หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 52 ของ 403 แรกแรก ... 242505152535462102152 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 511 ถึง 520 ของ 4025

กระทู้: อยากรู้ว่าในนี้มีใครเค้าคุยกันเรื่องซีรีย์ฝรั่งมั่ งค้า อยู่ตรงใหนกันมั่งง่ะ

โพส
    316

ค่าปกติ

คุณ Birdy อาจเห็นแต่ภาพ Flash Forward เลยคิดว่านอนเฉยๆ ไว้รอคุณ birdy Fast Forward ไปถึงช่วง 2 นาที 17 วิ ก่อน แล้วจะรู้ว่าตัวเองทำอะไรลงไป ล้อออออเล่นนนน...นะครับ ไม่อยากสปอย เดี๋ยวจะดูไม่สนุก ผมชอบดูหนังออกแนวนี้อยู่แล้วครับ ก็เลยรู้สึกสนุกไปกับเรื่องที่มีแง่มุมให้ติดตาม และมีพลิกให้ลุ้น เห็นว่าเป็นทีมงานเดียวกับ Lost
    ตอนนี้กำลังรอ Fringe SS3 เอาใจช่วยนางเอกอยู่ (ยังไม่เป็นเมียพระเอกนะ ยังมีลุ้น)แต่ไม่อยากซื้อเป็นแผ่นๆ มาดู ชอบดูรวดเดียวแบบคุณ birdy ครับ ขอให้สนุกกับหนังนะครับ

Quote Originally Posted by birdy แสดงโพส
    เอ๊ะ ยังงัยฮะคุณเทพ พูดเหมือนเค้ามาเป็นชู้กับผมงั้นแหละ 555+ แต่ถ้าเป็นงั้นจริงละก็ ผมนอนเฉยๆ นิ่งเลยไม่ทำไร แบบว่า..................คนดีอะนะ

นี่คือ ทั้งคุณ thep กับ without ดูเรื่องนี้กันแล้วหรอครับ สนุกไหมคิดว่านะที่ดูจบกันไปนะ

โพส
    1,073

ค่าปกติ

มีสมาชิกใหม่เข้ามาร่วมพูดคุยแล้ว เย้ๆๆ คนเยอะๆจะได้ไม่เหงา

สวัสดียามเย็นค่ะ คุณพี่Without คุณพี่Thep คุณพี่Birdy คุณพี่นกและน้องโปร (ทุกๆคนเลยค่ะ)

มีใครดูเรื่อง House MD. มั่งค่ะ (อย่าบอกน๊าว่าดูอยู่คนเดียวอ่า!!!!!)

Last edited by gupoiy; 19-11-2010 at 16:26.
    ไม่ขายแล้วจ๊ะ แจกฟรีแล้ว

ใครอยากได้ฟรี รับเงื่อนไขได้ มาเลือกไปเลยค่ะ

v
    v
    v
    v
    v

http://dvdtook.com/forum/showthread.php?65593

โพส
    695

ค่าปกติ

ไม่ได้อยู่คนเดียวหรอกจ้า แต่เข้ามาแอบอ่านเพื่อนๆ มาทักแป็บๆ
    ต้องไปแล่ะ มีคนรอดู True Blood ยิ่ง season 2 ยี่งมันส์ กำลังจ่ะไป season3 แล้ว
    หวัดดีคุณthep,birdy,without,dean ส่วนคุณฝักทองหายหน้านานมาก เกือบลืมชื่อนี้ไปแล้ว....อะอ้าล้อเล่น
    คิดถึงอยู่บ่อยๆน่ะจ้ะ น้องbirdy บ่นคิดถึงทุกวันเลย
    เรื่อง House M.D สนุกเหรอค่ะน้องปอย

Quote Originally Posted by gupoiy แสดงโพส
    มีสมาชิกใหม่เข้ามาร่วมพูดคุยแล้ว เย้ๆๆ คนเยอะๆจะได้ไม่เหงา

สวัสดียามเย็นค่ะ คุณพี่Without คุณพี่Thep คุณพี่Birdy คุณพี่นกและน้องโปร (ทุกๆคนเลยค่ะ)

มีใครดูเรื่อง House MD. มั่งค่ะ (อย่าบอกน๊าว่าดูอยู่คนเดียวอ่า!!!!!)

ทานูกิ Guest

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by without แสดงโพส
    Flash Forward คุณ birdy คิดว่า ในฝันของเมียพระเอก เมียพระเอกจะมีชู้จิงไหม? (ท้าย ๆ เรื่องมันจะบอกน่ะ)
    เวนกรำ คุยกะคุณ birdy ที่ไร ต้องมีเมียพระเอกทุกที 555+
    น้องกิเพิ่งดูแผ่นแรกเหมือนกันค่ะ ดูแล้วน่าติดตามดี (สงสัยเหมือนกันเรื่องเมียพระเอกอ่ะค่ะ)
    กิจัง

โพส
    1,073

ค่าปกติ

สนุกดีค่ะพี่นก...แต่ศัพท์ทางการเเพทย์อาจจะเยอะไปหน่อย^^

Quote Originally Posted by nokie แสดงโพส
    ไม่ได้อยู่คนเดียวหรอกจ้า แต่เข้ามาแอบอ่านเพื่อนๆ มาทักแป็บๆ
    ต้องไปแล่ะ มีคนรอดู True Blood ยิ่ง season 2 ยี่งมันส์ กำลังจ่ะไป season3 แล้ว
    หวัดดีคุณthep,birdy,without,dean ส่วนคุณฝักทองหายหน้านานมาก เกือบลืมชื่อนี้ไปแล้ว....อะอ้าล้อเล่น
    คิดถึงอยู่บ่อยๆน่ะจ้ะ น้องbirdy บ่นคิดถึงทุกวันเลย
    เรื่อง House M.D สนุกเหรอค่ะน้องปอย

ใครอยากได้ฟรี รับเงื่อนไขได้ มาเลือกไปเลยค่ะ

v
    v
    v
    v
    v

http://dvdtook.com/forum/showthread.php?65593

โพส
    316

ค่าปกติ

สวัสดียามค่ำครับน้องปอย คุณนก หนูกิ (รู้สึกตัวเองหนุ่มขึ้นเป็นกองเลย) House MD เป็นเรื่องที่ติดหนึบในบ้านเลยครับ ถ้ามาถึงแล้วเป็นลุยดูเป็นที่หนุกหนาน เพิ่งดู ss6 จบไปเมื่อ 2 เดือนก่อนเอง ถึงจะมีศัพท์แพทย์เยอะ แต่พล๊อตเรื่องแต่ละตอนก็สนุกไม่ซ้ำซาก น้องปอยไม่ต้องห่วงครับ เรื่องนี้คนติดกันทั้งเมือง

Quote Originally Posted by gupoiy แสดงโพส

โพส
    1,073

ค่าปกติ

ปอยก็ชอบค่ะ แต่ยังดู ss.3 อยู่เลย ไม่จบซักที

ชอบHouse ซีซั่นนี้มาก เริ่มออกอาการว่าชอบคัดดี้มั่งแล้ว ^^

Quote Originally Posted by thep แสดงโพส
    สวัสดียามค่ำครับน้องปอย คุณนก หนูกิ (รู้สึกตัวเองหนุ่มขึ้นเป็นกองเลย) House MD เป็นเรื่องที่ติดหนึบในบ้านเลยครับ ถ้ามาถึงแล้วเป็นลุยดูเป็นที่หนุกหนาน เพิ่งดู ss6 จบไปเมื่อ 2 เดือนก่อนเอง ถึงจะมีศัพท์แพทย์เยอะ แต่พล๊อตเรื่องแต่ละตอนก็สนุกไม่ซ้ำซาก น้องปอยไม่ต้องห่วงครับ เรื่องนี้คนติดกันทั้งเมือง

v
    v
    v
    v
    v

โพส
    6

ค่าปกติ

ขอบคุณสำหรับการต้อนรับค่า เดี๋ยวจะแวะเข้ามาบ่อยๆ

ส่วนเรื่องแนะนำ เดี๋ยวพรุ่งนี้มาแนะนำนะคะ เอาเฉพาะซีรีย์ที่ฉายใหม่ปีนี้แล้วกันเน่อ
    เพราะซีรีย์ดังๆ ที่ฉายมาหลายปีแล้ว เพื่อนๆคงเคยดูกันหมดแล้ว ไม่น่าพลาด

จริงๆซีรีย์ที่ฉายปีนี้ก็ดูไปแค่ไม่กี่เรื่องเอง เอิ๊ก นอกนั้นก็ซื้อมาดองไว้ก่อน =o=;;

เห็นคุยเรื่อง Flash Forward กัน เป็นอีกเรื่องที่ชอบมากกกกกก
    ชอบแนวเรื่องอ่ะ แปลกดี (แล้วก็ชอบดิมิทรีอ่ะ กรั่กๆ)
    แต่ดันโดนแคนเซิลไม่มี S2 ต่อนี่สิ อย่างแซ๊ดดดด เอาดิมิทรีคืนมาาาาาา !!! TT^TT

โพส
    316

ค่าปกติ

สวัสดียามบ่ายครับคุณ without season 1 ค่อนข้างเนือย ถ้าต่อ season 2 จะมีพัฒนาการที่สนุกขึ้นครับ ดูจบแล้วแทบจะอดใจสั่ง season 3 มาดูว่านางเอกจะเป็นไงต่อไม่ไหว เดี๋ยวเย็นนี้ขอหนีไปเยี่ยม Harry ก่อนครับ

Quote Originally Posted by without แสดงโพส
    เอาใจช่วยนางเอก Fringe ด้วยคนนะคุณเทพ ยางอยู่ ซีซั่น1 อยู่เลย ใช่ได้เลยเรื่องนี้

โพส
    3

ค่าปกติ

flash forward ดูอยู่เหมือนกาน สนุกดี

แต่ด้านบนคนไม่เคยดูอย่าเผลออ่านละ สปอยเต็มๆเลย

เราขอสปอยมั่งนิดหน่อยละกาน แต่ทำสีเหลืองไว้นะ (สำหรับคนที่ดูแล้ว)

บอกตามตรงไม่ชอบเรื่องภาพอนาคตเกี่ยวกับเรื่องเมียพระเอก พระเอก และอีกคนนึงนั่นเลย น่ารำคาญอะ สงสัยเพราะมันเป็นเรื่องๆรักๆ มัวแต่รแวงกันอยู่นั่นอะ

ของคนอื่นเราว่าน่าสนใจกว่า อย่างของเจนิส ไบรส์ นิโคล ยังน่าสนใจกว่า ขนาดของดีมีททรีที่ไม่เห็นภาพเลยยังน่าสนใจกว่า (เป็นความเห็นส่วนตัวนะ)

แต่เสียดายที่ไม่สร้างต่อนะ ดันมาทิ้งปมให้อยากดูต่อตอนจบ

ส่วนเรื่อง house เคยดูไป 2 ตอน ก็เฉยๆอะ เลยไม่ได้ดูต่อ แต่เห็นหลายคนว่าหนุก สงสัยต้องลองดูให้จบซีซั่นแล้วมั้ง

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส