หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 1055 ของ 1765 แรกแรก ... 5555595510051045105310541055105610571065110511551555 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 10,541 ถึง 10,550 ของ 17641

กระทู้: ★บ้านซีรี่ย์ chan28 ดีวีดี ★★★★★★★ราคาถูก มีโปรลดสุดๆ แถมเพียบ ★★★★★★★★

โพส
    24

ค่าปกติ

สั่งแผ่นค่ะ เอาแผ่นขาวไม่สกรีนค่ะ

Qian shan mu xue / Sealed With A KISS ซีรี่ส์ไต้หวัน [หลิวข่ายเวย, หลิวอิ่ง] (ซับไทย) 6 แผ่นจบ
    Qian Shan Mu Xue / Sealed With A KISS มินิซีรี่ส์ไต้หวัน ซับไทย 1 แผ่นจบ
    Boss & Me/Shan Shan Comes to Eat ขุนให้อ้วนแล้วชวนมารัก ซีรีย์ไต้หวัน (พากย์ไทย) 6 แผ่นจบ ภาพมาสเตอร์ โมเสียงไทย
    Summer's Desire รักฉบับฤดูร้อน ซีรีย์ไต้หวัน (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ ภาพมาสเตอร์ โมเสียงไทย ***ตอนที่ 4 และ 16 ไม่มีเสียงไทย แต่จะมีบรรยายไทยให้แทน***
    Cruel Romance ตำนานรักมาเฟียเซี่ยงไฮ้ ซีรี่ย์จีน (เฉินเฉี่ยวเอิน ,หวงเสี่ยวหมิง) (พากย์ไทย) 8 แผ่นจบ ภาพมาสเตอร์ โมเสียงไทย
    I Order For You ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 2 แผ่นจบ

แม่ค้าช่วยคิดเงินมาให้ด้วยนะคะ

โพส
    24

ค่าปกติ

สั่งแผ่นค่ะ เอาหน้าขาวไม่สกรีนค่ะ
    Qian shan mu xue / Sealed With A KISS ซีรี่ส์ไต้หวัน [หลิวข่ายเวย, หลิวอิ่ง] (ซับไทย) 6 แผ่นจบ
    Qian Shan Mu Xue / Sealed With A KISS มินิซีรี่ส์ไต้หวัน ซับไทย 1 แผ่นจบ
    Boss & Me/Shan Shan Comes to Eat ขุนให้อ้วนแล้วชวนมารัก ซีรีย์ไต้หวัน (พากย์ไทย) 6 แผ่นจบ ภาพมาสเตอร์ โมเสียงไทย
    Summer's Desire รักฉบับฤดูร้อน ซีรีย์ไต้หวัน (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ ภาพมาสเตอร์ โมเสียงไทย ***ตอนที่ 4 และ 16 ไม่มีเสียงไทย แต่จะมีบรรยายไทยให้แทน***
    Cruel Romance ตำนานรักมาเฟียเซี่ยงไฮ้ ซีรี่ย์จีน (เฉินเฉี่ยวเอิน ,หวงเสี่ยวหมิง) (พากย์ไทย) 8 แผ่นจบ ภาพมาสเตอร์ โมเสียงไทย
    I Order For You ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 2 แผ่นจบ

แม่ค้าช่วยคิดเงินให้ด้วยนะคะ

โพส
    63

ค่าปกติ

พ่อค้าค่ะ จะมี Descendants of the Sun ตอนพิเศษ หรือเปล่าค่ะ

โพส
    189

ค่าปกติ

โอนเงินเพิ่มเติม แจ้งทาง mail ฝากขนรวม
    สกรีนแผ่น
    1-4 Spartacus Blood and Sand / สปาตาคัส ขุนศึกชาติทมิฬ ซีรี่ส์ฝรั่ง มาสเตอร์ พากย์ไทย + ซับไทย4 แผ่นจบ
    5-6 Spartacus: Gods Of The Arena (TV Mini-Series 2011) /สปาตาคัส ปฐมบทแห่งขุนศึก (พากย์ไทย+ซับไทย)2 แผ่นจบ มาสเตอร์
    7-9 Spartacus: War Of The Damned /สปาตาคัส มหาศึกสงครามล้างแดนดิบ (พากย์ไทย+ซับไทย)3 แผ่นจบ

ซื้อปกเพิ่ม 30
    Spartacus Blood and Sand / สปาตาคัส ขุนศึกชาติทมิฬ ซีรี่ส์ฝรั่ง มาสเตอร์ พากย์ไทย + ซับไทย4 แผ่นจบ
    Spartacus: Gods Of The Arena (TV Mini-Series 2011) /สปาตาคัส ปฐมบทแห่งขุนศึก (พากย์ไทย+ซับไทย)2 แผ่นจบ มาสเตอร์
    Spartacus: War Of The Damned /สปาตาคัส มหาศึกสงครามล้างแดนดิบ (พากย์ไทย+ซับไทย)3 แผ่นจบ

โพส
    24

ค่าปกติ

พ่อค้าจะสั่งหนังค่ะ ส่งรายละเอียดแล้วทำไมมีตอบกลับ จะได้โอนเงินให้ค่ะ

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,057

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by leecontainer แสดงโพส
    พ่อค้าจะสั่งหนังค่ะ ส่งรายละเอียดแล้วทำไมมีตอบกลับ จะได้โอนเงินให้ค่ะ
    ตอบกลับแล้วครับทางเมล ปกติเสาร์อาทิตย์จะไม่ค่อยอยู่ร้าน เป็นวันหยุดพ่อค้าครับ

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,057

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by sunkako แสดงโพส
    พ่อค้าค่ะ จะมี Descendants of the Sun ตอนพิเศษ หรือเปล่าค่ะ
    มีครับ 1 แผ่น กำลังจะลงรายการครับ

โพส
    67

ค่าปกติ

สั่งหนังคะ
    Six flying dragon แผ่นที่ 10 เนื่องจากสั่งมาแล้วขาดแผ่นนี้
    Descendant of the sun + แผ่นพิเศษ
    Page turner
    Tomorrow boy web drama
    Nightmare teacher
    My daughter geum sa wol
    Come back mister
    ทุกเรื่องสกรีนแผ่น ไม่เอากล่อง ซับไทยค่ะ

โพส
    7,057

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by supa999 แสดงโพส
    สั่งหนังคะ
    Six flying dragon แผ่นที่ 10 เนื่องจากสั่งมาแล้วขาดแผ่นนี้
    Descendant of the sun + แผ่นพิเศษ
    Page turner
    Tomorrow boy web drama
    Nightmare teacher
    My daughter geum sa wol
    Come back mister
    ทุกเรื่องสกรีนแผ่น ไม่เอากล่อง ซับไทยค่ะ
    ตอบแล้วครับผม

โพส
    359

ค่าปกติ

แจ้งรายการที่สั่ง + โอนเงินให้แล้ว รายละเอียดใน pm ครับ ขอบคุณครับ

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส