หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 997 ของ 1765 แรกแรก ... 4978979479879959969979989991007104710971497 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 9,961 ถึง 9,970 ของ 17641

กระทู้: ★บ้านซีรี่ย์ chan28 ดีวีดี ★★★★★★★ราคาถูก มีโปรลดสุดๆ แถมเพียบ ★★★★★★★★

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,057

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by Unitedhome แสดงโพส
    ขอเปลี่ยนแปลง ออเดอร์นิดหน่อยครับ / ขอบคุณครับ
    คุณ อาภากร โฮมชัย / สั่งหนังไปทางเมล์ / โอนเงินแล้วครับ / ถ้าได้รับคอนเฟิร์มกลับด้วยครับ / ขอบคุณครับ

Forensic Heroes 3 หน่วยเฉพาะกิจ พลิกคดีเด็ด 3 ซีรี่ย์ฮ่องกง
    (พากย์ไทย) 6 แผ่นจบ

Ten Tigers Of Guang Dong จ้าวพยัคฆ์กังฟู ซีรี่ย์จีน
    (พากย์ไทย) 8 แผ่นจบ

THE EMPIRE WARRIOR ศึกชิงขุมทรัพย์ราชวงศ์ชิง ซีรี่ย์จีน
    (พากย์ไทย) 8 แผ่นจบ

Little Love Never Hurts รักอีกครั้งหัวใจคือ..เธอ ซีรีย์เกาหลี
    (พากย์ไทย) 13 แผ่นจบ (50 ตอนจบ)

THE MERCHANTS OF QING DYNASTY / พ่อค้าราชวงศ์ชิง ซีรี่ย์จีน
    (พากย์ไทย) 7 แผ่นจบ ภาพมาสเตอร์ โมเสียงไทย

Poetic Justice ถอดรหัสยุติธรรม ซีรีย์ไต้หวัน
    (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ ภาพมาสเตอร์ โมเสียงไทย

ศึกสายเลือด The Life and Times of a Sentinel ซีรี่ย์่ฮ่องกง (หม่าจุ้นเว่ย,หม่ากั๋วหมิง, เหยาจื่อหลิง, หลี่ซือยวิ่น, ถังซือหย่ง)
    (พากย์ไทย ) 6 แผ่นจบ อัดทรู สนุกมากๆ
    ตอบทางเมลแล้วครับ ขอบคุณครับ

โพส
    359

ค่าปกติ

แจ้งรายการที่สั่ง + โอนเงินให้แล้ว รายละเอียดใน pm ครับ ขอบคุณครับ

โพส
    116

ค่าปกติ

สั่งซื้อหนังค่ะ

แบบที่ 1 แผ่นไม่สกรีน เหลือเพียง แผ่นละ 15 บาท
    The Time We Were Not In Love ซีรี่ย์เกาหลี (ซับไทย) 4 แผ่นจบ
    Oh My Ghost ซีรี่ย์เกาหลี (ซับไทย) 4 แผ่นจบ
    Hidden Identity ซีรีย์เกาหลี (ซับไทย) 4 แผ่นจบ
    My Unfortunate Boyfriend ซีรี่ย์เกาหลี (ซับไทย) 4 แผ่นจบ (โนมินวู)
    popzaza

โพส
    43

ค่าปกติ

สั่งแผ่น +แจ้งโอนเงิน รายละเอียดใน pm คะ

โพส
    43

ค่าปกติ

ไม่ทราว่ามีซีรี่ย์เกาหลี เรื่อง อัพกูจอง ถนนสายชีวิต Apqujeong midnight sun ไหมคะ

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,057

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by samamtha แสดงโพส
    ไม่ทราว่ามีซีรี่ย์เกาหลี เรื่อง อัพกูจอง ถนนสายชีวิต Apqujeong midnight sun ไหมคะ
    ยังไม่มาครับผม ขอบคุณมากครับ

โพส
    816

ค่าปกติ

ได้รับหนังเรียบร้อย ขอบคุณครับ พระพุทธเจ้ามหาศาสดาโลก ชุดที่1 : กำเนิดมหาบุรุษ (2 แผ่น + พากษ์ไทย) เอาเข้ามาหรือยังครับ เห็นจะมีออกอีกหลายชุด

โพส
    7,057

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by somphopi3 แสดงโพส
    ได้รับหนังเรียบร้อย ขอบคุณครับ พระพุทธเจ้ามหาศาสดาโลก ชุดที่1 : กำเนิดมหาบุรุษ (2 แผ่น + พากษ์ไทย) เอาเข้ามาหรือยังครับ เห็นจะมีออกอีกหลายชุด
    ตอนนี้ชุด 2 ออกมาแล้วครับ ไว้อาทิตย์หน้าจะเอาเข้ามาครับ

โพส
    7,057

ค่าปกติ

แจ้งส่ง 2/9/58
    Phongpha / คุณ อดิเรก / คุณ วีรพงษ์ / คุณ เสาวณีย์ / คุณ วสวัตต์ / คุณ อภิญญา / คุณ นรบดี / คุณ ชัยวัฒน์ / คุณ ศรันย์ภัทร / คุณ วิศณุ / คุณ รุจิรา / คุณ เกศรินทร์ / คุณ สุขสันต์ / คุณ ฐิฎิพร

โพส
    116

ค่าปกติ

สั่งซื้อหนังค่ะ

แบบที่ 1 แผ่นไม่สกรีน เหลือเพียง แผ่นละ 15 บาท
    The Time We Were Not In Love ซีรี่ย์เกาหลี (ซับไทย) 4 แผ่นจบ
    Oh My Ghost ซีรี่ย์เกาหลี (ซับไทย) 4 แผ่นจบ
    Hidden Identity ซีรีย์เกาหลี (ซับไทย) 4 แผ่นจบ
    My Unfortunate Boyfriend ซีรี่ย์เกาหลี (ซับไทย) 4 แผ่นจบ (โนมินวู)
    popzaza

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส