Quote Originally Posted by pammilar_pammilar แสดงโพส
สั่งหนังรายการใหม่ ไปทาง line ค่ะ รบกวนช่วยเช็ค line ด้วยนะคะ
รับทราบครับ
ขอบคุณครับ

รายการหนังใหม่ครับ
มาแล้ว...หนังที่ทำรายได้ถล่มทลายในปีที่แล้ว
"เกมล่าเกม 3 ~ เดอะ ฮังเกอร์เกมส์ : ม็อคกิ้งเจย์ พาร์ท 1"

(ปกสกรีน แบบที่ 1)BD-R 50GB;The Hunger Games: Mockingjay - Part 1 (2014) <บรรยายไทย)
(ปกสกรีน แบบที่ 1)BD-R;The Hunger Games: Mockingjay - Part 1 (2014) <บรรยายไทย)

(ปกสกรีน แบบที่ 2)BD-R 50GB;The Hunger Games: Mockingjay - Part 1 (2014) <บรรยายไทย)
(ปกสกรีน แบบที่ 2)BD-R;The Hunger Games: Mockingjay - Part 1 (2014) <บรรยายไทย)

(ปกสกรีน แบบที่ 3)BD-R 50GB;The Hunger Games: Mockingjay - Part 1 (2014) <บรรยายไทย)
(ปกสกรีน แบบที่ 3)BD-R;The Hunger Games: Mockingjay - Part 1 (2014) <บรรยายไทย)