หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 2 ของ 7 แรกแรก 1234 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 11 ถึง 20 ของ 70

โพส
    8

ค่าปกติ

ทุกท่านข้างบน มีใครได้ของมั่งยังครับ จะไปสั่งเจ้าอิ่น ก็กลัวของมา (แอบหวัง)

โพส
    2

ค่าปกติ

ได้รับของจาก Upstream แล้วคะ สั่งทั้งหมด 62 แผ่น แต่เดือนกว่าๆจะได้ของ ยาวปายยยยยยยยยยย
    นั่งลุ้นทุกวัน ในที่สุดก้ได้สักที ( นึกว่าหมดหวังสะละ ตอนแรกทำใจไว้ว่าคง "อด" )

โพส
    8

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by tina1202 แสดงโพส
    เหมือนกันเลยคะ สั่งไปตั้งแต่ 28/12/57 รอจนป่านนี้ยังไม่ได้รับสินค้า เซงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง
    ติดต่อไม่ได้ เช็คเลขพัสดุก้ไม่พบข้อมูล หมายฟามว่างัยยยยยยย
    คุณ TINA1202 ได้รับแล้ว
    ผม 30/12/57 ใกล้แล้วดิเนี่ย
    ขอบคุณที่มาแจ้งให้ทราบนะครับ ติ๊นา

โพส
    2

ค่าปกติ

โดนเหมือนกัน เพิ่งโอนให้ไปต้นเดือนนี้เอง ทวงสิบรอบกว่าจะตอบเมล์ พอครบวันส่งทวงถามไป แล้วก็ยังเหมือนเดิม เงียบ
    บอกให้คอยตรวจสอบสถานะ ผมก็เข้าไปดูก็เหมือนเดิมครับ สถานะไม่เคยอัพเดทคือยังเป็นเดือน พย 57 อยู่
    โลโก้โฆษณาข้างบนของเว๊ป ของคนอื่นยังคลิกได้มีรายละเอียดอยู่ แต่ upstream คลิกไป ไม่มีไรเลยครับ
    ท่านข้างบนมีใครได้ของแล้วบ้างครับ

แล้วเพื่อนๆคิดว่าจะทำยังไงกันดีครับ ปล่อยไว้เฉยๆเหรอ

โพส
    2

ค่าปกติ

เมล์ไปถามอีก เงียบไม่มีการตอบรับ

บอกในเว๊ปว่าลูกค้าเยอะ ผลิตไม่ทัน ผลิตอย่างดี แต่กลับอัพเดทหนังใหม่ได้เรื่อยๆ เพื่อให้คนสั่งอีกแทนที่จะหยุดรับออเดอร์

แล้วใครทราบบ้างครับว่า ที่ร้านกำหนดหมายเลขพัสดุ ems เองได้ด้วยเหรอ

คุณ new comer ได้รับของยังครับ

โพส
    8

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by peeram แสดงโพส
    เมล์ไปถามอีก เงียบไม่มีการตอบรับ

บอกในเว๊ปว่าลูกค้าเยอะ ผลิตไม่ทัน ผลิตอย่างดี แต่กลับอัพเดทหนังใหม่ได้เรื่อยๆ เพื่อให้คนสั่งอีกแทนที่จะหยุดรับออเดอร์

แล้วใครทราบบ้างครับว่า ที่ร้านกำหนดหมายเลขพัสดุ ems เองได้ด้วยเหรอ

คุณ new comer ได้รับของยังครับ
    จนวันนี้ก็ยังไม่ได้รับครับ เช็คสถานะEMS ก็ไม่มีข้อมูลในระบบ

โพส
    1

ค่าปกติ

ผมสั่งไปตั้งแต่เดือนที่แล้ว ยังไม่ได้รับของเลย ทวงไปก็เฉย ... จะโกงก็บอก เสียความรู้สึกว่ะ

โพส
    1

ค่าปกติ

ผมก็โดนเหมือนกันครับ
    เข้าใจว่าอาจทำช้า มีปัญหา
    อย่างน้อยก็น่าจะตอบกลับ นี่เงียบไปเลย

มีร้านอื่นๆแนะนำไหมครับ ที่เชื่อถือได้

โพส
    3

ค่าปกติ

อย่ามาอ้างว่า ทำช้า
    นานๆก็ส่งสักที ทำเป็นให้มีคนการันตี แต่จริงๆคือโกง
    สังเกตง่ายๆ ถ้าสั่งของไป จะตอบกลับเร็วคิดเงินให้โอน แล้วมีอัพเดทหนังมาใหม่ตลอด ตอนนี้ทำไมมีเวลา
    เรื่องเอาเงินนี่เร็วมาก แล้วลองคิดดูนะครับ สองเดือนยังไม่ได้ของ แต่สั่งกันทุกวัน มันจะทำทันได้ยังไงครับ

ผมไม่รู้หรอกว่า ที่ร้านนี้มีปัญหาเรื่องโดนจับอะไรหรือไม่ แต่ไม่ควรมาลงกับลูกค้า เอาเงินไปหมุน โกงเงินลูกค้า ไม่แฟร์ เข้าข่ายโกง
    ผมอยากให้ทางเว๊ปลบโฆษณาออกครับ อย่าหวังแค่เศษเงินคนโกง มันจะทำให้เว๊ปนี้เสื่อม

โพส
    20

ค่าปกติ

เห็นแก่ของถูกกันก็จะเป็นแบบนี้แหละค่ะ แนะนำให้ซื้อราคาปกติที่พอรับได้ดีกว่าค่ะ
    แล้วจะไปแจ้งความจับเขาก็ไม่ได้ด้วยนะค่ะ ตัวคนซื้อเองก็จะผิดไปด้วยเพราะซื้อของผิดกฎหมาย เวลาจะซื้อของเช็คกันนิดนึงนะค่ะ
    ว่าร้านไหนไว้ใจได้บ้าง ไม่ใช่จะเอาราคาถูกเข้าว่าแล้วอยากได้ได้ของเร็วๆด้วย

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส