หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 300 ของ 403 แรกแรก ... 200250290298299300301302310350400 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 2,991 ถึง 3,000 ของ 4025

กระทู้: อยากรู้ว่าในนี้มีใครเค้าคุยกันเรื่องซีรีย์ฝรั่งมั่ งค้า อยู่ตรงใหนกันมั่งง่ะ

โพส
    1,073

ค่าปกติ

โดนส่วนตัวชอบทีวีของ LG นะ ซื้อตั้งแต่แบบ 21นิ้วตูดใหญ่

จนมา LCD ก็ยังใช้ดีอยู่เลย ...LG ปอยว่าน่าเล่นเป็นพวกทีวี

โทรศัพท์ต้องโนเกีย ซัมซุง แอปเปิ้ล อะรัยพวกนี้น่าจะเวริคกว่าน๊า..

Quote Originally Posted by birdy แสดงโพส
    LG นี่มันเชื่อมั่นได้แค่ไหน มีคนใ้ช้ของยี่ห้อนี้แล้วอยู่นานบ้างป่าวครับ ผมเจอกับตัว เรื่องโทรศัพท์ แบบ พันกว่าบาท ของยี่ห้อนี้ สามเครื่อง อยู่ไม่เคยเกิน 2 ไตรมาสเลย แล้วยัง มีเพื่อนใช้ทีวี ไม่เกินครึ่งปีก็ซ่อมอีก เลยกล้าๆกลัวๆ กับยี่ห้อนี้จัง มีคนไหนใช้แล้วดีบ้าง เล่าหน่อยๆๆ
    ไม่ขายแล้วจ๊ะ แจกฟรีแล้ว

ใครอยากได้ฟรี รับเงื่อนไขได้ มาเลือกไปเลยค่ะ

v
    v
    v
    v
    v

http://dvdtook.com/forum/showthread.php?65593

โพส
    492

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by gupoiy แสดงโพส
    เพิ่งผ่อนไอโฟน4 หมด ไอโฟน4S มาอีกแล้ว++

อย่าไปตามแฟชั่นมากจิ เพื่อนพี่เห็นมัน ใช้ ไอโฟน 3 อยุ่ก็ยังดีอยุ่เลย แถมไม่ได้ซื้อด้วยนะ มันเก็บได้ แล้วหาเจ้าของแล้วไม่เจอเลยยึดใช้ 555+
    ขายหนังมือสอง

http://dvdtook.com/forum/showthread....45#post2643745

ติดได้วิศ ทาง pm หรือ เมล์ tensoplastkub@hotmail.com

โพส
    1,073

ค่าปกติ

ก็ตอนแรกอ่ะไม่อยากตามหรอกพี่ โทรสับมันดันพังพอดี

ไอโฟน4 กำลังจะเข้า เลยไปลองๆจองไว้ ดันได้ ก็เลยซื้อ

ไอโฟนมันยังใช้ดีอยู่ยังไม่คิดจะเปลี่ยน เพราะมันแพงเหลือเกิน 555+

พอผ่อนหมดก็มานั่งมองมัน เกมส์ก็ไม่ค่อยได้เล่น ไม่รู้ซื้อมาทำไม

เสียดายตัง แถมเกินตัวไปด้วย ซื้อมาเกือบ 30000 แพงที่สุดในชีวิตและที่เคยซื้อของมา

รู้งี้เอาไปซื้อ LED 42" ที่อยากได้ดีกว่า

Quote Originally Posted by birdy แสดงโพส
    อย่าไปตามแฟชั่นมากจิ เพื่อนพี่เห็นมัน ใช้ ไอโฟน 3 อยุ่ก็ยังดีอยุ่เลย แถมไม่ได้ซื้อด้วยนะ มันเก็บได้ แล้วหาเจ้าของแล้วไม่เจอเลยยึดใช้ 555+
    ไม่ขายแล้วจ๊ะ แจกฟรีแล้ว

ใครอยากได้ฟรี รับเงื่อนไขได้ มาเลือกไปเลยค่ะ

v
    v
    v
    v
    v

http://dvdtook.com/forum/showthread.php?65593

โพส
    178

ค่าปกติ

โหยยย โคตรโชคดีอยากเก็บได้บ้างง่ะ ของหนูรุ่นเดอะอ่ะที่ใช้อยู่ รุ่นสองเลยอ่ะ ฮ่าๆๆๆ จะได้เปลี่ยนก็ต่อเมื่อเกรดสองเทอมของมอห้าเกิน 3.5 ง่าาา TOT

ตอนนี้รร.หนูเปลี่ยนระบบเก็บคะแนน กดคะแนนโหดมากเลย พรุ่งนี้ประกาศผลแล้วเทอมแรก แต่ลางไม่ดีเลย TT สงสัยได้ใช้รุ่นนี้ชั่วชีวิตเลย ฮ่าๆๆ

โพส
    695

ค่าปกติ

ว้าวอยากได้จังเลยค่ะ ไอ้เครื่อง พันเก้าเนี่ย แต่มันไกลจัง
    ขอบคุณน่่ะค่ะที่แจ้งข่าวดี แต่สงสัยจะอดเพราะอยู่เชียงใหม่อ่ะค่ะ

Quote Originally Posted by Moses แสดงโพส
    LG บลูเรย์ BD-550 ที่งาน Home Works EXPO ไบเทค บางนา ราคา 1,994 บาท
    วันที่ 7 ตค.คะ อย่าไปวันอื่นน๊า.. รู้สึกจะเป็นช่วงนาทีทองนะคะ ดูเวลาที่เค้าจัดโปรโมชั่นด้วยนะคะ เดี๋ยวไปผิดเวลาอีก

รายละเอียด http://www.homeworks.co.th/homeworks...hotprice7.html

** ขอโทษคะ รู้สึกจะต้องมีคะแนน the1card -*- ??? (มันคืออะไรหว่า) ลองไปดูก่อนก็ได้คะ ถูกจริงๆ

โพส
    695

ค่าปกติ

เหมือนเบอร์ดี้เลย โทรศัพท์ใช้แอลจึมาหลายเครื่องเจ้งตั้งแต่สองสามเดือนแรกเลยทีเดียว
    แต่ใช้เครื่องซักผ้าอะไรก็ทนอยู่น่ะ อย่างอื่นไม่เคยใช้เลย แต่เครื่องดีวีดีพันเก้าก็น่าสนน่ะเบอร์ดี้

LG นี่มันเชื่อมั่นได้แค่ไหน มีคนใ้ช้ของยี่ห้อนี้แล้วอยู่นานบ้างป่าวครับ ผมเจอกับตัว เรื่องโทรศัพท์ แบบ พันกว่าบาท ของยี่ห้อนี้ สามเครื่อง อยู่ไม่เคยเกิน 2 ไตรมาสเลย แล้วยัง มีเพื่อนใช้ทีวี ไม่เกินครึ่งปีก็ซ่อมอีก เลยกล้าๆกลัวๆ กับยี่ห้อนี้จัง มีคนไหนใช้แล้วดีบ้าง เล่าหน่อยๆๆ

โพส
    695

ค่าปกติ

ฮ่าๆๆ สงสัยจะใช่อันนั้นแหล่ะปอย ฮ่าๆ ดูนานแล้วมันเลยลืมเลือนไปเลย คือตั้งแต่สั่งซื้อหนัง ซีรีย์ในดีวีดีถูกเนี่ยก็ไม่เคยสรรหา หนังจากที่อื่นอีกเลย
    Quote Originally Posted by gupoiy แสดงโพส
    อันนั้น DVD9 หรือเปล่าพี่ ที่ดูได้อ่ะ

โพส
    695

ค่าปกติ

เครื่องจากจีนนี่เวลาเสีย จะลำบากเรื่องการซ่อมมั้ยค่ะ มันคือยี่ห้ออ่ะไรเหรอค่ะ
    ช่วงนี้ขอเวลาหาข้อมูลนิดนึงน่ะค่ะ

Quote Originally Posted by GANTZ_SERIES แสดงโพส
    สำหรับท่านที่ยังไ่ม่มีเครื่องนะครับ

ผมมีเครื่องจากจีนอยู่ 2 เครือ่ง ถ้าสนใจแจ้งมานะครับ

ผมใช้ดูอยู่เองอยู่แล้ว ตอนนั้นสั่งมา 5 เครื่องกะว่าจะทำขายน่ะครับ

แต่ตอนนี้เงินไปจมกับการโมหนังหมด แล้วตอนนี้เครืิ่องแบรนตกรุ่นก็ราคาถูกลงเยอะด้วยน่ะครับ เลยต้องพับโครงการไป

เครืองละ 2700 ค่า่ส่งทั่งประเทศ 200 บาท ถ้าส่ง ems ไม่เกิน 200 จะส่ง ems ให้ ถ้าเกินจะส่งเป็นพัสดูให้ครับ

ผมจะรับประกันคืนเงินภายใน 2 อาทิตย์นะครับ ถ้าเครือ่งมีปัญหา

โพส
    492

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by nokie แสดงโพส
    เครื่องจากจีนนี่เวลาเสีย จะลำบากเรื่องการซ่อมมั้ยค่ะ มันคือยี่ห้ออ่ะไรเหรอค่ะ
    ช่วงนี้ขอเวลาหาข้อมูลนิดนึงน่ะค่ะ
    ผมว่าราคาแบบนี้เสียเค้าไม่ค่อยซ่อมมั้งครับ ถ้าถามผม จะซื้อทั้งที ถ้าของมียี่ห้อไม่แพงมาก ซื้อ ดีๆไปเหอะเจ๊นก ไม่ใช่รองเท้าแตะนะ

ถึงคนที่ใช้อยู่จะบอกว่าใ้ช้มานานก็เหอะ ผมว่าของแบบนี้ มันเลือกที่จะเจอ 555+
    ขายหนังมือสอง

http://dvdtook.com/forum/showthread....45#post2643745

ติดได้วิศ ทาง pm หรือ เมล์ tensoplastkub@hotmail.com

โพส
    178

ค่าปกติ

เหนด้วยง่ะ คือซื้อทั้งที เอาดีๆหน่อยราคาอาจจะสูงกว่า แต่อยู่กะเราไปอีกนาน กับซื้อถูกๆแล้วอยุ่กะเราแปปๆ หนูว่ามันเปลืองกว่าอีก ฮ่าๆๆ

คหสต. นะคะ : )

ผมว่าราคาแบบนี้เสียเค้าไม่ค่อยซ่อมมั้งครับ ถ้าถามผม จะซื้อทั้งที ถ้าของมียี่ห้อไม่แพงมาก ซื้อ ดีๆไปเหอะเจ๊นก ไม่ใช่รองเท้าแตะนะ

ถึงคนที่ใช้อยู่จะบอกว่าใ้ช้มานานก็เหอะ ผมว่าของแบบนี้ มันเลือกที่จะเจอ 555+

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส