หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 599 ของ 706 แรกแรก ... 99499549589597598599600601609649699 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 5,981 ถึง 5,990 ของ 7060

กระทู้: @@@แม่ค้าคนดีจ้า : DVD ราคาถูก คุณภาพดี ส่งชัวร์@@@

โพส
    1

ค่าปกติ

รบกวนสอบถามค่ะ Three kingdoms / สามก๊ก ซีรี่ย์จีน (พากย์ไทย) 19 แผ่นจบ (95 ตอนจบ) อันนี้ใช่เสียงพากย์ช่อง 3 ไหมคะ

ขอบคุณค่ะ

โพส
    72

ค่าปกติ

สั่งแผ่นครับ

โปรจุใจ 1

Reverse ซีรี่ย์ญี่ปุ่น (ซับไทย) 2 แผ่นจบ
    Kizoku Tantei ซีรี่ส์ญี่ปุ่น (ซับไทย) 2 แผ่นจบ

Infernal Affairs สองคนสองคม SS3 ซีรี่ย์จีนฮ่องกง (ซับไทย) 2 แผ่นจบ
    Infernal Affairs / สองคนสองคม ภาค 1-2 ซีรี่ส์จีน (ซับไทย) 4 แผ่นจบ

Game of Thrones Season 7 ซีรี่ส์ฝรั่ง (พากย์ไทย+ซับไทย) 3 แผ่นจบ
    Marvels The Defenders Season 1 ซีรี่ย์ฝรั่ง (ซับไทย) 2 แผ่นจบ
    The Blacklist Season 4 ซีรี่ย์ฝรั่ง (ซับไทย) 6 แผ่นจบ
    The Expanse Season 2 ซีรี่ย์ฝรั่ง (ซับไทย) 3 แผ่นจบ
    The Expanse Season 1 ซีรี่ย์ฝรั่ง (พากย์ไทย) 3 แผ่นจบ

Fast of the Furious 8 / เร็วแรงทะลุนรก 8 (พากย์ไทย+ซับไทย)
    Zenigata Keibu ~Shikkoku no Hanzai File (ซับไทย) 1 แผ่นจบ (4ตอนจบ)
    Baywatch / ไลฟ์การ์ดฮอตพิทักษ์หาด (พากย์ไทย+ซับไทย)
    Thailand Only / ไทยแลนด์โอนลี่ (TH)
    The Founder / อยากรวยต้องเหนือเกม (พากย์ไทย+ซับไทย)
    Kuripi Itsuwari no Rinjin (ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    Sleepless / คืนเดือดคนระห่ำ (พากย์ไทย+ซับไทย)
    มิสเตอร์เฮิร์ท มือวางอันดับเจ็บ / Mr. Hurt (TH)
    Tomodachi Game ซับไทย 1 แผ่นจบ (4ตอนจบ)
    Going In Style / สามเก๋าปล้นเขย่าเมือง (พากย์ไทย+ซับไทย)
    Kong: Skull Island / คอง: มหาภัยเกาะกะโหลก (พากย์ไทย +ซับไทย)
    The Boss Baby / เดอะ บอส เบบี้ (พากย์ไทย+ซับไทย)
    John Wick Chapter 2 / จอห์น วิค แรงกว่านรก 2 (พากย์ไทย + ซับไทย)
    Soshite Daremo Inakunatta SP (ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    Logan / โลแกน เดอะ วูล์ฟเวอรีน (พากย์ไทย+ซับไทย)
    100th Love with You ,The /ย้อนรัก 100 ครั้ง ก็ยังเป็นเธอ (พากย์ไทย+ซับไทย)
    Hippocrates no Chikai (ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    Ghost in the Shell / โกสต์ อิน เดอะ เชลล์ (พากย์ไทย+ซับไทย)

โพส
    72

ค่าปกติ

สอบถามครับ

ทางร้านมีเรื่องพวกนี้ยัง series japan

crisis

anata no kotto wa sore hoda

kinkyuu season 2

hito wa 100%

joshu seven

chiisana kyojin

super salaryman saenai shi

แล้วทางร้านไม่มีทําพวกanime ญี่ปุ่นใหม่ๆด้วยหรือครับ

แม่ค้าคนดีจ้า ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,270

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by noo_ying แสดงโพส
    รบกวนสอบถามค่ะ Three kingdoms / สามก๊ก ซีรี่ย์จีน (พากย์ไทย) 19 แผ่นจบ (95 ตอนจบ) อันนี้ใช่เสียงพากย์ช่อง 3 ไหมคะ

ขอบคุณค่ะ
    น่าจะใช่นะคะ เพราะมาจาก HD ค่ะ

แม่ค้าคนดีจ้า ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,270

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by saintone แสดงโพส
    สอบถามครับ

ทางร้านมีเรื่องพวกนี้ยัง series japan

crisis

anata no kotto wa sore hoda

kinkyuu season 2

hito wa 100%

joshu seven

chiisana kyojin

super salaryman saenai shi

แล้วทางร้านไม่มีทําพวกanime ญี่ปุ่นใหม่ๆด้วยหรือครับ
    ไม่มีนะคะ ขออภัยค่า

โพส
    1

ค่าปกติ

มีการ์ตูนเรื่องทาร์จังเจ้าป่าหรือเปล่าครับ

โพส
    7

ค่าปกติ

โอนเงินแล้ว แจ้งรายละเอียดทาง pm แล้วนะครับ
    ตามหาแผ่นแม่สายตามนี้ครับ pm มาหาได้เลยครับ
    ameile กล่องขนมปัง, battle royale กล่องกระสุน, ten commandments กล่องศิลา

โพส
    2,270

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by newhand แสดงโพส
    โอนเงินแล้ว แจ้งรายละเอียดทาง pm แล้วนะครับ
    ขอบคุณมากค่ะ

โพส
    359

ค่าปกติ

มีแจ้งสั่งหนังทาง pm ครับ

โพส
    2,270

ค่าปกติ

แจ้งกลับเรียบร้อยค่ะ

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส