หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 6 ของ 1765 แรกแรก ... 4567816561065061006 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 51 ถึง 60 ของ 17647

กระทู้: ★บ้านซีรี่ย์ chan28 ดีวีดี ★★★★★★★ราคาถูก มีโปรลดสุดๆ แถมเพียบ ★★★★★★★★

โพส
    21

ค่าปกติ ได้รับของทะเบียน Rc 2658 8906 0 Th

ได้รับเรื่อง 1 litres of tear ซับไทย 2 แผ่น แล้ว
    คงค้างกันแค่ 3 แผ่น (แบบที่ 3) ค่อยสั่งมาครั้งหลังนะครับ
    ขอบคุณครับ

PowerHUB Guest

ค่าปกติ

สนใจ จีนชุด รายการดังนี้ครับ

8 เทพอสูรมังกรฟ้า ปี 1996 (หวงเย่อหัว เป็นเฉียวฟง) 5 แผ่นจบ
    มังกรหยก ตอนคัมภีร์มารนพเก้า (จางจื่อหลิน เดวิดเจียง เหลียงเพ่ยหลิง ) 2 แผ่นจบ
    แค้นสายโลหิต (หลอเจียเหลียง เหวินเจ้าหลุน ซวนซวน) 5 แผ่นจบ

แบบที่ 2 ส่ง ems ครับ แจ้งรายละเอียดการโอน ทาง pm หรือ hubinter@hotmail.com
    นะครับ ขอบคุณครับ

T.puk Guest

ค่าปกติ แจ้งโอน

รายการ
    1.The Legend ตำนานจอมกษัตริย์เทพสวรรค์ (แบยองจุน มูนโซริ ลีจีอา) 4 แผ่นจบ (พากย์ไทยมาสเตอร์)
    2.อิมซังอ๊ก ยอดพ่อค้าหัวใจทรนง ซี่รี่ส์เกาหลี พากย์ไทย 8 แผ่น
    หมายเหตุ แบบที่ 2 จำนวน 12X40 = 480 EMS 40 บาท รวม 520 บาท
    ได้โอนเงินทาง ATM วันที่ 25/06/08 เวลา 10.02 น. จำนวน 520.01 บาท (2110752918)
    คุณธิดา จรัสมาธุสร
    ที่อยู่ สำนักคุ้มครองสวัสดิภาพหญิงและเด็ก เลขที่ 1034 ถนนกรุงเกษม แขวงมหานาค เขตป้อมปราบศัตรูพ่าย กรุงเทพฯ 10100
    โทร.086-5207305
    dreamy_thida@yahoo.com

โพส
    4

ค่าปกติ

ถามหน่อยค่ะ มีหนังจีนเรื่อง
    ขุนศึกตระกูลหยาง ตอน 12 ทวนสะท้านแผ่นดิน คราวที่แล้วสั่ง ขุนศึกตระกูลหยางไป แต่ไม่ใช่ตอนนี้ ไม่รู้ว่ามีหรือเปล่า
    10 พยัคฆ์เส้าหลิน

โพส
    43

ค่าปกติ

ได้รับแล้วค่ะ

ขอบคุณนะคะ

โพส
    1

ค่าปกติ ได้รับสินค้าแล้วค่ะ

ได้รับสินค้าแล้วนะคะ วันนี้ ขอบคุณมากค่ะ

โพส
    1

ค่าปกติ สั่งหนัง

ขอสั่งตามรายการ แบบสกรีนแผ่น ช่วยแจ้งรายละเอียดทาง pm ด้วย
    ขอบคุณ

ตำนานรักดอกเหมย ชุด บ่วงเสน่หา (หลิวเซี่ยะหัว จากซูสีไทเฮา ,เคนนี่บี) 3 แผ่นจบ (1ปก)
    ตำนานรักดอกเหมย ตอน ที่รักอย่าจากฉันไป ( องเจียหมิง อี๋เจียฮุ่ย เหลียงเจียหยง เฉินเหม่ยฟ่ง ) 3 แผ่นจบ (1ปก)

ตำนานรักดอกเหมย ตอน น้ำตาสวรรค์ ( ถั่วจงหัว เจียวเอิน) เศร้ามากๆ 3 แผ่นจบ (1ปก)

ตำนานรักดอกเหมย ชุด รักนี้ฟ้าลิขิต 3 แผ่นจบ (1ปก)

ตำนานรักดอกเหมย ตอน เราสองหัวใจเดียวกัน (เจ้าเหวย ซูโย่เผิง) 3 แผ่นจบ (1ปก)ล

ตำนานรักดอกเหมย ตอน สัญญารัก (หมาจิ่งเถา เฉินเต่อหย่ง) 3 แผ่นจบ (1ปก)

ตำนานรักดอกเหมย ตอน เส้นทางรัก ( อู๋เชี่ยนเหลียน หลี่หย่าเผิง กัวจิ้นอัน ) 2 แผ่นจบ (1ปก)

sarawutt Guest

ค่าปกติ

สั่งหนังสองเรื่องครับ ... แจ้งมาอีเมลด้วยนะครับ..
    นางพญาหน้าด่าง (เจิ้งอี้หลิง) 1 แผ่น กับ มังกรหยก ภาคเอี้ยก๊วย ( หลิวเต๋อหัว เฉินอวี้เหลียน) 4 แผ่นจบ ..
    ขอบคุณครับ อยากดูมาก...

โพส
    1

ค่าปกติ สั่งหนังค่ะ

สั่งหนังตามรายการนี้ค่ะ
    1.My MVP Valentine //สแลมดั้ง..ทั้งใจซู้ตให้เธอ พากย์ไทย 4 แผ่น
    2.Office girl//สาวมั่น..ฉันรักเธอ พากย์ไทย 3 แผ่น
    3.Ying Ye 3 Jia 1 ซีรี่ส์ไต้หวัน ซับไทย v2d 3 แผ่น
    ทั้งหมดเป็นแบบที่2 แผ่นสกรีน พร้อมซองกันรอย รบกวนแจ้งการโอนด้วยค่ะ
    Last edited by ป้าสุ; 25-06-2008 at 20:53.

loogkate Guest

ค่าปกติ ซื้อหนัง

ต้องการหนังเรื่อง
    สื่อรักแสนรู้ (กู่เทียนเล่อ ซวนซวน) 2 แผ่นจบ
    คดีดังกองปราบ ภาค 1 ( ถาวต้าหวี่, เหยียงหย่งจง, กั๊วะเข่ออิง) 2 แผ่นจบ
    ศึกรักศึกชิงกุ๊กเทวดา (กู่เทียนเล่อ) 3 แผ่นจบ
    อยากทราบว่าราคารวมค่าส่งเท่าไรครับถ้าเอาแบบEMS
    ต้องการแผ่นแบบที่3ราคา50บาทอะครับ
    ส่งเมล์มาก็ได้นะครับ
    loogkate@hotmail.com
    ขอบคุณครับ

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส