : เดอะ ซิมป์สันส์ ปี 13 (ซับไทย) 4 แผ่นจบ

chan28
16-12-2010, 17:06
ได้รับแล้วนะครับผม:D

ขอบคุณครับ

nunununu
16-12-2010, 19:15
ได้รับหนังแล้วนะครับ แต่ขาดอีก 2 เรื่อง ตาม กระดาษที่แจ้งมาด้วย เดี๋ยวเช็คแผ่นแล้วจะแจ้งอีกที ขอบคุณครับ

Eu_wiz
16-12-2010, 20:00
Quote Originally Posted by Eu_wiz แสดงโพส

เดี๋ยวแก้ไขเสร็จจะรีบส่งให้นะครับ

ได้รับแล้วครับ แผ่น 3

ขอบคุณครับ

รับผิดชอบดีมากๆครับ

moophen
16-12-2010, 21:07
สวัสดีค่ะ
แจ้งโอนเงิน รายละเอียดใน pm.ค่ะ

cmpunk
17-12-2010, 13:09
โอนแล้วครับ รายละเอียดทางPMครับ

รบกวนช่วยส่งให้ถึงก่อน วันที่ 25 นะครับ
เพราะว่าหลังจากนั้นไม่มีใครอยู่บ้านครับ

ขอบคุณครับ

nitty
17-12-2010, 13:22
5555555555555555555555555555555

***แบบที่ 2 แผ่นสกรีน เหลือเพียง แผ่นละ 30 บาท
365 วันแห่งรัก (ธีรเดช แอน) 3 แผ่นจบ อัดทีวี = 2ชุด
ปฐพีเล่ห์รัก (ปริญ ชาลิดา) 2 แผ่นจบ อัดทีวี
คอนเสริท คุณพระช่วยสำแดงสด จำอวดหน้าม่าน ชุด 2 1 แผ่น = 2แผ่น
ดวงใจอัคนี (ณเดชน์ คูกิมิยะ อุรัสยา เสเปอร์บันด์) 2 แผ่นจบ อัดทีวี
ใจร้าว (เคน) มาสเตอร์ 3 แผ่นจบ
สูตรเสน่หา มาสเตอร์ D2D 5 แผ่นจบ
อุ้มรัก (แอนทองประสม) มาสเตอร์ 3 แผ่นจบ
Conan movie รวม 10 ภาค (พากย์ไทย) 1 แผ่น

***หมวดหนังโรง ราคาแผ่นไม่สกรีน แผ่น ละ 15 บาท
Sep up 3 / สเต๊ปโดนใจ หัวใจโดนเธอ โซน1 (พากย์ไทยก้อง+ซับไทย) 1 แผ่น
กวน มึน โฮ/Hello Stranger 1 แผ่น
inception / จิตพิฆาตโลก โซน1(พากย์ไทยก้องนิดหน่อย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ

namio
17-12-2010, 13:28
ได้รับหนังแล้ว ขอบคุณค่ะ

senmai12
17-12-2010, 14:20
ได้รับของแล้วค่ะ ขอบคุณมาก

myersia
17-12-2010, 16:37
สั่งหนัง
แบบที่ 2 แผ่นสกรีน ส่งแบบลงทะเบียน
เทพมารสะท้านภพ (หลินฟง หวีซื่อมั่น) 4 แผ่นจบ
มหาสงครามศึกชิงพิภพ (จ้าวเหวินจั๊ว หลิวเต๋อข่าย อู๋หม่า แชริม) 4 แผ่น
โปเยโปโลเย เย้ยฟ้าแล้วก็ท้า ภาคพิศดาร 6 ภาค 6แผ่นจบ
ศึกตำนานเทพสวรรค์ (ซูชั่ง, หลีเจี่ย, อู๋ฉีหลง, จางเทียนซู, ฉีเส้าเฉียน) 4 แผ่นจบ
อภินิหารเทพโป้ยเซียน (หม่าจิงเถา) 3 แผ่นจบ
องค์หญิงจอมทะเล้น ( จางนารา, ซูโหย่วเผิง ) D2D 9 แผ่นจบ
The Twilight Saga : Eclipse : แวมไพร์ ทไวไลท์ 3 อีคลิปส์
Impy's island / อิมปี้ ไดโนเสาร์น้อยผจญภัย (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
Despicable Me / มิสเตอร์แสบ ร้ายเกินพิกัด (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
Sammy's Adventures : The secret passage / แซมมี่ ต.เต่าซ่าส์ไม่มีเบรก โซน1
Red / คนอึดต้องกลับมาอึด โซน1 (พากย์ไทยก้อง+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
Les aventures extraordinaires'd Adele blanc-sec /พลังอะเดลข้ามขอบฟ้าโค่น 5 มหาภัย โซน1

preawee
17-12-2010, 17:12
รบกวนคิดราคาค่ะ
จงขุยเทพยมบาลปราบผี ตอน กระบี่อาญารัก 1 แผ่นจบ
จงขุยเทพยมบาลปราบผี ตอน กู่เจิ้งกระหายเลือด 1 แผ่นจบ
Miracle Doctor / หมอเทพเทวดา ซีรีส์จีน (เจิ้งเส้าชิว) 7 แผ่นจบ
จงขุยเทพยมบาลประหารผี ตอน ฎีกามรณะ
ดวงใจอัคนี 2 แผ่นจบ
You’re Beautiful // หล่อน่ารักกับซูปเปอร์สตาร์น่าเลิฟ ซีรี่ส์เกาหลี ( พากย์ไทย ) 4 แผ่นจบ มาสเตอร์
Arthur 2 /อาเธอร์ 2 ผจญภัยเจาะโลกมหัศจรรย์. (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
Drona : โดรน่า อภินิหารนักรบฟ้าประทาน (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
Just Kidding / นายคนนี้! บอยแบนด์แฟนฉันเอง (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
kuroshitsuji / พ่อบ้านปีศาจ การ์ตูน (ซับไทย) 8 แผ่นจบ
The legend and the hero / ศึกเทพสวรรค์บัลลังก์มังกร 4 แผ่นจบ
Material Girl Complete Series ซีรี่ส์ฝรั่ง (ซับไทย) 3 แผ่นจบ
กระบี่เย้ยยุทธจักร ( โจเหวินฟะ) 3 แผ่นจบ
กระบี่เย้ยยุทธจักร ภาค 1 (เดชคัมภีร์เทวดา) (เยิ่นเสียงฉี, หยวนหย่งอี้, เดวิทเจียง, ฉีเส้าเฉียน, หลี่ลี่จวิน ) 6 แผ่น
กระบี่เย้ยยุทธจักร ภาค 2 4 แผ่นจบ
ไซอิ๋ว ภาค1 (จางเหว่ยเจี้ยน) 3 แผ่นจบ รูปแบบปกกำลังฉายช่อง3อยู่ขณะนี้
ขอบคุณค่ะ
แพรว

chan28
17-12-2010, 18:48
Quote Originally Posted by Eu_wiz แสดงโพส

ได้รับแล้วครับ แผ่น 3

ขอบคุณครับ

รับผิดชอบดีมากๆครับ

ขอบคุณมากๆครับ

chan28
17-12-2010, 18:52
สวัสดีค่ะ
แจ้งโอนเงิน รายละเอียดใน pm.ค่ะ

ตอบแล้วครับ

chan28
17-12-2010, 18:56
โอนแล้วครับ รายละเอียดทางPMครับ

รบกวนช่วยส่งให้ถึงก่อน วันที่ 25 นะครับ
เพราะว่าหลังจากนั้นไม่มีใครอยู่บ้านครับ

ขอบคุณครับ

วันจันทร์ส่งให้ครับ ทันชัวร์ ขอบคุณครับ

chan28
17-12-2010, 18:58
***แบบที่ 2 แผ่นสกรีน เหลือเพียง แผ่นละ 30 บาท
365 วันแห่งรัก (ธีรเดช แอน) 3 แผ่นจบ อัดทีวี = 2ชุด
คอนเสริท คุณพระช่วยสำแดงสด จำอวดหน้าม่าน ชุด 2 1 แผ่น = 2แผ่น
ดวงใจอัคนี (ณเดชน์ คูกิมิยะ อุรัสยา เสเปอร์บันด์) 2 แผ่นจบ อัดทีวี
ใจร้าว (เคน) มาสเตอร์ 3 แผ่นจบ
สูตรเสน่หา มาสเตอร์ D2D 5 แผ่นจบ
อุ้มรัก (แอนทองประสม) มาสเตอร์ 3 แผ่นจบ

***หมวดหนังโรง ราคาแผ่นไม่สกรีน แผ่น ละ 15 บาท
Sep up 3 / สเต๊ปโดนใจ หัวใจโดนเธอ โซน1 (พากย์ไทยก้อง+ซับไทย) 1 แผ่น
inception / จิตพิฆาตโลก โซน1(พากย์ไทยก้องนิดหน่อย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ

ตอบแล้วครับ

chan28
17-12-2010, 19:09
ได้รับของแล้วค่ะ ขอบคุณมาก

ได้รับหนังแล้ว ขอบคุณค่ะ

myomyo22
17-12-2010, 19:10
ได้รับหนังเรียบร้อยแล้วค่ะ

namun
17-12-2010, 20:10
โอนเงินเเล้วค่ะวันนี้ รายละเอียดอยู่ในพีเอ็มค่ะ

thep
17-12-2010, 20:56
สั่งหนังและแจ้งโอนเงินไปทาง PM ครับ

ryuki286
18-12-2010, 02:01
สอบถามค่ะ
มี เป็นต่อ มั้ยค่ะ อยากไล่ดูตั้งแต่แรกนะคะ

แล้วก็ คุณพระช่วยสำแดงสด จำอวดหน้าม่าน มีกี่ชุดค่ะ เห็นเขียนว่าชุด 2 ของใช้ค้นหาดูไม่เห็นชุด 1 ค่ะ

ขอบคุณค่ะ

rainny747
18-12-2010, 18:08
โอนเงินให้แล้วนะคะ รายละเอียดใน pm ค่ะ

toon23
18-12-2010, 19:26
ได้รับเรียบร้อยแล้วครับ ขอบคุณครับ

grandfailure
18-12-2010, 21:08
-Personal taste ซีรีส์เกาหลี ซับไทย D2D 8 แ่ผ่นจบ

ขอรายละเอียดการสั่งด้วยครับ

0hmygods
19-12-2010, 00:00
ได้รับของเรียบร้อยแล้วครับ
ขอบคุณครับ

fidodidothai
19-12-2010, 22:47
1.มู่กุ้ยอิง ขุนศึกตระกูลหยาง (เฉินซิ่วเหวิน, เจียวเอินจุ้น, หลินเหว่ยเฉิน) 6 แผ่นจบ
2.ยอดขุนศึกตระกูลหยาง The Yeung warriors ซีรี่ส์จีน ( หูเกอ เหอยุ่นตง เฉินซิ่วเหวิน ) (เสียงไทย+จีน+ซับไทย) 8 แผ่นจบ
3.New heart / ผ่ารัก พิสูจน์หัวใจ ซีรีส์เกาหลี (พากยไทย) 4 แผ่นจบ มาสเตอร์
****พากย์ไทยทั้งหมดเลยหรือเปล่าครับ...เอาแบบไม่สกรีนแผ่น ส่งลงทะเบียนธรรมดาครับ รบกวนแจ้งรายละเอียดโอนเงินด้วยครับผม****

chan28
20-12-2010, 01:08
สอบถามค่ะ
มี เป็นต่อ มั้ยค่ะ อยากไล่ดูตั้งแต่แรกนะคะ

แล้วก็ คุณพระช่วยสำแดงสด จำอวดหน้าม่าน มีกี่ชุดค่ะ เห็นเขียนว่าชุด 2 ของใช้ค้นหาดูไม่เห็นชุด 1 ค่ะ

ขอบคุณค่ะ

เป็นต่อมีครับ ตั้งแต่ แผ่น 1-31 ครับ

ส่วนจำอวดหน้าม่าน ชุด 1 ไม่มีครับ

challien
20-12-2010, 12:47
order ค่ะ แบบที่ 2 มีสกรีน 30 B

มังกรหยก ภาค 2 ตอนศึกตำนานเทพอินทรี หลิวอี้เฟย 5 แผ่นจบ
เซียวจับอิดนึ้ง ( จูอิน อู๋ฉีหง) 4 แผ่นจบ
นางพญาเย้ยฟ้าท้าดิน ( เจ้าเหวย ) 3 แผ่นจบ

ป้อ ระแกง
20-12-2010, 13:13
csi เวกัส ปี10 และ ไมอามี่ ปี8 พากษ์ไทย เมื่อไหร่จะมาครับ...
เห็นร้านเอื่นเขามาแล้ว...แต่จะรอสั่งร้านนี้ครับ...

ohm0485
20-12-2010, 14:19
ร้านรับสั่งของถึงวันไหนครับ ช่วงปีใหม่ปิดกี่วันครับ

nongjeab
20-12-2010, 14:41
แบบที่ 1
Cats & Dogs / สงครามพยัคฆ์ร้ายขนปุย 1 (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ

chan28
21-12-2010, 01:05
csi เวกัส ปี10 และ ไมอามี่ ปี8 พากษ์ไทย เมื่อไหร่จะมาครับ...
เห็นร้านเอื่นเขามาแล้ว...แต่จะรอสั่งร้านนี้ครับ...

มาประมาณอาทิตย์นี้ครับ

chan28
21-12-2010, 02:19
ร้านรับสั่งของถึงวันไหนครับ ช่วงปีใหม่ปิดกี่วันครับ

จะรับแจ้งโอนสุดท้ายวันที่ 24 นี้ครับ และจะจัดส่งของให้ทั้งหมดไม่เกินวันที่ 28 ครับ เพื่อจะให้ถึงมือทุกท่านก่อนปีใหม่ครับผม เปิดอีกทีวันที่ 4 มกราคม คับ

nuinuinui
21-12-2010, 10:02
สวัสดีจร๊าาาพ่อค้าาาา
ตามมาอุดหนุนรับปีใหม่ล่ะ อิอิ

เจ้าสาวริมทาง (สันติ ไปรยา) 3 แผ่นจบ อัดทีวี
ลูกโขน (ศรัณย์ , พิมพ์ชนก ) 2 แผ่นจบ อัดทีวี
คุณพ่อหวานแหวว (วีรภาพ ฝนทิพย์) 4 แผ่นจบ อัดทีวี

JIN // จิน หมอทะลุมิติ ซีรี่ส์ญี่ปุ่น (โอซาวะ ทาคาโอะ, อายาเสะ ฮารุกะ ) พากย์ไทย อัดทีวี 4 แผ่นจบ
Oh! My Mother in Law (Erai Tokoro ni Totsuide Shimatta!) // รักหรรษา วิวาห์นรก ซีรี่ส์ญีปุ่น พากย์ไทย อัดทรู 3 แผ่นจบ
Hotaru no Hikari โฮตารุ สาวปลาแห้ง ซีรี่ส์ญี่ปุ่น พากย์ไทย (อัด ubc) 2 แผ่น
1 Litre of Tears บันทึกน้ำตา 1 ลิตร ซีรี่ส์ญี่ปุ่น พากย์ไทย (อัด ubc) 2 แผ่น
Thank You / ขอขอบคุณจากดวงใจ ซีรีส์เกาหลี (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ
Magical Love//อธิฐานรัก พากย์ไทย 2 แผ่น

แล้วจะรอpmนะจ๊า แต๊งจ้าาา

popzaza
21-12-2010, 10:56
:)แบบ BoxSet

You’re Beautiful // หล่อน่ารักกับซูปเปอร์สตาร์น่าเลิฟ ซีรี่ส์เกาหลี ( พากย์ไทย ) 4 แผ่นจบ มาสเตอร์ 1ชุด
Mischievous Kiss (Playful Kiss) ซีรี่ส์เกาหลี (ซับไทย) Ruindy ลดบิท 4 แผ่นจบ 3ชุด
Mischievous Kiss (Playful Kiss) Special Edition Ep.1-3 ซับไทย 1 แผ่น 3ชุด

เรื่องนี้หาไม่เจอค่ะ สั่งมาเผื่อจะมี
My Girlfriend is Nine-Tails Fox 4 แผ่น V2D เกาหลี บรรยายไทย R U Indy 1ชุด

รบกวน สั่งปก+กล่อง เรื่อง Iris ด้วยน่ะค่ะ

moophen
21-12-2010, 11:12
สวัสดีค่ะ
มารอเข้าคิว ต่อแถวดู หนังดีค่ะ

challien
21-12-2010, 13:29
แจ้งโอนทาง pm แล้วค่ะ
21/12/10

miraclekaka
21-12-2010, 17:06
หน้าขาวคะ

The search for Santa paws (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
Inception : อินเซ็ปชั่น จิตพิฆาตโลก (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
Shanghai / ไฟรัก ไฟสงคราม (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
Piranha (2010) / ปิรันย่า กัดแหลกแหวกทะลุ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
Chris Outdoors 1 / คริส เอ้าท์ดอร์ 1(พากย์ไทย) 1 แผ่นจบ
Chris Outdoors 2 / คริส เอ้าท์ดอร์ 2(พากย์ไทย) 1 แผ่นจบ

หน่วยแพทย์กู้วิกฤต (Healing Hands ภาค 3) (หลินเป่าอี้ อู่ฉี่หัว) 4 แผ่นจบ (1ปก) รูปแบบปก
ศึกรักจอมราชันย์ (จางเข่ออี้ หวีซือมั่น หลี่จือ หลินเป่าอี้ เติ้งช่ยเหวิน) 4 แผ่นจบ (1ปก) รูปแบบปก
ขงจื้อ (จุ้งชิว - จี้ชุ้นนสู้ – ม่งซุนเจี๋ย) 2 แผ่นจบ รูปแบบปก
เทพมารสะท้านภพ (หลินฟง หวีซื่อมั่น) 4 แผ่นจบ (1ปก) รูปแบบปก

22-12-2010, 02:34
ได้รับหนังแล้ว ขอบคุณครับ

papiyon
22-12-2010, 06:48
24 แผ่น / สกรีนแผ่น

ซูสีไทเฮา (พากย์ไทย) ชุด 2 2 แผ่น
CSI: Crime Scene Investigation 10 / ไขคดีปริศนาเวกัส10 ซีรี่ส์ฝรั่ง (พากย์ไทย+ซับไทย) 7 แผ่นจบ
one piece season 8 / วันพีช ปี 8 (ซับไทย) 3 แผ่นจบ
one piece season 9 / วันพีช ปี 9 (ซับไทย) 3 แผ่นจบ
Aftershock / 1976 มหาภิบัติสิ้นแผ่นดิน (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
Detective Couple Vol.3/ มือปราบพยัคฆ์ สำนักมังกรฟ้า 3: คดีศึกชิงท่านทูต (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
Detective Couple Vol.5/ มือปราบพยัคฆ์ สำนักมังกรฟ้า 5: ไขเงื่อนสังหารลูกแม่ทัพ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
Detective Couple Vol.6/ มือปราบพยัคฆ์ สำนักมังกรฟ้า 6: ศึกแผนฆ่า ศึกแรงแค้น (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
Detective Couple Vol.7/ มือปราบพยัคฆ์ สำนักมังกรฟ้า 7: พิษรักแรงพยาบาท (พากย์ไทย+ซับไทย)
Detective Couple Vol.8/ มือปราบพยัคฆ์ สำนักมังกรฟ้า 8: เจาะกะโหลกปมพระอรหันต์ (พากย์ไทย+ซับไทย)
Legend of the Fist the Return of Chen Zhen / เฉินเจิน หน้ากากฮีโร่ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
จงขุยเทพยมบาลปราบผี ตอน กระบี่อาญารัก (พากย์ไทย) 1 แผ่นจบ
จงขุยเทพยมบาลปราบผี ตอน กู่เจิ้งกระหายเลือด (พากย์ไทย) 1 แผ่นจบ

softstone
22-12-2010, 12:42
แจ้งโอนทาง pm แล้วนะครับ ขอบคุณครับ

giantup
22-12-2010, 14:11
ไม่สกรีนแผ่น
The Twilight Saga : Eclipse : แวมไพร์ ทไวไลท์ 3 อีคลิปส์ (พากย์ไทย+บรรยายไทย) 1 แผ่น
Legend of the guardians โซน1(พากย์ไทยก้อง+ซับไทย) 1 แผ่น
อุ้ยเสียวป้อ (เหลียงเฉาเหว่ย หลิวเต๋อหัว) 4 แผ่นจบ
ดาบมังกรหยก (เหลียงเฉาเหว่ย เติ้งชุ่ยเหวิน เยิ่นต๊ะหัว เจิ้งอี้หลิง) 4 แผ่นจบ

tasia
22-12-2010, 16:41
สั่งหนังครับ แบบไม่สกรีนแผ่น

ไซอิ๋ว ภาค1 (จางเหว่ยเจี้ยน) 3 แผ่นจบ รูปแบบปกกำลังฉายช่อง3อยู่ขณะนี้
Mischievous Kiss (Playful Kiss) ซีรี่ส์เกาหลี (ซับไทย) Ruindy ลดบิท 4 แผ่นจบ

รวมแผ่นแถมในนี้แล้วนะครับ 13 จ่าย 11

chan28
22-12-2010, 20:20
สวัสดีค่ะ
มารอเข้าคิว ต่อแถวดู หนังดีค่ะ

ส่งให้แล้วครับวันนี้ ขอบคุณครับ

aeeya
22-12-2010, 20:23
มีแจ้งโอนไปทางพีเอ็มนะครับผม

อโนทัย
22-12-2010, 22:02

Doctor Who Season 4/ ด๊อกเตอร์ฮู กู้วิกฤตจักรวาล ปี 4 (พากย์ไทย+ซับไทย) 4 แผ่นจบ
๗ ประจัญบาน (พงษ์พัตน์, เจสัน ยัง, หนุ่ม กรรชัย) 3 แผ่นจบ อัดทีวี
How to Train Your Dragon : อภินิหารไวกิ้งพิชิตมังกร (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ

ส่งแบบลงทะเบียนธรรมดา

22-12-2010, 22:39
สั่งหนัง 22/12/10 ครับ รายละเอียดในPM

nuinuinui
23-12-2010, 08:28
สวัสดีจ้าาา

โอนแล้วน๊าา 930 บาท
เวลา 7โมง 11นาที จ้าาา

รายละเอียดทางpmจ้าาา

สุขีปีใหม่&แต๊งล่วงหน้านะจ้าาาาา ;3

JIN // จิน หมอทะลุมิติ ซีรี่ส์ญี่ปุ่น (โอซาวะ ทาคาโอะ, อายาเสะ ฮารุกะ ) พากย์ไทย อัดทีวี 4 แผ่นจบ
Oh! My Mother in Law (Erai Tokoro ni Totsuide Shimatta!) // รักหรรษา วิวาห์นรก ซีรี่ส์ญีปุ่น พากย์ไทย อัดทรู 3 แผ่นจบ
Hotaru no Hikari โฮตารุ สาวปลาแห้ง ซีรี่ส์ญี่ปุ่น พากย์ไทย (อัด ubc) 2 แผ่น
1 Litre of Tears บันทึกน้ำตา 1 ลิตร ซีรี่ส์ญี่ปุ่น พากย์ไทย (อัด ubc) 2 แผ่น
Thank You / ขอขอบคุณจากดวงใจ ซีรีส์เกาหลี (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ
Magical Love//อธิฐานรัก พากย์ไทย 2 แผ่น

giantup
23-12-2010, 12:45
โอนให้แล้วครับ ตามpm

ไม่สกรีนแผ่น
The Twilight Saga : Eclipse : แวมไพร์ ทไวไลท์ 3 อีคลิปส์ (พากย์ไทย+บรรยายไทย) 1 แผ่น
Legend of the guardians โซน1(พากย์ไทยก้อง+ซับไทย) 1 แผ่น
อุ้ยเสียวป้อ (เหลียงเฉาเหว่ย หลิวเต๋อหัว) 4 แผ่นจบ
ดาบมังกรหยก (เหลียงเฉาเหว่ย เติ้งชุ่ยเหวิน เยิ่นต๊ะหัว เจิ้งอี้หลิง) 4 แผ่นจบ

23-12-2010, 16:29
แจ้งโอนเงินครับ 23/12/10 เวลา 15.51 น. รายละเอียดในPM และ email

term23
23-12-2010, 21:11
แบบที่ 1 แผ่นไม่สกรีน ทั้งหมดเอาแบบไม่สกรีนแผ่นนะคะ

Order ka

- My name is kim sam soon ซับไทย 3 แผ่น

- SungKyunKwan Scandal ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย unlimited4d ลดบิท 5 แผ่นจบ

- Snow Queen ซับไทย 3 แผ่น

- Hyunhaetan Marriage War (Special Drama 2010) มินิซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 1 แผ่นจบ นำโดย Im Joo-hwan,Akiba Rye

- วนิดา ( เจษฎาภรณ์ & แอฟ ทักษอร) 4 แผ่นจบ(อัดทีวี)

- Gossip Girl: The Complete Third Season : กอสซิป เกิร์ล แสบใสไฮโซ ปี 3 (ซับไทย) 5 แผ่นจบ มาสเตอร์
Otonari ซีรี่ส์ญี่ปุ่น นำโดย Okada Junichi V ซับไทย 2 แผ่นจบ

Attention Please Special in Hawai Honolulu ซับไทย 1 แผ่น

Hotaru no Hikari 2 // สาวปลาแห้ง ภาค 2 ซีรี่ส์ญี่ปุ่น D2D ซับไทย ruindy 6 แผ่นจบ

Amalfi: Megami No 50-Byou (Rewards of the Goddess) (ซํบไทย) 2 แผ่นจบ

Attention Please Specialภาค 2 (Australia Sydney Version) ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย 1 แผ่น นำโดยอายะ

Osen ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย 3 แผ่น

Moon lover ซีรี่ส์ญีปุ่น (ซับไทยR-U-INDY) 5 แผ่นจบ

Magarenai onna ซีรี่ส์ญีปุ่น (ซับไทย) 5 แผ่น ซีรี่ย์สนุกสนาน เฮฮา แสดงโดย Kanno Miho ดารานำหญิงยอดเยี่ยม
My husband ซับไทย 2 แผ่น

รวม 830 (800:30) บาทใช่มั้ยคะ ขอเบอร์บัญชีด่วนค่ะ ถ้าได้เป็นกสิกรก็ดีนะคะ จะโอนให้ก่อนห้าทุมค่ะอยากได้ก่อนปีใหม่
สุวดี

chan28
23-12-2010, 22:16
แบบที่ 1 แผ่นไม่สกรีน ทั้งหมดเอาแบบไม่สกรีนแผ่นนะคะ

Order ka

- My name is kim sam soon ซับไทย 3 แผ่น

- SungKyunKwan Scandal ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย unlimited4d ลดบิท 5 แผ่นจบ

- Snow Queen ซับไทย 3 แผ่น

- Hyunhaetan Marriage War (Special Drama 2010) มินิซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 1 แผ่นจบ นำโดย Im Joo-hwan,Akiba Rye

- วนิดา ( เจษฎาภรณ์ & แอฟ ทักษอร) 4 แผ่นจบ(อัดทีวี)

Otonari ซีรี่ส์ญี่ปุ่น นำโดย Okada Junichi V ซับไทย 2 แผ่นจบ

Attention Please Special in Hawai Honolulu ซับไทย 1 แผ่น

Hotaru no Hikari 2 // สาวปลาแห้ง ภาค 2 ซีรี่ส์ญี่ปุ่น D2D ซับไทย ruindy 6 แผ่นจบ

Amalfi: Megami No 50-Byou (Rewards of the Goddess) (ซํบไทย) 2 แผ่นจบ

Attention Please Specialภาค 2 (Australia Sydney Version) ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย 1 แผ่น นำโดยอายะ

Osen ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย 3 แผ่น

Moon lover ซีรี่ส์ญีปุ่น (ซับไทยR-U-INDY) 5 แผ่นจบ

Magarenai onna ซีรี่ส์ญีปุ่น (ซับไทย) 5 แผ่น ซีรี่ย์สนุกสนาน เฮฮา แสดงโดย Kanno Miho ดารานำหญิงยอดเยี่ยม
My husband ซับไทย 2 แผ่น

รวม 830 (800:30) บาทใช่มั้ยคะ ขอเบอร์บัญชีด่วนค่ะ ถ้าได้เป็นกสิกรก็ดีนะคะ จะโอนให้ก่อนห้าทุมค่ะอยากได้ก่อนปีใหม่
สุวดี

ตอบให้แล้วครับ

midori123
23-12-2010, 23:29
สอบถามนิดนึงค่ะ เรื่อง พลังหนุ่ม ผดุงคุณธรรม / ทนายรุ่นใหม่หัวใจยุติธรรม Survivor's Law นี่ทางร้านมีครบตั้งแต่ตอนที่ 1-25 ใช่ไหมคะ
เพราะทราบมาว่าช่วงที่ทรูฉาย ตอนที่ 21-25 มีปัญหา เลยอยากทราบว่าทางร้านอัดเรื่องนี้ได้ครบไหม จะได้สั่งซื้อค่ะ

Mindwizard
24-12-2010, 14:56
หวงเฟยหงส์ ใหม่ ผู้กำกับฉีเคอะ (จ้าวเหวินจ๊วะ ม้อเส้าฉง เส้าเหม่ยฉี) 3 แผ่นจบ
เอาแบบที่ 3 (สกรีน + ปก + กล่องใส) มีหรือเปล่าครับ
รบกวนหน่อยนะครับ

ได้รับของแล้วครับ ขอบคุณครับ

moophen
24-12-2010, 17:47
สวัสดีค่ะ ได้รับสินค้าแล้วนะคะ ขอบคุณค่ะ

rainny747
24-12-2010, 19:10
ได้รับแล้วนะคะ

ขอบคุณค่ะ

junior_nui
24-12-2010, 21:07
ได้รับสินค้าแล้วค่ะ

ขอบคุณนะค่ะ ^_^

chan28
24-12-2010, 21:57
ขอปิดรับการแจ้งโอนตั้งแต่ตอนนี้นะครับ เพื่อจะจัดทำและจัดส่งให้เสร็จ ในวันอังคารนี้ เพื่อจะได้ถึงมือทุกท่านก่อนปีใหม่ครับ ถ้าท่านใดโอนมาหลังจากนี้ขอ ส่งเป็นหลังปีใหม่นะครับ ขอบคุณมากๆครับ

ariss
24-12-2010, 23:22
K.Chanรบกวนเช็ค Mail หน่อยนะคะ อยากดูเกมธุรกิจชีวิตมายามากค่ะ วันนี้ไม่มีรายชื่อส่งอีกแล้ว เศร้าค่ะ พ่อค้าลืมตลอด

chan28
25-12-2010, 01:08
K.Chanรบกวนเช็ค Mail หน่อยนะคะ อยากดูเกมธุรกิจชีวิตมายามากค่ะ วันนี้ไม่มีรายชื่อส่งอีกแล้ว เศร้าค่ะ พ่อค้าลืมตลอด

ส่งให้แล้วครับ วันที่ 23 รอบนี้อาจจะล่าช้า เพราะช่วงนี้ออเดอร์เข้ามาเยอะ แต่จะทยอยส่งให้ทั้งหมดให้ถึงมือทุกท่านก่อนปีใหม่ครับ

thep
25-12-2010, 18:31
ได้รับแผ่นเรียบร้อยครับ งานเรียบร้อยดีครับ

papiyon
26-12-2010, 14:55
มาดันคอยของ -.-

rakphon
27-12-2010, 10:35
คุณ chan มีมังกรหยก เวอร์ชั่น ไป่เปียว เป็นพระเอก
และ หมีเซียะ เป็น อี้งย้ง ป่าวค่ะ

แจ้งราคาสกรีน ปกกล่อง
ที่ rakphon@gmail.com ด้วยจ้า:p

:D:D:D:D

nugfat
27-12-2010, 12:00
เช็คด้วยค่ะใช้ชื่อว่าnugfat โอนเงินไปตั้งแต่ 20/12/53 แล้วยังไม่มีรายชื่อส่งของให้เลย