หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 149 ของ 315 แรกแรก ... 4999139147148149150151159199249 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 1,481 ถึง 1,490 ของ 3148

Blu-ray Disc ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,252

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by nusnok แสดงโพส
    DVD ออเดอร์เพิ่มเติม

Life of Pi (2013)(ชีวิตอัศจรรย์ของพาย)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    The Twilight Saga: Breaking Dawn - Part 2 (2013)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    The Twilight Saga: Breaking Dawn - Part 2 (2013)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Hotel Transylvania (2013)(โรงแรมผี หนีไปพักร้อน)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Hotel Transylvania (2013)(โรงแรมผี หนีไปพักร้อน)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Disturbia (จ้อง หลอน...ซ่อนเงื่อนผวา)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Taken 2 (2013)(เทคเค่น 2 คนคมล่าไม่ยั้ง)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    The Four (2013)(4 มหากาฬพญายม)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    ยอดนักสืบจิ๋วโคนัน เดอะมูฟวี่ 16 ภาคปริศนาระทึก ศึกลูกหนังมรณะ <พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Bad Boys II (แบดบอยส์ คู่หูขวางนรก 2 )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Resident Evil: Retribution (2013)(ผีชีวะ 5: สงครามไวรัสล้างนรก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Step Up Revolution (2012)(สเต็ปโดนใจ หัวใจโดนเธอ 4)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Total Recall (2012)(ฅนทะลุโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    007 ****** Royale (พยัคฆ์ร้ายเดิมพัน ระห่ำโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    007 Quantum of Solace (พยัคฆ์ร้ายทวงแค้นระห่ำโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Avengers (2012)(ดิ อเวนเจอร์ส)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Journey 2: Mysterious Island (2012)(เจอร์นีย์ 2: พิชิตเกาะพิศวงอัศจรรย์สุดโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Real Steel (2012)(ศึกหุ่นเหล็กกำปั้นถล่มปฐพี) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    ตำนานสมเด็จพระนเรศวรมหาราช ภาค 4 ศึกนันทบุเรง <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Kung Fu Panda 2 (กังฟูแพนด้า 2) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Rango (2011) (แรงโก้ ฮีโร่ทะเลทราย ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Rapunzel (2011) (ราพันเซล เจ้าหญิงผมยาวกับโจรซ่าจอมแสบ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Rio The Movie (2011) (ริโอ เดอะ มูฟวี่)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Mobile Suit Gundam F91 (โมบิลสูท กันดั้ม ฟอร์มูล่า 91)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Legend is Born: Ip Man (ยิปมัน 3 เปิดตำนานปรมาจารย์หมัดหย่งชุน) <บรรยายไทย+พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    Ip Man 2 (ยิปมัน จ้าวกังฟูสู้ยิบตา 2) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Ip Man (ยิปมัน จ้าวกังฟูสู้ยิบตา ) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Avatar (James Cameron) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

รวมกับออเดอร์เก่า ยอดรวมเท่าไหร่ครับ
    แจ้งยอดทางพีเอ็มครับ
    ขอบคุณที่ใช้บริการครับ

(ปกสกรีน แบบที่ 1) BD-R ซอง;Life of Pi (2013)(Ang Lee ,Best Director ,Oscar 2013)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

(ปกสกรีน แบบที่ 2) BD-R ซอง;Life of Pi (2013)(Ang Lee ,Best Director ,Oscar 2013)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

(ปกสกรีน แบบที่ 3) BD-R ซอง;Life of Pi (2013)(Ang Lee ,Best Director ,Oscar 2013)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

BD-R 25GB ซอง;Twilight Collection (5disc)

โพส
    3

ค่าปกติ

แจ้งเรื่องส่งแผ่นไม่ครบไปทาง PM นะครับ

ขอบคุณครับ

โพส
    79

ค่าปกติ

ได้รับของแล้วครับ

แล้ว BD-R Blade 3 ซ่อมซับไทยเสร็จยังครับ

Blu-ray Disc ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,252

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by pulp แสดงโพส
    แจ้งเรื่องส่งแผ่นไม่ครบไปทาง PM นะครับ

ขอบคุณครับ
    สงสัยลืมแจ้งเรื่องหนังไม่ครบ
    พีเอ็มครับ

Quote Originally Posted by tyr แสดงโพส
    ได้รับของแล้วครับ

แล้ว BD-R Blade 3 ซ่อมซับไทยเสร็จยังครับ
    ใกล้เสร็จแล้วครับ

(ปกสกรีน แบบที่ 1) BD-R ซอง;Life of Pi (2013)(Ang Lee ,Best Director ,Oscar 2013)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

(ปกสกรีน แบบที่ 2) BD-R ซอง;Life of Pi (2013)(Ang Lee ,Best Director ,Oscar 2013)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

(ปกสกรีน แบบที่ 3) BD-R ซอง;Life of Pi (2013)(Ang Lee ,Best Director ,Oscar 2013)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

BD-R 25GB ซอง;Twilight Collection (5disc)

ที่ตั้ง
    nakhonratchasima
    โพส
    26

ค่าปกติ

ใกล้จะมาหรือยังครับ BD เรื่อง The IMPOSSIBLE 2004 สึนามิที่ภูเก็ต กับเรื่อง Lost in Thailand หนังจีนที่ทำรายได้มากมายในจีน

โพส
    14

ค่าปกติ

D9 40 บาท
    007 Skyfall (2013)(พลิกรหัสพิฆาตพยัคฆ์ร้าย 007)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Argo (2013)(อาร์โก้ แผนฉกฟ้าแลบลวงสะท้านโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Arthur Christmas (2012)(ของขวัญจานด่วน ป่วนคริสต์มาส)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Cold War 2 (2013)(คมล่าถล่มเมือง)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    R2B: Return to Base (2013)(ยุทธการโฉบเหนือฟ้า)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Death Race: Inferno (2013)(เดธ เรซ...ซิ่ง สั่ง ตาย 3 )<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Alex Cross (2013)(นรกพันธุ์แท้)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Anna Karenina (2013)(อันนา คาเรนิน่า รักร้อนซ่อนชู้)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Shadow Dancer (2013)( เงามรณะเกมจารชน )<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    The Sessions (2013)(ดอะเซสชั่น)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Paranormal Activity 4 (2013)(เรียลลิตี้ ขนหัวลุก 4)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Dredd (2013)(เดร็ด คนหน้ากากทมิฬ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Looper (2013)(ทะลุเวลา อึดล่าอึด)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Lawless (2013)(คนเถื่อนเมืองมหากาฬ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Dungeons & Dragons 3 (2013)(ศึกพ่อมดฝูงมังกรบิน 3)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Maximum Conviction (2013)(บุกแหลกแหกคุกเหล็ก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Apparition (2013)(จิตสยองปลุกวิญญาณ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    30 Nights Of Paranormal Activity With The Devil Inside The Girl With The Dragon Tattoo (2013))<บรรยายไทย>
    Flight (2013)(ผ่าวิกฤตเที่ยวบินระทึก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Hit & Run (2013)(ล่าทะลุเมือง)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Hope Springs (2013)(คุณป้าดึ๋งดั๋ง ปึ๋งปั๋งกันมั้ยปู่)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Cleanskin (2013)(คนมหากาฬฝ่าวิกฤตสะท้านเมือง)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Saints & Soldiers 2: Airborne (2013)(ภารกิจกล้าฝ่าแดนข้าศึก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Life of Pi (2013)(ชีวิตอัศจรรย์ของพาย)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    End of Watch (2013)(คู่ปราบกำราบนรก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Big Bang Best Music Video Collection 2006-2012 (2013)
    Resident Evil: Retribution (2013)(ผีชีวะ 5: สงครามไวรัสล้างนรก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Savages (2013)(คนเดือดท้าชนคนเถื่อน)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    The Front Line (2013)(มหาสงครามเฉียดเส้นตาย)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    The Possession (2013)(มันอยู่ในร่างคน)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Stolen (2013)(คนโคตรระห่ำ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Here Comes the Boom (2013)(หลีกทาง..! รุ่นใหญ่มาแว้ววว)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Paranormal Xperience (2013)(เหมืองร้าง หลอนเข้ากระดูก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Dinosaur Project (2013)(ไดโนซอร์ เจาะแดนลี้ลับช็อกโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Four (2013)(4 มหากาฬพญายม)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Tai Chi Hero (2013)(ไทเก๊ก หมัดเล็กเหล็กตัน ภาค 2)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Hansel & Gretel (2013)( เฮนเซล กับ เกรเทล หวีดสยองแม่มดพันธุ์ดิบ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Company of Heroes (2013)(ยุทธการโค่นแผนนาซี )<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Hunt to Kill (2013)(โหดล่าดิบ )<บรรยายไทย)
    Taken 2 (2013)(เทคเค่น 2 คนคมล่าไม่ยั้ง)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Frankenweenie (2013)(แฟรงเก้นวีนี่ คืนชีพเพื่อนซี้สี่ขา)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Ted (2013)(หมีไม่แอ๊บ แสบได้อีก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    On The Road (2013)(กระโจนคว้าฝันวันของเรา )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Universal Soldier: Day of Reckoning (2013)(2 คนไม่ใช่คน 4 สงครามวันดับแค้น)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Dragon Eyes (2013)(มหาประลัยเลือดมังกร) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Assassins Bullet (2013)(ล่าแผนเพชฌฆาตสังหาร) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The One Warrior (2013) (ศึกเจ้านักรบผ่าพลังยึดโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Doomsday Book (2013)(บันทึกสิ้นโลก จักรกลอัจฉริยะ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Victoria's Secret Fashion Show 2012 แนะนำอย่างแรงครับ
    The Campaign (2013)(ส.ส. คู่แซ่บ สู้เว้ยเฮ้ย)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    The Prodigies (2013)(5 พลังจิตสังหารโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Santa Paws 2: The Santa Pups (2013)(แซนตาพาวส์ 2 ตูบน้อยแซนตาคลอสป่วนคริสต์มาส)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Transit (2013)(หนีนรกทริประห่ำ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Osombie (2013)(ล่าโหดกองทัพซอมบี้) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Due West: Our Sex Journey (2013)(น18+)
    ยักษ์ (The Giant King) <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    โดราเอมอน เดอะมูฟวี่ ตอน โนบิตะ ผจญภัยในเกาะมหัศจรรย์ <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    สูบคู่กู้โลก (2013))<พากย์ไทย)
    Virgin Am I รักแรกกระแทกจิ้น (2013)<พากย์ไทย)

แบบซอง
    Blu-ray ซอง;Tai Chi Hero (2013)(Daniel Wu+Shu Qi )<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Blu-ray ซอง;The Guillotines (2013)( Shawn Yue+Xiaoming Huang)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

โพส
    2,252

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by pichet แสดงโพส
    ใกล้จะมาหรือยังครับ BD เรื่อง The IMPOSSIBLE 2004 สึนามิที่ภูเก็ต กับเรื่อง Lost in Thailand หนังจีนที่ทำรายได้มากมายในจีน
    ยังไม่ได้ยินข่าวเลยครับ
    ขอบคุณครับ

Quote Originally Posted by siripong แสดงโพส
    D9 40 บาท
    007 Skyfall (2013)(พลิกรหัสพิฆาตพยัคฆ์ร้าย 007)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Argo (2013)(อาร์โก้ แผนฉกฟ้าแลบลวงสะท้านโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Arthur Christmas (2012)(ของขวัญจานด่วน ป่วนคริสต์มาส)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Cold War 2 (2013)(คมล่าถล่มเมือง)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    R2B: Return to Base (2013)(ยุทธการโฉบเหนือฟ้า)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Death Race: Inferno (2013)(เดธ เรซ...ซิ่ง สั่ง ตาย 3 )<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Alex Cross (2013)(นรกพันธุ์แท้)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Anna Karenina (2013)(อันนา คาเรนิน่า รักร้อนซ่อนชู้)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Shadow Dancer (2013)( เงามรณะเกมจารชน )<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    The Sessions (2013)(ดอะเซสชั่น)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Paranormal Activity 4 (2013)(เรียลลิตี้ ขนหัวลุก 4)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Dredd (2013)(เดร็ด คนหน้ากากทมิฬ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Looper (2013)(ทะลุเวลา อึดล่าอึด)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Lawless (2013)(คนเถื่อนเมืองมหากาฬ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Dungeons & Dragons 3 (2013)(ศึกพ่อมดฝูงมังกรบิน 3)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Maximum Conviction (2013)(บุกแหลกแหกคุกเหล็ก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Apparition (2013)(จิตสยองปลุกวิญญาณ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    30 Nights Of Paranormal Activity With The Devil Inside The Girl With The Dragon Tattoo (2013))<บรรยายไทย>
    Flight (2013)(ผ่าวิกฤตเที่ยวบินระทึก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Hit & Run (2013)(ล่าทะลุเมือง)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Hope Springs (2013)(คุณป้าดึ๋งดั๋ง ปึ๋งปั๋งกันมั้ยปู่)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Cleanskin (2013)(คนมหากาฬฝ่าวิกฤตสะท้านเมือง)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Saints & Soldiers 2: Airborne (2013)(ภารกิจกล้าฝ่าแดนข้าศึก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    End of Watch (2013)(คู่ปราบกำราบนรก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Big Bang Best Music Video Collection 2006-2012 (2013)
    Savages (2013)(คนเดือดท้าชนคนเถื่อน)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    The Front Line (2013)(มหาสงครามเฉียดเส้นตาย)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    The Possession (2013)(มันอยู่ในร่างคน)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Stolen (2013)(คนโคตรระห่ำ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Here Comes the Boom (2013)(หลีกทาง..! รุ่นใหญ่มาแว้ววว)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Paranormal Xperience (2013)(เหมืองร้าง หลอนเข้ากระดูก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Dinosaur Project (2013)(ไดโนซอร์ เจาะแดนลี้ลับช็อกโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Tai Chi Hero (2013)(ไทเก๊ก หมัดเล็กเหล็กตัน ภาค 2)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Hansel & Gretel (2013)( เฮนเซล กับ เกรเทล หวีดสยองแม่มดพันธุ์ดิบ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Company of Heroes (2013)(ยุทธการโค่นแผนนาซี )<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Hunt to Kill (2013)(โหดล่าดิบ )<บรรยายไทย)
    Frankenweenie (2013)(แฟรงเก้นวีนี่ คืนชีพเพื่อนซี้สี่ขา)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Ted (2013)(หมีไม่แอ๊บ แสบได้อีก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    On The Road (2013)(กระโจนคว้าฝันวันของเรา )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Universal Soldier: Day of Reckoning (2013)(2 คนไม่ใช่คน 4 สงครามวันดับแค้น)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Dragon Eyes (2013)(มหาประลัยเลือดมังกร) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Assassins Bullet (2013)(ล่าแผนเพชฌฆาตสังหาร) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The One Warrior (2013) (ศึกเจ้านักรบผ่าพลังยึดโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Doomsday Book (2013)(บันทึกสิ้นโลก จักรกลอัจฉริยะ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Victoria's Secret Fashion Show 2012 แนะนำอย่างแรงครับ
    The Campaign (2013)(ส.ส. คู่แซ่บ สู้เว้ยเฮ้ย)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    The Prodigies (2013)(5 พลังจิตสังหารโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Santa Paws 2: The Santa Pups (2013)(แซนตาพาวส์ 2 ตูบน้อยแซนตาคลอสป่วนคริสต์มาส)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Transit (2013)(หนีนรกทริประห่ำ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Osombie (2013)(ล่าโหดกองทัพซอมบี้) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Due West: Our Sex Journey (2013)(น18+)
    ยักษ์ (The Giant King) <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    โดราเอมอน เดอะมูฟวี่ ตอน โนบิตะ ผจญภัยในเกาะมหัศจรรย์ <พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    สูบคู่กู้โลก (2013))<พากย์ไทย)
    Virgin Am I รักแรกกระแทกจิ้น (2013)<พากย์ไทย)

แบบซอง
    Blu-ray ซอง;Tai Chi Hero (2013)(Daniel Wu+Shu Qi )<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Blu-ray ซอง;The Guillotines (2013)( Shawn Yue+Xiaoming Huang)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

พีเอ็มครับ
    ขอบคุณครับ

โพส
    18

ค่าปกติ

ได้รับของครบเรียบร้อยแล้วครับ

ขอบคุณครับ

โพส
    37

ค่าปกติ

แจ้งโอนเงินครับ รายละเอียดทาง pm ครับ

โพส
    2,252

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by US400 แสดงโพส
    ได้รับของครบเรียบร้อยแล้วครับ

ขอบคุณครับ
    รับทราบครับ

Quote Originally Posted by nusnok แสดงโพส
    แจ้งโอนเงินครับ รายละเอียดทาง pm ครับ
    พัสดุออกเดินทางแล้วครับ

รายการใหม่ประจำวันนี้ครับ

DVD9
    Trouble With The Curve (2013)(หักโค้งชีวิต สะกิดรัก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    สาระแน โอเซกไก (2013)<พากย์ไทย)
    คุณพระช่วยสำแดงสด 3 ฤดู (2013)
    Five Live Enter10 Concert (2013)

Death Race (ซิ่งสั่งตาย )<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Death Race 2 (ซิ่งสั่งตาย 2)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    101 Dalmatians (ทรามวัยกับไอ้ด่าง)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    102 Dalmatians (จุดจุ้น วุ่นเกินร้อย )<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Ultraviolet (มัจจุราชมหาประลัย)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    How to Train Your Dragon (อภินิหารไวกิ้งพิชิตมังกร)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Fantasia (แฟนตาเซีย )<พากย์ไทย)
    Fantasia 2000 (แฟนตาเซีย 2000 )<บรรยายไทย)
    Chicken Little (กุ๊กไก่หัวใจพิทักษ์โลก )<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Jump (จั๊มป์ สูงเข้าไว้โดดไปให้ถึงฝัน)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Me, Myself and Irene (เดี๋ยวดี...เดี๋ยวเพี้ยน เปลี่ยนร่างกัน)<บรรยายไทย)
    He's Just Not That Into You (หนุ่มกิ๊กสาวกั๊ก สมการรักไม่ลงตัว)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก;Twilight 1-5 <บรรยายไทย+พากย์ไทย)

Blu-ray ซอง;Hotel Transylvania (2013)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Blu-ray ซอง;R2B: Return to Base (2013)( Rain, Shin+Se Kyung)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Blu-ray ซอง;Fun Size (2013)(Victoria Justice+Johnny Knoxville)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Blu-ray ซอง;Alex Cross (2013)(Tyler Perry+Matthew Fox)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

Blu-ray ซอง;Schindler's List (Liam Neeson+Ralph Fiennes)<บรรยายไทย)
    Blu-ray ซอง;Lolita (James Mason+Shelley Winters)<บรรยายไทย)
    Blu-ray ซอง;Paris, I Love You (Juliette Binoche+Leonor Watling)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Blu-ray ซอง;The Karate Kid (Jackie Chan+Jaden Smith)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Blu-ray ซอง;Moulin Rouge! (Nicole Kidman+Ewan McGregor)<บรรยายไทย)
    Blu-ray ซอง;The Lady (Michelle Yeoh+David Thewlis)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    Blu-ray ซอง;Mulan 1-2 (Disney)<บรรยายไทย)

Blu-ray 50GB;The Hobbit: An Unexpected Journey (2013)(2disc)(2d+3D)<บรรยายอังกฤษ)
    Blu-ray 50GB;Wreck-It Ralph (2013)(2d+3D)<บรรยายอังกฤษ)
    Blu-ray 50GB;Hotel Transylvania (2013)(2d+3D)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

BD-R ซอง;The Goonies (Steven Spielberg)<บรรยายไทย>

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส