หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 5 ของ 476 แรกแรก ... 345671555105 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 41 ถึง 50 ของ 4755

Blu-ray Disc ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,246

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by modonut แสดงโพส
    รายการสั่งซื้อนะครับ

A-Blu-Ray 25GB.ซอง

1. ตำนานสมเด็จพระนเรศวรมหาราช ภาค 4 ศึกนันทบุเรง <พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    2. The Last of the Mohicans (Director's Definitive Cut)<บรรยายไทย> DTS-HD Master 5.1
    3. Underworld 1(Kate Beckinsale)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> LPcm 5.1 Uncompressed
    4. Underworld 2 Evolution (Kate Beckinsale)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> LPcm 5.1 Uncompressed
    5. Girls' Generation First Japan Tour (2011) Dolby TrueHD 5.1
    6. Predators (2010) (Robert Rodriguez)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    7. The Smurfs (2011) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    8. Transformers 3; Dark of the Moon (2011) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 7.1
    9. Transformers 2: Revenge of the Fallen <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    10. Transformers 1 <บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 5.1
    11. 2012 (Roland Emmerich)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    12. Beauty and the Beast (Disney) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 7.1
    13. Avatar (James Cameron) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    14. The Sound of Music (45th Anniversary Edition) <บรรยายไทย+พากย์ ไทย> DTS-HD Master 7.1
    15. How to train your Dragon (2011) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 5.1
    16. Despicable Me (2011) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    17. Thor (2011) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 7.1
    18. You're the Inspiration:the Music of David Foster & Friends
    19. G.I. Joe: Rise of Cobra
    20. Terminator 2: Judgment Day (Skynet Edition)
    21. King kong (deluxe extended edition)
    22. Priest : นักบุญปีศาจ Eng DTS-HD Master 5.1 Thai Dolby Digital 5.1 บรรยายไทย+พากย์ไทย
    23. Blu-ray(กล่องเหล็ก มินิ);Final Fantasy VII :Advent Children (Complete) <บรรยายไทย>Dolby TrueHD 5.1

B-DVD9 แบบซอง

1. Johnny English Reborn (2012)(พยัคฆ์ร้าย ศูนย์ ศูนย์ ก๊าก สายลับกลับมาป่วน) <บรรยายไทย+พากย์ไทย
    2. บันทึกคอนเสิร์ต สามแยกปากหวาน (อ๊อฟ ป๊อป ว่าน) (2disc) แนะนำอย่างแรงครับ
    3. เหลือแหล่ <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    4. บันทึกการแสดงสด คอนเสิร์ต เบิร์ด อาสาสนุก Encore Plus Too Much So Much Very Much(2disc)
    5. เดี่ยวไมโครโฟน 9 (2disc)แนะนำอย่างแรงครับ
    6. สวรรค์บ้านนา <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    7. รักตะลอนออนเดอะบีช (ยูอิ ทัตสึมิ) <พากย์ไทย> ขาวเนียน เนื้อนมไข่
    8. Fright Night (2011) (คืนนี้ ผีมาตามนัด )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    9. บันทึกการแสดงสด "คอนเสิร์ต Maximum GENeration 10เต็ม10 The Concert" แนะนำอย่างแรงครับ
    10. ก้านคอกัด <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    11. พุ่มพวง <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    12. Cowboys & Aliens (2011) (สงครามพันธุ์เดือด คาวบอยปะทะเอเลี่ยน) <บรรยายไทย+พากย์ไทย
    13. Blitz (2011) (บลิทซ์ ล่าโคตรคลั่งล้าง สน.) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    14. อัสนี-วสันต์ สายล่อฟ้า (2011 dvd Karaoke) แนะนำอย่างแรงครับ
    15. Best Songs on Film (2011 dvd Karaoke) แนะนำอย่างแรงครับ
    16. GMM Hitz Story 2 (2011 dvd Karaoke) แนะนำอย่างแรงครับ
    17. Wonder Hits (2011 dvd Karaoke) แนะนำอย่างแรงครับ
    18. Girls' Generation ;The 1st Asia Tour Into the New World (2disc) แนะนำอย่างแรงครับ
    19. Girls' Generation ;Arena Tour 2011 Concert Live In Japan แนะนำอย่างแรงครับ
    20. อีนางเอ๊ย เขยฝรั่ง <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    21. จั๊กกะแหล่น <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    22. Golf Mike Took 2: โชว์ผสม (พันธุ์) ฮา The Comedy Concert (2disc) แนะนำอย่างแรงครับ
    23. ลัดดาแลนด์ <พากย์ไทย>
    24. ปัญญา เรณู <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    25. ฮาศาสตร์ <พากย์ไทย> แนะนำ Suck Seed ห่วยขั้นเทพ <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    26. ฮักนะ สารคาม <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ อย่างแรงครับ
    27. Eagles :Hell Freezes Over แนะนำอย่างแรงครับ

ขอยอดและรายการโอนเงินด้วยครับ

แจ้งยอดทางพีเอ็มแล้วครับ

Blu-ray ของทางร้าน ไม่ว่าจะเป็น 25GB หรือ 50GB ผลิตจากโรงงานทุกแผ่น
    ดังนั้น ไม่ว่าจะเป็น การสกรีนแผ่น ปกพิมพ์เงา ปั๊มนูน สวยงามเนียนๆ เหมือนแผ่นแท้ทุกประการ

รูปสินค้าที่นำมาลงในร้าน ถ่ายจากสินค้าจริงทุกรูป ดัง นั้น สินค้าที่จะได้รับก็เหมือนในรูปที่ลงทุกประการครับ

โพส
    12

ค่าปกติ

สั่งหนังไปแล้วแวะมาดันให้ค่ะ เดี๋ยวพรุ่งนี้โอนแล้วจะแจ้งไปนะค่ะ

Blu-ray Disc ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,246

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by nenaejung แสดงโพส
    สั่งหนังไปแล้วแวะมาดันให้ค่ะ เดี๋ยวพรุ่งนี้โอนแล้วจะแจ้งไปนะค่ะ
    พักกลางวันแล้ว จะรอกระแสธารน้ำใจนะครับ

Blu-ray ของทางร้าน ไม่ว่าจะเป็น 25GB หรือ 50GB ผลิตจากโรงงานทุกแผ่น
    ดังนั้น ไม่ว่าจะเป็น การสกรีนแผ่น ปกพิมพ์เงา ปั๊มนูน สวยงามเนียนๆ เหมือนแผ่นแท้ทุกประการ

รูปสินค้าที่นำมาลงในร้าน ถ่ายจากสินค้าจริงทุกรูป ดังนั้น สินค้าที่จะได้รับก็เหมือนในรูปที่ลงทุกประการครับ

โพส
    34

ค่าปกติ

โอนให้เรียบร้อยแล้วนะครับ แจ้งทาง pm แล้วครับ
    ขอลองใช้บริการดูนะครับ น่าจะได้ทันวันเสาร์มั้ยครับ
    รับดูฮวงจุ้ย ขึ้นเสาเอก ตั้งศาลเทวา บวงสรวงต่างๆ
    https://www.facebook.com/modonut

โพส
    12

ค่าปกติ

กระแสธารไหลไปแล้วค่ะ รายละเอียดในพีเอ็มนะค่ะ ^-^

Quote Originally Posted by Blu-ray Disc แสดงโพส
    พักกลางวันแล้ว จะรอกระแสธารน้ำใจนะครับ

รูปสินค้าที่นำมาลงในร้าน ถ่ายจากสินค้าจริงทุกรูป ดังนั้น สินค้าที่จะได้รับก็เหมือนในรูปที่ลงทุกประการครับ

โพส
    2,246

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by modonut แสดงโพส
    โอนให้เรียบร้อยแล้วนะครับ แจ้งทาง pm แล้วครับ
    ขอลองใช้บริการดูนะครับ น่าจะได้ทันวันเสาร์มั้ยครับ
    ได้รับยอดโอนเรียบร้อยแล้ว จะรีบดำเนินการจัดส่งให้นะครับ
    ขอบคุณครับ

Quote Originally Posted by nenaejung แสดงโพส
    กระแสธารไหลไปแล้วค่ะ รายละเอียดในพีเอ็มนะค่ะ ^-^
    ได้รับกระแสธารแล้วครับ
    ขอบคุณครับ

โพส
    4

ค่าปกติ

สั่งหนังครับขอรองดูหน่อย
    ขอถามเพิ่มเติมครับ คุณภาพของแผ่นจะอยู่ได้นานหรือเปล่าครับ (อันนี้อยากรู้จริงๆครับ)

Blu-ray ซอง;The Lord of the Rings: The Fellowship of the Ring (Special Extended Edition 2disc) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 6.1
    Blu-ray ซอง;The Lord of the Rings: The Two Towers (Special Extended Edition 2disc) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 6.1
    Blu-ray ซอง;The Lord of the Rings: The Return of the King (Special Extended Edition 2disc) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 6.1
    ตามนี้ครับ
    Last edited by sudi; 27-01-2012 at 05:18.

โพส
    187

ค่าปกติ

แจ้งโอนพ่อค้าเจ้าประจำในพีเอ็มเจ้าค่ะ ขอบคุณค่ะ

โพส
    34

ค่าปกติ

ได้รับของแล้วครับ ตกใจหมดเลย ยังไม่เห็นพ่อค้าแจ้งเลขที่ส่งเลย ของก็มาถึงซะแล้ว

รวดเร็วดีมากครับ เพิ่งแจ้งโอน เมื่อวาน วันนี้ได้ของแล้ว เร็วจนตกใจ เยี่ยมมากๆครับ ขอเป็นเจ้าประจำเลยแล้วกันครับ
    รับดูฮวงจุ้ย ขึ้นเสาเอก ตั้งศาลเทวา บวงสรวงต่างๆ
    https://www.facebook.com/modonut

โพส
    12

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by Blu-ray Disc แสดงโพส

ได้รับกระแสธารแล้วครับ
    ขอบคุณครับ
    อยากรู้จังว่ากระแสธารไหลไปถึงไหนแล้ว ^-^

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส