หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 1119 ของ 1765 แรกแรก ... 119619101910691109111711181119112011211129116912191619 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 11,181 ถึง 11,190 ของ 17641

กระทู้: ★บ้านซีรี่ย์ chan28 ดีวีดี ★★★★★★★ราคาถูก มีโปรลดสุดๆ แถมเพียบ ★★★★★★★★

โพส
    16

ค่าปกติ สอบถามรายการค่ะ

หนังเกาหลีแผ่นเดียวจบ เรื่องนี้ทางร้านยังมีอยู่มั๊ยคะ

Beautiful Sunday / เลือดลบรอยบาป(พากย์ไทย+ซับไทย)

ขอบคุณค่ะ

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,057

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by kuknaka แสดงโพส
    หนังเกาหลีแผ่นเดียวจบ เรื่องนี้ทางร้านยังมีอยู่มั๊ยคะ

Beautiful Sunday / เลือดลบรอยบาป(พากย์ไทย+ซับไทย)

ขอบคุณค่ะ
    มีครับผม

โพส
    16

Red face Order ค่ะ

Quote Originally Posted by chan28 แสดงโพส
    มีครับผม
    Order ค่ะ

แบบที่ 3 หนังซีรีย์ตั้งแต่ 3 แผ่นขึ้นไปนะครับ แผ่นสกรีน+ ปกglossy + กล่องใส เหลือเพียง แผ่นละ 45 บาท

แบบที่ 2 แผ่นสกรีน เหลือเพียง แผ่นละ 25 บาท
    Wild Chives and Soy Bean Soup ซีรี่ย์เกาหลี (ซับไทย) 6 แผ่นจบ

ส่งแบบลงทะเบียนค่ะ
    ขอบคุณค่ะ

โพส
    16

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by kuknaka แสดงโพส
    Order ค่ะ

แบบที่ 3 หนังซีรีย์ตั้งแต่ 3 แผ่นขึ้นไปนะครับ แผ่นสกรีน+ ปกglossy + กล่องใส เหลือเพียง แผ่นละ 45 บาท

แบบที่ 2 แผ่นสกรีน เหลือเพียง แผ่นละ 25 บาท
    Wild Chives and Soy Bean Soup ซีรี่ย์เกาหลี (ซับไทย) 6 แผ่นจบ

ขอบคุณค่ะ
    PM ร้านน่าจะเต็ม ส่งไม่ได้ แจ้งไปทางเมลแล้วนะคะ ^^

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,057

ค่าปกติ

[QUOTE=chan28;237]รายการใหม่ 16-4-60

มังกรหยก 2017 / The Legend of Condor Heroes ซีรี่ย์จีน (ซับไทย) 7 แผ่นจบ
    Proud of love ซีรี่ย์จีน (ซับไทย) 3 แผ่นจบ
    Refresh Man บอสจ๋า...เลขาขอโทษ ซีรี่ย์ไต้หวัน (พากย์ไทย) 6 แผ่นจบ (17ตอนจบ) ภาพมาสเตอร์ โมเสียงไทย
    Strong Woman Do Bong Soon ซีรี่ย์เกาหลี (ซับไทย) 4 แผ่นจบ
    Ruby Ruby Love ซีรีย์เกาหลี ซับไทย) (5ตอนจบ) 1 แผ่นจบ
    The Knife and the Sword 2 ยอดเชฟเหนือซามูไร ปี 2 ซีรี่ย์ญี่ปุ่น (พากย์ไทย) 2 แผ่นจบ
    THE WALKING DEAD SEASON 7 ซีรี่ย์ฝรั่ง (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ ตอนสุดท้ายลุ้นตื่นเต้นมาก
    DCs Legends of Tomorrow Season 2 ซีรี่ย์ฝรั่ง (ซับไทย) 4 แผ่นจบ
    13 Reasons Why Season 1 ซีรี่ย์ฝรั่ง (ซับไทย) 3 แผ่นจบ
    Homeland Season 6 ซีรี่ย์ฝรั่ง (ซับไทย) 3 แผ่นจบ
    THE MAGICIANS มหาลัยไสยเวท ปี 1 ซีรี่ย์ฝรั่ง (พากย์ไทย) 3 แผ่นจบ ดูจบแล้วสนุกมาก
    Sleepy hollow season 4 ซีรี่ย์ฝรั่ง (ซับไทย) 3 แผ่นจบ
    Grimm Season 6 (final season) ซีรี่ย์ฝรั่ง (ซับไทย) 3 แผ่นจบ
    The Crown ซีรี่ย์ฝรั่ง (ซับไทย) 3 แผ่นจบ
    Legion Season 1 ซีรี่ย์ฝรั่ง (ซับไทย) 2 แผ่นจบ
    เพลิงพระนาง 2017 / 7 แผ่นจบ
    สงครามเพลง 3 แผ่นจบ
    คู่ซ่า รสแซ่บ 4 แผ่นจบ
    นักบุญทรงกลด 4 แผ่นจบ
    เขี้ยวราชสีห์ 4 แผ่นจบ
    The Cupids บริษัทรักอุตลุด ตอน กามเทพออกศึก 2 แผ่นจบ
    รักชั้นนัย TheUnderwear 2 แผ่นจบ
    อกธรณี 2017/ 5 แผ่นจบ
    U-PRINCE Series ตอน เฟิร์สคลาส 1 แผ่นจบ

Snowden (2016) : สโนว์เดน อัจฉริยะจารกรรมเขย่ามหาอำนาจ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Time Raiders (2016) : บันทึกจอมโจรแห่งสุสาน (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Railroad Tigers (2016) : ใหญ่ ปล้น ฟัด (พากย์ไทย) 1 แผ่น
    Urge (2016) : ปาร์ตี้คลั่งหลุดโลก (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    From The Land Of The Moon หรือ (Mal De Pierres) (2016) : คลั่งเพราะรัก (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    The Salesman (2016) : เดอะ เซลล์แมน

โพส
    16

ค่าปกติ แจ้งโอนแร้วค่ะ ^^

Order ค่ะ

ขอบคุณค่ะ
    โอนและ แจ้งโอนไปทางเมลเรียบร้อยแล้วค่ะ
    ขอบคุณค่า

โพส
    359

ค่าปกติ

แจ้งรายการที่สั่ง + โอนเงินให้แล้ว รายละเอียดใน pm ครับ

โพส
    113

ค่าปกติ

แจ้งโอน+มีเพิ่มหนังนิดหน่อยครับ ทางเมล

โพส
    62

ค่าปกติ

ขอสั่งแบบสกรีนแผ่น 20 แถม 8 ครับ

Club Friday The Series 7 ตอน Home ((วิว วรรณรท สนธิไชย), ออย ธนา สุทธิกมล) 1 แผ่น
    Club Friday The Series 7 ตอน รักแท้มีจริง นัท มีเรีย เบนเนเดดตี้), เป๊ป (ปีเตอร์ นพชัย ชัยนาม) 1 แผ่น
    Club Friday The Series 6 ผิดที่ รักคนผิด 1 DVD (อั๋น โอลิเวอร์ , นิโคล เทริโอ , นุ่น ศิรพันธ์)
    Club Friday The Series 6 ความรักไม่ผิด ตอนผิดที่...ไว้ใจ (โทนี่ รากแก่น , ยิปโซ อริย์กันตา , เจสซี่ เจสสิกา ) 1 แผ่นจบ
    Club Friday The Series 6 ความรักไม่ผิด ตอนผิดที่...มากรัก (เป้ อารักษ์ , นิต้า , เนย โชติกา ,แพรว คณิตกุล , ต้นหอม ) 1 แผ่น
    5 พยัคฆ์ร้ายมายา โดย เหมียวเฉียวเหว่ย,ทังเจิ้นเยี่ย,หยังพ่านพ่าน,หลี่เจ ียเซิง 5 แผ่นจบ (อัดม้วนวีดีโอ)
    Doraemon (2014) เป็นตอนๆ ที่ออกฉายทางช่อง 9 (แบบวาดลายใหม่ อัดจากทีวี) (พากย์ไทย) 2 แผ่น 51 ตอน
    DoraemonTV คอลเลคชั่น (ตอนสั้น) ลิขสิทธิ์ใหม่ ชุดใหม่ทั้งหมด 2 แผ่นจบ
    Bridget Jones's Baby /บริดเจ็ท โจนส์ เบบี้ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    เลือดล้างตระกูล (ว่านจื่อเหลียง) 3 แผ่นจบ
    Cold War 2 / 2 คมล่าถล่มเมือง 2 (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    มังกรหยก 2017 / The Legend of Condor Heroes ซีรี่ย์จีน (ซับไทย) 7 แผ่นจบ
    From Vegas To Macau 2/โคตรเซียนมาเก๊าเขย่าเกาจิ้ง (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Sword Master ดาบปราบเทวดา (2016) (พากย์ไทย+ซํบไทย) 1 แผ่น

โพส
    2

ค่าปกติ

มีเรื่อง mask rider kabuto ไหมอะคะ

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส