หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 230 ของ 250 แรกแรก ... 130180220228229230231232240 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 2,291 ถึง 2,300 ของ 2497

โพส
    456

ค่าปกติ

Last edited by dvd_25; 14-10-2016 at 03:46.

โพส
    456

ค่าปกติ

โพส
    456

ค่าปกติ

โพส
    456

ค่าปกติ

โพส
    21

ค่าปกติ

สวัสดีคะ รบกวนสั่งหนังสกรีนแผ่นคะ

คอนเสิร์ต : บี้ สุกฤษฏิ์ LOVE 10 ปี ไม่มีหยุด ( 2 DISC )
    คาราโอเกะ : New Jiew & Aof The Battle of BFF (2 Disc)
    คาราโอเกะ : ฮิต เป็นล้านล้าน 1
    คาราโอเกะ : ฮิต เป็นล้านล้าน 2
    คาราโอเกะ : ฮิต เป็นล้านล้าน 3
    Eye in the Sky : แผนพิฆาตล่าข้ามโลก (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Good Kill : โดรนพิฆาต ล่าพลิกโลก (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Ghost Is All Around :11.12.13 รักกันจะตาย
    The Infiltrator : แผนปล้นเหนือเมฆ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Abbattoir : บ้านกักผี (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Precious Cargo : ฉกแผนโจรกรรม ล่าคนอึด (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Er Woo Dong Unattended Flower : บุปผาเลือด (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Sinister 2 : เห็น ต้อง ตาย 2 (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    The Conjuring 2 : คนเรียกผี 2 (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    The Purge Election Year : คืนอำมหิต ปีเลือกตั้งโหด (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    The Trust : คู่ปล้นตำรวจแสบ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    9 Mini-Movie Collection : 9 เรื่องสั้นจากมินเนี่ยนและมิสเตอร์แสบ ร้ายเกินพิกัด (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Ringu 2 :คำสาปมรณะ 2 (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Knock Knock : ก๊อก ก๊อก ล่อมาเชือด (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Rush Hour 3 : คู่ใหญ่ฟัดเต็มสปีด 3 (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Cypress Creek : ไซเปรส ครีก ปิดเทอมสยอง (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    The Huntsman Winter's War : พรานป่าและราชินีน้ำแข็ง (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Triple 9 : ยกขบวนปล้น (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Mojin the Lost Legend : ล่าขุมทรัพย์ ลึกใต้โลก (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    The Danish Girl: เดอะ เดนนิช เกิร์ล (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    American Ultra : พยัคฆ์ร้ายสายซี๊ดดดด (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    High Strung : จังหวะนี้...หยุดโลก (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    The Devil'S Path : สาส์นลับ ฆาตกรโหด (พากย์ไทย+บรรยายไทย)

โพส
    21

ค่าปกติ

โอนให้แล้ว รายละเอียดใน PM คะ

โพส
    456

ค่าปกติ

โพส
    2

ค่าปกติ

สั่งหนังด้วยคับ
    DVD

Final Fantasy The Spirits Within : ไฟนอล แฟนตาซี (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Spirit : Stallion of the Cimarron : ม้าแสนรู้มหัศจรรย์ผจญภัย (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Lara Croft Tomb Raider : ลาร่า ครอฟท์ ทูมเรเดอร์ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Lara Croft Tomb Raider 2 The Cradle Of Life : กู้วิกฤตล่ากล่องปริศนา (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    The Bourne Identity : ล่าจารชน ยอดคนอันตราย (พากย์ไทย+บรรยายไทย) Super HQ From Blu-Ray
    The Bourne Supremacy : สุดยอดเกมล่าจารชน (พากย์ไทย+บรรยายไทย) Super HQ From Blu-Ray
    The Bourne Ultimatum : ปิดเกมล่าจารชน คนอันตราย (พากย์ไทย+บรรยายไทย) Super HQ From Blu-Ray
    The Bourne Legacy : พลิกแผนล่า ยอดจารชน (พากย์ไทย+บรรยายไทย) Super HQ From Blu-Ray
    คอนเสิร์ต : Bodyslam 13 Live Concert (2 แผ่น)
    Resident Evil Degeneration : ผีชีวะ สงครามปลุกพันธุ์ไวรัส (พากย์ไทย + บรรยายไทย)
    คอนเสิร์ต : Girls' Generation Tour 2011 (2 แผ่น)
    คอนเสิร์ต : Rihanna LOUD Tour Live At The O2 (2012)
    คอนเสิร์ต : Taylor Swift : Speak Now World Tour Live (2011)
    CELINE DION - LIVE 2013 ( Une Seule Fois )
    ADELE - LIVE AT THE ROYAL ALBERT HALL
    Silent Hill : เมืองห่าผี (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Silent Hill Revelation : เมืองห่าผี เรฟเวเลชั่น (พากย์ไทย+บรรยายไทย)

โพส
    2

ค่าปกติ

ขออนุญาตยกเลิก Silent hill ทั้งสองภาคนะคับ..พอดีไปเจอแผ่นแล้วคับ

โพส
    456

ค่าปกติ

สั่ง 10 แถม 1 มาแล้วจ้าา
    ทั้ง บลูเรย์ และ ดีวีดี จะสั่งแยก หรือรวมกัน สั่งยอด 300 บาท ขึ้นไป จัดส่งฟรีี

สำหรับลูกค้าเข้ามาใหม่ จะสั่ง ไม่รู้จะทำไง ง่าย ๆ เลยครับ Copy รายการหนังที่อยากได้
    ส่งไปที่ dvd_25@windowslive.com หรือจะส่ง PM มา หรือ โพสสั่งได้เลยตามถนัด

หลังจากนั้น ผมจะคิดตังค์ พร้อมแจ้งรายละเอียดการโอนกลับไปให้ แค่นั้นเองครับ ก็รอโอนตังค์ได้เลย
    แต่ที่สำคัญนะครับ โอนแล้ว ต้องมาแจ้งผมด้วย อย่าลืมนะครับ เดี๋ยวไม่ได้หนังดูตามกำหนดนะครับ
    จะให้ดีให้เลือกหนังสำรองไว้ซัก 2-3 เรื่อง เผื่อมีข้อผิดพลาดในบางประการ ก็จะได้นำหนังที่เลือกไว้แทนเข้าไป

สั่งกับผม จะได้รับของไม่เกิน 7 วัน แน่นอน กรณีช้าเกินกำหนด พ่อค้าใจถึง ส่ง EMS ให้เลยครับ

สำหรับแผ่นเสีย ดูไม่ได้ ผมเปลี่ยนให้ทุกกรณี ไม่ต้องส่งมาคืน

มีปัญหาอะไร สอบถามมาได้ตลอดครับ วันเสาร์ อาทิตย์ พ่อค้าอาจจะตอบช้าหน่อยนะครับ อย่าโกรธกันน้า
    มีความสุขกับการดูหนังนะครับ

ย้ายหนังบางส่วน ตามนี้นะครับ

พ่อค้า พยายามแก้ไขรูปภาพ ที่ไม่ขึ้นอยู่ ครับ

จิ้มได้เลยครับ --> หนังใหม่ ต่อจากหน้า 1 ย้ายไปหน้า ที่ 2
    จิ้มได้เลยครับ --> หนังใหม่ ต่อจากหน้า 1 ย้ายไปหน้า ที่ 3
    จิ้มได้เลยครับ --> หนังใหม่ ต่อจากหน้า 1 ย้ายไปหน้า ที่ 4
    จิ้มได้เลยครับ --> หนังใหม่ ต่อจากหน้า 1 ย้ายไปหน้า ที่ 5
    จิ้มได้เลยครับ --> หนังทั่วไป เรียงตามอักษร หน้า ที่ 7

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส