หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 182 ของ 706 แรกแรก ... 82132172180181182183184192232282682 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 1,811 ถึง 1,820 ของ 7060

กระทู้: @@@แม่ค้าคนดีจ้า : DVD ราคาถูก คุณภาพดี ส่งชัวร์@@@

โพส
    12

ค่าปกติ

สั่งหนังค่ะ

แบบสกรีน

Princess Hours//เจ้าหญิงวุ่นวาย เจ้าชายเย็นชา พากย์ไทย 4แผ่น จำนวน 2ชุด
    coffee prince รักวุ่นวาย..เจ้าชายกาแฟ ซีรี่ส์เกาหลี พากย์ไทย มาสเตอร์ 3 แผ่น มีเบื้องหลังพิเศษแถมในแผ่นสุดท้าย พร้อมบทบรรยายจ้า
    My Lucky Star // ฝากรักมากับดาว ซีรี่ส์ไต้หวัน มาสเตอร์ พากย์ไทย 6 แผ่นจบ
    Kyle XY Season 1 : ไคล์ เอ็กซ์วาย ปี 1 D2D (พากย์อังกฤษ+บรรยายไทย) 3 แผ่น
    Kyle XY Season 2 Revelations: นายไคล์ คนพันธุ์ใหม่ ปี 2 D2D 4 แผ่น
    Kyle XY Season 2.5: Revelations : ไคล์ เอ็กซ์วาย ปี 2.5 (พากย์อังกฤษ+บรรยายไทย) 3 แผ่นจบ
    Kyle XY Season 3 : ไคล์ เอ็กซ์วาย ปี 3 (พากย์อังกฤษ+บรรยายไทย) 5 แผ่น จบ

แบบไม่สกรีน
    IRIS // นักฆ่า/ล่า/หัวใจเธอ ซีรี่ส์เกาหลี ลดบิท มาสเตอร์ พากย์ไทย+ซับไทย 5 แผ่นจบ

โพส
    4

ค่าปกติ

แจ้งรายละเอียด + โอน ทาง PM แล้วครับ

โพส
    11

ค่าปกติ

เช็ค PM ด้วย แจ้งรายการหนังและโอนเงินให้แล้ว ขอบคุณค่ะ

แม่ค้าคนดีจ้า ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,270

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by ling_bee แสดงโพส
    โห... ทั้งหมดนี่เหอเจียจิ้งเป็นจั่นเจาหมดเลยเหรอคะ
    ไม่มีจั่นเจาคนอื่นปนใช่มั้ยคะ ขอคอนเฟิร์มอีกรอบ ก่อนสั่งน๊า.... ^^"
    ใช่ค่ะ ถ้าจั่นเจาคนอื่นที่ไม่ใช่เหอเจียจิ้งจะเป็นตอนอื่นค่ะ

โพส
    64

ค่าปกติ

สั่งหนัง
    Nagareboshi (Shooting Star) ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย ruindy 6 แผ่นจบ นำโดย ยูทากะ, อายะ, โชตะ
    (พี่มีอยู่ 3 แผ่น 6 ตอนเอาต่อตอนที่ 7 -8- จนจบ มาให้ด้วยค่ะ )
    Reinoryokusha Odagiri Kyoko no Uso // Psychic kyoko of lie ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทยHav2u 5 แผ่นจบ
    Tokyo Sun Shower สัญญารักที่โตเกียว ซีรี่ส์เกาหลี+ญี่ปุ่น พากษ์ไทย + ซับไทย 2 แผ่น
    Sign ... 5 v2d ซับไทย (พัคชินยัง,คิมอาจอง,จองคยูวูน)
    S.W.A.T.2: Firefight / ส.ว.า.ท. หน่วยจู่โจมระห่ำโลก 2 (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    Skyline / สงครามสกายไลน์ดูดโลก (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น

โพส
    7

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by แม่ค้าคนดีจ้า แสดงโพส
    ใช่ค่ะ ถ้าจั่นเจาคนอื่นที่ไม่ใช่เหอเจียจิ้งจะเป็นตอนอื่นค่ะ
    ขอบคุณค่ะ ^^

โพส
    64

ค่าปกติ

สั่งหนังค่ะ
    Nagareboshi (Shooting Star) ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย ruindy 6 แผ่นจบ นำโดย ยูทากะ, อายะ, โชตะ
    (พี่มีอยู่ 3 แผ่น 6 ตอนเอาต่อตอนที่ 7 -8- จนจบ มาให้ด้วยค่ะ )
    Reinoryokusha Odagiri Kyoko no Uso // Psychic kyoko of lie ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทยHav2u 5 แผ่นจบ
    Tokyo Sun Shower สัญญารักที่โตเกียว ซีรี่ส์เกาหลี+ญี่ปุ่น พากษ์ไทย + ซับไทย 2 แผ่น
    Sign ... 5 v2d ซับไทย (พัคชินยัง,คิมอาจอง,จองคยูวูน)
    S.W.A.T.2: Firefight / ส.ว.า.ท. หน่วยจู่โจมระห่ำโลก 2 (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    Skyline / สงครามสกายไลน์ดูดโลก (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น

โพส
    3

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by แม่ค้าคนดีจ้า แสดงโพส
    แจ้งกลับแล้วนะคะ

ขอบคุณมากค่าาา

โพส
    11

ค่าปกติ

ขอขอบพระคุณคะ วันนี้ได้รับสินค้าเรียบร้อยแล้วค่ะ

โพส
    3

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by littl3 แสดงโพส
    สั่งหนังไม่สกรีนแผ่นแบบที่ 1 ส่งแบบ EMS นะจ๊ะ
    -Personal Taste // รักไม่เก๊จัดเต็มหัวใจ ซีรี่ส์เกาหลี พากย์ไทย มาสเตอร์ 4 แผ่นจบ นำโดย ลีมินโฮ
    -Boy over flowers // รักฉบับใหม่หัวใจ4ดวง ซีรีส์เกาหลี พากย์ไทย 6 แผ่น
    -Lady Castle (My fair lady2009) // คุณหนูครับมีรักมาเสิร์ฟ ซีรีส์เกาหลี (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ
    โอนเงิน 260 เรียบร้อยจ้า

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส