หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 77 ของ 706 แรกแรก ... 2767757677787987127177577 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 761 ถึง 770 ของ 7060

กระทู้: @@@แม่ค้าคนดีจ้า : DVD ราคาถูก คุณภาพดี ส่งชัวร์@@@

โพส
    3

ค่าปกติ

สั่งหนัง Option นี้ครับ แบบที่ 1 แผ่นขาว (printable) เพียงแผ่นละ 15 บาท

ส่งลงทะเบียน

Super cop /นักสืบจอมทรนง ซีรี่ส์ฮ่องกง ( หลิวซิหมิง,กวนเป่าฮุย) (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ (อัดจากม้วนวีดีโอ)
    Sex And The City: The Complete First Season Master Zone 3 (ซับไทย) 2 แผ่นจบ
    Material Girl Complete Series ซีรี่ส์ฝรั่ง (ซับไทย) 3 แผ่นจบ
    ขบวนการ Shinkenger ซีรี่ส์ญี่ปุ่น พากย์ไทย 4 แผ่นจบ
    Zombie Collection: ซอมบี้ (พากย์ไทย+ซับไทย) 4 แผ่นจบ
    Dire Straits: Alchemy Live (20th Anniversary Edition - Deluxe) 1 แผ่น
    Bodyslam คราม 1 แผ่นจบ
    She's out of my league โซน1(พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    Ikemen Sobaya Tantei ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย 3 แผ่นจบ นำโดย นาโอฮิโตะ ฟูจิกิ,โฮริอุจิ เคโกะ

โพส
    34

ค่าปกติ

ได้รับเรียบร้อยแล้วขอบคุณครับ ขอโทษด้วยที่pmไปรบกวน

โพส
    2

ค่าปกติ

ได้รับแล้วเมื่อวาน ขอบคุณนะค่ะ

โพส
    1

ค่าปกติ

Prince Of Persia: The Sands Of Time : เจ้าชายแห่งเปอร์เซีย : มหาสงครามทะเลทรายแห่งกาลเวลา (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    The Penguins of Madagascar โซน1(พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    Chloe / โคลอี้ เธอซ่อนร้าย (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    Chi's Sweet Home Vol.1- 4 / บ้านนี้ต้องมีเหมียว Vol. 4 (พากย์ไทย+ซับไทย) 4 แผ่น
    BONES : Season 5 ซีรี่ส์ฝรั่ง (ซับไทย) 11 แผ่นจบ
    Criminal Minds Season 4 // คริมินอล ไมน์...อ่านเกมอาชญากร ปี 4 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย 7 แผ่นจบ
    Criminal mind season 5 ซีรีส์ฝรั่ง ซับไทย HDTV 12 แผ่นจบ
    Ugly Betty Season 1 6 dvd (พากย์อังกฤษ+บรรยายไทย)
    Ugly Betty: The Complete 2nd Season/ อั๊กลี่ เบ็ตตี้ สาวเปิ่นขอเดิ้น ปี 2 (ซับไทย) 5 แผ่นจบ
    Pokemon ปี 6 4 แผ่นจบ
    Pokemon ปี 7 3 แผ่นจบ
    จงกลกิ่งเทียน 4 แผ่นจบ นำโย เจนนี่
    จำเลยรัก พากย์ไทยมาสเตอร์ 3 แผ่น
    ยุทธการหักคานทอง ซีรีส์ไทย 4 แผ่น (อัดทีวี)
    หีบหลอนซ่อนวิญญาณ (อัดทีวีชัด) ละครไทย 4 แผ่น
    หวานใจกับนายจอมหยิ่ง 4 แผ่นจบ
    อาทิตย์ชิงดวง ซีรี่ส์ไทย (อัดทีวี) 4 แผ่น
    coffee prince รักวุ่นวาย..เจ้าชายกาแฟ ซีรี่ส์เกาหลี พากย์ไทย มาสเตอร์ 3 แผ่น มีเบื้องหลังพิเศษแถมในแผ่นสุดท้าย พร้อมบทบรรยายจ้า
    My Girl ซีรี่ส์เกาหลี มาสเตอร์ พากษ์ไทย + ซับไทย 4 แผ่น
    My fair lady // คุณผู้ชาย กับยายเปิ่น พากย์ไทย 3 แผ่น
    Sassy girl ซับไทย 3 แผ่น
    You’re Beautiful ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 4 แผ่น นำโดย จางกึนซอก ,ปาร์คชินฮเย

PM มานะคะ

kangnova Guest

ค่าปกติ

ขอทราบรายละเอียดหน่อยครับ ตอนนี้ใช้แผ่นยี่ห้ออะไรครับ เก็บได้นานไหมครับ

โพส
    6

ค่าปกติ

แจ้งรายการที่จะสั่งไปทางพีเอ็มนะคะ ตอบกลับด้วยค่ะ
    ขอบคุณค่าา

แม่ค้าคนดีจ้า ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,270

ค่าปกติ

แจ้งกลับทาง pm นะคะ

โพส
    4

ค่าปกติ

ได้รับเรียบร้อบแล้วครับ ขอบคุณครับ
    ไว้โอกาสหน้า จะอุดหนุนใหม่

kangnova Guest

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by kangnova แสดงโพส
    ขอทราบรายละเอียดหน่อยครับ ตอนนี้ใช้แผ่นยี่ห้ออะไรครับ เก็บได้นานไหมครับ
    ช่วยตอบหน่อยครับ อยากจะสั่งหนังแล้ว ตอบด่วนครับ

โพส
    72

ค่าปกติ

สอบถามครับ

Kamen Rider Double ซีรี่ส์ญี่ปุ่น (ซับไทย) 10 แผ่น+++(ยังไม่จบ)
    ชุดนี้มีกี่แผ่นจบครับแล้วแผ่นจบใกล้มายัง

รอเรื่องนี้แผ่นจบมาได้สั่งทีเดียวเลยครับ
    เลือกได้หลายเรื่องแล้ว

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส