หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 8 ของ 1765 แรกแรก ... 67891018581085081008 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 71 ถึง 80 ของ 17647

กระทู้: ★บ้านซีรี่ย์ chan28 ดีวีดี ★★★★★★★ราคาถูก มีโปรลดสุดๆ แถมเพียบ ★★★★★★★★

โพส
    1

ค่าปกติ

ได้รับหนังเรียบร้อยแล้วครับ

sei_ring Guest

ค่าปกติ

ขอรายละเอียดด้วยค่ะ

ทีมล่าพระกาฬ (กู่เทียนเล่อ หวีซื่อมั่น เฉินจิ่งหง) 6 แผ่นจบ (1ปก)
    คดีดังกองปราบ ภาค 1 ( ถาวต้าหวี่, เหยียงหย่งจง, กั๊วะเข่ออิง) 2 แผ่นจบ

แบบที่ 3 แผ่นสกรีน พร้อมปก บรรจุในกล่องใส ราคาแผ่นละ 50 บาท
    ส่งแบบลงทะเบียน

T.puk Guest

ค่าปกติ แจ้งโอนอีกครั้ง

รายการ
    1.The Legend ตำนานจอมกษัตริย์เทพสวรรค์ (แบยองจุน มูนโซริ ลีจีอา) 4 แผ่นจบ (พากย์ไทยมาสเตอร์)
    2.อิมซังอ๊ก ยอดพ่อค้าหัวใจทรนง ซี่รี่ส์เกาหลี พากย์ไทย 8 แผ่น
    หมายเหตุ แบบที่ 2 จำนวน 12X40 = 480 EMS 40 บาท รวม 520 บาท
    ได้โอนเงินทาง ATM วันที่ 25/06/08 เวลา 10.02 น. จำนวน 520.01 บาท (2110752918)
    คุณธิดา จรัสมาธุสร
    ที่อยู่ สำนักคุ้มครองสวัสดิภาพหญิงและเด็ก เลขที่ 1034 ถนนกรุงเกษม แขวงมหานาค เขตป้อมปราบศัตรูพ่าย กรุงเทพฯ 10100
    โทร.086-5207305
    dreamy_thida@yahoo.com

โพส
    4

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by chan28 แสดงโพส
    12 ทวนไม่มีครับ มีแต่ 14 ทวนครับผม
    ไม่ทราบว่าขุนศึก ..นี่..ที่คุณ chan มีกี่ชุดค่ะ เพราะไม่แนใจว่าจะจำผิดหรือ เปล่าคราวที่แล้วเอา ยอดขุนศึกตระกูลหยาง (ซูโย่เผิง ) 4 แผ่นจบ ไปไม่ทราบว่าอันเดียวกันหรือเปล่า
    ถ้าไม่ใช่จะได้ลองสั่งดูอีกที

โพส
    1

ค่าปกติ แจ้งรับของค่ะ

ได้รับของแล้วนะคะ รวดเร็วทันใจ สินค้าถูกใจมาก สมคำล่ำลือจริงๆ แต่ยังไม่ได้เช็คแผ่นนะคะ เคยสั่งมาแล้ว 3เจ้าสินค้าไม่ค่อยสวยถูกใจ แต่ของคุณ chan28 ถูกใจมาก ขอสมัครเป็นลูกค้าประจำเลยแล้วกัน แล้วจะมาอุดหนุนใหม่นะคะ

shinmai0 Guest

ค่าปกติ

สั่งหนังครับ
    1.Yuhee , The Witch กับดักหัวใจ ของยัยแม่มด (แจฮี , ฮันกาอิน , เดนนิส โอ, คิม จองฮุน) พากย์ไทยมาสเตอร์ 3 แผ่นจบ
    2.นาจา เทพจอมอิทธิฤทธิ์ ( เฉินเห้าหมิ่น) ฉายทางช่อง 3 4 แผ่นจบ

แบบที่ 3 แผ่นสกรีน พร้อมปก บรรจุในกล่องใส ราคาแผ่นละ 50 บาท ส่งแบบ EMS นะครับ

โพส
    5

ค่าปกติ Dvd

ขอรายละเอียดครับ

แบบที่ 3 แผ่นสกรีน พร้อมปก บรรจุในกล่องใส

Yuhee , The Witch กับดักหัวใจ ของยัยแม่มด (แจฮี , ฮันกาอิน , เดนนิส โอ, คิม จองฮุน) พากย์ไทยมาสเตอร์ 3 แผ่นจบ

ขอบคุณครับ

TOSHI Guest

ค่าปกติ ขอทราบราคา

แบบที่3 ทั้งหมด

1.Rome ปี 1 พากย์ไทย 2 แผ่น (1ปก)
    2.Rome ปี 2 พากย์ไทย 2 แผ่นจบ
    3.Taken 2 แผ่นจบ มีปก+ สกรีน พากย์ไทย
    4.Stargate atlantis สตาร์เกท แอตแลนติส ทะลุพิภพอารยแดน ปี 1 2 แผ่นจบ

ลงทะเบียน

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,061

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by p_nomar แสดงโพส
    ไม่ทราบว่าขุนศึก ..นี่..ที่คุณ Chan มีกี่ชุดค่ะ เพราะไม่แนใจว่าจะจำผิดหรือ เปล่าคราวที่แล้วเอา ยอดขุนศึกตระกูลหยาง (ซูโย่เผิง ) 4 แผ่นจบ ไปไม่ทราบว่าอันเดียวกันหรือเปล่า
    ถ้าไม่ใช่จะได้ลองสั่งดูอีกที:d
    ขุนศึก 14 ทวนฟ้า มี ชุดเดียวครับ 5 แผ่นจบครับ
    ส่วนยอดขุนศึกตระกูลหยาง คนละเวอร์ชั่นกันครับ

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,061

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by VIEW แสดงโพส
    ได้รับของแล้วนะคะ รวดเร็วทันใจ สินค้าถูกใจมาก สมคำล่ำลือจริงๆ แต่ยังไม่ได้เช็คแผ่นนะคะ เคยสั่งมาแล้ว 3เจ้าสินค้าไม่ค่อยสวยถูกใจ แต่ของคุณ chan28 ถูกใจมาก ขอสมัครเป็นลูกค้าประจำเลยแล้วกัน แล้วจะมาอุดหนุนใหม่นะคะ
    ขอบคุณที่ใช้บริการครับผม

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส