หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 113 ของ 706 แรกแรก ... 1363103111112113114115123163213613 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 1,121 ถึง 1,130 ของ 7060

กระทู้: @@@แม่ค้าคนดีจ้า : DVD ราคาถูก คุณภาพดี ส่งชัวร์@@@

โพส
    24

ค่าปกติ

แม่ค้าสั่งหนังค่ะ ส่งแบบ EMS

แตน
    My Girlfriend is a Nine-Tailed Fox ซีรี่สืเกาหลี ซับไทย ruindy ลดบิท 4 แผ่นจบ (2 ชุด)
    Dong Yi ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 12 แผ่นจบ
    Obstetrics and Gynecology Doctors (OB&GY Doctors) ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย ลดบิท 4 แผ่นจบ
    วนิดา ( เจษฎาภรณ์ & แอฟ ทักษอร) 4 แผ่นจบ(อัดทีวี)
    kuroshitsuji // พ่อบ้านปีศาจ การ์ตูน (ซับไทย) 8 แผ่นจบ
    Still marry me ซีีรีส์เกาหลี (ซับไทย) 8 แผ่นจบunlimited4d

นิน
    Desperate Housewives Season 6/ สมาคมแม่บ้านหัวใจเปลี่ยว ปี 6 (ซับไทย) 6 แผ่นจบ มาสเตอร์
    Grey's Anatomy Season 6/ เกรย์ อนาโตมี่ แพทย์มือใหม่ ปี 6 (ซับไทย) 6 แผ่นจบ มาสเตอร์

เท่าไหร่ค่ะแม่ค้า

โพส
    10

ค่าปกติ

โอนเพิ่มที่สั่งเพิ่มให้เเล้วนะค่ะ pm ไปเเล้วค่ะ

โพส
    1

ค่าปกติ

สั่งหนังค่ะ

Fly//เจาะสนามซิ่ง...เดิมพันรัก(แบบธรรมดา 15 บาท ค่ะ)
    legend of speed(แบบธรรมดา 15 บาทค่ะ)
    วนิดา (เอาแบบสกรีนนะค่ะ)

* รบกวนคิดเงินเเละบอกวิธีชำระด้วยนะค่ะ*

แม่ค้าคนดีจ้า ออนไลน์อยู่ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,270

ค่าปกติ

แจ้งกลับทาง pm นะคะ

โพส
    6

ค่าปกติ

โอนเงินไปแล้ว เมื่อวันที่ 3 พ.ย. ไม่ทราบว่าจะส่งของให้วันไหนคะ

โพส
    6

ค่าปกติ

สั่งหนังจ้ะ(ลูกค้าใหม่นะจ้ะ)
    แบบไม่สรีนเน้อ

ระบำดวงดาว (ออย+พลอย) 4 แผ่นจบ
    You’re Beautiful // หล่อน่ารักกับซูปเปอร์สตาร์น่าเลิฟ ซีรี่ส์เกาหลี ( พากย์ไทย ) 4 แผ่นจบ มาสเตอร
    Lady Castle/My Fair Lady // คุณหนูครับ มีรักมาเสิร์ฟ ซีรี่ส์เกาหลี d2d มาสเตอร์ 8 แผ่นจบ [พากย์ไทย+บรรยายไทย]
    กำเนิดพระพิฆเนศ 4 แผ่นจบ
    The twilight eclipse3 โซน1(พากย์ไทยก้อง+ซับไทย) 1 แผ่นจบ

เรื่อง Playful Kiss แกล้งจุ๊บ(เกาหลี)พากย์ไทย / A Tale Of Mari And Three Puppies เพื่อนซื่อ...ชื่อ มาริ DVD 1 แผ่น (พากย์ไทย+บรรยายไทย) (ญี่ปุ่น)
    มีไหมจ้ะถ้ามีคิดค่าเสียหายเลยจ้ะ
    Last edited by ketwaree; 07-11-2010 at 06:32.

โพส
    25

ค่าปกติ

แม่ค้ามี เรื่อง Cars Toon : Mater's Tall Tales/ คาร์ส ตูน : รวมฮิตวีรกรรมของเมเทอร์ (พากย์ไทย+บรรยายไทย) หรือเปล่าคะ
    Last edited by river phoenix; 06-11-2010 at 19:59.

โพส
    12

ค่าปกติ

อุ้ยเสี่ยวป้อ (จางเหว่ยเจี้ยน ) 4 แผ่น แผ่นสกรีน ที่ไม่ได้ส่งมาให้
    ผมขอเปลี่ยนเป็น...........ศึกตำนานเทพอสูร ซีรี่ส์จีน พากย์ไทย 4 แผ่น แผ่นสกรีน

สั่งใหม่ครับ
    แบบที่ 1 แผ่นขาว (printable) เพียงแผ่นละ 15 บาท
    - CSI Newyork Season 1 : ไขคดีปริศนา นิวยอร์ค ปี 1 (พากย์อังกฤษ,พากย์ไทย+บรรยายไทย) 6 แผ่น
    - CSI Newyork Season 2 : ไขคดีปริศนา นิวยอร์ค ปี 2 (พากย์อังกฤษ,พากย์ไทย+บรรยายไทย) 6 แผ่น
    - CSI Newyork Season 3 : ไขคดีปริศนา นิวยอร์ค ปี 3 (พากย์อังกฤษ,พากย์ไทย+บรรยายไทย) 6 แผ่น
    - CSI Newyork Season 4 : ไขคดีปริศนา นิวยอร์ค ปี 4 (พากย์อังกฤษ,พากย์ไทย+บรรยายไทย) 6 แผ่น
    - CSI Newyork season 5 // ไขคดีปริศนา นิวยอร์ค ปี 5 ซีรี่ส์ฝรั่ง (พากย์ไทย ซับไทย) 7 แผ่นจบ

โพส
    1

ค่าปกติ

สั่งหนังจ้า

แบบที่ 1 แผ่นขาว (printable) แผ่นละ 15 บาท นะคะ

kuroshitsuji // พ่อบ้านปีศาจ การ์ตูน (ซับไทย) 8 แผ่นจบ
    สูตรเสน่หา (แอน ทองประสม เคน ธีรเดช) ฉบับมาสเตอร์ 5 แผ่น

โพส
    51

ค่าปกติ

แจ้งโอนไปทาง PM แล้วนะคะ ^^

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส