หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 635 ของ 706 แรกแรก ... 135535585625633634635636637645685 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 6,341 ถึง 6,350 ของ 7060

กระทู้: @@@แม่ค้าคนดีจ้า : DVD ราคาถูก คุณภาพดี ส่งชัวร์@@@

แม่ค้าคนดีจ้า ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,270

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by wellby แสดงโพส
    -------->>> สอบถามรายการสั่งหนังครับ <<<-------
    รวมเป็นเงินเท่าไรและขอรายละเอียดการสั่งซื้อด้วยครับ (แบงค์กรุงศรีหรือกรุงเทพได้ก็ดีเลยครับ)
    โปรแผ่นขาว 9 บาทเท่านั้นทั้งหมด ส่งลงทะเบียนธรรมดา
    ขอบคุณครับ
    -----------
    Mamma Mia! Here We Go Again / มามา มียา! 2 (ซับไทย)
    50 First Kisses (ญีปุ่น) / 50 เดท จูบเธอให้ไม่ลืม(พากย์ไทย+ซับไทย)
    Barfi! /ยิ้มไว้ ตราบที่หัวใจยังมีรัก (พากย์ไทย+ซับไทย)
    Thelma & Louise /มีมั่งไหมผู้ชายดีๆ สักคน (พากย์ไทย+ซับไทย)
    Shaun the Sheep Movie [2015] /แกะซ่าฮายกก๊วน มูฟวี่ (ไม่มีพูด ไม่มีบรรยาย แต่รู้เรื่องค่ะ)
    Hidden/ซ่อนนรกใต้โลก (พากย์ไทย+ซับไทย)
    STUDIO GHIBLI : When Marnie Was There / ฝันของฉันต้องมีเธอ (พากษ์ไทย + ซัพไทย)
    Tag / อวสานโมเอะ (พากย์ไทย+ซับไทย)
    Sutekina Sen TAXI SP ซับไทย 1 แผ่นจบ
    Brothers Grimsby,The/พี่น้องสายลับ (พากย์ไทย+ซับไทย)
    Hana s Miso soup : มิโซซุปของฮานะจัง (พากย์ไทย+ซับไทย)
    Dear My Friends ซีรีย์เกาหลี (ซับไทย) 4 แผ่นจบ
    Under the shadow (2016) / ผีทะลุบ้าน (พากย์ไทย+ซับไทย)
    Will You Be There? /อัศจรรย์รักข้ามกาลเวลา [Jp] (พากย์ไทย+ซับไทย)
    The Shack / กระท่อมเหนือปาฏิหาริย์ (พากย์ไทย+ซับไทย)
    Before I Fall / ตื่นมา ทุกวัน ฉันตาย (พากย์ไทย+ซับไทย)
    Stranger Things Season 1 ซีรีย์ฝรั่ง (ซับไทย) 2 แผ่นจบ
    Stranger Things Season 2 ซีรี่ย์ฝรั่ง (ซับไทย) 2 แผ่นจบ
    Professor Marston and the Wonder Women / กำเนิดวันเดอร์วูแมน (พากย์ไทย+ซับไทย)
    Three Billboards Outside Ebbing, Missouri (2017) / 3 บิลบอร์ด ทวงแค้นไม่เลิก (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    FORGOTTEN ความทรงจำพิศวง (ซับไทย) 1 แผ่นจบคังฮานึล
    Pop Aye /ป๊อปอาย มายเฟรนด์ [Th]
    A Taxi Driver (ซับไทย) 1 แผ่นจบ Ryu Jun-yeol , Song Kang-Ho
    Bluebeard (ซับไทย) 1 แผ่นจบ Cho Jin-Woong
    Commuter, The /นรกใช้มาเกิด (พากย์ไทย+ซับไทย)
    Samui Song / ไม่มีสมุย สำหรับเธอ (TH)
    Autopsy of Jane Doe, The /ศพหลอนซ่อนมรณะ (พากย์ไทย+ซับไทย)
    Downsizing/มนุษย์ย่อไซส์ (ซับไทย)
    A Quiet Place / ดินแดนไร้เสียง (พากย์ไทย+ซับไทย)
    7 Days in Entebbe / เที่ยวบินนรกเอนเทบเบ้ (พากย์ไทย+ซับไทย)
    Ocean's 8 / โอเชียน 8 (พากย์ไทย+ซับไทย)
    Hotel Transylvania 3 / โรงแรมผีหนีไปพักร้อน 3 (พากย์ไทย+ซับไทย)
    The Silenced / โรงเรียนหลอนซ่อนเงื่อน (พากย์ไทย+ซับไทย) (KR)
    (CT)Minuscule: Valley of the Lost Ants / หุบเขาจิ๋วของเจ้ามด (หนังไม่มีบทพูด แต่ดูรู้เรื่องค่ะ)
    In Time / อินไทม์ ล่าเวลาสุดนรก (พากย์ไทย + ซับไทย)
    ฝนตกขึ้นฟ้า/Headshot
    Cabin In The Woods, The (2011) /แย่งตาย ทะลุตาย (พากย์ไทย+ซับไทย)
    The Intouchables ด้วยใจแห่งมิตร พิชิตทุกสิ่ง (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    the odd life of timothy green / มหัศจรรย์รักเด็กชายจากสวรรค์ (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    WE BOUGHT A ZOO / สวนสัตว์อัศจรรย์ ของขวัญให้ลูก (พากย์ไทย + ซับไทย)
    Ruby Sparks (2012) /เขียนเธอให้เจอผม
    Friends with Benefits / เพื่อนกัน มันส์กระจาย (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Crazy, Stupid, Love (2011) /โง่เซ่อบ้า เพราะว่าความรัก (พากย์ไทย+ซับไทย)
    Perfect Getaway, A / เกาะสวรรค์ขวัญผวา (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    Letters To Juliet / สะดุดเลิฟที่เมืองรัก (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    Exam โซน1 (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    Bride Wars : สงครามงานแต่ง แข่งกันเป็นเจ้าสาว (พากย์ไทย บรรยายไทย) 1 แผ่นจบ
    Best Offer, The /ปริศนาคฤหาสน์มรณะ (พากย์ไทย+ซับไทย)
    Still Alice อลิซ....ไม่ลืม (พากย์ไทย + ซับไทย)
    Hurt Locker, The / หน่วยระห่ำปลดล็อคระเบิดโลก (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    Leap Year / รักแท้ แพ้ทางกิ๊ก (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    แจ้งกลับทาง pm เรียบร้อยค่ะ

โพส
    2

ค่าปกติ

แจ้งโอนเงินแล้วทาง PM นะครับ
    ขอบคุณครับ

โพส
    26

ค่าปกติ

สั่งหนังค่ะ :-
    โปรจุใจ
    3 - แผ่นสกรีน แผ่นละ 25 บาท ( ทุก 10 แผ่น แถม 3 แผ่น)

1.Warrior Season 1 ซีรี่ย์ฝรั่ง (ซับไทย) 2 แผ่นจบ
    2. Instinct Season 1 ซีรี่ย์ฝรั่ง (ซับไทย) 3 แผ่นจบ
    3. You season 1 ซีรี่ย์ฝรั่ง (ซับไทย) 2 แผ่นจบ
    4. The Equalizer 2 / มัจจุราชไร้เงา 2 (พากย์ไทย+ซับไทย)
    5. The First Purge / ปฐมบทคืนอำมหิต (พากย์ไทย+ซับไทย)
    6. Cold Skin / พรายนรก ป้อมทมิฬ (เสียงไทย)
    7. 7days เรารักกัน จันทร์-อาทิตย์ (TH)
    8. ตีสาม 3AM PART 3
    9. November Criminals / คดีเพื่อนสะเทือนขวัญ (เสียงไทย)
    รวม 13 แผ่น

โพส
    33

ค่าปกติ สั่งหนังครับ

โปรจุใจ 3 แผ่นสกรีน
    - Mission: Impossible Fallout (2018) / มิชชั่น: อิมพอสซิเบิ้ล ฟอลล์เอาท์ (พากย์ไทย+ซับไทย)
    -The Equalizer 2 / มัจจุราชไร้เงา 2 (พากย์ไทย+ซับไทย)
    -The Christmas Chronicles 2018 / ผจญภัยพิทักษ์คริสต์มาส (พากย์ไทย+ซับไทย)
    - Mamma Mia! Here We Go Again / มามา มียา! 2 (ซับไทย)
    - Mile 22 / คนมหากาฬ เดือดมหาประลัย (พากย์ไทย+ซับไทย)
    - Christopher Robin / คริสโตเฟอร์ โรบิน (พากย์ไทย+ซับไทย)
    - The Spy Who Dumped Me / 2 สปาย สวมรอยข้ามโลก (พากย์ไทย+ซับไทย)
    - Alpha / ผจญนรกแดนทมิฬ 20,000 ปี (พากย์ไทย+ซับไทย)
    - The Meg / โคตรหลามพันล้านปี (พากย์ไทย+ซับไทย)
    - The First Purge / ปฐมบทคืนอำมหิต (พากย์ไทย+ซับไทย)
    - 2 แผ่น) บันทึกการแสดงสด I AM MAI A CELEBRATION OF 30 YEARS
    - Mickey and the Roadster Racers (พากย์ไทย+ซับไทย)
    จัดส่งลงทะเบียนครับ
    ขอบคุณครับ

แม่ค้าคนดีจ้า ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,270

ค่าปกติ

แจ้งกลับทาง pm เรียบร้อยค่ะ

โพส
    2,270

ค่าปกติ

คุณ jemin ช่วยเคลียร์กล่องข้อความด้วยนะคะ เต็มค่ะ
    แม่ค้าส่งไปหาไปได้ค่ะ

โพส
    8

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by แม่ค้าคนดีจ้า แสดงโพส
    คุณ jemin ช่วยเคลียร์กล่องข้อความด้วยนะคะ เต็มค่ะ
    แม่ค้าส่งไปหาไปได้ค่ะ
    เคลียแล้วครับ

โพส
    29

ค่าปกติ

ได้โอนเงินค่าซื้อแผ่นหน้าขาว วันที่ 29/11/61 แล้วครับ

ช่วยตอบกลับยืนยันที่เมลล์ viroj888@hotmail.com

โพส
    8

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by jemin แสดงโพส
    เคลียแล้วครับ
    โอนแล้วครับ รายละเอียดทาง pm

ที่ตั้ง
    BkK
    โพส
    10

ค่าปกติ

30/11/61
    สั่งหนังครับ
    แผ่นขาว 10 บาท ส่ง 40 บาท ครับ
    นายณัฐวัฒน์ จันทรวินท์
    215/1 หมู่ 7 บ้านเอื้ออาทรสุวรรณภูมิ 2
    ถนนบางนา-ตราด ตำบลบางโฉลง อำเภอบางพลี
    สมุทรปราการ 10540 โทร 064-2202305
    1.mission impossible :Fallout
    2.The Equalizer 2
    3.Christopher Robbin
    4.Alpha 2018
    5.Along with the gods 1
    6.Along with the gods 2
    7.The Meg
    8.Cold Skin
    9.Mill 22
    10.Slender man
    11.Once upon a time in venice
    12.Detectice Dee ปริศนาพลิกฟ้า 4
    13.Incredibles 2
    14.Sicario Day of the soldado
    15.Monster Hunt 2
    16.All the money in the world
    17.Wine Wars
    18.Shock Wave
    19.Race ต้องกล้าวิ่ง
    20.R.I.P.D.หน่วยพิฆาตสยบวิญญาณ
    รอชำระเงินนะครับ
    แม่ค้าครับ รอบที่แล้ว ส่งหนังผิดมา 1 เรื่อง สั่งหนังฝรั่ง ได้หนังญี่ปุ่นมาครับ เดี๋ยวจะแจ้งชื่อหนังให้ทราบครับ
    ณัฐวัฒน์

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส