หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 101 ของ 706 แรกแรก ... 519199100101102103111151201601 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 1,001 ถึง 1,010 ของ 7060

กระทู้: @@@แม่ค้าคนดีจ้า : DVD ราคาถูก คุณภาพดี ส่งชัวร์@@@

โพส
    24

ค่าปกติ

สั่งหนังค่ะ

แบบสกรีนของตุ้ย 25 บาท
    HDTV: Californication: The 2nd Season (Unrated) นายนักเขียน เซียนใต้สะดือ ปี 2 (บรรยายไทย) 4 แผ่นจบ
    Gossip Girl : The Complete 1st Season : กอสซิป เกิร์ล แสบใสไฮโซ ปี 1 D2D (5 แผ่นจบ+บรรยายไทย)
    Gossip Girl : The Complete Season 2 : กอสซิป เกิร์ล แสบใสไฮโซ ปี 2 ( บรรยายไทย ) มาสเตอร์ 7 แผ่นจบ
    Gossip Girl: The Complete Third Season // กอสซิป เกิร์ล แสบใสไฮโซ ปี 3 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย มาสเตอร์ 5 แผ่นจบ

แบบแผ่นสกรีนพร้อมปกและกล่อง 45 บาท
    ของ tunie
    The lord of the Rings original animated classic (ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    It start with a kiss2 (they kiss again) ซับไทย v2d 5 แผ่น

แบบไม่สกรีน
    ของ tunie

Bad Family ซับไทย 3 แผ่น
    Coffee prince นำแสดงโดย Yoon Eun Hye, Gong Yoo , Lee Sun Gyoon 3 แผ่นจบซับไทย พร้อมเบื้องหลังแผ่นสุดท้าย
    My girl ซับไทย 3 แผ่น
    Sorry I love you ซับไทย 3 แผ่น
    You’re Beautiful ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 4 แผ่น นำโดย จางกึนซอก ,ปาร์คชินฮเย
    Grey's Anatomy เกรย์ อนาโตมี่ แพทย์มือใหม่หัวใจเกินร้อย ปี 4 5 dvd ซับไทย
    Gossip Girl : The Complete 1st Season : กอสซิป เกิร์ล แสบใสไฮโซ ปี 1 D2D (5 แผ่นจบ+ซับไทย)
    Lost Season 1 : อสูรกายดงดิบ ปี 1 D2D (พากย์อังกฤษ+ซับไทย) 7 แผ่น
    Love of aegend sea//รักข้ามขอบฟ้า 4 แผ่น นำโดยแชริม
    DoraemonTV คอลเลคชั่น (ตอนสั้น) ลิขสิทธิ์ใหม่ ชุดใหม่ทั้งหมด 2 แผ่นจบ

แม่ค้าช่วยแยกเป็นคน ๆ ไปนะค่ะ ขอบคุณค่ะ

โพส
    32

ค่าปกติ

ไม่ทราบว่ามีเรื่อง My Girlfriend is a Nine-Tailed Fox/My Girlfriend is a Gumiho หรือเปล่าคับ แล้วซับของใครคับ ขอบคุณคับ

โพส
    13

ค่าปกติ

โอนเงินแล้ว รายละเอียดตาม pm ได้รับแล้วแจ้งกลับด้วยจ้า

โพส
    13

ค่าปกติ

ซิยิงกุ้ย (วั่นจื่อเหลียง + เติ้งชุ่ยเหวิน) 4 แผ่นจบ <--- เป็นเวอชั่นเดียวกับช่อง 3 ตอนนี้รึเปล่าคะ ?

ถ้าใช่จะสั่งเพิ่มค่ะ (เพิ่งแจ้งโอนไปเมื่อเช้า จะได้ไปโอนเพิ่ม)

แม่ค้าคนดีจ้า ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,270

ค่าปกติ

กำลังมานะคะ ของ ruindy ค่ะ

Quote Originally Posted by eakja แสดงโพส
    ไม่ทราบว่ามีเรื่อง My Girlfriend is a Nine-Tailed Fox/My Girlfriend is a Gumiho หรือเปล่าคับ แล้วซับของใครคับ ขอบคุณคับ

แม่ค้าคนดีจ้า ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,270

ค่าปกติ

ไม่ใช่นะคะ

Quote Originally Posted by yumi แสดงโพส
    ซิยิงกุ้ย (วั่นจื่อเหลียง + เติ้งชุ่ยเหวิน) 4 แผ่นจบ <--- เป็นเวอชั่นเดียวกับช่อง 3 ตอนนี้รึเปล่าคะ ?

ถ้าใช่จะสั่งเพิ่มค่ะ (เพิ่งแจ้งโอนไปเมื่อเช้า จะได้ไปโอนเพิ่ม)

โพส
    10

ค่าปกติ ได้รับของแล้วครับ

ได้รับของเรียบร้อยแล้วครับ เมื่อวานนี้

ที่ตั้ง
    Pathumthani, Thailand
    โพส
    6

ค่าปกติ

สั่งหนังหน่อยจ้า...

- ศึกบุปผาวังมังกร ซีรีส์จีน (พากย์ไทย อัดทีวี) 4 แผ่นจบ
    - Desperate Housewives Season 6 // สมาคมแม่บ้านหัวใจเปลี่ยว ปี 6 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย (HDTV) 12 แผ่นจบ >>>> เอา 2 ชุดนะคะ (เท่ากับ 24 แผ่น)

รวม (4+12+12) 28 แผ่น

คิดเงินให้ด้วยค่า (ส่งแบบลงทะเบียนค่ะ)
    ...pOokiiz... เจ้าค่ะ*

โพส
    2,270

ค่าปกติ

แจ้งกลับทาง pm นะคะ

Quote Originally Posted by angel2me แสดงโพส
    สั่งหนังหน่อยจ้า...

- ศึกบุปผาวังมังกร ซีรีส์จีน (พากย์ไทย อัดทีวี) 4 แผ่นจบ
    - Desperate Housewives Season 6 // สมาคมแม่บ้านหัวใจเปลี่ยว ปี 6 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย (HDTV) 12 แผ่นจบ >>>> เอา 2 ชุดนะคะ (เท่ากับ 24 แผ่น)

รวม (4+12+12) 28 แผ่น

คิดเงินให้ด้วยค่า (ส่งแบบลงทะเบียนค่ะ)

โพส
    1

ค่าปกติ

สั่งหนังครับ

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส