หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 1058 ของ 1765 แรกแรก ... 5855895810081048105610571058105910601068110811581558 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 10,571 ถึง 10,580 ของ 17641

กระทู้: ★บ้านซีรี่ย์ chan28 ดีวีดี ★★★★★★★ราคาถูก มีโปรลดสุดๆ แถมเพียบ ★★★★★★★★

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,057

ค่าปกติ

เดี๋ยวเช็คดูให้ครับ

โพส
    316

ค่าปกติ

สั่งหนังและโอนเงินไปให้ครับ รายละเอียดตามใน PM ครับ

โพส
    17

ค่าปกติ

สั่งหนังแบบที่1 ครับ

Point Break/ปล้นข้ามโคตร (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Extraction-แผนฉกตัวประกันสะท้านโลก (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Zero Tolerance/ปิดกรุงเทพล่าอำมหิต (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    หอแต๋วแตกแหกนะค่ะ 1 แผ่น
    American ultra พยัคฆ์ร้ายสายซี๊ดดดด (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Ninja Immovable Heart, The/โคตรนินจา..ฆ่าไม่ตาย (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Ultimate Force-ยอดพระกาฬสังหารเดือด (พากย์ไทย+ซีบไทย) 1 แผ่น
    Blunt Force Trauma เกมดุดวลดิบ (พากย์ไทย+ซีบไทย) 1 แผ่น
    มอญซ่อนผี 1 แผ่น
    คุณชายปวรรุจ 6 แผ่นจบ
    รัตนาวดี 2015 4 แผ่นจบ
    ศรีธนญชัย555 1 แผ่น
    Dawn of the Kingdom , The/สยามยุทธ 1 แผ่น
    เลิฟอะรูมิไลค์ รักอะไรไม่รู้ 1 แผ่น
    Diary of Tootsies ไดอารี่ตุ๊ดซี่ส์ เดอะ ซีรีส์ บันทึกของตุ๊ด 2 แผ่นจบ

รบกวนpmรายละเอียดการโอนเงินด้วยครับ
    ขอบคุณครับ

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,057

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by paitoon77 แสดงโพส
    สั่งหนังแบบที่1 ครับ

Point Break/ปล้นข้ามโคตร (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Extraction-แผนฉกตัวประกันสะท้านโลก (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Zero Tolerance/ปิดกรุงเทพล่าอำมหิต (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    หอแต๋วแตกแหกนะค่ะ 1 แผ่น
    American ultra พยัคฆ์ร้ายสายซี๊ดดดด (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Ninja Immovable Heart, The/โคตรนินจา..ฆ่าไม่ตาย (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Ultimate Force-ยอดพระกาฬสังหารเดือด (พากย์ไทย+ซีบไทย) 1 แผ่น
    Blunt Force Trauma เกมดุดวลดิบ (พากย์ไทย+ซีบไทย) 1 แผ่น
    มอญซ่อนผี 1 แผ่น
    คุณชายปวรรุจ 6 แผ่นจบ
    รัตนาวดี 2015 4 แผ่นจบ
    ศรีธนญชัย555 1 แผ่น
    Dawn of the Kingdom , The/สยามยุทธ 1 แผ่น
    เลิฟอะรูมิไลค์ รักอะไรไม่รู้ 1 แผ่น
    Diary of Tootsies ไดอารี่ตุ๊ดซี่ส์ เดอะ ซีรีส์ บันทึกของตุ๊ด 2 แผ่นจบ

รบกวนpmรายละเอียดการโอนเงินด้วยครับ
    ขอบคุณครับ
    ตอบกลับแล้วครับผม

โพส
    17

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by chan28 แสดงโพส
    ตอบกลับแล้วครับผม
    ยังไม่ได้รับ pm เลยครับ

รบกวนตอบกลับอีกครั้งครับ

ขอบคุณครับ

โพส
    105

ค่าปกติ

โอนเงินให้แล้วนะคะวันนี้

รายละเอียดในPMค่ะ

โพส
    63

ค่าปกติ

ได้รับของแล้วน่ะค่ะ ขอบคุณมากๆ เกือบไม่ทันวันหยุดแล้ว

โพส
    698

ค่าปกติ

แบบที่ 2 แผ่นสกรีน เหลือเพียง แผ่นละ 30 บาท(ซื้อ 10 แถม 6 )เฉลี่ยแล้วตกแผ่นละ 18 บาทเอง ถูกสุดๆ

Super Girl Season 1 (ซับไทย+ซับอังกฤษ) 5 แผ่นจบ ห้ามพลาดเลย สนุกมาก supergirl น่ารักสุดๆ
    Xuan Yuan Jian ฤทธิ์กระบี่เซียนหยวน ซีรี่ย์จีน (พากย์ไทย) ภาพมาสเตอร์ โมเสียงไทย 8 แผ่นจบ
    Ultraman Ginga + Ultraman Ginga S (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ
    Be Cool, Scooby-Doo! Season 1 Part 1 / เจ๋งเข้าไว้ สคูบี้ดู! ปี 1 ตอนที่ 1 ( พากษ์ไทย) 2 แผ่น
    Angels นางฟ้าล่าผี ปี2 / 3 แผ่นจบ
    Angels นางฟ้าล่าผี ปี1 / 4 แผ่นจบ
    Deadpool (SE)/เดดพูล (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Sword of Destiny (2016) พยัคฆ์ระห่ำ มังกรผยองโลก 2: ชะตาเขียว (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    รุ่นพี่ Secret Love ตอน Puppy Honey ( เชอรีน หรเวชกุล , กั้ง วรกร) 1 แผ่นจบ
    รุ่นพี่ Secret Love ตอน My Lil Boy ( นนน กรภัทร์ , ต้าเหนิง กัญญาวีร์ ) 1 แผ่นจบ
    Selfie Season 1 : สวยเรียก Like (ไลค์) หัวใจเรียกรัก ปี 1 ซีรี่ย์ฝรั่ง (พากย์ไทย) 2 แผ่นจบ

ส่ง EMS

เคลม Little Prince, The/เจ้าชายน้อย (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น แผ่นเสีย

โพส
    698

ค่าปกติ

แจ้งโอนและที่อยู่แล้วทาง pm
    ขอบคุณครับ

Quote Originally Posted by abc1234 แสดงโพส
    แบบที่ 2 แผ่นสกรีน เหลือเพียง แผ่นละ 30 บาท(ซื้อ 10 แถม 6 )เฉลี่ยแล้วตกแผ่นละ 18 บาทเอง ถูกสุดๆ

Super Girl Season 1 (ซับไทย+ซับอังกฤษ) 5 แผ่นจบ ห้ามพลาดเลย สนุกมาก supergirl น่ารักสุดๆ
    Xuan Yuan Jian ฤทธิ์กระบี่เซียนหยวน ซีรี่ย์จีน (พากย์ไทย) ภาพมาสเตอร์ โมเสียงไทย 8 แผ่นจบ
    Ultraman Ginga + Ultraman Ginga S (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ
    Be Cool, Scooby-Doo! Season 1 Part 1 / เจ๋งเข้าไว้ สคูบี้ดู! ปี 1 ตอนที่ 1 ( พากษ์ไทย) 2 แผ่น
    Angels นางฟ้าล่าผี ปี2 / 3 แผ่นจบ
    Angels นางฟ้าล่าผี ปี1 / 4 แผ่นจบ
    Deadpool (SE)/เดดพูล (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Sword of Destiny (2016) พยัคฆ์ระห่ำ มังกรผยองโลก 2: ชะตาเขียว (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    รุ่นพี่ Secret Love ตอน Puppy Honey ( เชอรีน หรเวชกุล , กั้ง วรกร) 1 แผ่นจบ
    รุ่นพี่ Secret Love ตอน My Lil Boy ( นนน กรภัทร์ , ต้าเหนิง กัญญาวีร์ ) 1 แผ่นจบ
    Selfie Season 1 : สวยเรียก Like (ไลค์) หัวใจเรียกรัก ปี 1 ซีรี่ย์ฝรั่ง (พากย์ไทย) 2 แผ่นจบ

ส่ง EMS

เคลม Little Prince, The/เจ้าชายน้อย (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น แผ่นเสีย

โพส
    43

ค่าปกติ

ได้รับของแล้ว ขอบคุณคะ

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส