หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 185 ของ 706 แรกแรก ... 85135175183184185186187195235285685 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 1,841 ถึง 1,850 ของ 7060

กระทู้: @@@แม่ค้าคนดีจ้า : DVD ราคาถูก คุณภาพดี ส่งชัวร์@@@

แม่ค้าคนดีจ้า ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,270

ค่าปกติ

แจ้งกลับทาง pm นะคะ

โพส
    6

ค่าปกติ

แม่ค้าไม่เห็นจะแจ้งกลับมาเลย คือมันนานมากกกกกกกกกกกกกแล้วอ่ะ พอถามไปแม่ค้าก็ไม่ตอบ!!!!
    อยากได้ซีรี่ย์จีน เรื่อง "หนุ่มเลี้ยงวัวกับสาวทอผ้า"
    ใครมี PMมาได้เลย

โพส
    7

ค่าปกติ สั่งหนังคับคิดเงินด้วยนะคับ

แบบที่ 1 แผ่นขาว (printable) เพียงแผ่นละ 15 บาท

Kung fu beggar // ยาจกซู กังฟูฟ้าประทาน ซีรี่ส์จีน (พากย์ไทย) ชุด1-2-3 6 แผ่นจบ มาสเตอร์ (ชุดละ 2 แผ่น ลูกค้าที่ซื้อไปแล้ว แยกซื้อได้ค่ะ)
    เณรน้อยเสี่ยวลิ่มยี่ ตอน คัมภีร์ไร้อักษร + สิบสองยอดมนุษย์ทองคำ 5 แผ่น
    เล็กเซียวหงส์ จอมกระบี่สะท้านยุทธ ภาค 1 2 แผ่น
    เล็กเซียวหงส์ ดรรชนีคู่สะท้านยุทธจักร (จางจื้อหลิน - ฟั่นเหวินฟาง - เหอยุ่นตง) ซีรี่ส์จีน (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ
    เล็กเสี่ยวหงษ์ ภาค 2 2 แผ่น
    เล็กเสี่ยวหงส์ หงษ์ผงาดฟ้า 3 แผ่น
    ไซอิ๋ว เทพอสูร สะท้านฟ้า 3 แผ่น
    ไซอิ๋ว ภาค1 (จางเหว่ยเจี้ยน) 3 แผ่น
    ไซอิ๋ว ศึกเทพยุทธมังกรฟ้า ภาค 2 ภาคต่อจากที่ฉายทางทีวี (แปลงจากม้วนวีดีโอ ) (เฉิ่นฮาวหนาน)
    ไทเก็ก หมัดทะลุฟ้า (อู๋จิง) 3 แผ่น
    ไทเก๊กจางซานฟง ( จางเหว่ยเจี้ยน) 4 แผ่น
    นางพญาผมขาว ( จางจื่อหลิน ซุ่ย หลิน ) 5 แผ่น
    หมัดเมาถล่มยุทธจักร (จางเจียฮุย) 4 แผ่น
    FULL MATAL PANIC ฟูลเมเทล พานิก 2แผ่นจบ
    Fullmetal Alchemist (ฟูลเมทัล อเคมิส) 2 แผ่นจบ
    - Spartacus : God of the arena ซีรี่ส์ฝรั่ง (ซับไทย) 3 แผ่นจบ
    10 พยัคฆ์เส้าหลิน (เกาสง หลอลี่ หลินจือเหา ) 4 แผ่น
    7 จอมยุทธเสี้ยวลิ่มยี่ (หยวนเปียว) 4 แผ่น
    City Hunter ซิตี้ฮันเตอร์ (6 Disc)

โพส
    14

ค่าปกติ

ได้รับของแล้วค่ะ ขอบคุณมากค่ะ

โพส
    53

ค่าปกติ

สอบถามนิดนึงค่ะ อยากทราบว่า
    ขวัญใจโปลิศ ภาค 1 (เหลียงเฉาเหว่ย) มีจำหน่ายหรือเปล่าค่ะ เห็นในรายการมีแต่ภาค 2
    และรายการต่อไปนี้เป็นพากย์ไทยหรือ ซับไทย พอดีไม่เห็นทางแม่ค้าระบุึไว้ค่ะ
    ดาบมังกรหยก (เหลียงเฉาเหว่ย) 4 แผ่น
    ขวัญใจโปลิศ ภาค 2 (เหลียงเฉาเหว่ย) 4 แผ่น
    เทพบุตรผู้พิชิต (หลี่หมิง จูอิน) 2 แผ่น
    ขวัญใจโปลิศ ภาค 2 (เหลียงเฉาเหว่ย) 4 แผ่น
    รบกวนแจ้งกลับด้วยนะคะ อยากจะสั่งซื้อค่ะ
    ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

โพส
    29

ค่าปกติ

หนังเกาหลีเรื่อง Dream high ยังไม่มาหรอค่ะ เรารอเรื่องนี้อยู่อะ จะได้สั่งทีเดียวอะคะ

แม่ค้าคนดีจ้า ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,270

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by mu2ne2 แสดงโพส
    หนังเกาหลีเรื่อง Dream high ยังไม่มาหรอค่ะ เรารอเรื่องนี้อยู่อะ จะได้สั่งทีเดียวอะคะ
    dream high ประมาณต้นเดือนหน้า รอของคนโม ruindy นะคะ

โพส
    2,270

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by MinTZ แสดงโพส
    แม่ค้าไม่เห็นจะแจ้งกลับมาเลย คือมันนานมากกกกกกกกกกกกกแล้วอ่ะ พอถามไปแม่ค้าก็ไม่ตอบ!!!!
    ถามอะไรมาอ่ะคะ

โพส
    7

ค่าปกติ

แจ้งการโอนเงิน

ชื่อ....นาย สกล เรืองจินดา
    รายการหนัง + รูปแบบที่สัง

แบบที่ 1 แผ่นขาว (printable) เพียงแผ่นละ 15 บาท

Kung fu beggar // ยาจกซู กังฟูฟ้าประทาน ซีรี่ส์จีน (พากย์ไทย) ชุด1-2-3 6 แผ่นจบ มาสเตอร์ (ชุดละ 2 แผ่น ลูกค้าที่ซื้อไปแล้ว แยกซื้อได้ค่ะ)
    เณรน้อยเสี่ยวลิ่มยี่ ตอน คัมภีร์ไร้อักษร + สิบสองยอดมนุษย์ทองคำ 5 แผ่น
    เล็กเซียวหงส์ จอมกระบี่สะท้านยุทธ ภาค 1 2 แผ่น
    เล็กเซียวหงส์ ดรรชนีคู่สะท้านยุทธจักร (จางจื้อหลิน - ฟั่นเหวินฟาง - เหอยุ่นตง) ซีรี่ส์จีน (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ
    เล็กเสี่ยวหงษ์ ภาค 2 2 แผ่น
    เล็กเสี่ยวหงส์ หงษ์ผงาดฟ้า 3 แผ่น
    ไซอิ๋ว เทพอสูร สะท้านฟ้า 3 แผ่น
    ไซอิ๋ว ภาค1 (จางเหว่ยเจี้ยน) 3 แผ่น
    ไซอิ๋ว ศึกเทพยุทธมังกรฟ้า ภาค 2 ภาคต่อจากที่ฉายทางทีวี (แปลงจากม้วนวีดีโอ ) (เฉิ่นฮาวหนาน)
    ไทเก็ก หมัดทะลุฟ้า (อู๋จิง) 3 แผ่น
    ไทเก๊กจางซานฟง ( จางเหว่ยเจี้ยน) 4 แผ่น
    นางพญาผมขาว ( จางจื่อหลิน ซุ่ย หลิน ) 5 แผ่น
    หมัดเมาถล่มยุทธจักร (จางเจียฮุย) 4 แผ่น
    FULL MATAL PANIC ฟูลเมเทล พานิก 2แผ่นจบ
    Fullmetal Alchemist (ฟูลเมทัล อเคมิส) 2 แผ่นจบ
    - Spartacus : God of the arena ซีรี่ส์ฝรั่ง (ซับไทย) 3 แผ่นจบ
    10 พยัคฆ์เส้าหลิน (เกาสง หลอลี่ หลินจือเหา ) 4 แผ่น
    7 จอมยุทธเสี้ยวลิ่มยี่ (หยวนเปียว) 4 แผ่น
    City Hunter ซิตี้ฮันเตอร์ (6 Disc)
    Last edited by griffithjr; 26-03-2011 at 17:21.

โพส
    2

ค่าปกติ สั่งหนังครับ

Personal Taste // รักไม่เก๊จัดเต็มหัวใจ ซีรี่ส์เกาหลี พากย์ไทย มาสเตอร์ 4 แผ่นจบ นำโดย ลีมินโฮ
    Thank You // ขอขอบคุณจากดวงใจ ซีรีส์เกาหลี พากย์ไทย แผ่น(3-4)

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส