Quote Originally Posted by modonut แสดงโพส
สอบถามหน่อยครับ blu-ray 25G แบบซอง

Nikita The Complete First Season (2011)(4disc) <บรรยายไทย> DTS-HD Master 5.1

ตัวนี้ มายังไงครับ มาปกเดียว หนัง 4 แผ่น
หรือมา 4 ปก หนัง 4 แผ่น

เพราะซื้อกล่องมาใส่เอง มันก็ยังไม่มีแบบ กล่องใส่ 4 แผ่น สำหรับกล่อง blu-ray ถ้ามาปกเดียว สงสัยจะยุ่งครับ

แล้วหนังใหม่ๆของ blu-ray 25G แบบซอง เข้าร้านวันไหนครับ จะได้รวบรวมรายชื่อสั่งครับ
2 ปกครับ
หนังใหม่ น่าจะอาทิตย์หน้าครับ

Blu-ray ของทางร้าน ไม่ว่าจะเป็น 25GB หรือ 50GB ผลิตจากโรงงานทุกแผ่น
ดังนั้น ไม่ว่าจะเป็น การสกรีนแผ่น ปกพิมพ์เงา ปั๊มนูน สวยงามเนียนๆ เหมือนแผ่นแท้ทุกประการ

รูปสินค้าที่นำมาลงในร้าน ถ่ายจากสินค้าจริงทุกรูป ดังนั้น สินค้าที่จะได้รับก็เหมือนในรูปที่ลงทุกประการครับ