หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 108 ของ 1765 แรกแรก ... 858981061071081091101181582086081108 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 1,071 ถึง 1,080 ของ 17641

กระทู้: ★บ้านซีรี่ย์ chan28 ดีวีดี ★★★★★★★ราคาถูก มีโปรลดสุดๆ แถมเพียบ ★★★★★★★★

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,057

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by wanna2374 แสดงโพส
    มีหนังจีนชุดเรื่อง " มหาบุรุษ จางจวีเจิ้ง " ไหมคะ? ช่วตอบกลับที่ wanna2374@hotmail.com ด้วยค่ะ...ขอบคุณค่ะ
    ตอบตรงนี้เลยนะครับ ยังไม่มาครับ

โพส
    13

ค่าปกติ

โอนเงินตั้งแต่วันที่ 30/8 วันนี้วันที่ 7/9 ของยังไม่ได้เลยค่ะ เห็นมีรายชื่ออัพเดทส่งของตั้งแต่วันที่ 2/9 จนป่านนี้ของยังมาไม่ถึงเลยนะคะ เช็คด้วยค่ะ
    แจ้งส่ง 2/9/53
    Rrankies tyle / คุณ กวินสิทธิ์ / monkey5555 / arocaya / Prabphoi hotmail / คุณ เอกชัย / sinsen / Green / weerawit /kamei / jakapan / P_sitzz / salapaomien / chatanime / คุณ สุกัญญา / mook123

โพส
    3

ค่าปกติ

ได้รับแผ่นหนังแล้วค่ะ สอบถามนิดนึงค่ะ พอจะมีรายชื่อหนังที่เป็นซีรีส์จีนจากแผ่นดินใหญ่ใหม่คะ แบบที่มีซับไทย
    มีหลายเรื่องที่สนใจค่ะ หรือไม่ก็ลิงค์ของคนที่โมหนังจีนน่ะค่ะ

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,057

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by arocaya แสดงโพส
    โอนเงินตั้งแต่วันที่ 30/8 วันนี้วันที่ 7/9 ของยังไม่ได้เลยค่ะ เห็นมีรายชื่ออัพเดทส่งของตั้งแต่วันที่ 2/9 จนป่านนี้ของยังมาไม่ถึงเลยนะคะ เช็คด้วยค่ะ
    แจ้งส่ง 2/9/53
    Rrankies tyle / คุณ กวินสิทธิ์ / monkey5555 / arocaya / Prabphoi hotmail / คุณ เอกชัย / sinsen / Green / weerawit /kamei / jakapan / P_sitzz / salapaomien / chatanime / คุณ สุกัญญา / mook123
    เดี๋ยวพรุ่งนี้เช็คเลขแล้วมาแจ้งนะครับ
    แต่ที่ผ่านมามี 2 กรณีที่เกิดขึ้นครับ
    1. ไม่มีผู้รับ บ้านปิด
    2. มีผู้รับแทนแต่ไม่แจ้ง

โพส
    13

ค่าปกติ

ตัวดิฉันเองอยู่บ้านทุกวัน มีวันอาทิตย์ที่ผ่านมาเท่านั้นที่ไม่อยู่ ที่เหลืออยู่บ้านทุกวัน อีกเจ้าที่มีรายชื่อส่งของวันที่ 2/9 เหมือนกันได้รับของแล้วหลายวันแล้วด้วยค่ะ รับเองกับมือ
    เพราะเดือนนี้พอดีว่างเลยสั่งเยอะและมีเวลาอยู่บ้านรอรับทุกวัน เลยสั่งหลายเจ้าเลยค่ะ ฉะนัน้นตัดประเด็นมีผู้รับแทนแต่ไม่แจ้งได้เลยค่ะ ยังไงเช็ดด้วยนะคะ

โพส
    22

ค่าปกติ

ได้รับแล้วค่ะ

โพส
    113

ค่าปกติ

มีเรื่อง นายหน้า ป้ายทอง At Home With Loveไหมครับ
    แล้วจะเอา นักฆ่าสะท้านฟ้า อัดทรู ที่มีครบทุกตอน มาไหมครับ

ขอบคุณครับ

โพส
    7,057

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by cmpunk แสดงโพส
    มีเรื่อง นายหน้า ป้ายทอง At Home With Loveไหมครับ
    แล้วจะเอา นักฆ่าสะท้านฟ้า อัดทรู ที่มีครบทุกตอน มาไหมครับ

ขอบคุณครับ
    นายหน้าป้ายทอง รอซักพักครับ ส่วนนักฆ่าสะท้านฟ้ายังมีไม่ครบครับ ตอนนี้มี 4 ตอนที่ทำใหม่

โพส
    13

ค่าปกติ

ที่คุณส่งมาให้เป็นแบบ ems หรือลงทะเบียนธรรมดาคะ และต้นทางส่งมาจากไปรษรีย์สาขาไหน
    เพราะที่ทางไปรษณีย์สาขาที่จะต้องส่งมาบ้านดิฉัน เค้าว่ายังไม่มีมาเลย เค้าเช็คย้อนให้ไปถึงวันที่ 1/9 ค่ะ
    เลขพัสดุที่ให้มาไม่มีรับเข้ามาเลย เลขที่ให้มาถูกหรือเปล่าคะ หรือที่อยู่ที่ส่งมาถูกต้องหรือเปล่า

อีกเจ้าที่มีรายชื่อดิฉันส่งของวันที่ 7/9 ของเพิ่งมาถึงมือดิฉันเดี๋ยวนี้เองค่ะ
    และอีกเจ้าที่แผ่่นส่งขาด ที่รายชื่อส่งมาวันที่ 2/9 เหมือนกับของคุณดิฉันได้รับของตั้งแต่วันที่ 4/9 และแจ้งกลับไปว่าส่งขาด 1 แผ่นและผิด 1 เรื่อง
    เค้าก็ทำการส่งมาให้ใหม่และเพิ่งได้รับเมื่อกี้เช่นกัน ขาดแต่ของคุณเจ้าเดียวนะคะ

ทางคุณต้องตรวจสอบดูแล้วนะคะว่าผิดพลาดตรงไหนหรือเปล่า
    Last edited by arocaya; 09-09-2010 at 10:47.

โพส
    7,057

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by arocaya แสดงโพส
    ที่คุณส่งมาให้เป็นแบบ ems หรือลงทะเบียนธรรมดาคะ และต้นทางส่งมาจากไปรษรีย์สาขาไหน
    เพราะที่ทางไปรษณีย์สาขาที่จะต้องส่งมาบ้านดิฉัน เค้าว่ายังไม่มีมาเลย เค้าเช็คย้อนให้ไปถึงวันที่ 1/9 ค่ะ
    เลขพัสดุที่ให้มาไม่มีรับเข้ามาเลย เลขที่ให้มาถูกหรือเปล่าคะ หรือที่อยู่ที่ส่งมาถูกต้องหรือเปล่า

อีกเจ้าที่มีรายชื่อดิฉันส่งของวันที่ 7/9 ของเพิ่งมาถึงมือดิฉันเดี๋ยวนี้เองค่ะ
    และอีกเจ้าที่แผ่่นส่งขาด ที่รายชื่อส่งมาวันที่ 2/9 เหมือนกับของคุณดิฉันได้รับของตั้งแต่วันที่ 4/9 และแจ้งกลับไปว่าส่งขาด 1 แผ่นและผิด 1 เรื่อง
    เค้าก็ทำการส่งมาให้ใหม่และเพิ่งได้รับเมื่อกี้เช่นกัน ขาดแต่ของคุณเจ้าเดียวนะคะ

ทางคุณต้องตรวจสอบดูแล้วนะคะว่าผิดพลาดตรงไหนหรือเปล่า
    ไปรษณีย์ผิดพลาดอีกแล้ว เดี๋ยวตามเรื่องที่ไปรณีย์ให้นะครับ ระหว่างนี้ก็จะทำให้ใหม่ไปก่อน

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส