หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 11 ของ 250 แรกแรก ... 9101112132161111 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 101 ถึง 110 ของ 2497

โพส
    456

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by chokvijit แสดงโพส
    ORDER ครับ

From Paris with Love : คู่ระห่ำ ฝรั่งแสบ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    The Book of Eli : คัมภีร์ พลิกชะตาโลก (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Drop : คนดิบ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Robogeisha : สวยดุจักรกลสังหาร (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Alice in Wonderland : อลิซ ในแดนมหัศจรรย์ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Under The Mountain : อสูรปลุกไฟใต้พิภพ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    The Imaginarium of Doctor Parnassus : ดร.พาร์นาซัส ศึกข้ามพิภพสยบซาตาน (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Legion : สงครามเทวาล้างนรก (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Percy Jackson & The Olympians: The Lightning Thief : เพอร์ซีย์ แจ็คสัน กับสายฟ้าที่หายไป (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    The Love Bones : สัมผัสแค้นจากสวรรค์ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Solomon Kane : โซโลมอน ตัดหัวผี (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Lost Treasure Of The Grandcanyon : ผจญภัยแดนขุมทรัพย์เทพนิยาย (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Hulk vs. Thor and Hulk vs. Wolverine (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Next Avengers: Heroes of Tomorrow (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    ราคาเดิมเลยครับ แจ้งกลับไปแล้วคับท่าน

โพส
    456

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by wonder-wan แสดงโพส
    โอนแล้วนะคะ แจ้งโอนรายละเอียดไปทาง pm เรียบร้อยจ้า
    รับทราบครับผม

โพส
    456

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by ballsasa แสดงโพส
    ได้รับของแล้วครับเด้วไปเช็คหนังก่อนครับ
    มีปัญหาก็แจ้งมาได้เลยครับ

โพส
    456

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by sk 2008 แสดงโพส
    แวะไปดูเมลล์ข่อยด้วยเด้ออ้าย...
    ตอบเมล์ไปแล้วนะคับท่าน

โพส
    456

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by hiphopbear แสดงโพส
    อยากทราบว่า สามซ่า Gold ซีรี่ย์ กับ รวมฮิตสามซ่า เหมือนกันไหมค่ะ
    และแต่ละชุดมีกี่แผ่นค่ะ
    ไม่เหมือนกันครับ ในส่วนของ รวมฮิต 3ช่า ผมมีแค่เป็นที่ 13 และ Gold มีถึงแผ่นที่ 8 ครับ
    และอาจจะมีออกมาเรื่อย ๆ ครับ

โพส
    12

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by dvd_25 แสดงโพส
    ตอบเมล์ไปแล้วนะคับท่าน
    เพิ่มเรื่อง
    The Core / ผ่านรกใจกลางโลก (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    ให้อีกเรื่องด้วยครับเดี๋ยวโอนตอนเย็นจะบวกไปให้นะจ๊ะ...

โพส
    2

ค่าปกติ

การ์ตูนดิสนีย์ นี่เป็นแผ่นวีซีดี หรือ ดีวีดี อ่ะคะ

โพส
    13

ค่าปกติ

ได้รับสินค้าแล้วครับ ได้รับวันนี้ (10/6/53)
    ขอบคุณครับ

โพส
    13

ค่าปกติ สอบถามสินค้า

-CSI Vegas Season 9 : ไขคดีปริศนา เวกัส ปี 9 (ซีรี่ย์ 7 แผ่น พากษ์ไทย+บรรยายไทย)
    -CSI : NY Season 5 : ไขคดีปริศนานิวยอร์ค ปี 5 ( 7 แผ่น พากย์ไทย+บรรยายไทย )
    -The Adventures Of Merlin : โคตรสงครามมังกรไฟ พ่อมดเมอร์ลิน ซีรี่ย์ 5 แผ่น (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    -Spooks Season 1 :ปฎิบัติการสายลับจับเดนทรชน ปี 1 (ซี รี่ย์ 3 แผ่น พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    -Shelldon : เชลล์ดอน ชุด1- 8
    คำถาม
    1.ทุกรายการด้านบนลายสกรีนซ้ำกันมั้ยครับ
    2.CSI Vegas กับ NY ที่มีอย่างละ 7 แผ่น แผ่นที่ 7 เป็นเบื้องหลัง หรือ มีหนังด้วยครับ

โพส
    12

ค่าปกติ แจ้งโอนจ้า

หนูโอนแล้วนะ โทษทีช้าไปหน่อย

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส