หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea

Conversation Between rayong and ดูเพลิน

2 สมุดเยี่ยม

1. PM เต็มคะ
    ขอบคุณคะ

Hero Season 2 (2014) / 3 DVD (ซับไทย) จบ ---- เราใส่ไปให้รอบที่แล้วๆคะ

ของมาพรุ่งนี้ส่งได้ศุกร์รอป่าวคะ
    Wonderful Days 13 แผ่นจบ ซับไทย
    Aozora no Tamago (9 ตอนจบ) 1 DVD (ซับไทย) (JP)
    Thread of Lies 1 DVD (ซับไทย) (หนังเกาหลี) Yoo Ah-In , Kim You-Jung
    เดชนางพญาผมขาว 2014 1 DVD (ซับไทย) (จีน)
    The Huntresses 1 DVD (ซับไทย) นางฟ้าชาลี ฉบับเกาหลีย้อนยุคฮาจีวอน, กาอิน (Brown Eye Girls), คังเยวอน
  2. ลูกค้า PM เต็มนะคะ
    แม่ค้าเอาเปาบุ้นจิ้น ตอนใหม่ 9 แผ่นจบ 2ภาษา
    cupid หนังจีน 4 แผ่นจบ พากย์ไทย ไหม๊ครับ
    เอาทั้ง 2 เรืองคะ
    ---------------------------------
    แผ่นแก้เดี่ยวส่งให้วันนี้คะ
    ---------------------------------
    เมื่อวานส่งไปตามนี้นะ
    Flower Grandpa Investigative Team 3 แผ่นจบ ซับไทย
    You’re All Surrounded 10 DVD / 5 แผ่นจบ RU INDY
    Doubles - Futari no Keiji / สองยอดนักสืบ 3 แผ่นจบ พากษ์ไทย
    King's Family อลหม่าน บ้านอลเวง 13 แผ่นจบ ภาพมาสเตอร์โมใส่เสียงไทย

Sailor Zombie 2 DVD (ซับไทย) จบ--- เรื่องนี้ตัดออกก่อนเพราะไม่มีซับอยุุ่ตอนนึงคะ
Showing Visitor Messages 1 to 2 of 2