หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 1 ของ 7 123 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 1 ถึง 10 ของ 70

โพส
    8

ค่าปกติ รอสินค้า ร้าน UPSTREAM หรือ seriesdvdshop

ผมมีสั่งซื้อสินค้า UPSTREAM/seriesdvdshop ไปวันที่ 30ธค57 120แผ่น โอนเงิน30/12/57 มีเมล์ตอบกลับมารับทราบ
    5มค58 ทวงถาม มีเมล์ข้อความมาตรฐานทางร้าน ตอบกลับ กำลังดำเนินการ
    ทวงไปอีกครั้ง สองวันที่แล้ว ไม่มีการตอบกลับ
    ไม่ทราบร้านนี้ มีประวัติไม่ดีมั่งไม๊ครับ
    ขอบคุณล่วงหน้าทุก comments ครับ

โพส
    1

ค่าปกติ

สั่งซื้อที่UPSTREAM/seriesdvdshop ไปเหมือนกันคะ โอนเงินเรียบร้อยตั้งแต่วันที่ 3/1/58 มีเมล์ตอบกลับมาวท.5/1/58 เมล์ไปสอบถามก็ไม่ยอมตอบกลับ
    หมายเลขพัสดุที่ให้มาก็ตรวจสอบไม่ได้ จนวท.20.1/58 ยังไม่ได้รับสินค้าเลยค่ะ รอจนเซ็งเลยอะ

โพส
    2

ค่าปกติ

เหมือนกันเลยคะ สั่งไปตั้งแต่ 28/12/57 รอจนป่านนี้ยังไม่ได้รับสินค้า เซงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง
    ติดต่อไม่ได้ เช็คเลขพัสดุก้ไม่พบข้อมูล หมายฟามว่างัยยยยยยย

โพส
    10

ค่าปกติ

ผมเคยซื้อร้านนี้เหมือนกันโดยฝากซื้อรวมกับเพื่อนประมาณปีที่แล้วกว่าจะได้ร่วม

2เดือนน่ะคับเรียกว่ารอจนลืมไปเลยคับ

โพส
    2

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by wutang แสดงโพส
    ผมเคยซื้อร้านนี้เหมือนกันโดยฝากซื้อรวมกับเพื่อนประมาณปีที่แล้วกว่าจะได้ร่วม

2เดือนน่ะคับเรียกว่ารอจนลืมไปเลยคับ
    Diaby
    ผมเคยสั่งร้านนี้มาหลายครั้ง บางครั้งเร็ว บางครั้งช้ามาก คราวนี้ 2 เดือนแล้ว สั่งตั้งแต่ปลายพ.ย. ทุกทีไม่เคย mail ไปถาม แต่คราวนี้ทนไม่ไหว เนื่องจากติดตาม Action plan (รายงานการส่งของ ) หยุดนิ่งมาตั้งแต่ต้น พ.ย. (7-8 พ.ย.) ดูแปลกๆ ขอให้อย่าเป็นอย่างที่คิดเลย

โพส
    1

ค่าปกติ

สั่งของร้านนี้เหมือนกันค่ะ ตั้งแต่วันที่ 26 ธันวาคม 2557 มีเมล์ตอบกลับภายใน 1 วันเพื่อแจ้งยอด จากนะ้นเมื่อโอนแล้วและมีเมลล์ตอบกลับรับทราบแล้ว. แต่เมื่อนานเข้า เกิน 2 สัปดาห์ ก็รู้สึกว่านานไป แต่ด้วยความเกรงใจ เข้าใจว่างานคนยุ่งมาก มีหลายออเดอร์ จึงอดทนรอ. แต่นี่ 1 เดือนแล้ว เมลล์ไปก้อไม่ตอบ ไม่อธิบาย. หากหายเงียบไป เข้าข่ายฐานหลอกลวงประชาชนน้ะคะ หรือถ้าไม่งั้นขอเงินคืนละกาน ไม่เอาก่อได้ บริการแบบนี้ไม่โปรเลยนะคะ

โพส
    14

ค่าปกติ

เช่นกันครับ
    สั่งซื้อไปแล้วยังไม่ได้รับ
    โห รอ สองเดือนเลยเหรอ

หากเจ้าของร้านไม่มาตอบ ไม่ทราบว่ายังจ่ายค่าโฆษณาในพื้นที่พิเศษมั้ย? คนดูแลเวบน่าจะ เอาออกจากพื้นที่โฆษณาดีกว่านะครับ

โพส
    8

ค่าปกติ

ผมเจ้าของกระทู้นี้นะครับ ยังไม่ได้รับการติดต่อเช่นกัน
    ใครได้เลข tracking ID อะไรมั่งครับ มาแชร์ดูกันหน่อยครับ
    ของผมได้เลขจากเมล์ 5มค58 EK817245707TH ไม่มีข้อมูลในระบบ
    ถาม admin ไป ก็บอกว่าร้านนี้ ขายมานานแล้ว
    ค้าขาย จะช้าจะติดขัดอะไร ก็น่าจะมาบอกกัน นะครับ

โพส
    1

ค่าปกติ

เหมือนกับคนอื่นๆเลยค่ะ โอนตังค์ไปให้ตั้งแต่ 24/12/14 แล้วก็มีเมลล์ตอบมาในวันถัดไป แต่หลังจากนั้นก็รอๆๆๆ นานมากๆ ไม่มา ตอนแรกก็ว่าจะไม่ตามค่ะ ปกติซื้อของในเนตก็ไม่เคยต้องรอนานขนาดนี้ ส่งไปถาม ก็็ไม่มีไรตอบมา ราคาถูกแต่ช้าและบริการแย่แบบนี้คงสั่งครั้งนี้ครั้งเดียว ถ้าไม่โดนโกงซะก่อนนะค่ะ ในเวบก็ไม่มีเบอร์โทรที่สามารถติดต่อได้ คงตั้งใจเอาไว้แล้ว

โพส
    8

ค่าปกติ

ขอ up กระทู้ครับ

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส