หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 1116 ของ 1765 แรกแรก ... 116616101610661106111411151116111711181126116612161616 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 11,151 ถึง 11,160 ของ 17641

กระทู้: ★บ้านซีรี่ย์ chan28 ดีวีดี ★★★★★★★ราคาถูก มีโปรลดสุดๆ แถมเพียบ ★★★★★★★★

โพส
    34

ค่าปกติ

สั่งหน่อยคะ เอาแบบสกรีนชื่อย่างเดียวคะ

Fantastic Beasts and Where to Find Them /สัตว์มหัศจรรย์และถิ่นที่อยู่ (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    Doctor Strange (2016) : ด็อกเตอร์ สเตรนจ์ จอมเวทย์มหากาฬ (พากย์ไทย+ซับไทยป 1 แผ่น
    The Warrior s Gate (2016) : นักรบทะลุประตูมหัศจรรย์ (พากย์ไทย+ซับไทยป 1 แผ่น
    Passengers (2016) : คู่โดยสารพันล้านไมล์ (เสียงไทยโรง) 1 แผ่น
    SOTUS The Series พี่ว้ากตัวร้ายกับนายปีหนึ่ง 4 แผ่นจบ
    Detective Conan The Movie 20th The Darkest Nightmare 2016 : ยอดนักสืบจิ๋วโคนัน เดอะมูฟวี่ 20 ตอน ปริศนารัตติกาลทมิฬ (พากย์ไทย) 1 แผ่น
    Now You See Me 2 (2016) : อาชญากล ปล้นโลก (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Me Before You (2016) : มี บีฟอร์ ยู (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    โคนัน เดอะมูฟวี่ ตอน 15 นาทีเฉียดวิกฤตมรณะ (พากย์ไทย) 1 แผ่น
    Detective Conan The Movie 17 /โคนัน เดอะมูฟวี่ 17 ภาค ฝ่าวิกฤติเรือรบมรณะ (พากย์ไทย) 1 แผ่น

โพส
    45

ค่าปกติ

สั่งหนังแบบที่ 1 แผ่นไม่สกรีน รวมทั้งหมด 40 แผ่น

บันทึกการแสดงสด ล้านตลับ 2 แผ่น
    Ultraman X / อุลตร้าแมน x (พากย์ไทย) 5 แผ่นจบ ภาพมาสเตอร์โมเสียงไทย
    Ultraman Orb (ซับไทย) 5 แผ่นจบ อุลตร้าแมนล่าสุด สนุกสุดๆ
    บันทึกการแสดงสด อัสนี-วสันต์ 30 ปี สวัสดีครับ 2 แผ่น
    คอนเสิร์ต Grand ex grand concerts 1 แผ่น
    Sofia The First: Once Upon A Princess (2012) /โซเฟียที่หนึ่ง: เจ้าหญิงมือใหม่ (พากย์ไทย+ซับไทย ) 1 แผ่น
    Sofia The First: Ready To Be A Princess /โซเฟียที่หนึ่ง: เตรียมพร้อมเป็นเจ้าหญิง (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Sofia The First The Floating Palace / พระราชวังลอยน้ำ (ซัพไทย) 1 แผ่น
    Sofia The First: Dear Sofia: A Royal Collection/โซเฟียที่หนึ่ง : เจ้าหญิงโซเฟีย กับการผจญภัยของเหล่าเจ้าหญิง (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    Sofia The First: The Curse of Princess Ivy / โซเฟียที่หนึ่ง : คำสาปเจ้าหญิงไอวี่ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Sofia The First: The Enchanted Feast /โซเฟียที่หนึ่ง: งานเลี้ยงร่างร่ายเวทย์ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Sofia The First: The Secret Library (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Jake and The Neverland Pirates /เจคกับสหายโจรสลัดแห่งเนเวอร์แลนด์ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Jake And The Never Land Pirates : Peter Pan Returns/เจคกับสหายโจรสลัดแห่งเนเวอร์แลนด์ : การกลับมาของปีเตอร์ แพน (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Jake And The Never Land Pirates: Jake Saves Bucky /เจคกับสหายโจรสลัดแห่งเนเวอร์แลนด์ : บั๊คกี้แข่งซิ่งส์! (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Jake And The Never Land Pirate : Never Land Rescue (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    Jake and The Never Land Pirates: Battle For The Book /เจคกับสหายโจรสลัดแห่งเนเวอร์แลนด์ : ศึกแย่งชิงนิทาน (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    She Was Pretty ซีรี่ย์เกาหลี (ซับไทย) 4 แผ่นจบ ซับ Ruindy ลดบิท
    Romantic Doctor, Teacher Kim ซีรี่ย์เกาหลี ซับไทย 5 แผ่นจบ
    Secret Love / ซ่อนรักซ่อนเร้น ซีรี่ส์เกาหลี ภาพมาสเตอร์ โมเสียงไทย 4 แผ่นจบ

โพส
    189

ค่าปกติ

ฝาก uddateภาพปกหนังให้หน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

โพส
    20

ค่าปกติ

เอาแบบที่ 1 ส่ง ems

Ghetto Justice 2 : ทนายใหม่หัวใจพยัคฆ์ 2 ซีรี่ย์จีนฮ่องกง 4 แผ่นจบ ( เรื่องนี้เอาทั้ง 2 ภาค )
    House of Harmony and Vengeance นางรำแห่งวังหลวง ซีรีย์ฮ่องกง (โอวหยังเจิ้นหัว, หูซิ่งเอ๋อ, จงเจียซิน, ไม่ฉางชิง) (พากย์ไทย) 6 แผ่นจบ ภาพมาสเตอร์ โมเสียงไทย
    Sergeant Tabloid ตำรวจสาวกับนักข่าวแท็บลอยด์ ซีรี่่ย์ฮ่องกง ( โจวลี่ฉี, เซียะเทียนหัว, หวงจื่อหวิน, เกาจุ้นเสียน, จูเสวียน, หลี่ฮุ่ยอี้, หวังจวินซิน) (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ

โพส
    359

ค่าปกติ

แจ้งรายการที่สั่ง + โอนเงินให้แล้ว รายละเอียดใน pm ครับ ขอบคุณครับ

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,057

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by somphopi แสดงโพส
    ฝาก uddateภาพปกหนังให้หน่อยนะครับ ขอบคุณครับ
    เดี๋ยวจะรีบอัพภาพขึ้นนะครับ

โพส
    177

ค่าปกติ

สั่งหนังหน่อยค่ะโปร9บาท เอาพากย์ไทย
    ก่อนถ้าเรื่องไหนไม่มีพากย์ไทยก็เอาซับค่ะ
    เพลิงนรี=3
    เพียงชายคนนี้ไม่ใช่ผู้วิเศษ=4
    เงาอโศก ณอห์ณ=
    นางอาย=4
    the pincess weiyoung=
    Lovfe020=5
    boss&me=6
    Descendants of the sun=4
    Doctors=5
    Jang ok jung=6
    Noble my love=2
    Smile again=4
    หยุดหัวใจให่ลุ้นรัก=
    หยุนเสียน=8
    สามชาติสามภพป่าท้อ=9
    Far away love=6
    moonlight drawn by clouds=4
    ย้อนรอยรัก=5
    Sweet strange and me=4

โพส
    43

ค่าปกติ

สอบถามคะ เรื่อง grow upซี่รี่ยืจีน ที่ มี 8 แผ่นจบ คือมันเหมือนไม่จบคะมันจบตอนที่พระเอกเข้าห้องผ่าตัดแล้วจบ คือมันจบตอนนี้เลยใช่ไหมคะ ไม่มีต่อใช่ไหมคะ

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,057

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by samamtha แสดงโพส
    สอบถามคะ เรื่อง grow upซี่รี่ยืจีน ที่ มี 8 แผ่นจบ คือมันเหมือนไม่จบคะมันจบตอนที่พระเอกเข้าห้องผ่าตัดแล้วจบ คือมันจบตอนนี้เลยใช่ไหมคะ ไม่มีต่อใช่ไหมคะ
    จบเลยครับ ไม่มีต่อ

โพส
    177

ค่าปกติ

โอนเงินให้แล้วนะค่ะ 895บาท
    ที่อยู่ 127/159 ซอยริมทางรถไฟบางซื่อ
    เขตบางซื่อ แขวงบางซื่อ กทม.10800
    ชื่อนิภา

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส