หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 13 ของ 20 แรกแรก ... 31112131415 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 121 ถึง 130 ของ 197

กระทู้: #วิธีการสั่งซื้อหนัง#ใครไม่รู้ว่าสั่งหนังยังไง เข้ามาทางนี้จ้า^^

โพส
    1

ค่าปกติ

จะลบข้อความเข้าทำอย่างไรค่ะ ขอบคุณค่ะ

โพส
    3

ค่าปกติ

option A Karate Kid, The (2010)/ เดอะ คาราเต้ คิด (MVD) (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Iron Man 2/ ไอรอนแมน 2 (ยูไนเต็ด) (พากย์ไทย+บรรยายไทย) Prince Of Persia: The Sands Of Time/ เจ้าชายแห่งเปอร์เซีย : มหาสงครามทะเลทรายแห่งกาลเวลา (MVD) (พากย์ไทย+บรรยายไทย)A-Team, The (2010) (Vanilla Version)/ เอ-ทีม หน่วยพิฆาตเดนตาย (ฉบับออกวางจำหน่ายเร็ว มีเสียงไทยเท่านั้น) (แคททาลิสท์) (พากย์ไทย)
    Avatar/ อวตาร (แคททาลิสท์) (พากย์ไทย+บรรยายไทย)

โพส
    3

ค่าปกติ

ขอบคุนคาบ

โพส
    360

ค่าปกติ

ขอบคุณ คุณตะละล้า มากๆนะคะ ที่ตั้งกระทู้ที่ดีๆแบบนี้ เนื่องจากปัจจุบันมีร้านค้าขายโกงกันเยอะในบอร์ดเรา กระทู้คุณตะละล้าเลยมีความสำคัญมากๆต่อพ่อค้าแม่ค้าที่มีความซื่อสัตย์และอยู่นานๆกับบอร์ดเรา

ลองสมัตรสมาชกดูแล้วติดต่อทาง PM ก็ได้นะคะ

ป.ล ช่วงนี้พ่อค้าแม่ค้าหัดใหม่เค้าเข้ามาเปิดร้านเพื่อโกงอ่ะคะ ยังไงลูกค้าใหม่ก็แนะนำเข้าไปดูกระทู้นี้นะคะ
    ไม่อยากให้มาเสียใจที่หลัง ด้วยความปรารถนาจากร้านดีวีดีคนจนจ้า
    Last edited by dvdkonjon; 31-10-2010 at 11:12.

โพส
    4

ค่าปกติ

แนะนำร้านหน่อยครับ มือใหม่หัดซื้อ อิอิ

ที่เขาสั่งกันแล้วไม่ ค่อย เบี้ยว หรือ เสียนะครับ

OH HO Guest

ค่าปกติ สั่งซื้อยังไง งง

อธิบายขั้นตอนการสั่งซื้อให้รัเอียดด้วยครับ
    1.เข้าไปที่ไหน 2. วิธีการเลือกซื้อหนังทำยังไง 3.เลือกเสร็จเรียบร้อยแล้วทำยังไงต่อ 4.วิธีการชำระเงิน 5.ตรวจสอบได้ยังไงว่าขั้นตอนสั่งซื้อ และโอนเงินสมบูรณ์แล้ว โดยทางร้านค้าต้องคอนเฟริมส์กลับลูกค้า ว่า การสั่งซื้อเสร็จสมบูรณ์ รอรับหนังด้ประมาณกี่วัน

โพส
    4

ค่าปกติ

หากระทู้ วิธีเลือก ยี่ห้อแผ่น เช่น JH LG ที่เสียงดีดี หาไม่เจอครับ ช่วยหาให้หนอ่ย

โพส
    90

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by dada2008c แสดงโพส
    จะลบข้อความเข้าทำอย่างไรค่ะ ขอบคุณค่ะ
    ตรงใต้ข้อความที่เราเป็นผู้โพสเอง จะมีคำว่า แก้ไขโพส อ่ะค่ะ คลิกเข้าไปในนั้น แล้วเลือกคำว่า ลบ ค่ะ
    แต่ถ้าเป็นกระทู้ที่เราตั้งขึ้น ถ้าต้องการจะลบกระทู้ ต้องแจ้งที่แอดมินค่ะ ให้ทำการลบให้ ^^

โพส
    90

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by dvdkonjon แสดงโพส
    ขอบคุณ คุณตะละล้า มากๆนะคะ ที่ตั้งกระทู้ที่ดีๆแบบนี้ เนื่องจากปัจจุบันมีร้านค้าขายโกงกันเยอะในบอร์ดเรา กระทู้คุณตะละล้าเลยมีความสำคัญมากๆต่อพ่อค้าแม่ค้าที่มีความซื่อสัตย์และอยู่นานๆกับบอร์ดเรา

ลองสมัตรสมาชกดูแล้วติดต่อทาง PM ก็ได้นะคะ

ป.ล ช่วงนี้พ่อค้าแม่ค้าหัดใหม่เค้าเข้ามาเปิดร้านเพื่อโกงอ่ะคะ ยังไงลูกค้าใหม่ก็แนะนำเข้าไปดูกระทู้นี้นะคะ
    ไม่อยากให้มาเสียใจที่หลัง ด้วยความปรารถนาจากร้านดีวีดีคนจนจ้า
    ขอบคุณแม่ค้าเมมากจ้า
    ไม่อยากให้มีการโกง หรือโดนโกงเกิดขึ้นเหมือนกันค่ะ ขอให้มีแต่พ่อค้าแม่ค้ามือสะอาด ซื่อสัตย์ ลูกค้าก็ขอให้มีแต่ลูกค้าที่ไม่เอาแต่ใจสั่งปุ๊บต้องได้ปั๊บ ใจเย็นๆ รอบคอบ จะได้ไม่เกิดปัญหาอะไรค่ะ ^^

โพส
    90

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by WITSA แสดงโพส
    แนะนำร้านหน่อยครับ มือใหม่หัดซื้อ อิอิ

ที่เขาสั่งกันแล้วไม่ ค่อย เบี้ยว หรือ เสียนะครับ
    เยอะแยะหลายร้านเลยจ้า
    ลองเข้ามาพิจารณาจากกระทู้นี้ก็ได้ค่ะ http://dvdtook.com/forum/showthread....บถาม
    จะมีข้อมูลร้าน ความนิยมของร้าน ให้ลูกค้าได้ตัดสินใจมากมายเลยค่ะ

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส