หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 138 ของ 315 แรกแรก ... 3888128136137138139140148188238 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 1,371 ถึง 1,380 ของ 3144

aomadd191 Guest

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by วรากร แสดงโพส
    เห็นด้วยครับ+อีก1เสียงมี BD-R ที่อยากได้อยู่หลายเเผ่น ปกเเปลกๆสวยๆทั้งนั้นเลยขายหน่อยได้ไหมครับท่านพ่อค้า......

ิBD-R ซอง;Slumdog Millionaire (Oscar 2009 , Best Picture) .....อยากได้มากเลยครับร้านอื่นไม่เห็นมีขาย....

ถ้าขายเเจ้งด้วยนะครับ..ขอบคุณมากครับ
    ผมเห็นเซ็ตซุปเปอร์ฮีโร่ผมอยากเสียตังเลยอ่ะ พี่วรากร ย้ากๆ

โพส
    26

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by aomadd191 แสดงโพส
    ผมเห็นเซ็ตซุปเปอร์ฮีโร่ผมอยากเสียตังเลยอ่ะ พี่วรากร ย้ากๆ
    ใช่ครับเเอ็ดร้านท่านพ่อค้าอาหารเหนือมีหนัง BD-R เเจ่มๆเเอบซ่อนอยู่หลายเรื่องเลย เข้ามาดูเป็นปีเเล้วเพิ่มรู้เหมือนกัน เเต่พอค้าเข้าไม่ขายอะครับเเอ็ดเป็นหนังเเถม

ต้องซื้อหนังซองเเม่สาย 10 ซองเเถม 1ซองครับ เเต่เเอ็ดก็เล่นเเม่สายอยู่เเล้วนิครับสอยมาเลยครับ ได้ BD-R ฟรี 1 เเผ่น...เเต่ถ้าจะให้ดีพ่อค้าขายปลีกให้ผมบ้างก็ได้นะครับ .......

aomadd191 Guest

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by วรากร แสดงโพส
    เห็นด้วยครับ+อีก1เสียงมี BD-R ที่อยากได้อยู่หลายเเผ่น ปกเเปลกๆสวยๆทั้งนั้นเลยขายหน่อยได้ไหมครับท่านพ่อค้า......

ิBD-R ซอง;Slumdog Millionaire (Oscar 2009 , Best Picture) .....อยากได้มากเลยครับร้านอื่นไม่เห็นมีขาย....

ถ้าขายเเจ้งด้วยนะครับ..ขอบคุณมากครับ
    ใช่ครับเเอ็ดร้านท่านพ่อค้าอาหารเหนือมีหนัง BD-R เเจ่มๆเเอบซ่อนอยู่หลายเรื่องเลย เข้ามาดูเป็นปีเเล้วเพิ่มรู้เหมือนกัน เเต่พอค้าเข้าไม่ขายอะครับเเอ็ดเป็นหนังเเถม

ต้องซื้อหนังซองเเม่สาย 10 ซองเเถม 1ซองครับ เเต่เเอ็ดก็เล่นเเม่สายอยู่เเล้วนิครับสอยมาเลยครับ ได้ BD-R ฟรี 1 เเผ่น...เเต่ถ้าจะให้ดีพ่อค้าขายปลีกให้ผมบ้างก็ได้นะครับ .......
    ขายปลีกทีครับผมอยากได้ครับ
    ผมว่าแค่แผ่นbd rก็ซื้อกันไม่ไหวและครับ
    ผมอยากได้หลายเรื่องเยย ปกฟงอวิ๋น สวยแท้ ย้ากๆ

Blu-ray Disc ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,246

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by somphopi3 แสดงโพส
    บลูเรย์ R น่าจะนำมาขายบ้างนะครับ เพราะซื้อ บลูเรย์ซอง 10 แผ่น แถม บลูเรย์ R 1 แผ่น รายการที่อยากได้ มันไปอยู่ต้อง บลูเรย์ R ด้วยนะครับ

Quote Originally Posted by aomadd191 แสดงโพส
    ขายปลีกทีครับผมอยากได้ครับ
    ผมว่าแค่แผ่นbd rก็ซื้อกันไม่ไหวและครับ
    ผมอยากได้หลายเรื่องเยย ปกฟงอวิ๋น สวยแท้ ย้ากๆ

ฺBD-R ก็อยากจะขายอยู่เหมือนกัน แต่รู้ตัวว่าศักยภาพยังไม่เพียงพอ ยังไม่พร้อมที่จะขึ้นสังเวียนชกครับ
    รอให้ กำลังกาย และ กำลังทรัพย์ พร้อมก่อน แล้ว ค่อยว่ากันอีกทีครับ
    ขอบคุณครับ

ซื้อ Blu-ray ซอง 10 แผ่น แถม BD-R ซอง 1 แผ่น+ส่งลงทะเบียนฟรี***
    ซื้อ Blu-ray ซอง 25 แผ่น แถม BD-R ซอง 3 แผ่น+ส่ง EMS ฟรี***
    (***ถ้าสั่งร่วมกับรายการอื่นๆ จะมีค่าส่ง 100 บาทครับ)
    ซื้อดีวีดี ครบ 1600 บาท แถม BD-R ซอง 1 แผ่น+ส่ง EMS ฟรี

BD-R ซอง 25GB มีปก+สกรีนแผ่น

BD-R ซอง 25GB;Superheroes Collection (32disc)

BD-R ซอง 25GB;My Favorites (35disc)

BD-R ซอง 25GB;Oscar ,Best Picture Collection (44disc)

BD-R ซอง 25GB;Pixar Collection (15disc)

BD-R ซอง 25GB;Ghibli Collection (12disc)

BD-R ซอง 25GB;Erotic 3D Collection (13disc)

BD-R ซอง 25GB;Sky Angel Blue Collection (13disc)

[/B]

รายการ BD-R ทั้งหมด ดูได้ตามลิ้งด้านล่าง หรือ จิ้มตรงนี้เลยครับ
    http://dvdtook.com/forum/showthread.php?34102/page3

คำถามที่พบบ่อย
    1 Blu-ray กับ BD-R ต่างกันยังไง
    - บลูเรย์ในร้านที่ลง Blu-ray จะเป็นแผ่นที่ผลิตจากโรงงานในประเทศจีน
    - BD-R เป็นแผ่นบลูเรย์ที่ร้านทำเอง ปก สกรีน ใส่สีป้ายสี เองกับมือครับ

2 โปรโมชั่น
    มีให้เลือกหลากหลายโปร แต่เลือกโปรที่โดนใจได้เพียง 1 โปรเท่านั้นนะครับ
    บางโปร ส่งฟรี บางโปร มีค่าส่ง ดังนั้น ตอนสั่งหนัง ช่วยแจ้งโปรที่ต้องการด้วย จะได้แจ้งยอดโอนได้ถูกต้องครับ

3 แผ่นแถม
    ถ้าไม่ได้แจ้งความต้องการ หรือ ลืมแจ้ง ก็ถือว่าไม่ต้องการนะครับ

โพส
    37

ค่าปกติ

แจ้งโอนเงินรายละเอียดทางPMครับ

โพส
    187

ค่าปกติ

สนับสนุนให้ทำขายอีกคนค่ะ ไม่ก็แจกเป็นของขวัญปีใหม่กับลูกค้าที่สั่งเยอะๆ(แอบหวัง)5 5 5

โพส
    7

Talking ขอรายละเอียดครับ

audio cd

Blue -The Best of (2cd+lyrics booklet) 90 ออดิโอไฟล์แนะนำครับ
    Elton John -The Best of (2cd+lyrics booklet) 90 ออดิโอไฟล์แนะนำครับ
    Jason Mraz -The Best of (2cd+lyrics booklet) 90 ออดิโอไฟล์แนะนำครับ
    Peter Paul and Mary -The Best of (2cd+lyrics booklet) 90 ออดิโอไฟล์แนะนำครับ
    Hi-Fi Guitarra (2cd+lyrics booklet)90 ออดิโอไฟล์แนะนำครับ
    2012 Kaohsiung International Hi-End Audio Show ออดิโอไฟล์แนะนำครับ
    Taa International Hi-End Show - 21st Anniversary Limited Editon ออดิโอไฟล์แนะนำครับ
    Taipei Audio Fair ออดิโอไฟล์แนะนำครับ
    2011 Taichung Hi-End Audio Show ออดิโอไฟล์แนะนำครับ
    2011 Top Hi-Fi Compilation - Albums of the Year Vol.1 ออดิโอไฟล์แนะนำครับ
    2011 Top Hi-Fi Compilation - Albums of the Year Vol.2 ออดิโอไฟล์แนะนำครับ
    Persuasive Percussion Enoch Light ออดิโอไฟล์แนะนำครับ

ขอรายละเอียดครับ

โพส
    7

ค่าปกติ

สั่งหนังครับ
    เติ้ง ลี่จวิน Collection (20cd) ออดิโอไฟล์แนะนำครับ
    และหนังซองดีวีดีเก้า ตามด้านล่างนี้ครับ
    The Dark Knight Rises (2012)(แบทแมน อัศวินรัตติกาลผงาด)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    The Dark Knight (แบทแมน อัศวินรัตติกาล)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Batman Begins (แบทแมน บีกินส์ กำเนิดอัศวินรัตติกาล)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Expendables 2 (2012)(โคตรคน ทีมเอ็กซ์เพนเดเบิ้ล)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Brave (2012)(นักรบสาวหัวใจมหากาฬ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Arthur Christmas (2012)(ของขวัญจานด่วน ป่วนคริสต์มาส)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Tom And Jerry: Once Upon A Tomcat (2012)(กาลครั้งหนึ่งกับทอมแอนด์เจอร์รี่)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Sparkle (2012)(สปาร์คเกิล ตะกายฝันบันไดดาว)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Motorway (2012)(2สิงห์ซิ่งเดือด)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Total Recall (2012)(ฅนทะลุโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    The Son of No One (2012)(วีรบุรุษขุดอำมหิต)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    The Watch (2012)(เพื่อนบ้าน แก๊งป่วน ป้องโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Madagascar 3: Europe's Most Wanted (2012)(มาดากัสการ์ 3 ข้ามป่าไปซ่าส์ยุโรป)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    The Swan Princess Christmas (2012)(เจ้าหญิงหงส์ขาว มหัศจรรย์วันคริสต์มาส)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Amazing Spider-Man (2012)(ดิ อะเมซิ่ง สไปเดอร์แมน)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    From Up on Poppy Hill (2012)(ป๊อปปี้ ฮิลล์ ร่ำร้องขอปาฏิหาริย์)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    A Beautiful Mind (อะบิวตี้ฟูลไมด์ ผู้ชายหลายมิติ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Girls' Generation Complete Video Collection (2012) เนียนๆมาแล้ว...
    The Raven (2012)(เจาะแผนคลั่ง ลอกสูตรฆ่า)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Coriolanus (2012)(จอมคนคลั่งล้างโคตร)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Abraham Lincoln: Vampire Hunter (2012)(ประธานาธิบดีลินคอล์น นักล่าแวมไพร์)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    A Monster in Paris (2012)(อสุรกายแห่งปารีส)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Tom and Jerry: Robin Hood and His Merry Mouse (ทอมแอนด์เจอร์รี่ ตอน โรบินฮู้ดกับยอดหนูผู้กล้า)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Lover's Guide Interactive (2disc)
    ช่วยคำนวณราคาพร้อมขอรายละเอียดการโอนด้วยครับ

โพส
    3

ค่าปกติ

ขอทราบราคาและเลขบัญชีส่งเงิน
    1)Total Recall (2012)(ฅนทะลุโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    2)The Watch (2012)(เพื่อนบ้าน แก๊งป่วน ป้องโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    3) Men In Black 3 (เอ็มไอบี 3 หน่วยจารชนพิทักษ์จักรวาล)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    4)Resident Evil: Damnation (2012)(ผีชีวะ: สงครามดับพันธุ์ไวรัส )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    5)Avatar 3D+แว่น <บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    6)มะหมา 2 <พากย์ไทย>
    7)The Dark Knight Rises (2012)(แบทแมน อัศวินรัตติกาลผงาด)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    8)The Amazing Spider-Man (2012)(ดิ อะเมซิ่ง สไปเดอร์แมน)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    9)Koyuki Hara vs. Maria Ozawa (miyabi) <Sky Angel Blue>(Uncensored) 65 Rate X
    10)Nozomi Mashiro <Sky Angel Blue>(Uncensored) 65 Rate X
    11)China Mimura <Sky Angel Blue>(Uncensored) 65 Rate X
    12)Kotone Aisaki <Sky Angel Blue>(Uncensored) 65 Rate X
    13)Yuzu Shiina <Sky Angel Blue>(Uncensored) 65 Rate X
    14)Aoba Ito <Sky Angel Blue>(Uncensored) 65 Rate X

โพส
    7

ค่าปกติ

โอนไปแล้วนะครับ รายละเอียดแจ้งทาง PM แล้วครับ

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส