หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 299 ของ 403 แรกแรก ... 199249289297298299300301309349399 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 2,981 ถึง 2,990 ของ 4025

กระทู้: อยากรู้ว่าในนี้มีใครเค้าคุยกันเรื่องซีรีย์ฝรั่งมั่ งค้า อยู่ตรงใหนกันมั่งง่ะ

seriesfunny Guest

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by kimberly แสดงโพส
    ถามหน่อยค่ะว่าเครื่องบลูเรย์นี่ใช้ดูดีวีดีได้ป่าวคะ หรือได้เฉพาะแผ่นบลูเรย์ ไม่รู้เรื่องเลยค่ะ
    เครื่องเล่นบลูเรย์ดูแผ่นดีวีดีค่ะ

โพส
    178

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by without แสดงโพส
    - เออหลานซัน สงบศึกก่อนน่ะ สองสามวันมานี้รู้สึกลุงจะเป็นไข้....คุณเบอร์ดี้นี้ก้อชอบไปรังแกเด็กน่ะ 555+ (โยนเลย)

- เขาบอกน้ำปล่อยจากนครปฐม ดูภาพข่าวพระนครศรีอยุธยาเละเลย...คุณคิมโดนด้วยเหรอ???
    ถ้ามีพายุเข้าจิง ๆ หนักๆ อีก ผู้ที่อยู่ในกรุงเทพ(พี่เทพ หลานซัน เมเม่จาง) เตรียมตัวเลย ขนย้ายข้าวของ...

- เล็งไว้แล้วน่ะคุณ Gantz ..... Damages 4 (นึกว่าโดนตัดไปแล้ว)/Flashpoint 5 /Leverage 4
    อัลฟ่า ทรูบรัด ทีนวูฟส์ ไล่หมดล่ะที่ออกมา... Terra nova ตัวนี้ น่าสนใจมาก รอ ๆ ภาพชัด ๆ
    Super Dexter walking Dead TVD Fringe ทำไว ๆ เน้อ...ใครที่จะซื้อไปก๊อบขาย อย่าเพิ่งน่ะ 1 เดือนน้อยไป...รอสัก 1 ปี
    ให้คนโมไปรอดก่อน...คนโมเขาไม่ให้น่ะ ผมพูดเอง...เด๋วจะกลับไปเหมือนเดิม ไม่มีใครทำให้ดูอีก...ลูกค้าซวย

- ไปไล่ตามเก็บ Numberของพี่เทพ / Glee ของหลาย ๆคน เก็บไว้นาน ๆ ซี3ก้อมาแล้ว...พูดมาหลายทีหล่ะ
    -ฮ่าๆๆๆ ก็อย่างเงี้ยแหละ แก่แล้ว สังขารมันไม่เที่ยงง่ะ พักผ่อนเยอะๆนะลุง
    -หนูอยู่นนท์ค่ะๆ โชคดีที่หมูบ้านสูงหน่อย ไม่ท่วม แต่ว่าซอยหน้าหมู่บ้านเริ่มมีน้ำปริ่มขึ้นมาละ เหอๆ
    -มีใครโดนน้ำท่วมบ้างเปล่าคะ??

Quote Originally Posted by thep แสดงโพส
    สวัสดีคร้าบบบพี่วิท หลานซันอวยพรจนเป็นไข้เลยเหรอพี่
    ถ้าน้ำท่วมกรุงเทพฯ เนื่ย สงสัยต้องตามปีเตอร์กับโอลิเวียร์ข้ามมิติไปเริ่มต้นใหม่ที่ Terra Nova บ้างแล้วล่ะ
    ง่าาาา พี่เทพหนูไม่ได้ทำไรพี่เขาเลยน๊าาาา
    นั่นสิๆๆ น่าจะไปอยุ่อีกมิตินึง เทคโนโลยีล้ำกว่าด้วย ชอบๆ

Quote Originally Posted by nokie แสดงโพส
    ลุงวิททะเลาะกะหลานซันจนมีอาการไข้ขี้นเลยเหรอ ช่วงนี้ฝนตกชุก ยังงัยก็ดูแลสุขภาพกันหน่อยน่ะคร้าบ พี่ก็เป็นหวัด เจ็บคอ มีไข้อ่อน
    ก็กินยาแก้อักเสบมาสามวันแล้ว
    เพิ่งรู้จากวิทนี่แหล่ะว่า Glee season 3 มาแล้ว เรื่องนี้ก็ชอบมา้ากมากมาก ดูแล้วเพลินมีความสุข เพลงเพราะสุดๆ
    พี่นก TOT ลุงเขาแก่แล้วต่างหากง่าาาา
    พี่นกเองก็อาการเยอะนะคะ ยังไงก็รักษาสุขภาพด้วยเน้ออ
    ตอนนี้ glee ออกมา 3 ตอนแล้วค่าาาา

โพส
    178

ค่าปกติ

เมื่อคืนมีใครติดตาม งาน Let's talk Iphone บ้างเปล่าาาา

ออกมาแล้วค่าาาา IPHONE 4S (หน้าตาเหมือน4)

มีอะไรใหม่เพียบเลย ชอบมากๆๆๆอ้ะ (แต่คงไม่ซื้อ 555) รอรุ่น 5 กันต่อไป

เก๋สุดหนูว่าก็พวก Siri แล้วก็ที่มีฟังก์ชั่นตามหาเพื่อนได้ด้วย ไว้จับกิ๊กก็มี ฮิๆ

โพส
    492

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by kimberly แสดงโพส
    ถามหน่อยค่ะว่าเครื่องบลูเรย์นี่ใช้ดูดีวีดีได้ป่าวคะ หรือได้เฉพาะแผ่นบลูเรย์ ไม่รู้เรื่องเลยค่ะ

แล้วมันดู VCD ด้วยได้หรือป่าวครับ ถามต่อจากคุณคิมหน่อย
    ขายหนังมือสอง

http://dvdtook.com/forum/showthread....45#post2643745

ติดได้วิศ ทาง pm หรือ เมล์ tensoplastkub@hotmail.com

โพส
    492

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by Sunny~! แสดงโพส
    เมื่อคืนมีใครติดตาม งาน Let's talk Iphone บ้างเปล่าาาา

ออกมาแล้วค่าาาา IPHONE 4S (หน้าตาเหมือน4)

มีอะไรใหม่เพียบเลย ชอบมากๆๆๆอ้ะ (แต่คงไม่ซื้อ 555) รอรุ่น 5 กันต่อไป

เก๋สุดหนูว่าก็พวก Siri แล้วก็ที่มีฟังก์ชั่นตามหาเพื่อนได้ด้วย ไว้จับกิ๊กก็มี ฮิๆ

นี่หมายฟาม ว่า ซันนี่ มีกิ๊กแล้วหรอ หรือ ว่ากิ๊กเยอะ แต่แฟนมะมี เรื่องอายุมากว่าพี่ วิท คนเดียวช่ายปะ ถ้าว่าพี่ด้วย จะได้ช่วยพี่วิท จับซัน เข้าโครงการ ผ่าศพเด็กอีกหน

http://dvdtook.com/forum/showthread....45#post2643745

ติดได้วิศ ทาง pm หรือ เมล์ tensoplastkub@hotmail.com

Moses Guest

ค่าปกติ

LG บลูเรย์ BD-550 ที่งาน Home Works EXPO ไบเทค บางนา ราคา 1,994 บาท
    วันที่ 7 ตค.คะ อย่าไปวันอื่นน๊า.. รู้สึกจะเป็นช่วงนาทีทองนะคะ ดูเวลาที่เค้าจัดโปรโมชั่นด้วยนะคะ เดี๋ยวไปผิดเวลาอีก

รายละเอียด http://www.homeworks.co.th/homeworks...hotprice7.html

** ขอโทษคะ รู้สึกจะต้องมีคะแนน the1card -*- ??? (มันคืออะไรหว่า) ลองไปดูก่อนก็ได้คะ ถูกจริงๆ
    Last edited by Moses; 05-10-2011 at 17:11.

โพส
    492

ค่าปกติ

LG นี่มันเชื่อมั่นได้แค่ไหน มีคนใ้ช้ของยี่ห้อนี้แล้วอยู่นานบ้างป่าวครับ ผมเจอกับตัว เรื่องโทรศัพท์ แบบ พันกว่าบาท ของยี่ห้อนี้ สามเครื่อง อยู่ไม่เคยเกิน 2 ไตรมาสเลย แล้วยัง มีเพื่อนใช้ทีวี ไม่เกินครึ่งปีก็ซ่อมอีก เลยกล้าๆกลัวๆ กับยี่ห้อนี้จัง มีคนไหนใช้แล้วดีบ้าง เล่าหน่อยๆๆ

โพส
    178

ค่าปกติ

ขอบคุณมากค่ะที่กระจายข่าว ^^

บัตร The 1 Card คืออะไร
    The 1 Card บัตรเดียวที่ให้คุณช้อปได้ดั่งใจด้วยการสะสมคะแนนผ่านทุกยอดการซื้อ ณ ห้างร้านในกลุ่มบริษัทเซ็นทรัล รีเทล คอร์ปอเรชั่น จำกัด ได้แก่ ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัล เซน โรบินสัน (ยกเว้นสาขานครศรีธรรมราชและภูเก็ต) ร้านเพาเวอร์บาย ซุเปอร์สปอร์ต บีทูเอส โฮมเวิร์ค และออฟิฟิศ ดีโป กว่า 280 สาขาทั่วประเทศ

โดยถ้าหนูจำไม่ผิด ทุก 25 บาทได้ 1 แต้มมั้งคะ ^^" ไม่มั่นใจนะคะ

Quote Originally Posted by Moses แสดงโพส
    LG บลูเรย์ BD-550 ที่งาน Home Works EXPO ไบเทค บางนา ราคา 1,994 บาท
    วันที่ 7 ตค.คะ อย่าไปวันอื่นน๊า.. รู้สึกจะเป็นช่วงนาทีทองนะคะ ดูเวลาที่เค้าจัดโปรโมชั่นด้วยนะคะ เดี๋ยวไปผิดเวลาอีก

รายละเอียด http://www.homeworks.co.th/homeworks...hotprice7.html

** ขอโทษคะ รู้สึกจะต้องมีคะแนน the1card -*- ??? (มันคืออะไรหว่า) ลองไปดูก่อนก็ได้คะ ถูกจริงๆ

โพส
    178

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by birdy แสดงโพส
    นี่หมายฟาม ว่า ซันนี่ มีกิ๊กแล้วหรอ หรือ ว่ากิ๊กเยอะ แต่แฟนมะมี เรื่องอายุมากว่าพี่ วิท คนเดียวช่ายปะ ถ้าว่าพี่ด้วย จะได้ช่วยพี่วิท จับซัน เข้าโครงการ ผ่าศพเด็กอีกหน
    ไม่มีจ้าาาาา ไม่มีสักอย่างเลย TOT คือหนูไม่ชอบผู้ชายเจ้าชู้ไงคะ เวลาเห็นพวกเขาถูกแฟนจับได้มันสะจายยยยย!! แบบคาหนังคาเขา หนีไปไหนก็ตามเจอ หึๆ

ลุงวิธคนเดียวค่ะๆๆ ลุงเขาโกงอายุแสดงว่าแก่มากกก พี่เบอร์ดี้ม่ายยยยแก่

ปล. ส่วนตัวหนูไม่ใช้ของ LG เลยค่ะ ไม่เชื่อใจอ่ะค่ะ ฟังเขาพูดกันมาก็เยอะ

โพส
    1,073

ค่าปกติ

เพิ่งผ่อนไอโฟน4 หมด ไอโฟน4S มาอีกแล้ว++

Quote Originally Posted by Sunny~! แสดงโพส

ไม่ขายแล้วจ๊ะ แจกฟรีแล้ว

ใครอยากได้ฟรี รับเงื่อนไขได้ มาเลือกไปเลยค่ะ

v
    v
    v
    v
    v

http://dvdtook.com/forum/showthread.php?65593

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส