หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 298 ของ 403 แรกแรก ... 198248288296297298299300308348398 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 2,971 ถึง 2,980 ของ 4025

กระทู้: อยากรู้ว่าในนี้มีใครเค้าคุยกันเรื่องซีรีย์ฝรั่งมั่ งค้า อยู่ตรงใหนกันมั่งง่ะ

โพส
    3

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by birdy แสดงโพส
    สนุกมากครับ ถ้าชอบหนังแนวทหาร ที่รักกฏ รักชาติ บู๊พอประมาณนะผมว่า แต่เนื้อเรื่องน่าติดตามดี ผมดูมา 2 ภาคละ
    ขอบคุณครับ....

โพส
    316

ค่าปกติ

สวัสดีคร้าบบบพี่วิท หลานซันอวยพรจนเป็นไข้เลยเหรอพี่
    ถ้าน้ำท่วมกรุงเทพฯ เนื่ย สงสัยต้องตามปีเตอร์กับโอลิเวียร์ข้ามมิติไปเริ่มต้นใหม่ที่ Terra Nova บ้างแล้วล่ะ

Quote Originally Posted by without แสดงโพส
    - เออหลานซัน สงบศึกก่อนน่ะ สองสามวันมานี้รู้สึกลุงจะเป็นไข้....คุณเบอร์ดี้นี้ก้อชอบไปรังแกเด็กน่ะ 555+ (โยนเลย)

- เขาบอกน้ำปล่อยจากนครปฐม ดูภาพข่าวพระนครศรีอยุธยาเละเลย...คุณคิมโดนด้วยเหรอ???
    ถ้ามีพายุเข้าจิง ๆ หนักๆ อีก ผู้ที่อยู่ในกรุงเทพ(พี่เทพ หลานซัน เมเม่จาง) เตรียมตัวเลย ขนย้ายข้าวของ...

- เล็งไว้แล้วน่ะคุณ Gantz ..... Damages 4 (นึกว่าโดนตัดไปแล้ว)/Flashpoint 5 /Leverage 4
    อัลฟ่า ทรูบรัด ทีนวูฟส์ ไล่หมดล่ะที่ออกมา... Terra nova ตัวนี้ น่าสนใจมาก รอ ๆ ภาพชัด ๆ
    Super Dexter walking Dead TVD Fringe ทำไว ๆ เน้อ...ใครที่จะซื้อไปก๊อบขาย อย่าเพิ่งน่ะ 1 เดือนน้อยไป...รอสัก 1 ปี
    ให้คนโมไปรอดก่อน...คนโมเขาไม่ให้น่ะ ผมพูดเอง...เด๋วจะกลับไปเหมือนเดิม ไม่มีใครทำให้ดูอีก...ลูกค้าซวย

- ไปไล่ตามเก็บ Numberของพี่เทพ / Glee ของหลาย ๆคน เก็บไว้นาน ๆ ซี3ก้อมาแล้ว...พูดมาหลายทีหล่ะ

โพส
    695

ค่าปกติ

พี่ว่าจะลองถามเพื่อนๆ ว่าแถวแม่สายมีเครื่องถูกๆขายมั้ยเนี่ย ก็อยากดูมั่งไอ้บลูเรย์เนี่ย แต่เคยซื้อแผ่นบลูเรย์มาดูเครื่องดีวีดีธรรมดาก็ดูได้อยู่น่ะ
    ชักเรื่มงงๆๆ
    Quote Originally Posted by gupoiy แสดงโพส
    ของปอยพี่ชายบอกจะซื้อให้ แต่บอกให้รอก่อน

พี่นกซื้อเครื่องก่อนเถอะแล้วค่อยซื้อแผ่น

ซื้อแผ่นมาก็มาดองอยู่ดี ที่ดองอยู่ที่บ้านก็เยอะแล้วนะ 555
    Quote Originally Posted by birdy แสดงโพส
    ก็ได้แต่มอง คงยังไม่ซื้อเครื่องอะ เสียดาย เครื่อง dvd เก่า จะทิ้งก็เสียดาย จะขายก็ไม่ได้ราคา ว๊ากกกกกกกกกกกกก

โพส
    695

ค่าปกติ

พี่เทพ หวัดดีครร้าบ ทำไมช่วงนี้เบื่อซีรีย์แล้วเหรอ นกตามติดเรื่อง ทรูบลัด ติดอย่างแรง
    ที่เชียงใหม่นำ้ลดแล้ว อากาศเริ่มเย็นสบายๆ อยากให้หนาวเร็วๆจ้ง
    Quote Originally Posted by thep แสดงโพส
    สวัสดีคร้าบบบพี่วิท หลานซันอวยพรจนเป็นไข้เลยเหรอพี่
    ถ้าน้ำท่วมกรุงเทพฯ เนื่ย สงสัยต้องตามปีเตอร์กับโอลิเวียร์ข้ามมิติไปเริ่มต้นใหม่ที่ Terra Nova บ้างแล้วล่ะ

โพส
    695

ค่าปกติ

ลุงวิททะเลาะกะหลานซันจนมีอาการไข้ขี้นเลยเหรอ ช่วงนี้ฝนตกชุก ยังงัยก็ดูแลสุขภาพกันหน่อยน่ะคร้าบ พี่ก็เป็นหวัด เจ็บคอ มีไข้อ่อน
    ก็กินยาแก้อักเสบมาสามวันแล้ว
    เพิ่งรู้จากวิทนี่แหล่ะว่า Glee season 3 มาแล้ว เรื่องนี้ก็ชอบมา้ากมากมาก ดูแล้วเพลินมีความสุข เพลงเพราะสุดๆ

Quote Originally Posted by without แสดงโพส
    - เออหลานซัน สงบศึกก่อนน่ะ สองสามวันมานี้รู้สึกลุงจะเป็นไข้....คุณเบอร์ดี้นี้ก้อชอบไปรังแกเด็กน่ะ 555+ (โยนเลย)

- เขาบอกน้ำปล่อยจากนครปฐม ดูภาพข่าวพระนครศรีอยุธยาเละเลย...คุณคิมโดนด้วยเหรอ???
    ถ้ามีพายุเข้าจิง ๆ หนักๆ อีก ผู้ที่อยู่ในกรุงเทพ(พี่เทพ หลานซัน เมเม่จาง) เตรียมตัวเลย ขนย้ายข้าวของ...

- เล็งไว้แล้วน่ะคุณ Gantz ..... Damages 4 (นึกว่าโดนตัดไปแล้ว)/Flashpoint 5 /Leverage 4
    อัลฟ่า ทรูบรัด ทีนวูฟส์ ไล่หมดล่ะที่ออกมา... Terra nova ตัวนี้ น่าสนใจมาก รอ ๆ ภาพชัด ๆ
    Super Dexter walking Dead TVD Fringe ทำไว ๆ เน้อ...ใครที่จะซื้อไปก๊อบขาย อย่าเพิ่งน่ะ 1 เดือนน้อยไป...รอสัก 1 ปี
    ให้คนโมไปรอดก่อน...คนโมเขาไม่ให้น่ะ ผมพูดเอง...เด๋วจะกลับไปเหมือนเดิม ไม่มีใครทำให้ดูอีก...ลูกค้าซวย

- ไปไล่ตามเก็บ Numberของพี่เทพ / Glee ของหลาย ๆคน เก็บไว้นาน ๆ ซี3ก้อมาแล้ว...พูดมาหลายทีหล่ะ

โพส
    1,073

ค่าปกติ

อันนั้น DVD9 หรือเปล่าพี่ ที่ดูได้อ่ะ

Quote Originally Posted by nokie แสดงโพส
    พี่ว่าจะลองถามเพื่อนๆ ว่าแถวแม่สายมีเครื่องถูกๆขายมั้ยเนี่ย ก็อยากดูมั่งไอ้บลูเรย์เนี่ย แต่เคยซื้อแผ่นบลูเรย์มาดูเครื่องดีวีดีธรรมดาก็ดูได้อยู่น่ะ
    ชักเรื่มงงๆๆ
    ไม่ขายแล้วจ๊ะ แจกฟรีแล้ว

ใครอยากได้ฟรี รับเงื่อนไขได้ มาเลือกไปเลยค่ะ

v
    v
    v
    v
    v

http://dvdtook.com/forum/showthread.php?65593

GANTZ_SERIES Guest

ค่าปกติ

สำหรับท่านที่ยังไ่ม่มีเครื่องนะครับ

ผมมีเครื่องจากจีนอยู่ 2 เครือ่ง ถ้าสนใจแจ้งมานะครับ

ผมใช้ดูอยู่เองอยู่แล้ว ตอนนั้นสั่งมา 5 เครื่องกะว่าจะทำขายน่ะครับ

แต่ตอนนี้เงินไปจมกับการโมหนังหมด แล้วตอนนี้เครืิ่องแบรนตกรุ่นก็ราคาถูกลงเยอะด้วยน่ะครับ เลยต้องพับโครงการไป

เครืองละ 2700 ค่า่ส่งทั่งประเทศ 200 บาท ถ้าส่ง ems ไม่เกิน 200 จะส่ง ems ให้ ถ้าเกินจะส่งเป็นพัสดูให้ครับ

ผมจะรับประกันคืนเงินภายใน 2 อาทิตย์นะครับ ถ้าเครือ่งมีปัญหา

โพส
    1,073

ค่าปกติ

โอ้ น่าสน แต่มีคนจะซื้อให้แ้ล้ว น่าเสียดายอ๊า!

Quote Originally Posted by GANTZ_SERIES แสดงโพส
    สำหรับท่านที่ยังไ่ม่มีเครื่องนะครับ

ผมมีเครื่องจากจีนอยู่ 2 เครือ่ง ถ้าสนใจแจ้งมานะครับ

ผมใช้ดูอยู่เองอยู่แล้ว ตอนนั้นสั่งมา 5 เครื่องกะว่าจะทำขายน่ะครับ

แต่ตอนนี้เงินไปจมกับการโมหนังหมด แล้วตอนนี้เครืิ่องแบรนตกรุ่นก็ราคาถูกลงเยอะด้วยน่ะครับ เลยต้องพับโครงการไป

เครืองละ 2700 ค่า่ส่งทั่งประเทศ 200 บาท ถ้าส่ง ems ไม่เกิน 200 จะส่ง ems ให้ ถ้าเกินจะส่งเป็นพัสดูให้ครับ

ผมจะรับประกันคืนเงินภายใน 2 อาทิตย์นะครับ ถ้าเครือ่งมีปัญหา

ใครอยากได้ฟรี รับเงื่อนไขได้ มาเลือกไปเลยค่ะ

v
    v
    v
    v
    v

http://dvdtook.com/forum/showthread.php?65593

โพส
    1,073

ค่าปกติ

ซีรี่ส์ฝรั่ง Nikita Season 1 เรื่องราวเกี่ยวกับองค์กรลับที่ชื่อว่า ดิวิชั่น (Division)

โดยองค์กรลับนี้จะนำกลุ่มคนหนุ่มสาวที่ในอดีตเคยมีปัญหามาฝึกเป็นนักฆ่าที่มีประสิทธิภาพ

และลบประวัติในอดีตของพวกเขาออกทั้งหมด รวมถึงตัวของ นิกิต้า (แมกกี้ คิว) ด้วย

โดยภายหลังเธอออกจากองค์กรลับ 3 ปี แต่คนรักของเธอกลับถูกฆ่าตายอย่างปริศนา

นิกิต้าจึงกลับมาสะสางความแค้น และความเจ็บปวดครั้งนี้ด้วยตนเอง

---------------------------------

ไปลองดูเรื่องนี้ครึ่งตอนในเน็ต แลจะสนุก มีใครเคยดูมั่ง มาเม้าส์ให้น้องปอยฟังหน่อยว่าสนุกป่าว??

v
    v
    v
    v
    v

โพส
    118

ค่าปกติ

ถามหน่อยค่ะว่าเครื่องบลูเรย์นี่ใช้ดูดีวีดีได้ป่าวคะ หรือได้เฉพาะแผ่นบลูเรย์ ไม่รู้เรื่องเลยค่ะ

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส