หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 4 ของ 7 แรกแรก ... 23456 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 31 ถึง 40 ของ 70

โพส
    3

ค่าปกติ

เห็นด้วยกับคุณ tempopo ครับ

นี่เป็นเว๊ปคนชอบดูหนังแล้วก็รู้อยู่แล้วว่า เป็นเว๊ปหนังผี หน้านี้ก็ให้สำหรับเรื่องราวร้องทุกข์ ช่วยเหลือกันไม่ใช่มาสมน้ำหน้ากัน แล้วผมก็ไม่เคยว่าแอดมินที่เผลอให้ลงโฆษณาให้เว๊ปโกงๆแบบนี้
    ตอนนี้เห็นว่าเอาแบนเนอร์ออกก็ดีแล้ว จะได้ไม่มีใครตกเป็นเหยื่ออีก

ผมยังไม่ได้ของนะครับ แต่มันอัพเดทบอกว่าส่งแล้ว พร้อมอัพเดทหนังใหม่ตามฟอร์ม
    ถ้ามันไม่ส่ง มันบอกเลยดีกว่าว่าไม่ส่ง จะได้สั่งเพจอื่น
    ถ้ามีเพตให้แจ้งความ ผมจะแจ้งนะครับ

โพส
    1

ค่าปกติ

ยังไม่ได้รับสินค้าเลยครับ ไอ้เราก็เพิ่งมาเห็นบอร์ดนี้ เมื่อไรจะจัดส่งให้สักทีเนี่ย - -

โพส
    2

ค่าปกติ

เอาเข้าแล้ว ซวยแล้วไง ปกติสั่งร้านอื่น อย่างช้าสุด 7 วัน ได้ของ นี่ผ่านมา 3อาทิตย์ละ
    สงสัยว่าจะถูกโกงซะละม้างเรา เลยลองมาหาดูว่ามีใครเป็นแบบเดียวกับเราหรือเปล่า
    หุหุ มีเพื่อนหลายคนเลย

โพส
    1

ค่าปกติ

เพิ่งโอนเงินไปอาทิตย์์ที่แล้วเหมือนกัน กลัวเหมือนกันว่าจะไม่ได้ของ รอลุ่นอยู่คะ

โพส
    2

ค่าปกติ

ผ่านไปเกือบเดือน วันอังคารที่ผ่านมาได้รับของแล้วค่ะ

โพส
    11

ค่าปกติ

สรุปว่ายังสั่งของกันได้อยู่ไหมครับ ร้านนี้ เพราะงานดี มีคุณภาพ เสียดาย นี่เมลไปถามก็เงียบตามเคย

โพส
    1

ค่าปกติ

ผม ก็ โดนไปเหมือนกัน สังที่ upstream /seriesDVD ตั้งแต่ 10 มิย58 ตอนนี้ 5กย 58 ยังไม่ได้ของ เช็คดู เข้าใจว่าเขาส่งผิด แต่ไม่มีการตอบกลับมาที่เมล ใตๆเลย แม้สักคำพูดเดียว มันแค้นใจ สั่งไป เกือบ พันบาท แต่ไม่ได้ของ รู้สึกแย่มากมากเลยครับ ไม่รู้จะแจ้งให้ใครทราบได้บ้าง ผมแค้นมากมากเลยครับ
    AKE

โพส
    3

ค่าปกติ

ผม ก็ โดนเหมือนกัน สั่งร้านนี้ 70 วันแล้วครับ ยังไม่ได้รับของ โอนเงินไป 1500 บาท เมล ไปหลายครั้ง ไม่ตอบเลยครับ เครียดมาก เวลาสั่งหนัง รีบตอบกลับมาให้โอนเงินไป เร็วมากครับ มีแต่กำลังดำเนินการจัดทำ ผ่านของผมมาหลายรอบแล้ว แต่ไม่เคยส่งมาครับ หนัง และ การดำเนินการจัดทำ ก็ อัพเดทอยู่เสมอ ท่านใดที่ยังไม่ได้รับ หรือได้รับแล้ว ช่วย เขียนมาบอกด้วยครับ ส่วนผมรอลุ้นอยู่ว่าจะส่งมาให้หรือไม่ ใหน ใหน
    รอมาตั้ง 70 วัน รออีกหน่อยก็จะรอ ถ้ารอจนเกิน 3 เดือน ก็ ทำใจแล้วครับ เพื่อน ๆ ที่สั่งหนังร้านนี้ โปรดพิจารนาให้ดีนะครับ ตรวจสอบข้อมูลให้รอบคอบ แล้วผมจะมารายงานอีกนะครับ

โพส
    1

ค่าปกติ

วันนี้เพิ่งได้ของค่ะ สั่งไปวันที่ 2 ตุลา 58 ของมาส่งถึงบ้านวันที่ 16 พ.ย. 58 (เดือนกว่าๆ) ตอนแรกทำใจแล้วค่ะ เพราะกดสั่งซื้อมาก็หลายร้านไม่เคยต้องรอนานอะไรขนาดนี้
    หลังโอนเงินอย่างมากก็2-3 อาทิตย์ แต่ส่วนมากนี่ไม่เกิน 7 วันจะได้ของแล้ว แต่ของร้านนี้สถานะขึ้นรวมว่ากำลังจัดทำ แล้วก็หายไปเลยไม่อัพเดทอะไรทั้งสิ้น เข้ามาเจอทู้นี้ก็หวั่นใจว่าคงจะโดนซะแล้ว
    แต่สุดท้ายก็ได้ของค่ะ ใครสั่งเวปนี้อยู่ก็ใจเย็นๆนะคะ สำหรับเราเข็ดเลยค่ะ กลับไปสั่งร้านเดิมดีกว่า ไม่เกิน อาทิตย์ก็ได้ของแล้ว ส่วนร้านนี้ครั้งเดียวพอค่ะ เข็ดจริงๆ

โพส
    3

ค่าปกติ

ได้รับของเรียบร้อยครับ หนังทุกเรื่องที่สั่งครบถ้วน กว่าจะได้รับ เกือบ 3 เดือน เครียดมาก คิดว่าโดนโกงแล้ว ไม่เคยช้าแบบนี้ ไม่เคยเจอ ร้านอื่น อย่างช้าสุดก็ 7 วัน ไม่ขอวิจารย์มาก ให้คิดเอาเอง
    ร้านไม่โกงครับ สำหรับคนที่ใจเย็น เย็น ไม่รีบร้อน ดูเมื่อไหร่ก็ได้ ก็สั่งได้ หนังใหม่ที่ออกมา กว่าจะได้รับ กลายเป็นหนังเก่า ทำให้ไม่อยากดูแล้ว ใครที่สั่งแล้วได้รับ ช่วยเขียนมาบอกด้วยครับ

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส