หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 3 ของ 20 แรกแรก 1234513 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 21 ถึง 30 ของ 197

กระทู้: #วิธีการสั่งซื้อหนัง#ใครไม่รู้ว่าสั่งหนังยังไง เข้ามาทางนี้จ้า^^

โพส
    18

ค่าปกติ

ดันด้วย ^^
    Thailand Only
    –––•Listen! Everything happens for a reason, everything happens for a reason•–––

โพส
    90

ค่าปกติ

ดันหน่อยนะคะ

สงสัยอะไรถามได้หมดค่า
    จะตอบได้ไม่ได้นั้น ก็อีกเรื่องนึงจ้า ฮ่าๆๆ

โพส
    90

ค่าปกติ

ไหนดูซิ เมาแล้วขับใช่ไหม

"ก้องภพ" ดื่มสุราสังสรรค์กับเพื่อน ขากลับ ก็ขับรถไปตรงเลนเลย ส่ายไปก็ส่ายมา ตำรวจจราจรเห็นดังนั้น ก็เรียกให้ก้องภพหยุดรถ

ตำรวจ : "โทษนะครับ สงสัยว่าคุณจะเมาแล้วขับนะครับ โปรดให้ความร่วมมือทดสอบแอลกอฮอล์ในลมหายใจนะครับ กรุณาเป่าลมใส่เครื่องมือเลยครับ"

ก้องภพ : "ผมทำไม่ได้หรอกครับ คุณตำรวจ ผมเป็นโรคหืดหอบครับ ทำแบบนั้นผมจะจับหืดได้นะครับ แล้วผมอาจจะหอบจนตายก็ได้ครับ"

ตำรวจ : "ถ้าเช่นนั้น รบกวนไป รพ กับเราได้ไหมครับ ให้คุณหมอตรวจเลือดว่า ระดับแอลกอฮอล์ในเลือดสูงเกินกำหนดหรือเปล่าครับ"

ก้องภพ : "แบบนั้นก็ไม่ได้หรอกครับ ผมเป็นโรคเลือดออกไม่หยุดนะครับ ถ้าพลาดไป ผมจะเลือดออกจนตายได้นะครับ ต่อให้เจาะเลือดที่ รพ ก็เถอะ"

ตำรวจ : "ถ้าอย่างนั้น ตรวจปัสสาวะก็ได้ครับ"

ก้องภพ : "แบบนั้นก็ไม่ได้ครับ ผมเป็นโรคต่อมลูกหมากครับ ปัสสาวะลำบากครับ ถ้าคุณตำรวจจะให้คุณหมอสวนคาสายยาง เห็นทีคงไม่ได้หรอกครับ ก็ผมเลือดหยุดยากนะครับ ทำแบบนั้น ผมคงเลือดออกที่ตรงนั้นไม่หยุดจนตายแน่เลยครับ"

ตำรวจ : "เอาล่ะ ๆ ถ้าอย่างนั้น เอาง่าย ๆ ช่วยลงจากรถนะครับ แล้วลองเดินต่อเท้าให้เป็นเส้นตรงสิครับ ถ้าทำได้ ผมจะปล่อยคุณไปครับ"

ก้องภพ : "โอ้ย ผมเดินแบบนั้นไม่ได้หรอกครับ มีหวังล้มเลือดออกในหัวตายแน่เลยครับ"

ตำรวจ : "ไม่เห็นเกี่ยวเลย ทำไมถึงจะล้มล่ะครับ"

ก้องภพ : "ก็ผมเมาน่ะสิครับ"

-----------------------------------------

อ้าว โพสผิดห้อง ฮ่าๆๆ

ยังไม่ได้สมัครสมาชิก Guest

ค่าปกติ ขอบคุณ

ขอบคุณค่ะ เป็นประโยชน์มากเลย

ค่าปกติ ถามค่ะ

พี่คะ ร้านที่มีการ์ตูนดิสนีย์เยอะๆ ร้านไหนบ้างคะ

โพส
    90

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by ยังไม่ได้สมัครสมาชิก แสดงโพส
    พี่คะ ร้านที่มีการ์ตูนดิสนีย์เยอะๆ ร้านไหนบ้างคะ
    ร้าน powergirls น่าจะมีเยอะค่ะ ลองไปดูนะคะ
    ที่แบนเนอร์แถวสอง ตรงกลางอ่ะคะ เห็นมีการ์ตูนเยอะดี
    หรือตามลิ้งค์นี้จ๊ะ
    http://dvd2hand.tv/forum/showthread.php?t=4138

โพส
    90

ค่าปกติ

~~โอม จงลอยๆๆ~~

โพส
    90

ค่าปกติ

~~โอม จงลอยๆๆ~~

โพส
    90

ค่าปกติ

ดันก่อนนอน
    สอบถามได้เน้อค่ะ ^^

ปัญหาอะไรเอ่ย ก็จะตอบค่ะ ฮ่าๆๆ

Talking

อะไรเอ่ยก็ถามได้หรอครับ

อะไรเอ่ยน่ารักครับ

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส