หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 12 ของ 706 แรกแรก ... 210111213142262112512 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 111 ถึง 120 ของ 7060

กระทู้: @@@แม่ค้าคนดีจ้า : DVD ราคาถูก คุณภาพดี ส่งชัวร์@@@

โพส
    2

ค่าปกติ

สั่งหนังค่ะ
    แบบที่ 1 แผ่นขาว ไม่สกรีน ราคาแผ่นละ 20 บาท

Brilliant Legacy ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 7 แผ่น ซึงกิ
    My Fair Lady (Take Care Of The Young Lady) ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 4 แผ่น นำโดย ยุนอึนเฮ
    You’re Beautiful ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 4 แผ่น นำโดย จางกึนซอก ,ปาร์คชินฮเย
    Smile You ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 9 แผ่นจบ ลดบิต

แม่ค้าคนดีจ้า ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,270

ค่าปกติ

แจ้งกลับทาง pm นะคะ

โพส
    1

ค่าปกติ สั่งหนังค่ะ

แบบไม่สกรีนค่ะ
    Anego 2 แผ่น ซับไทย
    Dragon sakura ซับไทย 2 แผ่น
    Ohitorisama ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ลดบิท ซับไทย 3 แผ่นจบ นำ
    TOKYO DOGS ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย (ruindy) ลดบิต 3 แผ่นจบ นำโดย โอกุริ ชุน
    GODHAND TERU หัตถ์เทวดา เทรุ ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย 2 แผ่น นำโดย Hiraoka Yuta
    Mei Chan no Shitsuji //คนรับใช้ของเมจัง ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย 3 แผ่น
    Mop Girl ซับไทย 3 แผ่น
    Operation love special ซับไทย 1 แผ่น
    High school teacher ซับไทย 4 แผ่น นำโดย Aya Ueto นางเอกจากเรื่อง attention please
    One Pound Gospel ซํบไทย 3 แผ่น นำแสดงโดย คาเมะ Kat-tun
    Yukan Club ซับไทย 3 แผ่น
    Karei Naru Ichizoku v2d ซับไทย 2 แผ่น
    Stand up v2d ซับไทย 2 แผ่น
    จัดส่งแบบ ems ค่ะ รวมราคา+ขอเลขบัญชีด้วยค่ะ
    ขอบคุนค่ะ

แม่ค้าคนดีจ้า ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,270

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by daijoubu แสดงโพส
    แบบไม่สกรีนค่ะ
    Anego 2 แผ่น ซับไทย
    Dragon sakura ซับไทย 2 แผ่น
    Ohitorisama ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ลดบิท ซับไทย 3 แผ่นจบ นำ
    TOKYO DOGS ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย (ruindy) ลดบิต 3 แผ่นจบ นำโดย โอกุริ ชุน
    GODHAND TERU หัตถ์เทวดา เทรุ ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย 2 แผ่น นำโดย Hiraoka Yuta
    Mei Chan no Shitsuji //คนรับใช้ของเมจัง ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย 3 แผ่น
    Mop Girl ซับไทย 3 แผ่น
    Operation love special ซับไทย 1 แผ่น
    High school teacher ซับไทย 4 แผ่น นำโดย Aya Ueto นางเอกจากเรื่อง attention please
    One Pound Gospel ซํบไทย 3 แผ่น นำแสดงโดย คาเมะ Kat-tun
    Yukan Club ซับไทย 3 แผ่น
    Karei Naru Ichizoku v2d ซับไทย 2 แผ่น
    Stand up v2d ซับไทย 2 แผ่น
    จัดส่งแบบ ems ค่ะ รวมราคา+ขอเลขบัญชีด้วยค่ะ
    ขอบคุนค่ะ

โพส
    64

ค่าปกติ สั่งหนังแผ่นขาว

สั่งหนังแผ่นขาว1.Stars Falling from the Sky // Picking the Stars ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 5 แผ่นจบ ลดบิต
    2.Smile You ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 9 แผ่นจบ ลดบิต *14
    3.Queen Seon Duk // ซอนต๊อก มหาราชินีสามแผ่นดิน ซีรีส์เกาหลี (พากย์ไทยมาสเตอร์) แผ่น
    1+2 (ตอน1-13) ยังไม่จบนะคะ ถ้ามีต่อเอาจนจบ*16
    4.ตะวันยอแสง ซีรีส์ไทย (แพนเค๊ก) 5 แผ่นจบ(อัดทีวี)*21
    5.Cloudy with a Chance of Meatballs / มหัศจรรย์ลูกชิ้นตกทะลุมิติ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ*22
    6.The lord of the Rings original animated classic (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ*23

โพส
    64

ค่าปกติ สั่

สั่งแม่ค้าคนดี 29.4.53
    1.Stars Falling from the Sky // Picking the Stars ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 5 แผ่นจบ ลดบิต
    2.Smile You ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 9 แผ่นจบ ลดบิต
    3.Queen Seon Duk // ซอนต๊อก มหาราชินีสามแผ่นดิน ซีรีส์เกาหลี (พากย์ไทยมาสเตอร์) แผ่น
    1+2 (ตอน1-13) ยังไม่จบนะคะ ถ้ามีต่อเอาจนจบ
    4.ตะวันยอแสง ซีรีส์ไทย (แพนเค๊ก) 5 แผ่นจบ(อัดทีวี)
    5.Cloudy with a Chance of Meatballs / มหัศจรรย์ลูกชิ้นตกทะลุมิติ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    6.The lord of the Rings original animated classic (พากย์ไทย+ซับไทย

โพส
    34

ค่าปกติ

ได้รับสินค้าเรียบร้อยแล้วครับ
    ขอบคุณมากครับ
    ไว้จะมาอุดหนุนอีกน่ะครับ

โพส
    1

ค่าปกติ สั่งซีรียส์จีน แบบที่ 1 (4พค53)

สวัสดีค่ะ

ต้องการสั่งละครซีรีย์จีน แบบที่ 1 (ราคา 20 บาท, โปรโมชั่น 10 แถม 1) ดังนี้
    1. เน็ตมรณะล่าคนอันตราย (หวังสี่, กวนสหลี่เจี๋ย) 4 แผ่น
    2. เอไกหว่า จางเวี่ยนเจี้ยน 3 แผ่น
    3. พลิกคดีพิศวง ซีรียส์จีน พากย์ไทย 1 แผ่นจบ
    4. ทัวร์สุขสันต์โรงแรมหรรษา ซี่รียส์จีน (เถาต้าหวี่) 4 แผ่น
    5. ทีมพยัคฆ์ล่าทรชน 3 แผ่น
    6. ขุนศึกตระกูลหยาง (ฉบับตอนสัน) 1 แผ่น
    7. เกมเจ้าพ่อตลาดหุ้น 4 แผ่น
    8. อวสานเปาปุ้นจิ้น 2 แผ่น

รวมทั้งสิ้น 22 แผ่น (ชำระ 20 แผ่น)

ขอบคุณค่ะ
    รบกวนช่วยแจ้งเบอร์บัญชี ให้ทราบด้วย

โพส
    2,270

ค่าปกติ

โพส
    6

Smile สั่งหนัง & แจ้งแผ่นที่มีปัญหาค่ะ

สวัสดีค่ะน้องฝน

พี่ขอสั่งหนังค่ะ

แบบที่ 1 แผ่นขาว ไม่สกรีน ราคาแผ่นละ 20 บาท

- ผู้ใหญ่ลีกับนางมา (ปอ+พลอย) 5 DVD
    - Queen Seon Duk ซีรี่ย์เกาหลี ซับไทย ลดบิต 13 แผ่นจบ
    - Smile You ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 9 แผ่นจบ ลดบิต
    - กุหลาบเหนือเมฆ ซีรี่ย์ไทย 5 แผ่นจบ (อัดทีวี)
    - ทัดดาวบุษยา ซีรีส์ไทย 4 แผ่นจบ (มีรายการราตรีสโมสร+รายการตลกหกฉาก(พันซ์ เป็นแขกรับเชิญ)
    - ชิงชัง ซีรี่ส์ไทย 6 แผ่น
    - แค้นกระบี่โค่นบัลลังก์ ซีรี่ส์จีน มาสเตอร์ พากย์ไทย 4 แผ่นจบ

รวม 46 แผ่นค่ะ

แผ่นที่มีปัญหาค่ะ ฝากน้องฝนช่วยแก้ไขให้พี่ด้วยนะคะ
    - Hon Soul ได้แผ่นมาผิดค่ะที่พี่สั่งไปคือ Hon Soul ซีรีส์เกาหลี (พากย์ไทย+ซับไทย) 5 แผ่นจบ แต่ที่ได้มาคือ HON/Soul ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 3 แผ่น ค่ะ
    - ยุทธการหักคานทอง ซีรีส์ไทย 4 แผ่น (อัดทีวี) ***แผ่นที่ 3*** ตอนที่ 2 ของแผ่น*** ตั้งแต่นาทีที่ 1.15.34 แผ่นก็เล่นซ้ำไปซ้ำมาเมือนเป็น File ที่ซ้อนทับกันค่ะ และตอนที่ 3 ของแผ่นก็เล่นไม่ได้ค่ะ

ขอบคุณค่ะ

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส