หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 986 ของ 1764 แรกแรก ... 486886936976984985986987988996103610861486 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 9,851 ถึง 9,860 ของ 17640

กระทู้: ★บ้านซีรี่ย์ chan28 ดีวีดี ★★★★★★★ราคาถูก มีโปรลดสุดๆ แถมเพียบ ★★★★★★★★

โพส
    182

ค่าปกติ

พี่คะ มี
    ลูแปงที่สาม ปะทะ ยอดนักสืบจิ๋ว โคนัน สเปเชียล ไม๊คะ
    พี่คะ แล้วโคนัน ปี 16 มีไม๊คะ หายไม่เจอคะ ถามพี่ เร็วกว่าค่ะ
    รบกวนตอบด้วยนะคะ ่จะได้ คิดเงินค่ะ จะโอนกอนวันจันทร์นะคะ ขอลคุณค่ะ

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,056

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by mama979 แสดงโพส
    พี่คะ มี
    ลูแปงที่สาม ปะทะ ยอดนักสืบจิ๋ว โคนัน สเปเชียล ไม๊คะ
    พี่คะ แล้วโคนัน ปี 16 มีไม๊คะ หายไม่เจอคะ ถามพี่ เร็วกว่าค่ะ
    รบกวนตอบด้วยนะคะ ่จะได้ คิดเงินค่ะ จะโอนกอนวันจันทร์นะคะ ขอลคุณค่ะ
    ลูแปงที่สาม ปะทะ ยอดนักสืบจิ๋ว โคนัน สเปเชียล มีครับ
    ส่วนปี 16 มาสเตอร์ยังไม่มาครับ

โพส
    698

ค่าปกติ

แจ้งโอนและที่อยู่แล้วทาง pm
    ขอบคุณครับ

Quote Originally Posted by abc1234 แสดงโพส
    แบบที่ 2 แผ่นสกรีน เหลือเพียง แผ่นละ 30 บาท(ซื้อ 10 แถม 6 )เฉลี่ยแล้วตกแผ่นละ 18 บาทเอง ถูกสุดๆ

ผู้กองยอดรัก [เต๋อ ฉันทวิชช์,มาร์กี้ ราศรี] 3 แผ่นจบ
    Club Friday The Series 6 ความรักไม่ผิด ตอนผิดที่...รักไม่ได้ 1 DVD (ตู่ ภพธร,ไอซ์ ปรีชญา)
    Ted 2 (2015) หมีไม่แอ๊บแสบได้อีก 2 (เสีบงไทยโรง+เสียงอังกฤษ) 1 แผ่น ชัดแจ๋ว
    Gigolo, The/เสน่ห์รักหนุ่มจิ๊กโกโล่ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    A Terracotta Warriors / เทียนฟง ตำนานรัก 3,000 ปี ซีรี่ส์จีน พากย์ไทย 8 แผ่นจบ
    Rewrite, The/เขียนยังไงให้คนรักกัน (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Fifty Shades Of Grey/ฟิฟตี้เชดส์ออฟเกรย์ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น

ส่ง EMS

เคลม
    แรด ( เลือดมังกร ) 3 แผ่นจบ ไม่ได้ส่งมา
    The Lost World: Jurassic Park (พากย์ไทย+ซับไทย ) 1 แผน เสียท้ายแผ่นประมาณ 7 นาที

โพส
    359

ค่าปกติ

แจ้งรายการที่สั่ง + โอนเงินให้แล้ว รายละเอียดใน pm ครับ ขอบคุณครับ

โพส
    66

ค่าปกติ

Neko Zamurai ซีรีย์ญี่ปุ่น ซับไทย 2 แผ่นจบ
    Neko Zamurai Season 2 (ซับไทย) 2 แผ่นจบ
    ทีมล่ามาเฟีย /Lives of Omission (2011)(เซี่ยเทียนหัว, หวงจงเจ๋อ, หลิวสงเหยิน, ฉีจื่อซาน, เฉินฝ่าร่า, กั๊วะเจิ้นหง, หวงจื้อเสียน) ซีรี่ย์ฮ่องกง (พากย์ไทย) 6 แผ่นจบ อัดทรู มันส์มาก
    หมอใจเพชร / A Great Way to Care (ฟางจงซิ่น, ฉีจื่อซาน, หวงเห้าเจี๊ย, หวงจื้อเสียน, จางกั๋วเฉียง) ซีรี่ย์ฮ่องกง (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ อัดทรู สนุกมาก
    Tenno no Ryoriban (Emperor’s Cook) 2015 ซีรี่ย์ญ๊่ปุ่น (ซับไทย) 3 แผ่นจบ
    San Andreas Quake/มหาวินาศแผ่นดินไหว (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    คิดเงินด้ววยคะ แบบไม่สกรีนแผ่น

โพส
    29

ค่าปกติ

แบบที่ 2 แผ่นสกรีน เหลือเพียง แผ่นละ 30 บาท (ซื้อ 10 แถม 6 )เฉลี่ยแล้วตกแผ่นละ 18 บาทเอง ถูกสุดๆ
    ems 50 บาท

Guardians of the Galaxy (2014) : รวมพันธุ์นักสู้พิทักษ์จักรวาล (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Dawn of the Planet of the Apes (2014) รุ่งอรุณแห่งอาณาจักรพิภพวานร (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    The Maze Runner / เมซ รันเนอร์ วงกตมฤตยู (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Deliver Us From Evil /ล่าท้าอสูรนรก (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Horns / คนมีเขา เงามัจจุราช (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผน
    Million Dollar Baby (2004) (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Gone Girl /เล่นซ่อนหาย (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Stonehearst Asylum /สถานวิปลาศ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Walk Among The Tombstones, A /พลิกเกมนรกล่าสุดโลก (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    John Wick /จอห์น วิค แรงกว่านรก (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    The Hobbit 3 The Battle of the Five Armies เดอะ ฮอบบิท 3 สงคราม 5 ทัพ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    The Hobbit 2 : The Desolation of Smaug / เดอะฮอบบิท ดินแดนเปลี่ยวร้างของสม็อค พากย์ไทย + ซับไทย
    Interstellar อินเตอร์สเตลลาร์ ทะยานดาวกู้โลก (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Giver,The/เดอะกิฟเวอร์ พลังพลิกโลก (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Fifty Shades Of Grey/ฟิฟตี้เชดส์ออฟเกรย์ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    The Pirates (2014) : เดอะ ไพเรทส์ [KR] [บรรยายไทย] ซอนเยจิน,คิมนัมกิล สุดยอดหนังกิมจิปี 2014 ย้อนยุคเอฟแฟคตระการตาปนฮา 1 แผ่น
    American Sniper /สไนเปอร์มือพระกาฬ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Water Diviner/จอมคนหัวใจเทพ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Ex Machina/พิศวาสจักรกลอันตราย (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Chappie จักรกลเปลี่ยนโลก (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    McFarland USA แม็คฟาร์แลนด์ ยูเอสเอ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Kingsman / โคตรพิทักษ์บ่มพยัคฆ์ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Run All Night/คืนวิ่งทะลวงเดือด (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Mad Max : Fury Road (2015) แมดแม็กซ์ ถนนโลกันตร์ (เสียงไทยโรง+เสียงอังกฤษ+ซับอังกฤษ) 1 แผ่น
    Predestination/ยึดเวลาล่าอนาคต (พากย์ไทย+ซับไทย ) 1 แผน
    Fast and furious 7 / เร็ว แรงทะลุนรก 7 (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Fruitvale Station/ยุติธรรมอำพราง (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Saint seiya legend of sanctuary (เสียงไทยโรง+เสียงญ๊่ปุ่น+ซับไทย) 1 แผ่น มันส์มาก
    Taken 3 / ฅนคมล่าไม่ยั้ง 3 (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น 6.1
    Saint seiya legend of sanctuary (เสียงไทยโรง+เสียงญ๊่ปุ่น+ซับไทย) 1 แผ่น มันส์มาก
    The Age of Adaline อดาไลน์ หยุดเวลา รอปาฏิหาริย์รัก (เสียงไทยโรง) 1 แผ่น ภาพชัด
    Jurassic World (2015) จูราสสิค เวิลด์ (เสียงไทยโรง+เสียงอังกฤษ) 1 แผ่น ชัดแจ๋ว

โพส
    63

ค่าปกติ

สั่งซื้อพร้อมโอนเงินให้แล้ว
    รายละเอียดตาม PM ครับ
    ขอบคุณครับ

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,056

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by endofday แสดงโพส
    สั่งซื้อพร้อมโอนเงินให้แล้ว
    รายละเอียดตาม PM ครับ
    ขอบคุณครับ
    รับทราบครับ ขอบคุณมากครับ

โพส
    35

ค่าปกติ

order รอบใม่ไปทาง pm แล้วจ้า ขอบคุณมาก

โพส
    182

ค่าปกติ

พี่คะ คอนเสีรต์. The. Msterpiece 30ปี นิติพนธ์. ห่อนาค มีไม๊คะ.
    พี่คะ. ตอบนะคะ จะนับ แล้ว
    จะโอนเงินค่ะ

มีซีรีย์เพิ่มอีกนะคะ 3. เรื่องค่ะ
    จะเรียงให้ใหม่นะคะ. รอโคนัน. กับคำตอบของพี่นะคะ

1. DREAM HIGH มุ่งสู่ดาว ก้าวตามฝัน ซีรี่ย์เกาหลี (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ ภาพมาสเตอร์โมใส่เสียงไทย
    2. Who Are You? วิญญาณรักนักสืบ (แทคยอน 2PM) ซีรี่ย์เกาหลี (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ ภาพ
    3. Feast of the Gods / ยอดเชฟสาว หัวใจทรนง ซีรี่ส์เกาหลี พากย์ไทย 8 แผ่นจบ
    รบกวนตอบด้วยนะคะ

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส