หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 1040 ของ 1765 แรกแรก ... 405409409901030103810391040104110421050109011401540 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 10,391 ถึง 10,400 ของ 17641

กระทู้: ★บ้านซีรี่ย์ chan28 ดีวีดี ★★★★★★★ราคาถูก มีโปรลดสุดๆ แถมเพียบ ★★★★★★★★

โพส
    110

ค่าปกติ

สั่งแบบสกรีนแผ่นค่ะ 30 บาท 10 แถม 6

3 ก๊ก ภาคเดียวกับ TPBSที่ฉายทางทีวี แบบD2D 17แผ่น

โพส
    17

ค่าปกติ

สั่งหนังแบบที่1ครับ

Forger, The/รวมญาติปล้น โคตรคนพันธุ์พระกาฬ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    สมิง 1 แผ่น
    Scouts Guide to the Zombie Apocalypse (2015) 3 ลูกเสือปะทะซอมบี้ (ซับไทย) 1 แผ่น ตลกมาก
    ป้าแฮปปี้/She ท่าเยอะ 1 แผ่น
    Spectre 007 องค์กรลับดับพยัคฆ์ร้าย เจมส์ บอนด์ 2015 (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Bridge Of Spies/บริดจ์ ออฟ สปายส์ จารชนเจรจาทมิฬ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    อาปัติ 1 แผ่น
    367 วัน Him&Her 1 แผ่น
    ดอกไม้ลายพาดกลอน (ฌอห์ณ จินดาโชติ, จอย ไกอา) 5 แผ่นจบ
    the gifted hands 2013 / สื่อสัมผัสเทพหัตตา (พากย์ไทย) 1 แผ่น
    The Hateful Eight 8 พิโรธ โกรธแล้วฆ่า (เสียงไทยโรง+เสียงอังกฤษ+ซับอังกฤษ) 1 แผ่น
    Z nation season 2 (ซับไทย) 3 แผ่นจบ หนังซอมบี้ ดุเดือดกว่าปีแรก
    Maze Runner: The Scorch Trials (SE)/เมซ รันเนอร์ สมรภูมิมอดไหม้ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Pan (2015) ปีเตอร์ แพน (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Zombie Fight Club-ซอมบี้ไฟล์ทคลับ ซอมบี้โหด คนโคตรเหี้ยม (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    The Man from U.N.C.L.E. คู่ดุไร้ปรานี (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Transporter Refueled / คนระห่ำคว่ำนรก (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    War Pigs / พลระห่ำพันธุ์ลุยแหลก (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Momentum (2015) สวยล้างโคตร (เสียงไทยโรง+เสียงอังกฤษ+ซับอังกฤษ) 1 แผ่น สนุกมาก
    The Lost Legion /ตำนานดาบคิงอาเธอร์ (พากย์ไทย) 1 แผ่น
    ฟรีแลนซ์ (ใหม่ ดาวิกา) 1 แผ่น
    TaG ญ๊่ปุ่น(ซับไทย) 1 แผ่น ห้ามพลาดครับสนุกมากครับ หนังโหดสุดๆ
    Hitman Agent 47 ฮิทแมน สายลับ 47 (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Attack on Titan 2 (2015) ศึกอวสานพิภพไททัน (เสียงไทยโรง) 1 แผ่น
    เลิฟเฮี้ยวเฟี้ยว 1 แผ่น
    The Lost Tomb ซีรี่ย์จีน (ซับไทย) หลี่อี้เฟิง, หยางหยาง 3 แผ่นจบ
    Last Witch Hunter, The/เพชรฆาตแม่มด (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Goosebumps-คืนอัศจรรย์ขนหัวลุก (พากย์ไทย+ซํบไทย) 1 แผ่น

รบกวน pm รายละเอียดด้วยครับ
    ขอบคุณครับ

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,057

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by papiyon แสดงโพส
    สั่งแบบสกรีนแผ่นค่ะ 30 บาท 10 แถม 6

3 ก๊ก ภาคเดียวกับ TPBSที่ฉายทางทีวี แบบD2D 17แผ่น
    ตอบกลับแล้วครับผม

โพส
    177

ค่าปกติ

สั่งหนังหน่อยค่ะ โปร 15
    Love Me if You Dare ซีรี่ย์ไต้หวัน (ซับไทย) 5 แผ่นจบ ฮั่วเจี้ยนหวา , หม่าซือฉุน
    ตามรักคืนใจ (ณเดชน์ คูกิมิยะ, มิว นิษฐา) 4 แผ่นจบ
    High-End Crush ซีรี่ย์เกาหลี (20ตอนจบ) (ซับไทย) จองอิลวู,ชินเซยอน 2 แผ่นจบ
    All About My Mom ซีรี่ย์เกาหลี (ซับไทย) 14 แผ่นจบ
    The Horse Doctor ควังยอน หมอม้าแห่งโชซอน ซีรี่ยเกาหลี 13 แผ่นจบ ภาพมาสเตอร์ เกาหลี โมเสียงไทย
    Paradise Farm ฟาร์มป่วน หวนรัก ซีรี่ย์เกาหลี พากษ์ไทย 3 แผ่นจบ
    Apgujeong Midnight Sun อัพกูจอง ถนนสายชีวิต ซีรี่ย์เกาหลี 19 แผ่นจบ [149 ตอนจบ] ภาพมาสเตอร์ เกาหลี โมเสียงไทย
    Cruel Romance ตำนานรักมาเฟียเซี่ยงไฮ้ ซีรี่ย์จีน (เฉินเฉี่ยวเอิน ,หวงเสี่ยวหมิง) (พากย์ไทย) 8 แผ่นจบ ภาพมาสเตอร์ โมเสียงไทย
    สะใภ้เจ้า 2015 5 แผ่นจบ
    H.I.T ทีมแกร่งแรงทะลุเดือด (โค ฮยอน จอง, ฮา จอง วู) (พากย์ไทยมาสเตอร์) 4 แผ่นจบ
    Rosy Lovers รักวุ่น ๆ ครอบครัวอลเวง ซีรี่ย์เกาหลี (พากย์ไทย) 13 แผ่นจบ ภาพมาสเตอร์ เกาหลี โมเสียงไทย
    อิทธิงูขาวตำนานรักสองภพ
    Lady & Liar ซีรีย์ไต้หวัน (ซับไทย) 7 แผ่นจบ (46 ตอนจบ) (Lau Hawick,Tang Tiffany)
    Scent Of A Woman พลิกชีวิตลิขิตรัก ซีรี่ย์เกาหลี (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ ภาพมาสเตอร์ เกาหลี โมเสียงไทย
    มรสุมสวาท [เวียร์ ศุกลวัฒน์,เปรี้ยว ทัศนียา] 4 แผ่นจบ
    คิดค่าเสียหายด้วยค่ะ ถ้าไม่ขายหนังตอบจะได้เลิกสั่งเวปนี้ ขอบคุณค่ะ
    เพราะโพส 3 ครั้งไม่ตอบกลับเลย

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,057

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by nipa แสดงโพส
    สั่งหนังหน่อยค่ะ โปร 15
    Love Me if You Dare ซีรี่ย์ไต้หวัน (ซับไทย) 5 แผ่นจบ ฮั่วเจี้ยนหวา , หม่าซือฉุน
    ตามรักคืนใจ (ณเดชน์ คูกิมิยะ, มิว นิษฐา) 4 แผ่นจบ
    High-End Crush ซีรี่ย์เกาหลี (20ตอนจบ) (ซับไทย) จองอิลวู,ชินเซยอน 2 แผ่นจบ
    All About My Mom ซีรี่ย์เกาหลี (ซับไทย) 14 แผ่นจบ
    The Horse Doctor ควังยอน หมอม้าแห่งโชซอน ซีรี่ยเกาหลี 13 แผ่นจบ ภาพมาสเตอร์ เกาหลี โมเสียงไทย
    Paradise Farm ฟาร์มป่วน หวนรัก ซีรี่ย์เกาหลี พากษ์ไทย 3 แผ่นจบ
    Apgujeong Midnight Sun อัพกูจอง ถนนสายชีวิต ซีรี่ย์เกาหลี 19 แผ่นจบ [149 ตอนจบ] ภาพมาสเตอร์ เกาหลี โมเสียงไทย
    Cruel Romance ตำนานรักมาเฟียเซี่ยงไฮ้ ซีรี่ย์จีน (เฉินเฉี่ยวเอิน ,หวงเสี่ยวหมิง) (พากย์ไทย) 8 แผ่นจบ ภาพมาสเตอร์ โมเสียงไทย
    สะใภ้เจ้า 2015 5 แผ่นจบ
    H.I.T ทีมแกร่งแรงทะลุเดือด (โค ฮยอน จอง, ฮา จอง วู) (พากย์ไทยมาสเตอร์) 4 แผ่นจบ
    Rosy Lovers รักวุ่น ๆ ครอบครัวอลเวง ซีรี่ย์เกาหลี (พากย์ไทย) 13 แผ่นจบ ภาพมาสเตอร์ เกาหลี โมเสียงไทย
    อิทธิงูขาวตำนานรักสองภพ
    Lady & Liar ซีรีย์ไต้หวัน (ซับไทย) 7 แผ่นจบ (46 ตอนจบ) (Lau Hawick,Tang Tiffany)
    Scent Of A Woman พลิกชีวิตลิขิตรัก ซีรี่ย์เกาหลี (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ ภาพมาสเตอร์ เกาหลี โมเสียงไทย
    มรสุมสวาท [เวียร์ ศุกลวัฒน์,เปรี้ยว ทัศนียา] 4 แผ่นจบ
    คิดค่าเสียหายด้วยค่ะ ถ้าไม่ขายหนังตอบจะได้เลิกสั่งเวปนี้ ขอบคุณค่ะ
    เพราะโพส 3 ครั้งไม่ตอบกลับเลย
    เพิ่งเห็นโพสนี้จริงๆครับ ตอบกลับทาง pm แล้วครับ ลูกค้าดีๆแบบนี้ใครไม่อยากตอบล่ะครับ

โพส
    177

ค่าปกติ

คุณชาญ ทำหนังกาตูนใส่ แฟรชไดร์ มั้ย ขอบคุณค่ะ

โพส
    177

ค่าปกติ

โอนเงินให้แล้วนะค่ะ
    1270 บาท วันนี้ ชื่อ นิภา
    ที่อยู่ 127/159 ซอยริมทางรถไฟบางซื่อ แขวงบางซื่อ เขตบางซื่อ กทม.10800

โพส
    11

ค่าปกติ

แจ้งโอนทาง pm. แล้ว รบกวนเช็คด้วยนะคะ
    ขอบคุณค่ะ

โพส
    7,057

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by nipa แสดงโพส
    คุณชาญ ทำหนังกาตูนใส่ แฟรชไดร์ มั้ย ขอบคุณค่ะ
    ไม่ได้ทำครับผม

โพส
    7,057

ค่าปกติ

โอนเงินให้แล้วนะค่ะ
    1270 บาท วันนี้ ชื่อ นิภา
    ที่อยู่ 127/159 ซอยริมทางรถไฟบางซื่อ แขวงบางซื่อ เขตบางซื่อ กทม.10800
    รับทราบครับ ขอบคุณมากครับ

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส