หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 3 ของ 7 แรกแรก 12345 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 21 ถึง 30 ของ 70

โพส
    3

ค่าปกติ

แหม คุณ love
    ผมแค่ไม่อยากให้คนอื่นตกเป็นเหยื่ออีกอะครับ ทุกวันนี้ยังมีคนหลงเข้าไปซื้ออยู่ทุกวันเพราะมีป้ายโฆษณาแปะอยู่ แล้วจะปล่อยเฉยๆเหรอ
    ผมซื้อหลายร้านครับ เลยลองร้านนี้ดูมั่ง
    ที่ผมมั่นใจว่าโกงแน่ เพราะถ้าทำไม่ทัน ปรกติต้องประกาศหยุดรับออเดอร์แล้ว นี่อัพเดทขายทุกวัน

โพส
    20

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by vintageman แสดงโพส
    แหม คุณ love
    ผมแค่ไม่อยากให้คนอื่นตกเป็นเหยื่ออีกอะครับ ทุกวันนี้ยังมีคนหลงเข้าไปซื้ออยู่ทุกวันเพราะมีป้ายโฆษณาแปะอยู่ แล้วจะปล่อยเฉยๆเหรอ
    ผมซื้อหลายร้านครับ เลยลองร้านนี้ดูมั่ง
    ที่ผมมั่นใจว่าโกงแน่ เพราะถ้าทำไม่ทัน ปรกติต้องประกาศหยุดรับออเดอร์แล้ว นี่อัพเดทขายทุกวัน
    เราจะบอกให้นะเรื่องที่ทางร้านโกงลูกค้าไม่เกี่ยวอะไรกับ ADMIN เลยนะ เพราะเขาได้ค่าโฆษณาค่าแบนเนอร์เขาไม่มาสนใจหลอกค่ะ
    ร้านนี้ก็มีโกงลูกค้าอยู่เรื่อยถ้าใครติดตามมาตลอดก็จะรู้ว่าร้านนร้เป็นยังไง แต่ก็ยังแปลกก็ยังมีคนสั่งร้านนร้กันอยู่ ลองเอาชื้อร้านไปเซิสหากูเกลดูสิ
    ถือว่าเสียค่าโง่ไปแล้วกันค่ะ ร้านมีตั้งเยอะแยะนะค่ะ แบนเนอร์ด้สนบนไม่ได้การันตีว่าจะไม่โกงนะค่ะ เห็นราคาถูกมากเกินไปแค่ต้นทุนต่อแผ่นก็ 5 บาทเข้าไปแล้วคุณคิดดูว่าเขาจะได้อะไร

โพส
    8

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by new comer แสดงโพส
    จนวันนี้ก็ยังไม่ได้รับครับ เช็คสถานะEMS ก็ไม่มีข้อมูลในระบบ
    ได้รับของ วันที่ 3มีค 58 ครับ (สั่งไป110 แถม10 เมื่อ 29 ธค57 ของมาครบ120แผ่น )

โพส
    8

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by love แสดงโพส
    เห็นแก่ของถูกกันก็จะเป็นแบบนี้แหละค่ะ แนะนำให้ซื้อราคาปกติที่พอรับได้ดีกว่าค่ะ
    แล้วจะไปแจ้งความจับเขาก็ไม่ได้ด้วยนะค่ะ ตัวคนซื้อเองก็จะผิดไปด้วยเพราะซื้อของผิดกฎหมาย เวลาจะซื้อของเช็คกันนิดนึงนะค่ะ
    ว่าร้านไหนไว้ใจได้บ้าง ไม่ใช่จะเอาราคาถูกเข้าว่าแล้วอยากได้ได้ของเร็วๆด้วย
    กม ยังไม่คลอดนะคะ ที่ลูกค้าซื้อแผ่นผีแล้วโดนจับ จับแต่ผู้ขายคร้า ลูกค้าสามารถแจ้งความจับได้ ฐานยักยอกทรัพย์ค่ะ
    ตอนนี้กม ฉบับเดียวที่ออกแล้วลูกค้าผิดคือ ซื้อหนังเอกซ์เด็กมาดู หรือโหลดมาดู ผิดกม .. เพิ่ม ส่วนหนังอาร์เอกซ์ญี่ปุ่นที่เสพกัน นักแสดงเกินยี่สิบกันแล้ว ไม่ใช่เอาเด็กมาแสดง

ส่วนเรื่องของถูกหรืออยากได้ของเร้วๆ ก็เป็นธรรมดาไม่ใช่หรือ ใครก็อยากได้ของถูก จ่ายเงินก็หวังว่าจะได้ของอย่างรวดเร็ว

ไม่ได้เป็นผู้เสียหาย อ่านเมนท์คุณแล้ว .... ปวดตับ

โพส
    20

ค่าปกติ

ถ้าคนซื้อของผิดกฎหมายแล้วไม่ผิดทำไมพวกคุณไม่ไปแจ้งความกันละค่ะ เจ้าของร้านเขาจะได้สำนึกกันบ้าง
    มัวแต่มาเรียกร้องในนี้แล้วจะได้อะไรกันค่ะ คุณก็รู้ว่าร้านนี้เเป็นยังไง คุณก็อยากให้เราซื้อกับร้านนี้กันต่อหรือค่ะ แค่แสดงความคิดเห็นค่ะ
    ไม่ใช้ให้มากัดกันเอง อย่างน้อยตำรวจเขาก็ต้องถามแล้วว่าคุณซื้ออะไรไป ถ้าบอกซื้อแผ่นผี ตำรวจเขาคงจะตามให้หลอกค่ะ ใครที่ไปแจ้งความแล้วช่วยเอาหลักฐานมายืนยันด้วยค่ะ
    เห็นโกงกันเเยอะแยะแต่สรุปเจ้าของก็ยังลอยนวลอยู่เหมือนเดิม Admin ก็ช่วยอะไรไม่ได้

Quote Originally Posted by tempopo แสดงโพส
    กม ยังไม่คลอดนะคะ ที่ลูกค้าซื้อแผ่นผีแล้วโดนจับ จับแต่ผู้ขายคร้า ลูกค้าสามารถแจ้งความจับได้ ฐานยักยอกทรัพย์ค่ะ
    ตอนนี้กม ฉบับเดียวที่ออกแล้วลูกค้าผิดคือ ซื้อหนังเอกซ์เด็กมาดู หรือโหลดมาดู ผิดกม .. เพิ่ม ส่วนหนังอาร์เอกซ์ญี่ปุ่นที่เสพกัน นักแสดงเกินยี่สิบกันแล้ว ไม่ใช่เอาเด็กมาแสดง

ส่วนเรื่องของถูกหรืออยากได้ของเร้วๆ ก็เป็นธรรมดาไม่ใช่หรือ ใครก็อยากได้ของถูก จ่ายเงินก็หวังว่าจะได้ของอย่างรวดเร็ว

ไม่ได้เป็นผู้เสียหาย อ่านเมนท์คุณแล้ว .... ปวดตับ

โพส
    8

ค่าปกติ

ดิฉันไม่ใช่ผู้เสียหาย อ่านคุณเขียน ยัง โห.. เขียนได้อย่างไร ใจคอคนเรา คนเขาโดนโกง แทนที่จะเขียนให้กำลังใจ หรือ ไม่ต้องแสดงความเห็นก็ได้ ไม่มีว่าเป็นใบ้ หรืออ่านไม่ออก ยังกล้าเขียน

ลองไปอ่านที่คุณพิมพ์ซิ.. ถ้าคุณเป็นผุ้เสียหายจะรู้สึกอย่างไร..

............... เห็นแก่ของถูกกันก็จะเป็นแบบนี้แหละค่ะ

ไม่ใช่จะเอาราคาถูกเข้าว่าแล้วอยากได้ได้ของเร็วๆด้วย .......................

รู้สึกอย่างไร ถ้าคุณเป็นผู้เสียหาย ..
    Last edited by tempopo; 12-03-2015 at 07:09.

โพส
    8

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by love แสดงโพส
    ถ้าคนซื้อของผิดกฎหมายแล้วไม่ผิดทำไมพวกคุณไม่ไปแจ้งความกันละค่ะ เจ้าของร้านเขาจะได้สำนึกกันบ้าง
    มัวแต่มาเรียกร้องในนี้แล้วจะได้อะไรกันค่ะ คุณก็รู้ว่าร้านนี้เเป็นยังไง คุณก็อยากให้เราซื้อกับร้านนี้กันต่อหรือค่ะ แค่แสดงความคิดเห็นค่ะ
    ไม่ใช้ให้มากัดกันเอง อย่างน้อยตำรวจเขาก็ต้องถามแล้วว่าคุณซื้ออะไรไป ถ้าบอกซื้อแผ่นผี ตำรวจเขาคงจะตามให้หลอกค่ะ ใครที่ไปแจ้งความแล้วช่วยเอาหลักฐานมายืนยันด้วยค่ะ
    เห็นโกงกันเเยอะแยะแต่สรุปเจ้าของก็ยังลอยนวลอยู่เหมือนเดิม Admin ก็ช่วยอะไรไม่ได้
    อ้าว ทำไมพิมพ์ หมาๆ แบบนี้แหละค่ะ พูดดีๆ กันก็ได้ มากัด อะไร ไปกัดคนเดียวเถอะ ฉีดยาด้วยล่ะ คนอื่นจะได้ไม่เป็นบ้าไปตามคุณ

อะไร.. พิมพ์เตือนคนเสียหาย ก็เตือนกันดีๆ ซิ ฉันก็หวังว่า คุณคงจะโดนบ้าง จะได้รู้สึกบ้าง แล้วไม่ต้องมาเขียนแจ้งเตือนเขาให้ระวังหรอก สมน้ำหน้า

ส่วนเรื่องแจ้งความหรือไม่ ก็เป็นสิทธิของเขา มีหลายกรณีแล้ว ที่เขาไปแจ้งความ แผ่นผี นี่แหละ .. ลองไปเสิรช์หาดู ไม่ต้องมานั่งมโน ว่าไม่มีใครแจ้ง

หรอก นะ เขียนว่า หรอก ไม่ใช่ หลอก... ไปหลอกที่อื่น...

โพส
    20

ค่าปกติ

ดิ้นใหญ่เลยหรอค่ะ แล้วอีกอย่างคุณก็มาว่าดิฉันก่อนนะเจ้าค่ะ ฉันไม่เคยไปยุ่งกับกับใครก่อนเลยค่ะ ถ้าคุณเก่งมากก็มาตามเรื่องให้เขาเลยสิเจ้าค่ะ
    เห็นหลายกระทู้แล้วที่มาด่าร้านค้านะเจ้าค่ะ

Quote Originally Posted by tempopo แสดงโพส
    อ้าว ทำไมพิมพ์ หมาๆ แบบนี้แหละค่ะ พูดดีๆ กันก็ได้ มากัด อะไร ไปกัดคนเดียวเถอะ ฉีดยาด้วยล่ะ คนอื่นจะได้ไม่เป็นบ้าไปตามคุณ

อะไร.. พิมพ์เตือนคนเสียหาย ก็เตือนกันดีๆ ซิ ฉันก็หวังว่า คุณคงจะโดนบ้าง จะได้รู้สึกบ้าง แล้วไม่ต้องมาเขียนแจ้งเตือนเขาให้ระวังหรอก สมน้ำหน้า

ส่วนเรื่องแจ้งความหรือไม่ ก็เป็นสิทธิของเขา มีหลายกรณีแล้ว ที่เขาไปแจ้งความ แผ่นผี นี่แหละ .. ลองไปเสิรช์หาดู ไม่ต้องมานั่งมโน ว่าไม่มีใครแจ้ง

หรอก นะ เขียนว่า หรอก ไม่ใช่ หลอก... ไปหลอกที่อื่น...
    Last edited by love; 12-03-2015 at 19:34.

โพส
    8

ค่าปกติ

อืม.. GO SO HOT ล่ะ

กระทู้ผม แค่เข้ามาหาข้อมูลเพื่อนร่วมชะตากรรม ละครับ แลกเปลี่ยนข้อมูล และก็เผื่อจะมาเตือนผู้อื่นได้บ้าง ซึ่งตอนนี้ก็สรุปว่าได้รับของครบตามสั่ง ผมก็มาแจ้งให้ทราบแล้วกันนะครับ เพื่อเป็นประโยชน์ต่อทุกท่าน ขอบคุณพื้นที่เวปบอร์ดครับ

โพส
    20

ค่าปกติ

ได้รับของก็ดีแล้วค่ะ ยินดีด้วย เราก็เคยโดนโกงเหมือนกันค่ะ พอมาเห็นกระทู้แบบนี้เลยใส่อารมไปหน่อย
    คนที่เข้ามาว่าดิฉันเขาไม่รู้เรื่องอะไรหลอกค่ะ ถ้าไม่โดนกับตัวเองไม่รู้หลอก เคยไปแจ้งความมาแล้ว ตำรวจบอกเลยว่าคุณซื้อของไม่ถูกกดหมายเอง
    แล้วเขาจะเอาผิดคนที่ซื้อได้ด้วย เราก็รู้อยู่แก่ใจอยู่แล้วว่าเราซื้อของผิดกฎหมาย เขาให้ไปตามเรื่องเองค่ะ หรือไม่ผู้ร้องทุกช์ต้องรวมตัวไปแจ้งความแต่ต้องหลายๆคนค่ะ
    เขาถีงจะรับแจ้ง แล้วเว็บอาจจะโดน ICT ปิดไปเลยก็ได้ จะทำให้เดือดร้อนกันหมดเลยค่ะ พ่อค้าแม่ค้าที่คิดจะโกงควรดูไว้นะค่ะ คนเดือดร้อนไม่ใช่คุณคนเดียวแต่จะทั้งหมดเลยค่ะ

Quote Originally Posted by new comer แสดงโพส
    อืม.. GO SO HOT ล่ะ

กระทู้ผม แค่เข้ามาหาข้อมูลเพื่อนร่วมชะตากรรม ละครับ แลกเปลี่ยนข้อมูล และก็เผื่อจะมาเตือนผู้อื่นได้บ้าง ซึ่งตอนนี้ก็สรุปว่าได้รับของครบตามสั่ง ผมก็มาแจ้งให้ทราบแล้วกันนะครับ เพื่อเป็นประโยชน์ต่อทุกท่าน ขอบคุณพื้นที่เวปบอร์ดครับ

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส