หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 993 ของ 1765 แรกแรก ... 4938939439839919929939949951003104310931493 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 9,921 ถึง 9,930 ของ 17648

กระทู้: ★บ้านซีรี่ย์ chan28 ดีวีดี ★★★★★★★ราคาถูก มีโปรลดสุดๆ แถมเพียบ ★★★★★★★★

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,061

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by abc1234 แสดงโพส
    แจ้งโอนและที่อยู่แล้วทาง pm
    ขอบคุณครับ
    ขอบคุณมากครับ

โพส
    359

ค่าปกติ

แจ้งรายการที่สั่ง + โอนเงินให้แล้ว รายละเอียดใน pm ครับ ขอบคุณครับ

โพส
    698

ค่าปกติ

แบบที่ 2 แผ่นสกรีน เหลือเพียง แผ่นละ 30 บาท(ซื้อ 10 แถม 6 )เฉลี่ยแล้วตกแผ่นละ 18 บาทเอง ถูกสุดๆ

Justice League Season 2 (พากย์ไทย) 6 แผ่นจบ (พากย์ไทย)
    แค้นรักซาตาน /Men With No Shadows ซีรี่ย์่ฮ่องกง (โวหยังเจิ้นหัว, หลินฟง, หยังอี้, เดวิด เจียง, เฉินกั๊วะปัง, หวงจื่อหวิน) (พากย์ไทย) . 4 แผ่นจบ อัดทรู
    Young Justice - Invasion (Season 2) (ซับไทย) 4 แผ่นจบ
    CSI Las Vegas Season 15 ไขคดีปริศนาเวกัส ปี 15 ซีรี่ย์ฝรั่ง (พากย์ไทย) 5 แผ่นจบ HDTV Final Season
    Justice League Season 1 (พากย์ไทย+บรรยายไทย) 8 แผ่น
    Bishoujo Senshi Sailor Moon Crystal (ซับไทย) 5 แผ่นจบ

ส่ง EMS

โพส
    698

ค่าปกติ

แจ้งโอนและที่อยู่ล๊อตนี้แล้วทาง pm
    ถ้าคิวยาวแยกส่งกับล๊อตที่แล้วก็ได้ครับ จ่ายค่าส่งแยกกันครับ
    ขอบคุณครับ

Quote Originally Posted by abc1234 แสดงโพส
    แบบที่ 2 แผ่นสกรีน เหลือเพียง แผ่นละ 30 บาท(ซื้อ 10 แถม 6 )เฉลี่ยแล้วตกแผ่นละ 18 บาทเอง ถูกสุดๆ

Justice League Season 2 (พากย์ไทย) 6 แผ่นจบ (พากย์ไทย)
    แค้นรักซาตาน /Men With No Shadows ซีรี่ย์่ฮ่องกง (โวหยังเจิ้นหัว, หลินฟง, หยังอี้, เดวิด เจียง, เฉินกั๊วะปัง, หวงจื่อหวิน) (พากย์ไทย) . 4 แผ่นจบ อัดทรู
    Young Justice - Invasion (Season 2) (ซับไทย) 4 แผ่นจบ
    CSI Las Vegas Season 15 ไขคดีปริศนาเวกัส ปี 15 ซีรี่ย์ฝรั่ง (พากย์ไทย) 5 แผ่นจบ HDTV Final Season
    Justice League Season 1 (พากย์ไทย+บรรยายไทย) 8 แผ่น
    Bishoujo Senshi Sailor Moon Crystal (ซับไทย) 5 แผ่นจบ

ส่ง EMS

โพส
    34

ค่าปกติ

มหัศจรรย์กระบี่จ้าวพิภพ / Legend of the Ancient Sword ซีรี่ย์จีน (ซับไทย)10 แผ่นจบ (50ตอนจบ)
    Marvel's Agent Carter Season 1 : สายลับสาวกู้โลก ปี 1 ซีรี่ย์ฝรั่ง (พากย์ไทย+อังกฤษ)-(ซับไทย+อังกฤษ) 2 แผ่นจบ เนื้อเรื่องต่อจากกัปตันอเมริกาภาค 1
    Ugly ducking รักนะเป็ดโง่ [ดีเจพุฒิ,มุก วรนิษฐ์] 3 แผ่นจบ
    Marvel's Agents of S.H.I.E.L.D. Season 2 : มาร์เวล หน่วยปฏิบัติการสายลับชิลด์ ปี 2 ซีรี่ย์ฝรั่ง [พากย์ไทย+อังกฤษ]-[บรรยายไทย+อังกฤษ] 5 แผ่นจบ
    The flash season 1 (เสียงไทย+เสียงอังกฤษ) 6 แผ่นจบ

เอาแบบสกรีนชื่ออย่างเดียวคะ

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,061

ค่าปกติ

varayuth ที่แจ้งโอนยอด ไม่มียอดเข้ามานะครับ และกล่องข้อความคุณเต็ม ตอบกลับไม่ได้ครับ

โพส
    7,061

ค่าปกติ

รายการใหม่ๆๆ มาแล้วครับ ช่วยๆกันอุดหนุนนะครับ

House Of Cards Season 3 ซีรี่ย์ฝรั่ง (ซับไทย) 4 แผ่นจบ มาสเตอร์
    Mentalist, The Season 7 ซีรี่ย์ฝรั่ง (ซับไทย) 3 แผ่น มาสเตอร์
    Humans Season 1 ซีรี่ย์ฝรั่ง (ซับไทย) 3 แผ่นจบ
    True Detective Season 2 ซีรี่ย์ฝรั่ง (ซับไทย) 3 แผ่นจบ

The Hippocratic Crush ทีมแพทย์กู้ชีพ ซีรี่ย์ฮ่องกง (พากย์ไทย) 6 แผ่นจบ ภาพมาสเตอร์ โมเสียงไทย
    Ten Tigers Of Guang Dong จ้าวพยัคฆ์กังฟู ซีรี่ย์จีน (พากย์ไทย) 8 แผ่นจบ ภาพมาสเตอร์ โมเสียงไทย
    THE EMPIRE WARRIOR ศึกชิงขุมทรัพย์ราชวงศ์ชิง ซีรี่ย์จีน (พากย์ไทย) 8 แผ่นจบ ภาพมาสเตอร์ โมเสียงไทย
    A Different Kind of Pretty Man จุ๊บช๊อต หนุ่มมหัศจรรย์ ซีรี่ย์ไต้หวัน (ซับไทย) 4 แผ่นจบ
    Bluebird's House ซีรี่ย์เกาหลี (ซับไทย) 13 แผ่นจบ
    The Time We Were Not In Love ซีรี่ย์เกาหลี (ซับไทย) 4 แผ่นจบ
    Almost Human Season 1 : ตำรวจพันธุ์เหล็ก ปี 1 / 3 DVD (พากย์ไทย + อังกฤษ)-(บรรยายไทย + อังกฤษ)

โพส
    359

ค่าปกติ

แจ้งรายการที่สั่ง + โอนเงินให้แล้ว รายละเอียดใน pm ครับ ขอบคุณครับ

โพส
    816

ค่าปกติ

ได้รับหนังเรียบร้อย ขอบคุณครับ

โพส
    29

ค่าปกติ สั่งหนังครับผม

สวัสดีครับ สั่งหนังครับ แบบที่ 2 นะครับ
    1. CSI Las Vegas Season 15 ซีรี่ย์ฝรั่ง (ซับไทย) 4 แผ่นจบ
    2. ULtra Fight Victory (ซับไทย) 1 แผ่น อุลตร้าแมนตัวล่าสุด สนุกมาก
    3. Go Busters VS Gokaigers the Movie/โกบัสเตอร์ ปะทะ โกไคเจอร์ มูฟวี่ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    4. GARO Series 3 - The One Who Shines in the Darkness Vol. 1-5
    5. It Follows/อย่าให้มันตามมา (ซับไทย) 1 แผ่น

ขอบคุณครับ

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส