หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 51 ของ 403 แรกแรก ... 41495051525361101151 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 501 ถึง 510 ของ 4025

กระทู้: อยากรู้ว่าในนี้มีใครเค้าคุยกันเรื่องซีรีย์ฝรั่งมั่ งค้า อยู่ตรงใหนกันมั่งง่ะ

โพส
    1,073

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by nokie แสดงโพส
    พี่นกตอบมั่วไปหมดเลย..ขออภัยที่ทำให้สับสนจ้า
    ฮ่าๆ ไม่เป็นรัยค่ะพี่นก มือใหม่หัดลองทำผิดพลาดเป็นเรื่องธรรมดา

ระยอง .... เชียงใหม่ ... สระบุรี เหมือนเดิมนะพี่นก โอเคป่ะ??

เดี๋ยววันนี้ปอยจะเข้าคงเข้าห้องเร็ว จะไปดู House MD ต่อ กำลังหนุกเลย

ฝันหวานนะค่ะ พี่ๆๆน้องๆๆ ทุกคนเลย ^^
    ไม่ขายแล้วจ๊ะ แจกฟรีแล้ว

ใครอยากได้ฟรี รับเงื่อนไขได้ มาเลือกไปเลยค่ะ

v
    v
    v
    v
    v

http://dvdtook.com/forum/showthread.php?65593

โพส
    695

ค่าปกติ

อ้าวฮ่าฮ่าอา..เผลอจนความลับแตกจนได้
    แต่ละคนแหม้....เห็นแล้วนกขำตลอดเลยอ่ะค่ะ
    Quote Originally Posted by thep แสดงโพส
    เผลอเม้นต์ไป ตอนนี้เลยตอบไม่ถูกเลยครับ รู้หมดเลยว่าทำตัวแก่(แต่ตัว) ตอนที่ดูนี่นานนนนนนมากกกกกกกแล้วครับ ดูทางทีวี เป็นซีรีย์ดังพอควรในยุคนั้น จบในตอนเป็นเคสๆ ไป
    เป็นไงครับ คุณ Nokie รู้สึกเด็กขึ้นหรือยัง

โพส
    695

ค่าปกติ

ขอตัวไปดู Trueblood ต่อเช่นกัน กำลังสนุกช็อบๆ
    ดูหนังกันให้สนุกน่ะค่ะ
    ฝันดีจ้าพี่น้องทุกคน

โพส
    6

ค่าปกติ

ขอเข้ามาขอจอยด้วยคนค่า

ชอบซีรีย์ฝรั่งมากกกกกกกกก ถึงขั้นบ้า ฮ่าๆ
    ที่ดูๆก็ตามที่เพื่อนๆส่วนใหญ่ดูอ่ะค่ะ ซีรีย์ดังๆทั้งหลาย ตามดูหมด

และตอนนี้ก็กำลังติดซีรีย์ใหม่ๆที่เพิ่งฉายปีนี้ หลายเรื่องเลย

อีกเรื่องที่อยากดูมากที่สุดในตอนนี้คือซีรีย์ซอมบี้ The Walking Dead กระแสแรงจริงๆ
    กำลังสั่งซื้อแผ่นไป อยากดูมากกกกกกใจจะขาดดด T__T

โพส
    1,073

ค่าปกติ

ยิ่งอยากดูเข้าไปอีก ^^

โปสเตอร์หน้ากลัวมาก

Quote Originally Posted by without แสดงโพส
    The Walking Dead แค่แผ่นแรก ก้อวิ่งหนีซอมบี้กานอย่างเดียวแล้ว หุหุ

ใครอยากได้ฟรี รับเงื่อนไขได้ มาเลือกไปเลยค่ะ

v
    v
    v
    v
    v

http://dvdtook.com/forum/showthread.php?65593

โพส
    1,073

ค่าปกติ

เข้ามาจอยได้เลยค่ะ

ชอบดูเรื่องไหนเเนะนำมาได้นะค่ะ

Quote Originally Posted by Rainny_AaTa แสดงโพส
    ขอเข้ามาขอจอยด้วยคนค่า

ชอบซีรีย์ฝรั่งมากกกกกกกกก ถึงขั้นบ้า ฮ่าๆ
    ที่ดูๆก็ตามที่เพื่อนๆส่วนใหญ่ดูอ่ะค่ะ ซีรีย์ดังๆทั้งหลาย ตามดูหมด

และตอนนี้ก็กำลังติดซีรีย์ใหม่ๆที่เพิ่งฉายปีนี้ หลายเรื่องเลย

อีกเรื่องที่อยากดูมากที่สุดในตอนนี้คือซีรีย์ซอมบี้ The Walking Dead กระแสแรงจริงๆ
    กำลังสั่งซื้อแผ่นไป อยากดูมากกกกกกใจจะขาดดด T__T

v
    v
    v
    v
    v

โพส
    695

ค่าปกติ

เย้พี่ๆน้องๆ ...มีเพื่อนคลั่งซีรีย์ฝรั่งเข้ามาแจมอีกคนแล้ว
    มาแล้วอย่าหายไปไหนนานๆน่ะค่ะ..เข้ามาคุยกันบ่อยๆทุกวันๆหุหุ
    ตอนนี้ตามดูอะไรอยู่มั่งค่ะ
    เรื่องใหนสนุกแนะนำด้วยน่ะค่ะ..เพื่อนๆจะได้ตามเก็บมาดูกันมั่งน่ะค่ะ

Quote Originally Posted by Rainny_AaTa แสดงโพส
    ขอเข้ามาขอจอยด้วยคนค่า :coolชอบซีรีย์ฝรั่งมากกกกกกกกก ถึงขั้นบ้า ฮ่าๆ

Dead Zone กับ The Monk s3 ยังไม่มีเลยจ้ะ มีแต่ season2 The Monk เอาป่ะ(แต่เซียนซีรีย์ขนาดนี้มีแล้วแน่เลย)

Quote Originally Posted by without แสดงโพส
    ตามหา Dead Zone SS5 / Monk SS3 เหมือนกันน่ะครับ ใครมีก้อบอกกล่าวกานด้วย หุหุ

อยากดูเหมือนกัน สยองดี
    Quote Originally Posted by gupoiy แสดงโพส
    ยิ่งอยากดูเข้าไปอีก ^^

โปสเตอร์หน้ากลัวมาก
    Quote Originally Posted by gupoiy แสดงโพส
    เข้ามาจอยได้เลยค่ะ

ชอบดูเรื่องไหนเเนะนำมาได้นะค่ะ

โพส
    492

ค่าปกติ

เป็นคนไม่ชอบดูซีรีย์ที่ยังออกไม่จบภาคซะด้วยสิ ไว้จบแล้วเรียกๆกันบ้างนะครับ

วันนี้เพิ่งเริ่มดุหนังใหม่ Flashforward ครับผม เป็นเรื่องที่คนทั่วโลก วูบไป 2 นาที 17 วินาที พร้อมกัน แล้วได้เห็นอนาคต บางคนเห็นว่าตัวเองตาย บางคนเห็นว่าเมียมีชู้ เป็นต้น เรื่องราวหนุกดีนะครับ เพิ่งดูแผ่นแรกวันนี้เอง

ดีทุกคนนะครับ ดีใจมีคนเริ่มเยอะ แต่ผมยังคง still miss คุณต้น ฟักทองนะ หายไปซะนาน 555

ปล.สุดท้าย วันนี้สระบุรี เริ่มรู้สึกจะเย็นสะใจแล้ว เย้ๆๆ

โพส
    316

ค่าปกติ

ชู้ทางใจมันแน่ๆ อยู่แล้ว ดูแล้วหงุดหงิดกับเมีย...พระเอกมาก ชู้ทางกายหรือเปล่า ต้องให้คุณ Birdy บอกครับ

Flash Forward คุณ birdy คิดว่า ในฝันของเมียพระเอก เมียพระเอกจะมีชู้จิงไหม? (ท้าย ๆ เรื่องมันจะบอกน่ะ)
    เวนกรำ คุยกะคุณ birdy ที่ไร ต้องมีเมียพระเอกทุกที 555+

โพส
    492

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by thep แสดงโพส
    ชู้ทางใจมันแน่ๆ อยู่แล้ว ดูแล้วหงุดหงิดกับเมีย...พระเอกมาก ชู้ทางกายหรือเปล่า ต้องให้คุณ Birdy บอกครับ

เอ๊ะ ยังงัยฮะคุณเทพ พูดเหมือนเค้ามาเป็นชู้กับผมงั้นแหละ 555+ แต่ถ้าเป็นงั้นจริงละก็ ผมนอนเฉยๆ นิ่งเลยไม่ทำไร แบบว่า..................คนดีอะนะ

นี่คือ ทั้งคุณ thep กับ without ดูเรื่องนี้กันแล้วหรอครับ สนุกไหมคิดว่านะที่ดูจบกันไปนะ

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส