หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @vzk6935t
DVD10B dvdkonjon พ่อค้าแพนด้า dvdkonjon
Hi Cd ว่าง SHOP ว่าง
หน้า 301 ของ 302 แรกแรก ... 201251291299300301302 สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 3,001 ถึง 3,010 ของ 3013

กระทู้: ★★★ [Gamespecial™] จำหน่าย Game PC แผ่นคุณภาพสูง ราคาถูกที่สุด DVD 20 บาท ★★★

โพส
    1

ค่าปกติ

ยังไม่เห็นส่งยอดโอนมาให้เลยสั่งซื้อไปหลายวันแล้วคับ

โพส
    133

Post สั่งเกม

GS1932 [The Sims 3 Thai Edition 33 in 1 New 2015][5DVD] (ตัวเต็ม+Crack สมบูรณ์)

ขอราคาค่ะ

โพส
    413

ค่าปกติ

ไม่มีอัพเดทเกมใหม่ๆเหรอครับ
    "ครอบครัวคือที่สุด"

Cool ซื้อแผ่นเกมส์ครับ

สวัสดีครับ

สนใจซื้อแผ่นเกมส์ รายการด้านล่างครับ

1. GS1554 [Resident Evil Revelations][2DVD](ตัวเต็ม+Crack สมบูรณ์)
    2. GS1545 [Resident Evil 6][4DVD](ตัวเต็ม+Crack สมบูรณ์)
    3. GS1812 [Resident Evil 4 Ultimate HD Edition][3DVD](ตัวเต็ม+Crack สมบูรณ์)
    4. GS2057 [Resident Evil HD Remaster][5DVD](ตัวเต็ม+Crack สมบูรณ์)

โปรดแจ้งเบอร์บัญชี พร้อมค่าใช้จ่ายทั้งหมดมานะครับ จะรีบโอนให้เลยครับ

ส่งสินค้ามาที่

นายชาญชัย เร่งรัด
    ธนาคารกสิกรไทย ชั้น 5(W)
    47/7 หมู่ที่ 3 ถ.ป๊อปปูล่า
    ต.บ้านใหม่ อ.ปากเกร็ด
    จ.นนทบุรี 11120

โพส
    180

ค่าปกติ

สั่งของครับ

GS2090 [State of Decay Year One Survival Edition][1DVD] (ตัวเต็ม+Crack สมบูรณ์)
    GS2082 [Dead or Alive 5 Last Round][2DVD](ตัวเต็ม+Crack สมบูรณ์)
    GS2067 [Resident Evil 5 Gold Edition][2DVD](ตัวเต็ม+Crack สมบูรณ์)
    GS2057 [Resident Evil HD Remaster][5DVD](ตัวเต็ม+Crack สมบูรณ์)

โพส
    3

ค่าปกติ

[SEARCH MONOPOLY] - ใจดี รับสอน ADWORD FREE ให้คนที่ทำไม่เป็น แต่ต้องมีเว็บไซต์

[size=18pt]จากคำคมที่ว่า "นักการเมือง ยื่นปลา พระราชา ยื่นเบ็ด" คำคำนี้เป็นคำที่มีคุณค่ายิ่ง และทำให้ SEARCH MONOPOLY มุ่งเน้นช่วยเหลือสังคม และผู้ประกอบการ SME ที่ เคยโดน Agency หลอกฟันค่าบริการราคาแพงๆ กับการใช้งานหรืองานบริการทางด้าน การตลาดออนไลน์ และ โฆษณา GOOGLE ADWORD ที่ไร้คุณภาพ[/size]

ใครมีเว็บไซต์ ทำกิจการ อยากเรียนรู้ การใช้งาน GOOGLE ADWORD
    สามารถเข้ามาเรียนรู้ การทำ Google Adword Free ไม่คิดเงิน
    แต่ถ้าเรียกเข้าไป พบเจอสถานที่ของคุณ อาจมีการขอค่าเดินทาง และ ค่าโทรศัพท์ นิดๆหน่อยๆ
    สอนแบบเป็นกันเองนะครับ

ประวัติของเจ้าของ WEBSITE SEARCH MONOPOLY เป็นผู้เชี่ยวชาญ การทำการตลาดออนไลน์ แบบ ไม่มีพิษมีภัย ทำแบบถูกหลักการทำการตลาดออนไลน์ โดย มุ่งเน้นการลดต้นทุน ไม่เน้นใช้รายจ่ายมาก

เน้นให้พึ่งพาตนเองได้ ไม่เสียเงินให้กับ AGENCY ที่ชอบ เก็บเงิน และ หลอกให้เรา เสียเงินแพงๆ เพื่อเลี้ยงระบบของเขา
    สอนให้ คนจับปลาเองได้ ไม่ต้องพึ่งพาคนอื่นจับปลา

หากผู้ที่สนใจ ที่อยากจะเรียน GOOGLE ADWORD แบบ ADVANCE และ BASIC
    คุณจะต้อง มีเว็บไซต์ ธุรกิจของตนเองก่อน จึงสามารถเข้าร่วมโครงการได้
    ไม่เสียค่าใช้จ่ายใดๆ ไม่มีผลประโยชน์อย่างอื่นแอบแฝง
    เราช่วยเหลือกัน เป็นกลุ่มเป็นก้อนๆ ให้เหล่า SME ผู้ประกอบธุรกิจได้เรียนรู้การทำการตลาดออนไลน์ แบบมีประสิทธิภาพ พึ่งพาตนเองได้ดี
    และสอนให้เข้าใจกระบวนการทั้งหมด

และที่สำคัญ การทำ โฆษณา GOOGLE ADWORD เสียเงินค่าคลิ๊กไปเรื่อยๆ ใช่ไหมครับ
    ผมจะสอนให้คุณ เข้าใจการใช้งาน GOOGLE ANALYTICS ด้วยนะครับ
    และสอนให้เข้าใจว่า การพัฒนา การใช้งาน เว็บไซต์ เชิงคุณภาพ และ ทำให้เว็บมีการเติบโตที่ดี ต้องทำอย่างไร

และสำคัญ ลืมการโฆษณา ที่สิ้นเปลือง ไร้เหตุผลได้เลยครับ โดยเฉพาะ FACEBOOK ADS ที่ไม่ค่อยได้ช่วยอะไรกับยอดขายในช่วงนี้เลย

อันนี้ไม่ได้หลอกไปสอน SETUP แคมเปญแบบโง่ๆ ที่เขานิยมหลอกไปขาย คอร์สกันนะครับ
    ผมสอนวิธีคิด กระบวนการพัฒนา โครงการ ธุรกิจทั้งระบบ

สิ่งที่ผมให้ ให้มากกว่าที่อื่น เพราะรับคนน้อย ไม่ใช่การหลอกมาขายงานแบบพวก Agency นะครับ ผมให้คนที่ เจ็บมากับ บริการห่วยๆ ที่คุณเคยโดนหลอกไปทำมาแล้ว และผมจะให้ดู ข้อมูลลับๆ ที่ในตลาดไม่ได้บอกคุณ พอเข้าใจแล้ว คุณจะได้รู้ว่า ในตลาดเขาหลอกลวงกันอย่างไร และ การทำที่ถูกต้อง ต้องทำอย่างไร และทำอย่างไรให้เติบโตอย่างยั่งยืน

งานนี้มี มูลค่า ประมาณ 300,000 บาทนะครับ เขา Transfer Technology แบบ บริษัท ต่อ บริษัท กันในราคานี้ ซึ่งผมรู้ดีว่า SME ไม่อยากจ่ายในราคานี้แน่นอน ผมจึงสอนให้ฟรีๆ และจำกัดจำนวนคนเท่านั้น

หวังว่า ได้เพื่อน ในแวดวงธุรกิจเพิ่ม ต้องการ ผู้ใหญ่ ที่มีใจ ใฝ่เรียนรู้ และ ทำงานแบบขาวสะอาด คิดแบบเป็นเหตุและผล
    หากสนใจติดต่อมาที่เว็บ
    http://searchmonopoly.com/landing-pa...adword-course/

สอบถามโดยตรงที่ แฟนเพจนะครับ
    https://www.facebook.com/searchmonopoly/

ในแฟนเพจ กดติดตามกันได้เลย ตอบกลับเร็วด่วนจี๋ ไม่ทิ้งห่างหายนะครับ
    ผมกันเอง ยินดีให้ความช่วยเหลือครับผม ขอแค่มีจิตใจที่ดี และ มีความคิดบวกในการทำธุรกิจ และ อดทนเรียนรู้ด้วยตนเองนะครับ

OFFICIAL WEBSITE [SEARCH MONOPOLY] ผู้เชี่ยวชาญ ทางด้านการตลาดออนไลน์ มาตรฐานงาน ทางฝั่ง Europe ด้วยประสบการณ์ ทำงานกับ ฝรั่งระดับโลกมาแล้ว 7 ปี ไม่นิยม และ ไม่ชมชอบ การตลาดแบบพวก GURU ในไทย ชอบแอบอ้าง และหลอกลวง SME ให้ทำแบบ สิ้นเปลืองครับ มาดูของจริง แบบ คิดวิเคราะห์ ว่าระดับโลกเขาทำอย่างไร
    SEARCH MONOPOLY เว็บไซต์ ผู้จริงใจให้ความรู้ทางเทคนิค ของการทำการตลาดออนไลน์ แบบ ยั่งยืน ที่เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม สำหรับคนที่ชอบ เทคนิคและ วิทยาศาสตร์ข้อมูล

โพส
    1

ค่าปกติ สั่งชื่อเกม

GS2098 [Grand Theft Auto V][15DVD](ตัวเต็ม+Crack สมบูรณ์)

โพส
    2

ค่าปกติ

สั่งของครับ
    GS2152 [NBA 2K16][10DVD](ตัวเต็ม+Crack สมบูรณ์)
    GS2111 [LEGO Jurassic World][4DVD](ตัวเต็ม+Crack สมบูรณ์)
    GS1783 [Need for Speed Rivals[RELOAD]][3DVD](ตัวเต็ม+Crack สมบูรณ์)
    GS0330 [International Volleyball 2010] [1DVD]
    GS2125 [Vector Thrust][1DVD](ตัวเต็ม+Crack สมบูรณ์)
    GS2160 [Call of Duty Black Ops III][13DVD](ตัวเต็ม+Crack สมบูรณ์)

โพส
    4

ค่าปกติ

ขอบคุณมากครับ

หนังxไทย

โพส
    413

ค่าปกติ

พ่อค้าครับ เมล์เต็มครับ ส่งไม่ได้ ยังไงรบกวนเคลียร์เมล์บ๊อกด้วยครับ
    "ครอบครัวคือที่สุด"

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส