หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 18 ของ 1765 แรกแรก ... 8161718192028681185181018 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 171 ถึง 180 ของ 17647

กระทู้: ★บ้านซีรี่ย์ chan28 ดีวีดี ★★★★★★★ราคาถูก มีโปรลดสุดๆ แถมเพียบ ★★★★★★★★

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,061

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by TaiChi แสดงโพส
    F4 // รักใสๆ หัวใจ 4 ดวง ภาค1-2 พากย์ไทย 6 แผ่น (ภาคละ 3 แผ่น)
    เรื่องนี้ ภาค2 สร้างออกมาที่หลัง หรือเป็นชุดเดียวกันกับภาค1 แต่แบ่งเป็น 2 ภาคครับ
    สร้างทีหลังครับ

โพส
    1

ค่าปกติ ถามค่ะ

อยากทราบว่าเรื่อง
    - ปมแค้นคดีเดือด Untraceable Evidence II ภาค 2 โดย หลินเป่าอี้ เฉินฮุ่ยซัน หลี่เยี่ยนซัน 4 แผ่น (อัดทรู)
    หน้าปกเหมือนกับภาค 1 ที่่เคยดูไปแล้ว ไม่ทราบว่ามันจะเหมือนกันกับที่เคยซื้อจากพ่อค้าไปรึป่าว หรือเรื่องนี้เพิ่งมาใหม่จะได้สั่งมาดู

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,061

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by punno แสดงโพส
    อยากทราบว่าเรื่อง
    - ปมแค้นคดีเดือด untraceable evidence ii ภาค 2 โดย หลินเป่าอี้ เฉินฮุ่ยซัน หลี่เยี่ยนซัน 4 แผ่น (อัดทรู)
    หน้าปกเหมือนกับภาค 1 ที่่เคยดูไปแล้ว ไม่ทราบว่ามันจะเหมือนกันกับที่เคยซื้อจากพ่อค้าไปรึป่าว หรือเรื่องนี้เพิ่งมาใหม่จะได้สั่งมาดู
    ถ้าเคยซื้อภาค 1 แบบปรับปรุงใหม่ 5 แผ่น ภาค2 จะคนละตอนกันครับ

โพส
    5

ค่าปกติ

โอนเงินแล้วครับเช็ค pm

โพส
    14

ค่าปกติ

สั่งหนังค่ะ

แบบที่ 1 แผ่นไม่สกรีน ราคาแผ่นละ 30 บาทพร้อมซองกันรอย
    รุกฆาต (คมแฝก2) ซีรีส์ไทย 6 แผ่นจบ
    Hana kimi ซับไทย 3 แผ่น พร้อมเบื้องหลังและ mv ท้ายแผ่น

แบบที่ 2 แผ่นสกรีน ราคาแผ่นละ 40 บาทพร้อมซองกันรอย
    Gossip Girl : The Complete Season 2 : กอสซิป เกิร์ล แสบใสไฮโซ ปี 2 ( บรรยายไทย ) มาสเตอร์ 7 แผ่นจบ

แบบที่ 3 แผ่นสกรีน พร้อมปก บรรจุในกล่องใส ราคาแผ่นละ 50 บาท
    Boku no Aruku Michi (Walk My Way) // หัวใจของผมบริสุทธิ์ ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย 3 แผ่นจบ
    Princess Hours - เจ้าหญิงวุ่นวาย กับเจ้าชายเย็นชา พากย์ไทย v2d 4 แผ่น

ขอปกทุกเรื่องด้วยค่ะ

PM แจ้งรายละละเอียดด้วยน้ะคะ

ขออบคุ ณค่ะ
    Last edited by puiipzi; 04-03-2010 at 19:03.

โพส
    9

ค่าปกติ สั่งซื้อหนังหน่อยครับ (user angkrit)

รายละเอียด pm ไปให้แล้วน่ะครับ
    โดยผมเลือกแบบที่ 2 แผ่นสกรีน 30 บาท ทุกแผ่นครับ

โพส
    15

ค่าปกติ

ได้รับของเรียบร้อยแล้วนะคะ รวดเร็วทันใจเหมือนเดิม

โพส
    14

ค่าปกติ

เรื่องเล็กเซี่ยวหงษ์ อันใหม่ ที่จางจื้อหลิน เล่น จะมาเมื่อไรอะคับ

โพส
    7,061

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by the_unlearnt แสดงโพส
    เรื่องเล็กเซี่ยวหงษ์ อันใหม่ ที่จางจื้อหลิน เล่น จะมาเมื่อไรอะคับ
    มีชุด 1 2 แผ่นครับ

โพส
    7,061

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by Europa แสดงโพส
    ได้รับของเรียบร้อยแล้วนะคะ รวดเร็วทันใจเหมือนเดิม
    ขอบคุณที่อุดหนุนครับ

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส