หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 307 ของ 1765 แรกแรก ... 2072572973053063073083093173574078071307 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 3,061 ถึง 3,070 ของ 17641

กระทู้: ★บ้านซีรี่ย์ chan28 ดีวีดี ★★★★★★★ราคาถูก มีโปรลดสุดๆ แถมเพียบ ★★★★★★★★

โพส
    177

ค่าปกติ

โอนเงินให้แล้วค่ะ 810 บาท เวลา 14.27 ตอบกลับด้วยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ

โพส
    4

ค่าปกติ

แจ้งโอนเงิน
    ทางpm แล้วนะคะ

โพส
    16

ค่าปกติ

สั่งหนังครับคุณ chan รายละเอียดส่งไปทางอีเมล์แล้วครับ [yahoo]
    ขอบคุณครับ

โพส
    177

ค่าปกติ

โอนเงินแล้ว 810 ขอเปลี่ยนหนังเรื่องหนึ่งค่ะ จากม่านประเพณี เป็น Baby Faced Beauty ได้ไหมค่ะ
    บบที่ 1 แผ่นไม่สกรีน เหลือเพียง แผ่นละ 15 บาท (ไม่ร่วมกับโปร 10 แถม 2 นะครับ)
    The Phantom Season 1 ซีรี่ส์ฝรั่ง (ซับไทย) 2 แผ่นจบ
    Beautiful day ซับไทย 4 แผ่น
    อุ้ยเสี่ยวป้อ (จางเหว่ยเจี้ยน ) 4 แผ่นจบ (1ปก) รูปแบบปก
    จอมใจจักรพรรดิ์ (หยวนเปียว ฉีเส้าเฉียน จางอวี้เหยียน) ภาค 1 3 แผ่นจบภาพสินค้า
    จอมใจจักรพรรดิ์ ภาค 2 ( ฉีเส้าเฉียน หยวนเปียว) 2 แผ่นจบภาพสินค้า
    เลือดแท้หัวใจกตัญญู (จางเถิง เจียวเอินจิ้น อู๋ม๊งต๊ะ ) 4 แผ่นจบ
    ไท้เก๊กหมัดทะลุฟ้า (ใหม่) ซีรีย์จีนtvb (พากย์ไทย) 3 แผ่นจบ อัดทีวี new
    Good Morning President : อรุณสวัสดิ์รักประธานาธิบดี (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ
    Be nice to people ไม่ได้ล้อเล่นเป็นต่อแล้วนะ พากย์ไทยอัดทีวี 2 แผ่นจบ
    How to Survive in the School : รักมากมายของนายตัวป่วน (พากย์ไทย) 2 แ่ผ่นจบ
    Baby Faced Beauty (Jang Na Ra, Choi Daniel) ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย ลดบิท 5 แผ่นจบ
    สลับเกี้ยวรักอลวน ( หวางซี่ หลี่หลิน เนี้ยเหยี่ยน) 2 แผ่นจบ (1ปก) รูปแบบปก
    รักข้ามขอบฟ้า (แซริม ซูโหย่วเยิง เหอยุ่นตะ) 4 แผ่นจบ
    รักนี้เพื่อเธอ(สวี่เส้าหยาง เฉินอี๋หยง หวางเจี้ยนหลง หลินเหว่ยสั้ว) 7 แผ่นจบ
    Autumn Concerto สถานีต่อไป ความสุข Autumn Concerto (พากย์ไทย) 7 แผ่นจบ อัดทรู

ขอบคุณค่ะ

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,057

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by nipa แสดงโพส
    โอนเงินแล้ว 810 ขอเปลี่ยนหนังเรื่องหนึ่งค่ะ จากม่านประเพณี เป็น Baby Faced Beauty ได้ไหมค่ะ
    บบที่ 1 แผ่นไม่สกรีน เหลือเพียง แผ่นละ 15 บาท (ไม่ร่วมกับโปร 10 แถม 2 นะครับ)
    The Phantom Season 1 ซีรี่ส์ฝรั่ง (ซับไทย) 2 แผ่นจบ
    Beautiful day ซับไทย 4 แผ่น
    อุ้ยเสี่ยวป้อ (จางเหว่ยเจี้ยน ) 4 แผ่นจบ (1ปก) รูปแบบปก
    จอมใจจักรพรรดิ์ (หยวนเปียว ฉีเส้าเฉียน จางอวี้เหยียน) ภาค 1 3 แผ่นจบภาพสินค้า
    จอมใจจักรพรรดิ์ ภาค 2 ( ฉีเส้าเฉียน หยวนเปียว) 2 แผ่นจบภาพสินค้า
    เลือดแท้หัวใจกตัญญู (จางเถิง เจียวเอินจิ้น อู๋ม๊งต๊ะ ) 4 แผ่นจบ
    ไท้เก๊กหมัดทะลุฟ้า (ใหม่) ซีรีย์จีนtvb (พากย์ไทย) 3 แผ่นจบ อัดทีวี new
    Good Morning President : อรุณสวัสดิ์รักประธานาธิบดี (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ
    Be nice to people ไม่ได้ล้อเล่นเป็นต่อแล้วนะ พากย์ไทยอัดทีวี 2 แผ่นจบ
    How to Survive in the School : รักมากมายของนายตัวป่วน (พากย์ไทย) 2 แ่ผ่นจบ
    Baby Faced Beauty (Jang Na Ra, Choi Daniel) ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย ลดบิท 5 แผ่นจบ
    สลับเกี้ยวรักอลวน ( หวางซี่ หลี่หลิน เนี้ยเหยี่ยน) 2 แผ่นจบ (1ปก) รูปแบบปก
    รักข้ามขอบฟ้า (แซริม ซูโหย่วเยิง เหอยุ่นตะ) 4 แผ่นจบ
    รักนี้เพื่อเธอ(สวี่เส้าหยาง เฉินอี๋หยง หวางเจี้ยนหลง หลินเหว่ยสั้ว) 7 แผ่นจบ
    Autumn Concerto สถานีต่อไป ความสุข Autumn Concerto (พากย์ไทย) 7 แผ่นจบ อัดทรู

ขอบคุณค่ะ
    รับทราบครับ ตอบทาง pm แล้วครับ ขอบคุณครับ

ที่ตั้ง
    BKK
    โพส
    94

ค่าปกติ DEPOSIT 255.00-

DEPOSIT 255.00-
    รายละเอียดใน pm

รบกวนอย่าลืมแผ่นแก้ Drive of Life แผ่น 7 นะค่ะ
    ได้แผ่น 6 มาสองแผ่น

โพส
    2

ค่าปกติ

สั่งซื้อ
    1. 8 เทพอสูรมังกรฟ้า ปี 2003 (หลินจื้ออิง หูจวิน หลิวอี้เฟย) 4 แผ่นจบ
    2. ดาบมังกรหยกใหม่ ( ซู่โย่เผิง) 5 แผ่นจบ
    ไม่สกรีน ขอราคาด้วย ขอบคุณคับ

โพส
    3

ค่าปกติ

มีเรื่อง Parter : Once in my file นำแสดงโดย Kim Hyun Jo, Lee Dong Wook. หรือเปล่า
    ถ้ามี ช่วยบอกรายละเอียดให้ด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ

โพส
    71

ค่าปกติ

สั่งหนังพร้อมโอนเงินนะครับ

รายละเอียดแจ้งในPM

โพส
    8

ค่าปกติ

แวะมารอครับท่าน ใกล้ถึงคิวรึยังหว่า?

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส