หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 1 ของ 403 1231151101 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 1 ถึง 10 ของ 4025

กระทู้: อยากรู้ว่าในนี้มีใครเค้าคุยกันเรื่องซีรีย์ฝรั่งมั่ งค้า อยู่ตรงใหนกันมั่งง่ะ

โพส
    695

ค่าปกติ อยากรู้ว่าในนี้มีใครเค้าคุยกันเรื่องซีรีย์ฝรั่งมั่ งค้า อยู่ตรงใหนกันมั่งง่ะ

คีอชอบดูซีรีย์ฝรั่ง ก็เลยอยากตามหาห้องที่เค้าคุยกันว่า เรื่องไรหนุกๆ มันส์ๆ มั่ง
    ดู pb เรื่องแรกแล้วตามมาด้วย 24 hours, Lost, Damage, Mentalist แล้วกำลังจาหาเรื่องอื่นดูต่อก็เลยอยากขอความเห็นหน่อยจ้าาา
    sleeper Cell, Surface, Dexter, The Unit, พวกนี้ก็ดูแล้ว ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ ดูอะไรต่อดี
    Last edited by nokie; 07-09-2010 at 19:04.

โพส
    1,073

ค่าปกติ

แนะนำ

-TRUE BLOOD

-desperate housewives

-Herper's island

ไม่งั้นก็ลองเข้าไปที่เว๊บพันทิพ เข้าห้องเฉลิมไทย

แล้วก็เข้าไปที่ series club ค่ะ

เป็นห้องที่คุยเกียวกับซีรี่ฝรั่งโดยเฉพาะเลย

Quote Originally Posted by nokie แสดงโพส
    คีอชอบดูซีรีย์ฝรั่ง ก็เลยอยากตามหาห้องที่เค้าคุยกันว่า เรื่องไรหนุกๆ มันส์ๆ มั่ง
    ดู pb เรื่องแรกแล้วตามมาด้วย 24 hours, Lost, Damage, Mentalist แล้วกำลังจาหาเรื่องอื่นดูต่อก็เลยอยากขอความเห็นหน่อยจ้าาา
    sleeper Cell, Surface, Dexter, The Unit, พวกนี้ก็ดูแล้ว ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ ดูอะไรต่อดี

rockhound Guest

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by nokie แสดงโพส
    เรื่อง jericho นี่ก็สนุกดีครับ เสียดายว่าสั้นไปนิดแค่2ซีซั่น

โพส
    695

ค่าปกติ

ขอบคุณค่ะ สำหรับคำแนะนำจ้า

โพส
    90

ค่าปกติ

คุยกันในนี้ก็ได้ค่า

ดู criminal minds ยังคะ เกี่ยวกับวิเคราะห์พฤติกรรมอาชญากรอ่ะค่ะ ดูแล้วก็เครียดๆสนุกๆดีค่ะ ดูไปคิ้วขมวดไป ^^"
    veronica mars ก็สนุกค่ะ เด็กมัธยมเป็นนักสืบ
    lie to me เกี่ยวกับการจับโกหก
    Supernatural เกี่ยวกับ 2 หนุ่มพี่น้อง ล่าผีล่าปีศาจไรพวกนี้อ่ะค่ะ หวีดๆระทึกๆดีค่ะ
    Flashpoint เกี่ยวกับทีมชิงตัวประกันค่ะ ลุ้นๆดี ให้แง่คิดดีค่ะ คนไม่ได้อยากจะเลวโดยไม่มีเหตุผลหรอก
    Ghost Whisperer นางเอกสวยค่ะ สื่อสารกับวิญญาณได้
    Psych : สืบสะแด่ว แสบคูณสอง ฮาๆดีค่ะ

ก็ประมาณนี้อ่ะค่า ^^

ค่าปกติ

ถ้าชอบแนวลึกลับลุ้นระทึกไขปริศนา ก็ลองชมเรื่อง Harper's island ดูครับ เรื่องราวเกี่ยวกับคน 25 คนที่ต้องติดอยู่บนเกาะที่ห่างไกล พร้อมกับคดีฆาตรกรรมโหดที่หาตัวคนร้ายไม่ได้ ความยาวกำลังดีครับ 13 ตอนจบ

ค่าปกติ

KIDNAPPED เรื่องราวการหักเหลี่ยมเฉือนคมระหว่าง อดีตยอดตำรวจตกงานที่ผันตัวมาเป็นนักสืบ กับจอมโจรเรียกค่าไถ่อัจฉริยะ โดยมีชีวิตของหนูน้อยจากสกุลผู้ดีเป็นเดิมพัน

ค่าปกติ

HEROES ซีรี่ย์ยอดฮิตที่ความสนุกไม่แพ้ชื่อเสียง เรื่องราวของกลุ่มคนจากต่างสถานที่ ซึ่งค้นพบว่าตัวเองมีความเกี่ยวพันกัน และมีพลังบางอย่างเหนือคนธรรมดา พวกเขาต้องร่วมปกป้องโลกจากอันตรายทั้งมวล เพราะพวกเขาคือฮีโร่ตัวจริง

โพส
    5

Smile

ดูเยอะมาก จนจำไม่ได้ แต่ที่ประทับใจและอยากแนะนำก็มี

แนวสืบสวน

CSI อันนี้ The Must
    Monk :ฮามากๆ ได้รางวัลเยอะด้วย
    Bones
    cold case
    Law&order
    Rizzelli &Isles
    The listener
    Lie to me
    Castle
    Mentalist เรื่องนี้บางทีดูแล้วก็รำคาญพระเอก
    Runaway serieาสั้นๆ สนุก
    ---------------------------------------------------------------------------------
    Ghost whisperer :recommended มีทุกอารมณ์

Grey's anatomy
    House
    Mental
    3 เรื่องนี้เป็นพวก medical drama สนุกดี
    Drama is life with the dull bits cut out.

โพส
    47

ค่าปกติ

ตอนนี้รอ 24 season 8 ตัว master อยู่ค่ะ ไม่ชอบแบบ HD แผ่นเยอะเกิน

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส