หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 1 ของ 3 123 สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 1 ถึง 10 ของ 23

sanie Guest

ค่าปกติ ถึง ADMIN

Last edited by sanie; 12-08-2015 at 13:16.

eric2728 Guest

ค่าปกติ

โพส
    4

ค่าปกติ

วอนท่าน ADMIN ผมสั่งซื้อหนังของทางร้าน seriesdvdshop.com ที่ลงใน Web DVDTOOK ไป 198 แผ่น(หนังแผ่น + ซีรีย์ + หนัง 18+ และก็โอนเงินไปให้แล้วตั้งแต่วันที่ 26 ตุลาคม 2558 ป่านนี้วันที่ 22 ธันวาคม 2558 สินค้ายังไม่ส่งมาให้เลย หมายเลขพัสดุที่ทางร้านได้กำหนดว่าเป็นหมายเลขพัสดุ EMS (ที่สั่งซื้อครั้งนี้​) คือ EL496852428TH ตรวจสอบแล้วก็ยังไม่มีข้อมูลการจัดส่งของให้เลย ผมได้ทวงไปตั้งหลายสิบครั้งก็ไม่มีการตอบกลับมาเลยซักที พอเวลาจะเอาเงินลูกค้าเนี่ยรีบตอบกลับมาด้วยความรวดเร็ว พอได้เงินจากลูกค้าไปแล้วก็หายเงียบไปเลย ไม่ทราบท่าน ADMIN ช่วยติดตามให้หน่อยจะได้ไหมครับ มีคุณลูกค้าหลาย ๆ ท่านที่ได้ Post ไว้ในกระทู้ห้องร้องทุกข์ เตือนภัย พ่อค้าแม่ค้าที่ไม่สุจริตกับทางลูกค้า??? ยังสงสัยว่าแล้วทำไม่เจ้าของ Web DVDTOOK ยังให้มีการขายสินค้าโดยการหลอกลวงเงินชาวบ้านอยู่ใน Web DVDTOOK อีกละครับ...เสียชื่อเสียงของ Web Master หมด ฝากทางเจ้าของ WEB DVDTOOK ช่วยดำเนินการกับร้านฯ ที่มีปัญหานี้ให้ด้วยและช่วยติดตามของจากทางร้านฯ นี้ให้ด้วยครับ ได้รับเงินของลูกค้าไปเรียบร้อยแล้ว แต่ไม่จัดส่งของให้กับลูกค้า วอนท่านเจ้าของ Web Master ช่วยเป็นที่พึ่งให้กับทางลูกค้าด้วยครับ... (เพราะไม่รู้ว่าจะหันไปพึ่งใครได้แล้วนะครับ)

โพส
    8

ค่าปกติ

ไม่ทราบว่า seriesdvdshop.com มาขายในเว็บ dvdtook.com กระทู้ไหนครับ
    รบกวนช่วยแจ้งด้วยครับ เพราะผมหาไม่เจอ
    - กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ทุกวัน เวลา 0.00 น. ถึง 1.00 น. ทางเว็บจะปิดปรับปรุงระบบ เป็นเวลา 1 ชั่วโมง

โพส
    7

ค่าปกติ

ม่ทราบว่า seriesdvdshop.com มาขายในเว็บ dvdtook.com กระทู้ไหนครับ
    รบกวนช่วยแจ้งด้วยครับ

gclub

โพส
    1

ค่าปกติ

เห็นด้วยค่ะ ****** Online

โพส
    18

โพส
    7

ค่าปกติ

สอบถามข้อมูลหน่อยค่ะ เกมส์ไฮโล

โพส
    28

ค่าปกติ

สอบถามข้อมูลหน่อยค่ะ

ช่วยเตะออกจากเว็ปได้มั๊ยครับแอ็ดมิน มันเป็นสแปมหรืออะไร มีพวกนี้เข้ามาเหมือนเว็ปไม่มีการดูแลเลยครับ
    "ครอบครัวคือที่สุด"

โพส
    2

ค่าปกติ

PANDADVD โอนไปแล้ว ...​เค้าบอกมีปัญหา จะโอนคืนยังไม่โอนเลยครับ ทำไงดี ..

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส