หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 13 ของ 1765 แรกแรก ... 3111213141523631135131013 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 121 ถึง 130 ของ 17642

กระทู้: ★บ้านซีรี่ย์ chan28 ดีวีดี ★★★★★★★ราคาถูก มีโปรลดสุดๆ แถมเพียบ ★★★★★★★★

From Here to Eternity1982 Guest

ค่าปกติ

แบบสกรีนแผ่น

มังกรหยก ภาคก๊วยเจ๋ง (หวงเย่อหัว องเหม่ยหลิง หลอเจียเหลียง) 6 แผ่นจบ
    กระบี่ไร้เทียมทาน ฉีเส้าเฉียน 6 แผ่นจบ

โพส
    6

สั่งสินค้าไปทางอีเมล์แล้วนะคะ ตอบกลับด้วย

โพส
    7

Unhappy แจ้งแผ่นเสีย เรื่องกระบี่ลมกรด

พอดีสั่งหนังจากคุณchan ไปเยอะ และได้ทยอยดู ปรากฎว่า พอดูเรื่องกระบี่ลมกรด กัวฟู่เฉิง เหลียงเสี่ยวปิง ไช่เส้าเฟิน มี 3 แผ่น ดูแผ่นแรก ภาพก็สะดุด พอดูแผ่นที่สอง ภาพก็สะดุด แผ่นที่สาม ภาพก็สะดุด อยากเปลี่ยนแผ่นใหม่ครับ เรื่องนี้สั่งซื้อเมื่อวันที่18 มกราคม 2553 โอนเงินวันที่ 20 มกราคม 2553 คุณchan ส่งให้วันที่ 22 มกราคม 2553 ได้รับวันที่ 23 มกราคม 2553 เห็นคุณchan ลงข้อความในเว๊ปว่า การเคลมสินค้า กรณีแผ่นเปิดไม่ได้ แผ่นค้าง ได้รับแผ่นไม่ตรงกับเรื่องที่สั่ง เคลมได้ครับ รับประกันแผ่น 2 เดือนหลังจากได้รับแผ่นนะครับ จึงอยากรบกวนคุณchan ช่วยส่งแผ่นใหม่ ของเรื่องนี้ ทั้งหมด 3 แผ่นให้ด้วยครับ และต้องส่งแผ่นเสียกลับไปให้ด้วยหรือเปล่าครับ ช่วยตอบด้วยครับ ขอบคุณมากครับ

โพส
    29

ค่าปกติ สั่งซ้อหนัง จาก First

แบบที่ 2 แผ่นสกรีน ราคาแผ่นละ 40 บาทพร้อมซองกันรอย
    ems 50 บาท
    Scandal makers / ลูกหลานใครหว่า? ป่วนซ่านายเจี๋ยมเจี๋ยม (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    2012 : 2012 วันสิ้นโลก (พากย์ไทย+บรรยายไทย) 1 แผ่นจบ
    District 9 : ยึดแผ่นดินเปลี่ยนพันธุ์มนุษย์ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Blood the last vampire (พากย์ไทย+บรรยายไทย) 1 แผ่นจบ
    รถไฟฟ้ามาหานะเธอ 1 แผ่นจบ
    Merlin and the war the dragons :เมอร์ลินศึกอัศวิน พิชิตมังกรไฟ (พากย์ไทย + บรรยายไทย) 1 แผ่นจบ

มี list หนังเก่ามั๊ยครับ ส่งมาให้หน่อย หรือบอกหน่อยว่าเข้าไปที่ไหน เช่น
    Batman begin ,Davinchi code ,Last samurai ,American Gangster ,Matrix ,.....

โพส
    11

ค่าปกติ สั่งหนังค่ะ

สกรีนแผ่น 30 บาท

กุหลาบเหนือเมฆ อั้ม ซีีรีส์ไทย 5 แผ่นจบ (อัดทีวี)
    กุหลาบซ่อนหนาม ซีรีส์ไทย 3 แผ่นจบ)
    The imaginarium of doctor parnassus โซน1 (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    เขยบ้านนอก ซีรีส์ไทย 3 แผ่นจบ (อัดทีวี)
    รถไฟฟ้ามาหานะเธอ 1 แผ่นจบ
    มหาลัยสยองขวัญ (พากย์ไทย)1 แผ่นจบ
    พรุ่งนี้ก็รักเธอ ซีรีส์ไทย (อ้อม พิยดา ) 4 แผ่นจบ (อัดทีวี)
    บ่วงร้ายพ่ายรัก (ธนพล เขมนิจ) 4 แ่ผ่นจบ (อัดทีวี)
    Gokusen ลูกสาวเจ้าพ่อขอเป็นครู ภาค 2 (พากย์ไทย) 2 แผ่นจบ
    Gokusen ลูกสาวเจ้าพ่อขอเป็นครู ภาค 3 (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ อัดทีวี
    คุณหนู ฉันทนา (ซีรีส์ไทย) 4 แผ่นจบ (อัดทีวี)
    ชิงชัง (ไทย) 6 แ่ผ่นจบ (อัดทีวี)
    จำเลยกามเทพ ซีรีส์ไทย 4 แ่ผ่นจบ(อัดทีวี)
    พระจันทร์สีรุ้ง 4 แผ่นจบ
    อยากหยุดตะวันไว้ที่ปลายฟ้า ซีรีส์ไทย 3 แผ่นจบ (อัดทีวี)
    เพริงสีรุ้ง ซีรีส์ไทย 4 แผ่นจบ (อัดทีวี)
    เขยบ้านนอก ซีรีส์ไทย 3 แผ่นจบ (อัดทีวี)
    แจ๋วใจร้ายกับคุณชายเทวดา 5 แผ่นจบ (อัดทีวี)
    หวานใจยัยต่างดาว ซีรีส์ไทย 4 แผ่นจบ (อัดทีวี)
    รอยรักรอยบาป (ซีรีส์ไทย) 5 แ่ผ่นจบ (อัดทีวี)
    หน้ากากดอกซ่อนกลิ่น 3 แผ่นจบ (อัดทีวี)
    อาทิตย์ชิงดวง สินจัย อ้อม (อัดทีวี) 4 แผ่นจบ
    ดงผู้ดี 4 แผ่นจบ (อัดทีวี)
    บ้านนาคาเฟ่ ซีรีส์ไทย 4 แผ่นจบ (อัดทีวี)
    มงกุฎิแสงจันทน์ (ซีรีส์ไทย) 4 แผ่นจบ อัดทีวี
    บ้านนาคาเฟ่ ซีรีส์ไทย 4 แผ่นจบ (อัดทีวี)
    เนื้อคู่ประตูถัดไป ซิทคอมไทย อัดทีวี แผ่น1-2-3
    Sherlock Holmes / เชอร์ล็อค โฮล์มส ผ่าคดีระทึกโลก (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ

รวม 92 แผ่น(นับอีกทีนะค่ะ) รวมแผ่นแถมไปแล้ว ไม่รู้ยอดเงินที่ต้องจ่ายเท่าไหร่
    คิดยอดเงินให้หน่อยค่ะ แล้วขอเลขบัญชีด้วยนะค่ะ

chan28 ออนไลน์อยู่ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,058

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by love_series1 แสดงโพส
    มีเรื่อง Queen Seondeok (บรรยายไทย) ซีรีย์เกาหลีป่าวครับ มีกี่แผ่น รบกวนPMด้วยครับ
    กำลังมาครับ

chan28 ออนไลน์อยู่ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,058

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by papiyon แสดงโพส
    พ่อค้าจะมีเรื่องเล็กเซียวหงษ์ (จางจื้อหลิน) กับศึกสายเลือดบัลลังก์มังกรมาลงมั้ยคะ
    เล็กเสี่ยวหงส์มีชุด แรก 2 แผ่นยังไม่จบ
    อีกเรื่อง จะเป็นเรื่องเดียวกัน ยอดกุญซือสมองปราชญ์ 5 แผ่นจบ

โพส
    11

ค่าปกติ

โอนเงินไปให้แล้วนะค่ะ เช็ค pm ด้วยค่ะ
    ขอบคุณค่ะ

โพส
    15

ค่าปกติ

สอบถามรายละเอียดไปทาง pm ค่ะ รบกวนเช็คด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

โพส
    2

ค่าปกติ แจ้งได้หนังไม่ครบครับ

ได้รับหนังไม่ครบครับ รายละเอียดแจ้งทาง pm ไปแล้ว ช่วยเช็คให้ด้วยครับ

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส