หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @vzk6935t
หน้า 393 ของ 393 แรกแรก ... 293343383391392393
กำลังแสดงผลลัพธ์ 3,921 ถึง 3,930 ของ 3930

กระทู้: BD-R ราคาเริ่มต้น 55 บาท เท่านั้น พร้อมส่งฟรี!!!!! โปรโมชั่น 10 แถม 1

blu-blood ออฟไลน์ Premium Merchant (มั่นใจได้ของชัวร์ 100%)
    โพส
    1,434

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by antigth แสดงโพส
    แผ่น UHD นี่ยังมีติด CIVINIA อีกไหม จะได้ลงทุนซื้อเครื่อง แล้วเรื่องไหนติดอยากให้มี * บอกไว้ท้ายเรื่องด้วยครับ สำหรับหนังใหม่ๆ
    ยังติดค่ะ
    oppo 203 กับ 205 และ panasonic น่าจะปลดได้ค่ะ

**ไม่มั่นใจในข้อมูลค่ะ
    ** หลังจากแจ้งโอนแล้ว หากไม่มีรายชื่อโอนแล้วขึ้นภายใน 2 วัน รบกวนรีบทวงถามมานะคะ**
    ขอบคุณลูกค้าทุกท่านที่อุดหนุนค่ะ

โพส
    355

ค่าปกติ

ที่ถามก่อนเพราะแม่ค้าเป็นผู้หญิงมาตลอด ตอนนี้ไม่มีอัพเดท และมีผู้ชายมาตอบ ทั้ง ค่ะ ทั้ง ครับ ... ผมสั่งมานานโดนโกงก็มี แม่ค่าบลูบลัดไม่เคยโกง

แต่เรื่องเงินๆทองๆนานไปพออิ่มตัวหรือมีปัญหาก็ทิ้งทวน ผมไม่หวังพึ่งแอ็ดมินเพราะพวกแอ็ดมันไม่เคยมารับผิดชอบอะไรแค่เก็บค่าต๋งไปวันๆ มันไม่สนใจ

ปัญหาเว็ปมันเลยจะตายแหล่ไม่ตายแหล่อยู่แล้ว ผมถามจริงๆว่ายังทำอยู่มั๊ย ไม่ต้องตอบที่นี่ก็ได้ หลังไมค์ก็ได้ ที่มาถามเพราะผมมั่นใจว่าสินค้าของร้านนี้

เป็นของคุณภาพดีแผ่นเสียน้อยมาก ละเมิดมั๊ยถามใจกันดู แต่ผมจะซื้อถา้กฎหมายหัวkuayบ้านเราคนคุมมันยังแดกอยู่ ผมซื้อไปน่าจะหลักหมื่น รบกวนตอบ

ผมหน่อยครับ

ขอบคุณที่อ่านครับ
    "ครอบครัวคือที่สุด"

blu-blood ออฟไลน์ Premium Merchant (มั่นใจได้ของชัวร์ 100%)
    โพส
    1,434

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by Ksurachai แสดงโพส
    ที่ถามก่อนเพราะแม่ค้าเป็นผู้หญิงมาตลอด ตอนนี้ไม่มีอัพเดท และมีผู้ชายมาตอบ ทั้ง ค่ะ ทั้ง ครับ ... ผมสั่งมานานโดนโกงก็มี แม่ค่าบลูบลัดไม่เคยโกง

แต่เรื่องเงินๆทองๆนานไปพออิ่มตัวหรือมีปัญหาก็ทิ้งทวน ผมไม่หวังพึ่งแอ็ดมินเพราะพวกแอ็ดมันไม่เคยมารับผิดชอบอะไรแค่เก็บค่าต๋งไปวันๆ มันไม่สนใจ

ปัญหาเว็ปมันเลยจะตายแหล่ไม่ตายแหล่อยู่แล้ว ผมถามจริงๆว่ายังทำอยู่มั๊ย ไม่ต้องตอบที่นี่ก็ได้ หลังไมค์ก็ได้ ที่มาถามเพราะผมมั่นใจว่าสินค้าของร้านนี้

เป็นของคุณภาพดีแผ่นเสียน้อยมาก ละเมิดมั๊ยถามใจกันดู แต่ผมจะซื้อถา้กฎหมายหัวkuayบ้านเราคนคุมมันยังแดกอยู่ ผมซื้อไปน่าจะหลักหมื่น รบกวนตอบ

ผมหน่อยครับ

ขอบคุณที่อ่านครับ
    ยังขายอยู่ค่ะ ที่ผ่านมาไม่ได้อัพเดทเลยเพราะเคลียร์งานโมช่วงปีใหม่ค่ะ เรียบร้อยทั้งหมดก็ช่วงหลังสงกรานต์
    และระหว่างนั้นก็มีลูกค้าบางท่านก็สั่งหนังมาตลอดค่ะ และอย่างที่ทราบแม่ค้าทำงานคนเดียว มีคนมาช่วยบางครั้งค่ะ
    งานก็เลยช้าบ้าง ยิ่งช่วงเคลียงานโมนี่ทำเอาแม่ค้าเหนื่อยสุด ๆ เพราะทางร้านโมหนังเองทั้งหมดไม่ได้เอาแค่ mkv หรือ ดีวีดี มาแปลงเป็นบลูเรย์
    Last edited by blu-blood; 1 สัปดาห์ที่ผ่านมา at 15:51.
    ** หลังจากแจ้งโอนแล้ว หากไม่มีรายชื่อโอนแล้วขึ้นภายใน 2 วัน รบกวนรีบทวงถามมานะคะ**
    ขอบคุณลูกค้าทุกท่านที่อุดหนุนค่ะ

โพส
    6

ค่าปกติ

รอ update หนังใหม่อยู่นะครับ และทำไมตอนนี้ไม่ update หนังใหม่ที่หน้าแรกแล้วละครับ

โพส
    1,434

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by the_blue แสดงโพส
    รอ update หนังใหม่อยู่นะครับ และทำไมตอนนี้ไม่ update หนังใหม่ที่หน้าแรกแล้วละครับ
    บลูเรย์อยู่ความเห็นที่ 4 ค่ะ

โพส
    89

ค่าปกติ สั่งหนังครับ

25G ปกสองหน้า กล่อง

25G - Black Panther (2018)
    25G - Three Billboards Outside Ebbing, Missouri (2017)
    25G - Thor 3: Ragnarok (2017) ศึกอวสานเทพเจ้า
    25G - Greatest Showman, The (2017)
    25G - Baahubali Part 1 : The Beginning (2015) (อินเดีย) (ซับไทยแปล)
    25G - Baahubali Part 2 : The Conclusion (2017) (อินเดีย) (ซับไทยแปล)
    ผมไม่มีปัญหาเรื่อง เสียง Hindi พากย์ทับ ครับ แม่ค้าทำแผ่นมาได้เลยครับ
    25G - Coco (2017) โคโค่ วันอลวน วิญญาณอลเวง
    25G - Call Me by Your Name (2017) เรียกฉันด้วยชื่อเธอ
    25G - Murder on the Orient Express (2017) : ฆาตกรรมบนรถด่วนโอเรียนท์เอกซ์เพรส
    25G - Shape Of Water, The (2017)

โพส
    355

ค่าปกติ

Coco (2017) (เสียงไทย + ซับไทย)
    It (2017) (เสียงไทย + ซับไทย)
    Jumanji : Welcome To The Jungle (2017) (เสียงไทย + ซับไทย)
    Maze Runner Part 3 : The Death Cure (2018) (เสียงไทย + ซับไทย)
    Star Wars Episode VIII : The Last Jedi (2017) (เสียงไทย + ซับไทย)
    Thor Part 3 : Ragnarok (2017) (เสียงไทย + ซับไทย)
    Hitman's Bodyguard, The (2017) (เสียงไทย + ซับไทย)
    What Happened to Monday? [aka Seven Sisters] (2017) (เสียงไทย + ซับไทย)
    Mary And The Witch's Flower (2017) (การ์ตูน) (เสียงไทย + ซับไทย)
    12 Strong (2018) (เสียงไทย + ซับไทย)
    Commuter, The (2018) (เสียงไทย + ซับไทย)
    Den Of Thieves (2018) (เสียงไทย + ซับไทย)
    Black Panther (2018) (เสียงไทย + ซับไทย)
    Kingsman Part 2 : The Golden Circle (2017) (เสียงไทย + ซับไทย)
    Guardians Of The Tomb (2018) (เสียงไทย + ซับไทย)
    Foreigner, The (2017) (เสียงไทย + ซับไทย)
    Ghost And The Darkness, The (1996) (เสียงไทย + ซับไทย)
    Despicable Me Part 3 (2017) (การ์ตูน) (เสียงไทย + ซับไทย)
    Belko Experiment, The (2016) (ซับไทย)
    Mountain Between Us, The (2017) (เสียงไทย + ซับไทย)
    Valerian And The City Of A Thousand Planets (2017) (เสียงไทย + ซับไทย)
    "ครอบครัวคือที่สุด"

โพส
    2

ค่าปกติ

ขอบคุณสำหรับหนังที่แนะนำนะครับ[size=1px]ยูฟ่าเบท[/size]:d

โพส
    89

Cool แจ้งโอนเงิน

ทาง PM แล้วนะครับ

โพส
    3

ค่าปกติ

Thanks for the good information we bring to you. I know a lot more.:k[size=1px]ufabet[/size]
    [size=1px]สมัครufabet[/size]
    [size=1px]ยูฟ่าเบท[/size]

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส