หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 9 ของ 476 แรกแรก ... 78910111959109 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 81 ถึง 90 ของ 4755

โพส
    34

ค่าปกติ

แจ้งโอนไปแล้วนะครับ
    รับดูฮวงจุ้ย ขึ้นเสาเอก ตั้งศาลเทวา บวงสรวงต่างๆ
    https://www.facebook.com/modonut

Blu-ray Disc ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,246

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by modonut แสดงโพส
    ออเดอร์หน่อยครับ pm ไปแล้วไม่แน่ใจว่า ได้รับหรือเปล่านะคัรบ

DVD9 แบบซอง

1. The corrs live at royal albert hall
    2. The corrs live in London
    3. The corrs unplugged
    4. best of The Corrs the video

ซีดีเพลง แผ่นละ 80 บาท

1. Olivia "Best of Olivia"
    2. Audiophile Female Voices
    3. Absolute Voices

Blu-ray 25GB ซอง

1. I am Legend (Will Smith)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 5.1
    2. Taylor Swift ;World Tour Live - Speak Now (2011)
    3. Rapunzel (2011)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 7.1
    4-7. Nikita The Complete First Season (2011)(4disc) <บรรยายไทย> DTS-HD Master 5.1
    8. Shakira Live from Paris (2011) DTS-HD Master 5.1
    9. Adele; Live At The Royal Albert Hall
    10. Lady GaGa ;The Monster Ball Tour at Madison Square Garden (2011) LPcm 5.1 Uncompressed
    11. Despicable Me (2011) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1

ใช้ออเดอร์นี้ครับ หนังใหม่ ไม่ค่อยมีเลยครับ
    Quote Originally Posted by modonut แสดงโพส
    แจ้งโอนไปแล้วนะครับ
    ได้รับแล้วครับ
    ขอบคุณครับ

มาซะทีแผ่นสุดโปรด

Blu-ray 50GB;Transformers 3; Dark of the Moon 3D <บรรยายไทย+พากย์ไทย> Dolby TrueHD 7.1 แนะนำอย่าง แรง แรง ครับ
    Blu-ray 50GB;Transformers 3; Dark of the Moon (2d+3D TV) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Blu-ray ของทางร้าน ไม่ว่าจะเป็น 25GB หรือ 50GB ผลิตจากโรงงานทุกแผ่น
    ดังนั้น ไม่ว่าจะเป็น การสกรีนแผ่น ปกพิมพ์เงา ปั๊มนูน สวยงามเนียนๆ เหมือนแผ่นแท้ทุกประการ

รูปสินค้าที่นำมาลงในร้าน ถ่ายจากสินค้าจริงทุกรูป ดังนั้น สินค้าที่จะได้รับก็เหมือนในรูปที่ลงทุกประการครับ

โพส
    187

ค่าปกติ

มีแจ้งเปลี่ยนแปลง 1รายการและแจ้งเพิ่มเติม 1รายการนะเจ้าคะ ขอบคุณค่ะ

โพส
    5

ค่าปกติ

แก้ไขครับ
    Last edited by pt1980; 09-02-2012 at 22:54. เหตุผล: ผิด

โพส
    34

ค่าปกติ

ได้รับของแล้วครับ รวดเร็วเหมือนเดิม
    โอนวันนี้ อีกวันรับของทันที ได้ของก่อน pm แจ้งเลขที่จัดส่งซะอีก

ยอดเยี่ยมครับ
    รับดูฮวงจุ้ย ขึ้นเสาเอก ตั้งศาลเทวา บวงสรวงต่างๆ
    https://www.facebook.com/modonut

โพส
    187

ค่าปกติ

แจ้งโอนเงินรายการมโหฬารไปแล้วนะคะ ขอบคุณมากๆๆๆๆๆๆๆๆค่ะ

Blu-ray Disc ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,246

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by pt1980 แสดงโพส
    แก้ไขครับ
    ขออีกทีครับ

ได้รับของแล้วครับ รวดเร็วเหมือนเดิม
    โอนวันนี้ อีกวันรับของทันที ได้ของก่อน pm แจ้งเลขที่จัดส่งซะอีก

ยอดเยี่ยมครับ
    รอออเดอร์ต่อไปอยู่นะครับ

Quote Originally Posted by natsuki แสดงโพส
    มีแจ้งเปลี่ยนแปลง 1รายการและแจ้งเพิ่มเติม 1รายการนะเจ้าคะ ขอบคุณค่ะ
    Quote Originally Posted by natsuki แสดงโพส
    แจ้งโอนเงินรายการมโหฬารไปแล้วนะคะ ขอบคุณมากๆๆๆๆๆๆๆๆค่ะ
    ได้รับกระแสธารน้ำใจ มโหฬาร แล้วครับ
    ขอบคุณครับ

Blu-ray ของทางร้าน ไม่ว่าจะเป็น 25GB หรือ 50GB ผลิตจากโรงงานทุกแผ่น
    ดังนั้น ไม่ว่าจะเป็น การสกรีนแผ่น ปกพิมพ์เงา ปั๊มนูน สวยงามเนียนๆ เหมือนแผ่นแท้ทุกประการ

รูปสินค้าที่นำมาลงในร้าน ถ่ายจากสินค้าจริงทุกรูป ดังนั้น สินค้าที่จะได้รับก็เหมือนในรูปที่ลงทุกประการครับ

โพส
    816

ค่าปกติ

ได้รับหนังแล้วเหมือนกันครับ รวดเร็วเหมือนเดิม ขอบคุณครับ มีหนังใหม่ เรียบนำมาลงนะครับ ไททานิค ไม่มีเป็นบลูเรย์ซอง บ้างหรือครับ

โพส
    2,246

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by somphopi3 แสดงโพส
    ได้รับหนังแล้วเหมือนกันครับ รวดเร็วเหมือนเดิม ขอบคุณครับ มีหนังใหม่ เรียบนำมาลงนะครับ ไททานิค ไม่มีเป็นบลูเรย์ซอง บ้างหรือครับ
    ชู้รักเรือล่ม ยังไม่มีเป็นบีดีครับ
    หนัง สุดเลิฟเลย ออกมาเป็นบีดีเมื่อไหร่ คงได้เก็บ เข้ามุมสุดโปรดอีกเรื่องนึง
    หนังใหม่มีมาเพิ่มอีกนิดหน่อยครับ

Blu-ray ซอง;Set Up (2012) (Bruce Willis+Ryan Phillippe+50 Cent) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;Colombiana (2012) (Luc Besson+Zoe Saldana) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;Abduction (2012)(Taylor Lautner) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>DTS-HD Master 7.1
    Blu-ray ซอง;Hostel: Part III (2011) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;Closer (Julia Roberts+Natalie Portman+Jude Law+Clive Owen)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> Lpcm 5.1 Uncompressed
    Blu-ray ซอง;Trainspotting (Ewan McGregor+Danny Boyle+Jonny Lee Miller) <บรรยายไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;Pretty Woman(Richard Gere+Julia Roberts) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> Lpcm 5.1 Uncompressed
    Blu-ray ซอง;Santum (2011) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;Tears of the Sun(Bruce Willis+Monica Bellucci ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;Black Hawk Down (Josh Hartnett+Ewan McGregor)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> Lpcm 5.1 Uncompressed
    Blu-ray ซอง;Ninja Assassins (Rain) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;The Green Hornet (2011) (Jay Chou+Seth Rogen+Cameron Diaz) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;Unknow (2011) (Liam Neeson+Diane Kruger)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;Black Swan(2011) (Natalie Portman) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;Kenny G , An Evening of Rhythm & Romance DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;The Eagles : Farewell 1 Tour , Live From Melbourne DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;Michael Jackson's This is It <บรรยายไทย> DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;Lady GaGa ;The Monster Ball Tour at Madison Square Garden (2011) LPcm 5.1 Uncompressed
    Blu-ray ซอง;Britney Spears Live the Femmefatale Tour (2011) LPcm 5.1 Uncompressed
    Blu-ray ซอง;Andrea Bocelli ; Concerto , One Night in Central Park (2011) DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;You're the Inspiration:the Music of David Foster & Friends DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;Hit Man Returns: David Foster & friends (2011) DTS-HD Master 5.1
    Blu-ray ซอง;Andre Rieu - And The Waltz Goes On (2012) DTS-HD Master 5.1

โพส
    187

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by Blu-ray Disc แสดงโพส
    ชู้รักเรือล่ม ยังไม่มีเป็นบีดีครับ
    หนัง สุดเลิฟเลย ออกมาเป็นบีดีเมื่อไหร่ คงได้เก็บ เข้ามุมสุดโปรดอีกเรื่องนึง
    รอเรื่องนี้ด้วยคนค่ะ
    ของกองมโหฬารถึงแล้วนะคะ ดูกันจุใจเลย ขอบคุณค่ะ

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส