หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @vzk6935t
DVD10B dvdkonjon พ่อค้าแพนด้า SHOP
Hi Cd ว่าง SHOP SHOP
หน้า 388 ของ 388 แรกแรก ... 288338378386387388
กำลังแสดงผลลัพธ์ 3,871 ถึง 3,876 ของ 3876

กระทู้: BD-R ราคาเริ่มต้น 55 บาท เท่านั้น พร้อมส่งฟรี!!!!! โปรโมชั่น 10 แถม 1

โพส
    18

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by blu-blood แสดงโพส
    ต้องขออภัยด้วยค่ะ ตามที่ได้แจ้งไว้ที่หน้าแรกข้อที่ 9

9. ตอนนี้หนังหลายเรื่องมี Cinavia protection ถ้าเครื่องลูกค้าท่านใดติด protect ตัวนี้ รบกวนอย่าสั่งแผ่นตามด้านลิงค์ล่างนี้มานะคะ
    http://blog.dvdfab.cn/cinavia-protection.html

ok คับผม
    จะได้ถึงเวลาเปลี่ยนร้านซะที
    ถือว่าไม่ได้ใจลูกค้าคับ
    คำเตือนนั้นเห็นแล้ว แค่อยากลองถามดู
    หากเปลี่ยนได้.........ก้อได้ใจเป็นลูกค้ากันต่อไป

จิงๆมันมีติดหลายเรื่อง แต่ไม่เคยขอเปลี่ยน
    เพราะว่า ถ้าติด ก้อไปดูเสียงอื่นเอา
    ยอมสละความเป็นธรรมชาติของ bluray (ไม่ฟังเสียง true hd,master hd)
    แต่เรื่องนี้ คือมีเสียงเดียว ไม่สามารถเปลี่ยนไปฟังเสียงไหนได้เลย

ความผิดเกิดจากลูกค้าครับ ถูกต้องแล้วคับผม... ที่ไม่อ่านดูให้ดีๆ ผมยอมรับความผิดพลาด
    คุณแม่ค้าลองนึกภาพตามนะคับ
    การสั่งหนัง นั่ง list รายการ สั่งทีละ 12 แผ่น
    ได้ครบแล้ว ต้องเอาไปเทียบอีกรายการนึง ว่าเรื่องไหน ติด Cinavia หรือป่าวอีกรอบ
    คำถามคือสะดวกไหมคับ
    ในขณะที่บางร้านมีแจ้งเตือนท้ายเรื่องต่อจากชื่อหนังเลยว่าเรื่องนี้ติด Cinavia
    มันจะง่ายกว่า ให้ลูกค้ามาเที่ยบรายการ 2 list จาก list ที่สั่งเทียบกับ list ที่ติอ Cinavia หรือไม่

ทั้งนี้ผมยอมรับความผิดพลาดที่ไม่ได้เทียบ แต่หากร้านอยากแก้ไขปัญหานี้
    อยากให้ใส่ต่อชื่อหนังจะดีกว่าให้ลูกค้าไปเทียบกับอีก list นึงคับ

ที่ตั้ง
    Bangkwang Prison
    โพส
    912

ค่าปกติ

ได้รับหนังครบถ้วนเรียบร้อยแล้วครับ

ที่ตั้ง
    bangkok
    โพส
    10

ค่าปกติ

คอยหนังที่ค้างอยู่นะครับ นานๆๆๆมากๆๆๆๆๆรอบนี้

blu-blood ออฟไลน์ Premium Merchant (มั่นใจได้ของชัวร์ 100%)
    โพส
    1,433

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by charlie แสดงโพส
    คอยหนังที่ค้างอยู่นะครับ นานๆๆๆมากๆๆๆๆๆรอบนี้
    ปกติช่วงทำโปรจะช้าอยู่แล้วค่ะ เพราะหนังมีหนังที่ต้องโม 50 กว่าเรื่องค่ะ
    โมเสร็จก็ต้องออกแบบปก สกีน อีกค่ะ
    ถ้ายังจำโปรรอบที่แล้วได้ กว่าแม่ค้าจะเคลียร์เสร็จใช้เวลาเกือบ 2 เดือนเต็ม แม่ค้าก็จะแจ้งความคืบหน้าเป็นระยะ ๆ

ส่วนถ้าเป็นช่วงปกติก็ใช้เวลาตามปกติค่ะ
    Last edited by blu-blood; 2 สัปดาห์ที่แล้ว at 17:46.
    ** หลังจากแจ้งโอนแล้ว หากไม่มีรายชื่อโอนแล้วขึ้นภายใน 2 วัน รบกวนรีบทวงถามมานะคะ**
    ขอบคุณลูกค้าทุกท่านที่อุดหนุนค่ะ

blu-blood ออฟไลน์ Premium Merchant (มั่นใจได้ของชัวร์ 100%)
    โพส
    1,433

ค่าปกติ

จะเห็นได้ว่าทางร้านยังไม่ได้อัพหน้งใหม่ เพราะว่ายังจัดการงานโมที่สั่งกันเข้ามาช่วงโปรปีใหม่ไม่เรียบร้อย ทางร้านจึงยังไม่ได้อัพหนังใหม่ค่ะ
    เกรงว่าอัพไป แล้วสั่งกันเข้ามาจะทำให้รอนาน รบกวนรออีกนิดนะคะ

วันนี้จะแจ้งความคืบหน้าของงานที่ค้างช่วงโปรปีใหม่ให้ทราบทางเมลล์และ pm นะคะ
    ตอนนี้สำหรับงาน 25Gโมไปได้ประมาณ 30 เรื่องจาก 50 กว่าเรื่อง จะแจ้งให้ทราบว่าเรื่องไหนเรียบร้อยแล้วบ้าง ที่เหลือจะพยายามจัดการให้หมดภายในสัปดาห์นี้
    ส่วนงาน 50G โม จะจัดการหลังโม 25G เรียบร้อยหมดแล้ว

หากท่านใดต้องการเปลี่ยนเรื่องก็แจ้งมาได้เลยค่ะ

ต้องขออภัยในความล่าช้าด้วยค่ะ
    ** หลังจากแจ้งโอนแล้ว หากไม่มีรายชื่อโอนแล้วขึ้นภายใน 2 วัน รบกวนรีบทวงถามมานะคะ**
    ขอบคุณลูกค้าทุกท่านที่อุดหนุนค่ะ

โพส
    71

ค่าปกติ

แนะนำแม่ค้าเรื่องไหนติด Civenia อยากให้ทำ * บอก แล้วช่วงโปรสั้นมาก สั่งไม่ทัน อย่างครั้งนี้ถ้ามีเวลาผมจะได้ 50 แผ่นเลย ปีหน้าค่อยว่ากันครับ ต้องทำ List รอเลย

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส