หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 151 ของ 1765 แรกแรก ... 511011411491501511521531612012516511151 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 1,501 ถึง 1,510 ของ 17648

กระทู้: ★บ้านซีรี่ย์ chan28 ดีวีดี ★★★★★★★ราคาถูก มีโปรลดสุดๆ แถมเพียบ ★★★★★★★★

โพส
    6

ค่าปกติ

ศึกลำน้ำเลือด (อู่ฉี่หัว เหลียงเฉาเหว่ย หวงเย่อหัว) 7 แผ่นจบ

มีแผ่นแบบ แบบที่ 1 แผ่นไม่สกรีน เหลือเพียง แผ่นละ 20 บาท ไหมครับ
    ถ้ามีผมจะได้สั่งเรื่องอื่นเพิ่มทีเดียวครับ

โพส
    21

ค่าปกติ

แจ้งหนังที่ได้มาไม่ครบทาง PM นะค่ะ
    รบกวนตอบกลับด้วยค่ะ

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,061

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by kibkae แสดงโพส
    แจ้งหนังที่ได้มาไม่ครบทาง PM นะค่ะ
    รบกวนตอบกลับด้วยค่ะ
    ส่งตามไปวันที่ 10 แล้วครับ เช็คแล้วมีคนรับไปแล้ว รายละเอียดใน pm ครับผม

โพส
    113

ค่าปกติ

แจ้งโอนเงิน+รายละเอียดทางPMแล้วครับ

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,061

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by tatandchin แสดงโพส
    ศึกลำน้ำเลือด (อู่ฉี่หัว เหลียงเฉาเหว่ย หวงเย่อหัว) 7 แผ่นจบ

มีแผ่นแบบ แบบที่ 1 แผ่นไม่สกรีน เหลือเพียง แผ่นละ 20 บาท ไหมครับ
    ถ้ามีผมจะได้สั่งเรื่องอื่นเพิ่มทีเดียวครับ
    มีครับผม สั่งมาได้เลยครับ

โพส
    6

ค่าปกติ

เจ้าพ่อเซี่ยงไฮ้ ภาค 2 (หลี่เหลี่ยงเหว่ย) 5 แผ่น
    ซิยิ่งกุ้ย (ว่านจื่อเหลียง) 4 แผ่นจบ ภาพจะเก่าหน่อย
    ซิยิ่นกุ้ย จอมทัพคู่บัลลังก์ ซีรี่ส์จีน (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ (อัดทีวี)
    ซิติงซาน พิชิตตะวันตก 2 DVD หวงเยอะหัว,เฉินหมิ่งเอ๋อ
    ซิกัง จอมพยศ 3 DVD หลิวชิงหยุน,หลอฮุ่ยเจียน,เซี้ยะเสียน,โอวหยังเจิ้นหัว
    แบบที่ 1 แผ่นไม่สกรีน เหลือเพียง แผ่นละ 20 บาท
    รวม 25แผ่น ส่งลงทะเบียน
    PMไปขอเลขบช.ด้วยแล้วครับ

โพส
    1

ค่าปกติ

ขอสั่งของหน่อยนะคะ ไม่เคยสั่งเลย อยากได้เรื่อง
    สื่อรักแสนรู้ (กู่เทียนเล่อ ซวนซวน) 2 แผ่นจบ (1ปก) รูปแบบปก
    ศึกรักศึกชิงกุ๊กเทวดา (กู่เทียนเล่อ) 3 แผ่นจบ (1ปก) รูปแบบปก
    [b]ยอดดาบวงพระจันทร์ (กู่เทียนเล่อ) 2แผ่นจบ รูปแบบปก
    พิษรักแรงริษยา (กว๊ะเข่ออิ๋ง, เหมยเสี่ยวฮุ่ย , เว่ยจุ้นเจี๊ยะ ) 7 แผ่นจบ (อันนี่ขอแบบแผ่น 20 บาท นะคะ)
    Family honor ซีรี่สเกาหลี (ซับไทย) 14 แผ่นจบ (อันนี่ขอแบบแผ่น 20 บาท นะคะ)
    นักฆ่าสะท้านฟ้า ซีรี่ส์ฮ่องกง (กู่เทียนเล่อ) พากย์ไทย ปรับปรุงใหม่ภาพชัด99% รวม 7 ตอน 8 แผ่นจบ (อันนี่ขอแบบแผ่น 20 บาท นะคะ)

โพส
    7,061

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by akaibuta แสดงโพส
    ขอสั่งของหน่อยนะคะ ไม่เคยสั่งเลย อยากได้เรื่อง
    สื่อรักแสนรู้ (กู่เทียนเล่อ ซวนซวน) 2 แผ่นจบ (1ปก) รูปแบบปก
    ศึกรักศึกชิงกุ๊กเทวดา (กู่เทียนเล่อ) 3 แผ่นจบ (1ปก) รูปแบบปก
    [b]ยอดดาบวงพระจันทร์ (กู่เทียนเล่อ) 2แผ่นจบ รูปแบบปก
    พิษรักแรงริษยา (กว๊ะเข่ออิ๋ง, เหมยเสี่ยวฮุ่ย , เว่ยจุ้นเจี๊ยะ ) 7 แผ่นจบ (อันนี่ขอแบบแผ่น 20 บาท นะคะ)
    Family honor ซีรี่สเกาหลี (ซับไทย) 14 แผ่นจบ (อันนี่ขอแบบแผ่น 20 บาท นะคะ)
    นักฆ่าสะท้านฟ้า ซีรี่ส์ฮ่องกง (กู่เทียนเล่อ) พากย์ไทย ปรับปรุงใหม่ภาพชัด99% รวม 7 ตอน 8 แผ่นจบ (อันนี่ขอแบบแผ่น 20 บาท นะคะ)
    Quote Originally Posted by tatandchin แสดงโพส
    เจ้าพ่อเซี่ยงไฮ้ ภาค 2 (หลี่เหลี่ยงเหว่ย) 5 แผ่น
    ซิยิ่งกุ้ย (ว่านจื่อเหลียง) 4 แผ่นจบ ภาพจะเก่าหน่อย
    ซิยิ่นกุ้ย จอมทัพคู่บัลลังก์ ซีรี่ส์จีน (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ (อัดทีวี)
    ซิติงซาน พิชิตตะวันตก 2 DVD หวงเยอะหัว,เฉินหมิ่งเอ๋อ
    ซิกัง จอมพยศ 3 DVD หลิวชิงหยุน,หลอฮุ่ยเจียน,เซี้ยะเสียน,โอวหยังเจิ้นหัว
    แบบที่ 1 แผ่นไม่สกรีน เหลือเพียง แผ่นละ 20 บาท
    รวม 25แผ่น ส่งลงทะเบียน
    PMไปขอเลขบช.ด้วยแล้วครับ
    ตอบแล้วครับ

โพส
    110

ค่าปกติ

สั่งวันที่ 19 พย.แบบไม่สกรีนค่ะ

Miracle Doctor / หมอเทพเทวดา ซีรีส์จีน (เจิ้งเส้าชิว) (พากย์ไทย) 7 แผ่นจบ อัดทรู
    Sherlock season 1 (ซับไทย) 3 แผ่นจบ
    Torchwood: Children Of Earth / ทอร์ชวูด ขบวนการล่าปริศนา ตอน เอเลี่ยนยึดโลก ซีรี่ส์ฝรั่ง (พากย์ไทย+ซับไทย) 2 แผ่นจบ

โพส
    55

ค่าปกติ

สั่งหนังค่ะ...มาสเตอร์Zone 3 ทุกเรื่องเลยนะค่ะ!!!
    สั่งซื้อเรื่อง...

แบบที่ 3 แผ่นสกรีน+ ปก + กล่องใส สวยหรู เหลือเพียง แผ่นละ 45 บาท
    1. You're Beautiful : หล่อน่ารักกับซุปเปอร์สตาร์น่าเลิฟ ซีรี่ส์เกาหลี (พากย์ไทย+ซับไทย) D2D 6 แผ่นจบ

แบบที่ 2 แผ่นสกรีน เหลือเพียง แผ่นละ 30 บาท ** มาสเตอร์ Zone 3 ทุกเรื่องเลยนะค่ะ **
    1. Lady Castle / คุณหนูครับ มีรักมาเสิร์ฟ ซีรีส์เกาหลี (พากย์ไทย+ซับไทย) 8 แผ่นจบ D2D
    2. Salt / สวยสังหาร (พากย์ไทย + บรรยายไทย)
    3. The Last Airbender มหาศึก 4 ธาตุจอมราชันย์
    4. Splice / สัตว์สาวกลายพันธุ์ล่าสยองโลก (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    5. Marmaduke / มาร์มาดู๊ค บิ๊กตูบซูเปอร์ป่วน (ฉบับพิเศษ) (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    6. Knight And Day : Extended Cut โคตรคนพยัคฆ์ร้ายกับหวานใจมหาประลัย (ฉบับที่มีทั้งพากย์ไทย+บรรยายไทย)
    7. How to Train Your Dragon : อภินิหารไวกิ้งพิชิตมังกร (พากย์ไทย+ซับไทย)
    8. Predators (2010) / มหากาฬพรีเดเตอร์ (พากย์ไทย+ซับไทย)
    9. Toy Story 3 (SE) / ทอย สตอรี่ 3 (พากย์ไทย+ซับไทย)
    10. Good Morning President : อรุณสวัสดิ์รักประธานาธิบดี (พากย์ไทย+ซับไทย)
    11. Hot Tub Time Machine / สี่เกลอเจาะเวลาป่วนอดีต (พากย์ไทย+ซับไทย)
    12. Nightmare On Elm Street, A ( 2010 ) / นิ้วเขมือบ (พากย์ไทย+ซับไทย)
    13. Killers / เทพบุตร หรือนักฆ่า บอกมาซะดีดี (พากย์ไทย+ซับไทย)
    14. Iron man2 / มหาประลัย คนเกราะเหล็ก 2 (พากษ์ไทย+ซับไทย)
    15. The Karate Kid / เดอะ คาราเต้ คิด (พากษ์ไทย+ซับไทย)
    16. Robin Hood (2010) / จอมโจรกู้แผ่นดินเดือด (พากษ์ไทย+ซับไทย)
    17. Dance Of The Dead / คืนฉลอง ล้างบางซอบบี้ (พากย์ไทย+ซับไทย)
    18. The Crazies / เมืองคลั่งมนุษย์ผิดคน(พากย์ไทย+ซับไทย)
    19. When in Rome / อธิษฐานวุ่นลุ้นรัก ณ กรุงโรม (ฉบับเสียงไทยเท่านั้น)

แจ้งยอดกับเลขที่บัญชี ด้วยนะค่ะ...
    (แจ้งด้วยนะค่ะว่า ได้แผ่นแถมกี่แผ่น ยังไงบ้าง)
    ขอบคุณค่ะ...

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส